ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใช้ไร้เดียงสา

เริ่มโดย slotass, มกราคม 04, 2010, 09:57:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

หวัดดีครับ วันนี้ผมมีเรื่องน่าสนใจมาให้อ่านเล่นคลายอารมย์กัน เรื่องนี้เกิดขึ้นหลายปีแล้วตั้งแต่ผมยังเรียนอยู่ ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่าที่บ้านเรามีกันอยู่สามคน คือคุณแม่ พี่ แล้วก็ตัวผมเอง เราสามคนก็ช่วยทำงานบ้านกันมา พอผมกลับจากมหาลัย ก็จะมาช่วยงานบ้านเท่าที่ทำได้ เอาหล่ะไม่อธิบายมากเรื่องแล้ว เข้าเรื่องเลยแล้วกันครับ อยู่มาวันนึงแม่ได้รับเด็กคนงาน อายุคงประมาณ 11 – 12 น่าจะได้ คือว่ายังเด็กมากในสายตาผม เป็นคนลาว พูดภาษาไทยได้ แต่ขอโทษนะครับ ลาวแต่ไม่ดำนะ ผิวแทนๆ สวยทีเดียวในระดับคนงาน เธอชื่อว่าไร ไรเข้ามาทำงานที่บ้านเรา ขยันดีไม่ขี้บ่นใช้ให้ทำอะไรก็ทำตลอด พอตกกลางคืน ไรก็จะมานั่งดูละครด้วยกันกับพวกเราที่ห้องนั่งเล่น โดยที่ไรจะนั่งที่พื้น พวกเราก็นั่งกัน พื้นบ้าง โซฟาบ้าง ตามเรื่องตามราว เป็นอย่างนี้แทบทุกวัน ทุกครั้งที่เห็นไร ผมคิดในใจเสมอ ว่าเด็กคนนี้มันสวยเข้าท่าดีแฮะ ขาของไร ค่อนข้างเรียวและเนียน เกินที่จะคิดว่าเด็กสาวชาวลาวจนๆ จะมีได้ (คือเธอชอบใส่ขาสั้นน่ะครับ) แต่ก็คิดอยู่แค่นั้นครับ ไม่ได้คิดอะไรมากมายไปกว่านี้ จนมาวันนึงคุณแม่ผมจะไปเยี่ยมน้องที่เชียงใหม่ โดยชวนพี่สาวไปด้วย ผมไม่ได้ไปเพราะติดสอบ พวกเค๊าไปกันประมาณ 3 – 4 วัน หลังจากออกเดินทางกันไปแล้ว ก็เหลือผมกับน้องไร แค่สองคนเฝ้าบ้าน วันแรกที่แม่กับพี่ออกเดินทาง วันนั้นผมสอบเสร็จวันสุดท้ายพอดี ก็ไปฉลองกับเพื่อนๆ ดื่มกันตั้งแต่ 4 โมงเย็นกันเลยคุณ ล่อกันทั้งเหล้าทั้งเบียร์ มันส์มาก ประมาณเกือบๆสามทุ่มเห็นจะได้ ผมตึงสุดๆ เมาในระดับนึงเลย ก็เลยขอตัวกลับบ้าน มาถึงบ้านใช้เวลาไม่นานนัก ผมก็เข้าประตูบ้านไป ไรก็คงยังนั่งดูละครอยู่ตามปกติ เธอก็หันมาทักผมตามปกติอีกเหมือนกัน แต่ผมนี่สิมันไม่ค่อยปกติเท่าไหร่นัก จะเป็นด้วยความเมาหรืออะไรก็แล้วแต่ (ก็คงเมาหล่ะนะรู้ๆอยู่) ผมมองไรสวยแบบสวยมากกกก ผมก็ทักเธอ ว่า "ละครยังไม่จบเหรอ" ไรก็ตอบว่า "ยังค่ะคุณโจ๊ก" ผมก็โอเคไม่ว่าอะไรเดินขึ้นห้องนอน เข้าห้องน้ำ กะว่าจะอาบน้ำแล้วชักว่าวซะหน่อย ระหว่างที่อาบน้ำและกำลังจะเริ่มชักว่าวผมก็มีความคิดอุบาร์ทขึ้นมา โดยไม่ได้ตั้งใจจริงๆเลยนะคุณ ผมก็คิดว่าชักว่าวแบบนี้มันเบื่อ หาอะไรที่มันส์กว่านี้ทำดีกว่า ว่าแล้วผมก็รีบอาบน้ำอย่างเร็วเสร็จแล้ว ผมก็เลือกกางเกงบอลขาสั้นที่สุดและขาบานที่สุดมาใส่โดยไม่ใส่กางเกงใน แล้วก็ใส่เสื้อยืดหนึ่งตัว เดินลงไปข้างล่าง ทำทีว่าไปนั่งดูทีวีด้วยโดยผมนั่งที่โซฟา ไรนั่งที่พื้นถัดจากผมไปข้างหน้านิดหน่อย หลังจากนั้นซักพักผมก็แกล้งทำเป็นหลับ โดยนั่งกางขาไว้ ควยผมนี่มันแข็งสุดๆ ตั้งแต่ตอนคิดแผนพิเรนๆนี้แล้ว มันก็โผล่ออกมานอกกางเกงบอลของผม แบบว่าโผล่ออกมาเกินครึ่งก็แล้วกัน อย่างแข็งปั๋งเลยคุณ แล้วก็คอยแบบมองดู ไรว่าจะหันมาเมื่อๆไหร่ แล้วจังหว่ะแรกที่ไรหันมาทางผม ผมก็เห็นเธอสะดุ้งเล็กน้อย แล้วก็รีบหันไป แล้วไม่นานเธอก็หันมาอีก แบบหันไปหันมาอยู่หลายรอบ ไม่นานนัก ไรก็หันมาอีกทีแล้วก็เรียกชื่อผม "คุณโจ๊ก คุณโจ๊ก" ไอ้ผมก็แกล้งหลับไม่รู้ไม่ชี้ มีกรนอีกต่างหาก เมื่อเธอแน่ใจว่าผมหลับแน่ๆแล้ว คราวนี้นะคุณ ไรเค๊ามานั่งที่หน้าควยผมเลย แล้วก็เพ่งดูควยผมแบบไม่ละสายตา ละคงละคร ไรไม่สนใจแล้ว ผมแอบเหลือบตาดู เห็นไรทำหน้าแบบตื่นเต้นบอกไม่ถูก คิดว่าคงเหมือนเด็กที่ไม่เคยเห็นน่ะ ผมก็ลุ้นในใจว่เมื่อไหร่จะจับของกูซักทีวะ ไรเพ่งดูควยผมซักพัก ก็เอามือมาแตะๆดูที่หัวควย มันก็ผงกสิ เธอดึงมือกลับแทบไม่ทัน จากนั้นเมื่อเธอแน่ใจว่าผมยังไม่มีที่ท่าว่าจะตื่นมาง่ายๆ เธอก็เรื่มใหม่ เอามือมาแตะๆที่ควยผมอีก แล้วก็จับทั้งลำเลย จับแบบจับไปจับมา บอกไม่ถูกนะ แต่คุณเชื่อไม๊อย่างเสียวเลย มันคงตื่นเต้นด้วยหล่ะนะ ซักพัก เธอคงใจกล้ามากขึ้น เธอเอามือล่นขากางเกงผมขึ้นไปอีก (คงอยากเห็นชัดๆทั้งพวงมั๊ง) มันก็หลุดออกมาทั้งยวงเลยสิคุณ ไข่เข่ยออกมาหมด ตอนนั้นนะน้ำผมแทบกระฉูดเลยจริงๆ มันเป็นความมันส์ที่ตื่นเต้นบอกไม่ถูก จากนั้น เธอก็เอามือมาจับ ขยำๆ ทั้งควยทั้งไข่ ตั้งนาน แล้วไรก็เอาจมูกมาดมๆ ที่ควยผม ดมอยู่หลายทีเหมือนกันนะ หลังจากนั้น เธอก็คึงขากางเกงผมลง แล้วก็เข้านอนไป เฮ้อ..... ผมนี่เสียดายจริงๆ ตอนนั้นไม่กล้าจริงๆ เสร็จแล้วผมก็ไปชักว่าว โหแป๊ปเดียวออกเลย... หลังจากนั้นไว้ผมมาเล่าต่อวันหลังนะ