ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลืมไม่ลง

เริ่มโดย slotass, มกราคม 04, 2010, 09:59:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slotass

ผมเป็นคนหนึ่งที่นับว่ามีเรื่องทำนองนี้มากพอสมควรแต่เดี๋ยวนี่มีครอบครัว ที่อบอุ่นแล้วแต่อดที่หวนคิดถึงเรื่อง เก่าๆที่ประทับใจ มาเล่า ให้เพื่อนๆฟังไม่ได้ ผมผ่านการมีเพศตั้งแต่เรียนชั้นม.ศ1จนถึงวันนี้ประมาณ 30 คนแต่รับรองว่าไม่ใช่ผู้หญิงแบบโสเภณีแน่นอน ส่วน ใหญ่จะเป็นเพื่อนร่วมห้องเรียนหรือเรียนโรงเรียนเดียวกัน แต่คนที่ประทับใจนั้นกลับมีอยู่คนเดียวที่อยู่กินมาร่วม 3 ปี แต่ไปกันไม่ได้เกือบ ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องเซ็กส์ที่ ประทับใจมากกว่าคนอื่นและไม่เคยพบมาก่อน เธอชื่อ นัท อายุอ่อนกว่าผม 5 ปี ตอนเจอกัน ผม28ปี เธอ 23ปี เธอเป็นคนที่มีคนหมายปองเยอะมากในออฟฟิต ด้วยความอยากลองผมจึงสามารถครองใจเธอได้ คืนแรกที่เรามีเซ็กส์กันผมตลึงมาก เพราะเธอเป็นคนที่มีหน้าอกสวยมาก ขนาดประมาณ 39-40 ส่วนอวัยวะเพศเธอ มันใหญ่โตมากขนาดฝ่ามือผมไม่สามารถปิดให้มิดได้ อวบอิ่มจนผมทึ่งและไม่เคยเจอมาก่อนทั้งๆที่ผ่านมาร่วม 30 คน แม้นเราอยู่กันมานานร่วม 3 ปี ทุกครั้งที่ผมเห็นสัดส่วนเธอผมทนไม่ได้ สักครั้งบ้างคืน3-4ครั้งหรือบางที่ก็กลางวัน จนผมคิดว่าสัดส่วนของหญิงนี่มัดยาชูกำลังให้เราสู้ตายจริงๆ และที่ผมยังประทับใจมากคือ ลีลาที่เธอทำเซ็กส์ทุกครั้งผมแทบขาดใจทุกครั้ง เช่นวิธีการใช้ปากของเธอนั้น ไม่มีใครทำได้เลย ทุกครั้งที่ร่วมกันเวลาที่ผมใกล้ถึงเธอจะ รีบใช้ปากทำต่อและกลืนกินน้ำกามทั้งดูดแล้วดูดอีก เธอมีวิธีทำให้เธอถึงจุดสุดยอดก่อนผมอย่างน้อย2-3ครั้งแล้วเธอถึงปล่อยให้ผม ถึงจุด สุดยอดทั้งๆที่ผมเป็นคนที่หลังเร็ว การได้มีเซ็กส์กับเธอทำให้ผมหลับเป็นตายทุกครั้งด้วยความอ่อนเพลีย ผมมาสืบรู้ที่หลังว่าเธอเคยเป็น พนักงานในร้านเช่าวีดีโอมาก่อน เธอจะต้องลองวีดีโอเอ็กให้ลุกค้าเป็นพันๆเรื่องจึง ทำให้เธอช่ำชองเรื่องบนเตียงชนิดหาตัวจับอยาก ก่อน มาทำงานที่ออฟฟิตผม เดียวนี้ขณะที่มีเซ้กส์กับภรรยาผมยังต้องนึกถึงเธออยู่เลย ไม่น่าเชื่อว่าเซ็กส์ที่เรามีต่อกันทั้งเธอและผมมันเกิน100 