ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียฉลองโบนัส

เริ่มโดย iamboat, มกราคม 04, 2010, 06:28:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iamboat

ผมขอแนะนำตัวนิดหนึ่งครับ ผมชื่อ ชัย ทำงานอยู่ที่อำเภอปากช่อง ผมเป็นช่างประจำโรงงานแห่งหนึ่ง เมียผมขายกับข้าวอยู่ตลาดโต้รุ่ง เธอเป็นคนเซ็กส์จัดมาก รูปร่างหน้าตาสวยปานกลาง แต่หอยและนมเธอใหญ่มาก โดยเฉพาะหอยเธอไม่ค่อยมีขน เมื่อสิ้นปีผมได้หยุดงาน 4 วัน และได้โบนัสค่าเหนื่อยทั้งปีมาอีก 10,000 บาท ผมเลยชวนเพื่อนช่างด้วยกันมาร่วมฉลองกันอย่างเต็มที่ เพื่อนผมชื่อ "เชน" ทำหน้าที่ซื้อเหล้าแบล็คเลเบิ้ลมาสองขวด โซดาและน้ำแข็งพร้อม ผมจึงเรียกเมียมาทำกับแกล้มให้ผมกับเชนนั่งดื่มกินกัน จนมีอาการเริ่มมัน ๆ ตึง ๆ เมียผมก็ยังยกกับแกล้มมาเรื่อย ๆ เชนแซวเมียผมว่า เมียมึงนมใหญ่จริง ๆ เลยว่ะ แล้วเชนก็ส่งแก้วเหล้าให้เมียผม เมียผมก็รับแก้วจากเชนแล้วยกกระดกดื่มที่เดียวหมดแก้วเลย เป็นอันว่าในวงมีเมียผมเข้ามาร่วมก๊งด้วยอีกคนหนึ่ง ผม - เมีย และ เชน ดื่มกันอย่างสนุกในอารมณ์จนหมดขวดที่สอง เมียผมเริ่มหน้าแดง เนื้อตัวแดงไปหมด เสียงพูดก็อ้อแอ้ ๆ ขึ้นมาบ้างแล้ว ผมเลยบอกเมียผมให้มานั่งใกล้ ๆ เมียผมชื่อ "เอ๋" ครับ เมียผมขยับขึ้นมานั่งบนตักของผมเลย ในตอนนั้นเนื้อตัวของเธอร้อนไปหมดเพราะเธอไม่เคยกินเหล้าเยอะขนาดนี้มาก่อน ตั้งแต่อยู่ด้วยกันมา และที่ทำให้ผมต้องตะลึงก็คือ เธอถอดเสื้อของเธอออกจนหมดเหลือเพียงยกทรงตัวเดียวเท่านั้น เชนตาลุกโต แล้วพูดออกมาด้วยความเมาว่า "เมียมึงนี่น่าเอาจริง ๆ ว่ะ" เมียผมหัวเราะคิก ๆ อกของเธอกระเพื่อมสั่นไปตามแรงหัวเราะของเธอซะด้วย ก้นของเธอที่อยู่บนตักผมก็ส่ายสะโพกไปมาบดบี้กับท่อนลำของผมไปด้วย มันเลยทำให้ท่อนลำของผมมันแข็งโด่ขึ้นมาทันที และมันก็ดันก้นของเมียผม เธอคงจะสยิวขึ้นมาบ้างแล้วล่ะ เพราะมันดันเข้าไปในซอกขาของเธอจนรู้สึกว่ามันกระทบกับโคกของเธอด้วยในบาง ครั้ง เชนมองเมียผมตาไม่กระพริบเลย เมียผมเองก็ไม่รู้สึกว่าจะอายเลยแม้แต่น้อย พอดีเหล้าหมด เชนขอตัวออกไปซื้อเหล้ามาอีกโดยเอารถเครื่องไป เมียผมซิครับพอเพื่อนผมลับตาไปเท่านั้นเองเธอก็เอ่ยชวนผมขึ้นมาดื้อ ๆ เลย "เพื่อนพี่ออกไปซื้อเหล้าแล้ว เรามาเย่อกันดีกว่านะพี่" เธอเอามือมาดึงแขนผม ผมเห็นเมียอาการหงี่มากกว่าทุกครั้ง ผมเลยลองเอามือล้วงหอยของเธอ ปรากฎว่ามีน้ำเมือกไหลออกมาแฉะไปหมดทั้งรูเลย ผมเองก็แข็งปั๋งอยู่แล้ว และยิ่งเห็นเมียหงี่มากขนาดนี้ จะปฏิเสธเธอได้ยังไง ผมรีบอุ้มเธอไปที่โต๊ะเครื่องแป้งที่มีกระจกบานใหญ่ ให้เธอก้มโก้งโค้งทันที ผมรีบรูดซิปกางเกงของเธอแล้วดึงมันออก โอ้โฮ...