ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงพยาบาลสาว

เริ่มโดย NETHECTOR, มกราคม 04, 2010, 12:12:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NETHECTOR

ตอนอายุ 11 ผมเริ่มสำเร็จความใคร่เป็น ตอนแรกๆก็ชักว่าวธรรมดาทำอยู่พักใหญ่ก็เริ่มเบื่อ มาตอนหลังผมมักจะแอบเอากางเกงในกับยกทรงของแม่และน้องสาวที่ซักตากเอาไว้มา เป็นอุปกรณ์เสริม ผมเอามาดมตรงเป้าแล้วใส่จินตนาการว่ากำลังดมเลียหีจริงๆอยู่ หรือไม่ก็จะพันรอบควยให้เป้ากางเกงในตรงกับ หัวควยแล้วชัก รู้สึกมันจะเสียวกว่าการชักว่าวแบบธรรมดามาก และผมก็ติดเป็นนิส้ยมาตั่งแต่ตอนนั้น ผมทำอยู่นานโดยที่ทุกคนไม่รู้ จนผมอายุได้ 15 แม่ผมก็ให้ผมเข้ามาเรียนต่อโดยให้มาพักอยู่กับน้าสาวที่เป็นสาวใหญ่ เธอชื่อดาครับอายุเธออ่อนกว่าแม่ผม 3 ปีก็อยู่ราว 26 ครับ ผมเคยเจอเธอครั้งแรกตอนผมเด็กๆ พอมาเจออีกที่สวยจนจำแทบไม่ได้ เธอมารับแล้วพาผมไปที่บ้านของเธอระหว่างทางก็คุยกันไปเรื่อยๆ เธอบอกว่าดีใจที่ผมจะมาอยู่ด้วยเพราะเธอพักอยู่คนเดียว บางวันต้องไปเข้าเวรไม่มีใครอยู่บ้านผมมาจะได้มีคนช่วยดูแลบ้าน บ้านที่เธออยู่เป็นบ้านสองชั้นเธอนอนชั้นบน ส่วนผมเธอจัดให้นอนชั้นล่างห้องที่ติดกับโรงรถและที่ตากผ้าด้วย มาวันแรกก็ไม่อะไรผมเหนื่อยก็เพลียหลับไป พอตื่นตอนเช้าก็ออกมานอกห้องผมก็เห็นผ้าที่เธอซักตากเอาไว้ที่ราว ชุดของเธอสีขาว 2 ชุด และมีชุดชั้นในของเธอ เป็นกางเกงในแบบเต็มตัวสีเนื้อกับสีชมพู 2 ตัวส่วนยกทรงเป็นสีเข้าชุดกับกางเกงใน พอผมเห็นควยก็แข็งเลยคนกำลังเงี่ยนครับ กะว่าพอกินข้าวเสร็จจะแอบเอาไปชักว่าวในห้อง พอเดินมาที่โต๋ะอาหารก็พบกับโน๊ตสั้นๆว่า วันนี้น้าต้องไปทำงานจะกลับมาพรุ้งนี้ตอนเย็นหาอะไรกินเอาเอง ดูแลบ้านให้ดีกุญแจหัองอยู่ในลิ้นชัก ผมงี้ลืมหิวเลยครับผมตรงไปที่ราวตากผ้าผมหยิบชุดชั้นในของเธอมาทั้งหมด ผมเอามันมาดมตรงเป้าทั้งสองตัว จินตนาการไปต่างๆนาๆว่าเธอกำลังโดนผมเย็ดรูหี วันนั้นผมเสร็จหลั่งน้ำเงี่ยนคาเป้ากางเกงในเธอเลย ผมทำจนพอใจเสร็จแล้วก็ซักตากเอาไว้ให้เธออย่างเก่า ผมจะทำทุกครั้งที่เธอไม่อยู่ ชุดชั้นในเธอมีเป็นสิบๆชุดใส่ไม่ซ้ำกันเลย สบายควยผมไปเป็นเดือน แล้ววันที่ผมได้เย็ดหีเธอจริงๆก็มาถึง ผมจำได้ว่าเป็นวันเสาร์ผมหยุดอยู่กับบ้านเพราะไม่มีเรียน