ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิจรณาทีครับ ว่าท้องหรือเปล่า

เริ่มโดย kendo, มกราคม 03, 2010, 10:01:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kendo

คือ ผมมีไรกับแฟน แบบถูๆไถๆนะครับ ไม่ได้เอาเข้าไปข้างในเลยแม้แต่น้อย

เเล้วตอนผมเสด น้ำของผมพึ้งไปตรงตูดเเล้วไหลย้อยมาตรงช่องคลอดของเขา

อยากทราบว่าจะท้องหรือเปล่าครับ เเล้วมีโอกาส กี่% ที่จะท้อง

บอกทีนะครับ

ปล.เหตุผลที่ไม่สอดใส่เพราะยังไม่พร้อม 555

ปล.2 หวัดดีปีใหม่ชาว X-only ทุกคนเลยนะ  ทุกคนคือเพื่อนที่ให้คำปรึกษาที่ดีสำหรับผม^^