ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เครียดอ่ะ ตอบทีคับ ไม่เข้าใจคนเป็นพ่อ

เริ่มโดย naxno1998, มกราคม 03, 2010, 11:50:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naxno1998

พี่ๆช่วยตอบผมหน่อยทีเหอะ
ทำไมพ่อไม่เคยเเสดงความเป็นห่วงให้ลูกชายเห็นมั่ง
มันเท่อย่างนั้นหรอ  กลัวเสียฟอร์มหรอ  รึว่าอาย
เคยสนใจลูกมั่งไหม
ทุกวันนี้ ดี1วัน ที่เหลือส่วนใหญ่ก็จะว่ารึดุผม
ไม่เคยที่จะมีเวลาว่างให้
ปีใหม่ปีนี้ก็ไม่ได้พาไปไหน
น่าน้อยใจนะ ที่คนอื่นครอบครัวเค้ามีเวลาให้ลูก พาไปพักผ่อนในวันหยุด
ถึงเเม้ว่าเงินจะซื้อทุกอย่างได้  เเต่มันก็ไม่สามารถซื้อความสุขได้
เงินเป็นสิ่งที่ทุกคนโหยหา อย่างนั้นหรือ รึว่าความสุขเป็นสิ่งไม่สำคัญ
ถึงผมไม่อยากได้ความสบายมากมายหรอก
เเค่ มาคุยหรือไปเที่ยวกันก็ได้
***M@X***