น้าสาวลงมาที่ห้องผมบอกว่าวันนี้ต้องไปทำงานอาจจะต้องขึ้นเวรยาวเพราะเพื่อน เธอไม่สบายฝากให้เธออยู่แทน เธอให้กุญแจห้องเธอไว้กับผมให้ช่วยเก็บกวาดห้องให้ด้วย พอเธอคล้อยหลังออกไปซักพักผมก็รีบขึ้นไปที่ห้องนอนของเธอพอเปิดประตูเข้าไป ก็ได้กลิ่นน้ำหอมจาง ที่ปลายเตียงมีชุดที่เธอใส่นอนกับกางเกงในลายลูกไม้สีแดง ผมหยิบมันขึ้นมาดมกลิ่นหีสาวใหญ่หอมมากครับ ดูตรงเป้าเห็นตรงเป้ามีคราบจางๆยาวเป็นทางเป้ายังชื้นๆอยู่เลย ผมเอาลิ้นแตะๆมันออกเค็มนิดๆแสดงว่าเมื่อคืนน้าสาวผมต้องตกเบ็ดแน่นอน ผมรีบเอาตรงเป้ามาสวมคุมกกับส่วนหัวควยเดินชักว่าวไปรอบๆห้อง ผมค้นตู้เสื้อผ้าก็เจอกกับสิ่งที่ผมต้องการมันก็คือชุดชั้นในทั้งหมดของเธอ ผมเอามันออกมาเทรวมกันบนเตียงนอนของเธอ ผมกำลังมันๆก็ต้องตกใจแบบสุดๆครับ น้าสาวผมกับเพื่อนเธอครับเปิดประตูเข้ามา ผมทำอะไรไม่ถูกได้แต่ก้มหน้ารอรับชะตากรรม แล้วเธอก็พูดกับเพื่อนเธอว่าฉันสงสัยมาตั่งนานแล้วว่าผมต้องแอบเอาชุดชั้นใน ของเธอมาสำเร็จความใคร่แน่นอน เพราะเธอซักแล้วแต่บางตัวยังมีคราบติดอยู่เลย เพื่อนเธอก็หัวเราะแล้วเดินมาหาผมดูท่าทางเธอไม่ตกใจที่เห็นการกระทำของผม เธอกลับบอกเธอจะไม่ให้น้าผมไปฟ้องแม่ผมแต่ผมต้องทำตามที่เธอบอกทุกอย่าง ผมรีบตกลง เธอบอกไหนดูซิควยใหญ่ไหมขอดูหน่อยสิ ผมก็รีบเอาควยให้เธอดูเธอเอามือปิดปากแล้วเรียกน้าสาวผมบอกว่า อุ้ยดา...ควยผมใหญ่น่าดูเลย ฉันอยากลองโดนควยใหญ่ๆเย็ดรูหีมาตั้งนานแล้วของผัวอันเล็กนิดเดียว พอผมได้ยินอย่างนี้ก็รู้ทันที่ว่าวันนี้ต้องได้เย็ดรูหีสาวใหญ่แน่ เธอเดินกลับไปกระซิบกับน้าสาวผม น้าสาวบอกว่าบ้าไม่เอาน่ากลัวออกพวกเธอยิ้มแล้วหัวเราะกัน แล้วเพื่อนของน้าสาวผมก็บอกให้ผมเลียเป้ากางเกงในของเธอ กางเกงในเธอสีดำเนื้อผ้าบางลายลูกไม้ผมเลียจนเป้ามันเปียกน้ำลายผมกับน้ำ เงี้ยนของเธอ ระหว่างที่ผมทำเธอจะถามว่าอยากเย็ดหีสาวใหญ่ไม๊ เคยเย็ดใครมาบ้าง หีเธอหอมไม๊ใหญ่ไม๊ชอบหรือเปล่า ผมไม่ตอบผมมองหาน้าสาวผมเห็นเธอเอามือลูบเป้ากางเกงในตัวเอง ซักพักเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ส่วนเพื่อนเธอก็บอกให้ผมรีบเย็ดหีเธอได้แล้ว เธอครางซีดๆๆๆๆ....ทนไม่ไหว..เงี้ยนเหลือเกิน...อยากโดนควยใหญ่กระแทกรูหี จังเลย.....