ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิมพ์ผิด มีฮา

เริ่มโดย boommyza, มกราคม 02, 2010, 10:35:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boommyza

พิมพ์ผิด จน ฮา

ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ
answer*** ผู้เชี่ยวชาญเรื่องไข่มาตอบด่วนค่ะ

แฟนเป็นคนเสียวดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ
answer*** แนะนำให้ว่าเวลาจะมีอะไรกันให้หาอะไรให้เธอกัดครับ เวลาเธอเสียวก็จะ ไม่ค่อยมีเสียงเล็ดลอดออกมา

กลุ้มใจจัง แฟนผมเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอม ใครง่าย ๆ
answer*** ดีแล้วล่ะค่ะ

มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก ผมจะสอยเธอยังไงดี! ครับถึงจะไม่น่าเกลียด
answer*** ความจริงน่าจะสอยพวกเด็ก ๆ ใหม่ ๆ นะครับ ถ้าอยากสอยเธอจริง ๆ ก็ท่า พื้นฐานไปก่อนครับ พอเคย ๆ กันแล้วค่อยเปลี่ยนท่าสอยครับ แค่นั้นก็ไม่น่าเกลียด แล้วครับ

สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบนอนหนุนหมอยนิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ '
answer*** มียี่ห้อด้วยเหรอคะของแบบนี้

ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย
answer*** ไม่ไหวค่ะกลัวมันกัดเอา

เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้าง ให้หน่อยได้มั้ยคะ
answer*** ไม่มีมั้งค่ะโปรแกรมนี้

เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย '
answer*** ความสามารถในการแยกแยะสูงจริง ๆ เลยค่ะเห็นแค่รูรู้เลยว่ารูใครเป็นรู ใคร

อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตั วด้วยรึป่าวคะ
answer*** เอ่อ! ไม่อยากมาเที่ยวบ้านผมบ้างเหรอ? แต่ไม่ได้ชมฟรีนะครับบ้านผม

ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมากๆ ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อนๆ ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ
answer*** เรื่องนี้เก็บไว้ 2 คนก็ได้ครับ ไม่ต้องเอามา post เขิน ๆ ไงไม่รู้ เ่อ่อ! ของแฟนใหญ่มากเหรอครับ ถึงต้องไปขยายรูแต่งงานของคุณมา

พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ
answer*** แนะนำให้ดื่มเบียร์เข้าไปสักขวด แล้วไปแท๊กซี่ดีกว่าครับ สถานที่อย่าง นั้นใครเห็นรถเราเข้าไปมันไม่น่าดู เสร็จกิจแล้วก็นั่งแท๊กซี่กลับครับ

ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลาย คน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ
answer*** บรรยากาศน่ากลัวนะคะ ! ฝรั่งเยอะด้วย

ผมหาร้านขายหมาฝรั่งกะลูกอมไม่เจออ่ะครับ
answer*** คงร้านเดียวกันกะร้านขายหมาไทยล่ะค่ะ

ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย
answer*** ว่าแต่ว่าเขาจะยอมทั้งสองคนเลยเหรอ?

ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่หมาเปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย
answer*** กินหมาแทนพลูเลยเหรอคะ

แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4' x 6' นี่จะเล็กไปมั้ยครับ
answer*** รูขนาดนั้นไม่เล็กแล้วครับ อย่างนั้นเค้าเรียกบานครับ

จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้าง
answer*** ถ้าเจอที่ไหนอร่อย ๆ อย่าลืมกลับมาแนะนำด้วยนะคะ

จริงๆหงส์น่าจะไม่แพ้เป็นอย่างน้อยถ้า(ตั้งช้าหน่อยค รับเพิ่งว่าว)
answer*** ทราบแล้วเปลี่ยนค่ะ ว่า เจ้าของกระทู้ยังโสด

ผมตกขาวมากเลยครับ เกือบไม่ได้ไปดูงาน NIKON DAY 2006
answer*** นึกว่าเป็นแต่ผู้หญิงผู้ชายก็ตกเหมือนกันเหรอค่ะ

นศ. หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่เสื้อชายสั้นๆ แล้วปล่อยให้หอยออกมาอยู่นอกกระโปรงกัน นะ ไม่น่ารักเลย
answer*** ขนาดนั้นเลยเหรอะ

ผมหาลึงค์กระทู้ไม่เจอแล้วสิ
answer*** คงอยู่ที่เดียวกันกะในกางเกงล่ะค่ะดิฉันว่า

ไม่ได้อ่านหนังสือพิมพฺ์วันเดียว ตกขาวเลยละเธอ
answer*** โหน่ากลัวเนาะ พรุ่งนี้ต้องรีบหาอ่านแล้วล่ะ

ถามท่านผู้รู้หน่อยคับ : ทำไงดีคับ เครื่องเสียวผมใช้งานไม่ได้
answer*** ไม่มีความเห็นค่ะ รอผู้รู้มาตอบละกัน

ที่มา fwdder.com

ถ้าชอบก็กดให้ทีนะครับ http://www.xonly4.com/forums/?a=boommyza สังคมเราจะมีแต่คนมีน้ำใจถ้าทุกคนรู้จักแบ่งปันครับ