แต่เมื่อเรื่องการดำเนินชีวิตเรื่องอื่นๆไปกันไม่ได้ เราก็ต้องแยกทางกันอยู่ดี คืนแรกที่นัทมาที่ห้องผม เรานั้งคุยกันสักพัก ผมเห็นนัทมี อาการง่วงนอนผมก็บอกให้นอนพักก่อนแล้วเดี๋ยว ค่อยกลับที่พัก เธอก็ถอดเสื้อคลุมออกเหลือแต่เสื้อกร้ามผมสังเกตุเห็นหน้าอกที่อวบอูม ขาวล้นทะลักเสื้อยกทรง จนอดคคิดว่าหน้าจะเป็นครั้งแรกที่มีผู้หญิงหน้าอกสวยมา พอเธอเอนกายนอนพักผ่อนผมก็เริ่มขยับเข้าใกล้จับมือ จับไม้ ตามประสา จากนั้นก็เริ่มจูบปากเธอและซอกคอใบหูจนเธอหลับตาเคลิมเลิ้มผมก็เริ่มถอด เสื้อซับในและยกทรงออก ดูเธอเริ่มปล่อยไป ตามอารมณ์ พอเสื้อยกทรงหลุดออกผมเห็นหน้าอกเต็มตา ผมถึงกับอุทานว่า สวยมาก อวบอูม ตึงเต่งชัน หัวนมสีชมพู ขนาดเท่าคุณมรกต แต่ไม่มีทีท่าวาย่อนยานเลยผมรู้สึกคึกคะนองมากตอนนั้น เริ่มดูดนมจูบอย่างไม่ลืมหูลืมตา จากนั้นผมก็ถอดกระโปร่งไปด้วยและใช้มือซอก ซอนเข้าไปในกางเกงใน ผมก็ต้องตะลึงเมื่อมือที่ไปสัมผัสขนและโหนกเพศของเธอ มันช่างใหญ่กว่าฝ่ามือหลายเท่า ยิ่งทำให้ผมอยากเห็น มาก ผมค่อยๆถอดกางเกงในออกแล้วลืมตาดู มันใหญ่อวบอูมชนิดไม่เคยเห็นมาก่อน น้ำที่เยิ้มแชะเต็มวางขาเธอ ผมจึงบอกว่าผมขอนะผม ไม่เคยเห็นเคยพบมาก่อนเธอก็เขินอายแต่ไม่ปริปากพูดอะไร ผมจึงรีบถอดกางเกง แล้วจอทอนเนื้อขนาด7-8นิ้วของผมหยัดเข้าออกอย่าง เมามันจนเธอกอดรัดผมดิ้นพล่าน จนน้ำผมออก แล้วฟุบลงบนตัวเธอหลับไปเกือบชั่วโมง นับจากวันนั้นมาผมไม่เคยคิดจะไปจีบใครอีก เพราะทุกครั้งที่ผมเห็นเธอผมก็มีอารมย์มากทุกครั้งแล้วเราร่วมกัน ทุกครั้งเพราะเธอก็มีความต้องการรุนแรงมากพอกับผมเช่น ในห้องน้ำ ในรถ แม้นในป่าที่เราไปเที่ยวในคลองในน้ำตก เรามีโอกกาสเราก็ร่วมรักกันทุกครั้ง จนนับได้ว่าเธอเป็นคนที่สร้างความประทับใจให้ผม มาก วันไหนที่ผมเหนื่อยอ่อน เธอรู้ก็จะนั้งดูดทอนเนื้อของผมจนได้กินน้ำทุกครั้ง โดยที่ผมนอนเฉยๆ แล้วหลับไป 3ปีผ่านไปทางบ้านเขา เข้ามาเกี่ยวข้องมากเกินไปจนเราต้องแยกทางกัน จนว้นนี้ผมมีภรรยาใหม่แต่ไม่เคยมีความประทับใจในเซ็กส์เท่ากับอยู่กับเธอเลย ทุกวันนี้ ผมไม่มีความสุขเรื่องบนเตียงเลยไม่ว่าจะลองมาสักกี่คนยังคิดถึงเธออยู่....