ซีดๆๆๆๆๆ ผมทำตามที่เธอต้องการ เธอบอกผมไม่ต้องถอดกางเกงในออกนะเธออยากลองแบบใหม่ๆบ้าง ผมปลิ้นขอบกางเกงในออกก็เห็นแคมหอยกับรูหีที่ขมิบน้ำเมือกรอรับหัวควยของผม เย็ดน้าเถอาะเร็ว...ซีดๆๆๆๆๆ...ผมกดหัวควยมันเข้าง่ายมากเลยครับกระเด้าไม่ กี่ทีมันก็เข้าสุด ดูเธอมีความสุขมากพูดแต่คำหยาบตลอดเวลาจนผมเย็ดเธอเสร็จไปสองที่ผมหนึ่ง ระหว่างที่เย็ดอยู่กับเพื่อนน้าผมลืมเธอเสียสนิท เพื่อนน้าชมว่าผมเย็ดเก่งกว่าผัวเธอที่บ้าน เธอกระซิบบอกว่าใจเย็นๆ เดี๋ยวผมจะได้เปิดซิงน้าสาวผมแน่นอน เธอบอกว่าให้ผมเย็ดเบาๆก่อนควยใหญ่เดี๋ยวหีแหกซะก่อนแล้วเธอก็ถอกควยผมเล่น จนมันแข็ง สักพักน้าสาวผมเธอเดินเปลือยกายออกมาผมพึ่งเห็นรปร่างเธอเต็มๆตาครับ สวยมากเธอเดินมาหยุดที่ปลายเตียงทำท่ายั้วยวนผมเธอเอามือลูบเต้านมตัวเอง หมอยเธอไม่มีเลยครับ เธอลูบหีตัวเองได้อารมณ์มากครับ แล้วน้าสาวก็แอ่นหีมาให้ผมเลียพอเธอโดนลิ้นเธอครางดังมากครับ หีของเธอสองคนใหญ่พอๆกันครับ แต่ของน้าสาวผมแคมยังปิดสนิทอยู่เลยแตดยังไม่โผล่เลย คงเพราะเธอยังไม่เคยถูกใครเลียใครเย็ดมาก่อนนั่นเอง เพื่อนเธอก็ช่วยดูดควยให้ผม แล้วเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึงผมเลียหีดูดนมเธอจนเธอเงี้ยนสุดๆ เธอเป็นฝ่ายขอร้องให้ผมเอาควยยัดรูหีเธอเอง เธอรีบนอนหงายอ้าขาออกเพื่อรอรับแท่งควยผม ผมก้มลงจูบหีเธออีกครั้งรูหีเธอเล็กนิดเดียว เพื่อนเธอช่วยจับควยผมให้จ่อตรงรูหีน้าสาวผม บอกน้าผมว่าดาเธอไม่ต้องขืนให้ปล่อยตัวตามสบายแล้วจะรู้ว่าเวลาคนเย็ดกันนะ มันมันขนาดไหน แล้วหันมาบอกให้ผมเริ่มดันควยเข้าไปได้แล้ว ผมดันควยลงไปเบามันคับมากขนาดมีน้ำของเธอผสมกับน้ำลายผมยังเข้าลำบากเลย ผมค่อยๆดันจนหัวควยแหวกแคมหีเข้าไปได้ น้าสาวบีบที่ไหล่เธอบอกเบาๆก่อนเธอเจ็บ เราจูบปากกันพอเธอเผลอผมก็ออกแรงดันควยเข้าไปจนสุด เธอผวากอดผมหีเธอตอดหัวควยผมอย่างแรงเธอกระตุกสองสามทีน้ำตาเธอไหลเลยคร้บ เพื่อนเธอก็ปลอบใจบอกว่าดาเธอเป็นผู้หญิงเต็มตัวซะที น้าผมไม่ตอบกลับนอนอมยิ้มอ้าขาให้ผมเอาควยเข้ารูหีของเธออีกครั้งแต่ครั้ง นี้เธอบอกว่าไม่เจ็บแล้วให้ผมเย็ดหีเธอแรงๆ ผมเลยกระเด้ารูหีของเธออีกครั้งจนเสร็จ หลังจากนั้นต่อมาผมกับน้าสาวก็แอบเย็ดกันเกือบทุกวัน ส่วนเพื่อนของเธอนานๆจะมาให้ผมเย็ดสักที