ผมไม่เคยเห็นหอยเมียมีน้ำเงี่ยนออกมามากมายเต็มรูหอยจนไหลเยิ้มออกมา ที่ง่ามขาอย่างนี้เลย สะโพกของเธอบิดส่ายไปมาพร้อม ๆ กับส่งเสียงคราง และหอบหายใจ "พี่จ๋า...เอาลิ้นเลียของน้องหน่อยซิจ๊ะ" ผมเลยเอามือแหวกสองแคมแล้วลากลิ้นตามร่องรูหอย ปากเมียผมคราง "อูย..มันส์หอย เลียเม็ดติ่งตรงนั้นให้เมียด้วยซิ" ตอนนี้ท่อนเอ็นของผมตุงกางเกงเลย พอดีมีเสียงตะโกนเรียกชื่อผมอยู่หน้าห้อง ให้ไปดูไฟฟ้าบ้านเขาหน่อย (ผมนึกฉุนอยู่ในใจ ว่าทำไม่มาเรียกตอนจะเข้าด้ายเข้าเข็มอย่างนี้) ตอนนี้เมียผมเงี่ยนจัดพร้อมกับเมาไม่รู้เรื่อง ผมจึงเอาผ้าห่มมาคลุมสะโพกของเธอซึ่งอยู่ในท่าก้มโก้งโค้งอยู่ที่หน้าโต๊ะ เครื่องแป้ง ผมจึงใส่เสื้อแล้วปิดประตู เพื่อนข้างบ้านเป็นผู้หญิงแก่แล้วให้ไปดูไฟฟ้าบ้านแกหน่อยไฟมันดับ ผมจึงเดินตามไปด้วยความหัวเสีย ทำไงได้เราเป็นช่างมีจรรยาบรรณ ผมกำลังซ่อมฟิวส์ซึ่งอยู่ใกล้บ้านพักอยู่นั้น แล้วได้ยินเสียงรถเครื่องผมจำได้ว่าต้องเป็นเชนแน่ ผมเลยคิดว่ามันจะต้องเจอเมียผมตอนเงี่ยนพอดีนะซิ ผมรีบซ่อมฟิวส์ พร้อมคิดไปคิดมา ต้องรีบไปแอบดูเมียผมตอนเงี่ยนจัดแล้วถูกเย็ดจะเป็นอย่างไรมีอารมณ์มากหรือ เปล่า พอเสร็จงานยายเพื่อนบ้านเลยให้เหล้ามากลมหนึ่ง ผมเลยรีบย่องมาที่บ้านผมแล้วเดินไปหลังบ้านแล้วปีนขึ้นดูที่ช่องหน้าต่าง ซึ่งเปิดไว้ เห็นเชนเอาท่อนเอ็นของมันขนาดของมันใหญ่กว่าของผมมาก 2 เท่าเลย มันดำเมี่ยมอัดตรงปากเมียผมเต็มอุ้งปากเลย เมียผมทั้งดูดทั้งเลียอย่างเมามันส์ เชนก็ยืนตัวแข็งเลย เมียผมก็ยืนโก้โค้งหอยแหกอ้าตรงกระจกพอดี ตอนนี้ผมคิดอยากจะตะบันหน้าไอ้เชนจริง ๆ ครับ ให้ตายเถอะ ใจหนึ่งผมก็คิดว่าเป็นความแปลกใหม่ในรสชาติซึ่งเมียผมก็เมาอยู่และคงเงี่ยน มากอยู่แล้ว เชนมันเอื้อมมือลูบสะโพกเมียผม แล้วเอามือแหวกแคมสองข้างแล้วก้มดูหอยเมียผม น้ำกำลังฉ่ำเลย แล้วเชนจึงดีงท่อนเอ็นของมันออกจากปากเมียผม แล้วหันมาจ่อตรงหอยอันแดงแจ๋ของเอ๋เมียผม แล้วก็กระแทกเอ็นหัวบานเงี่ยงผลุบเข้าไปเลย เมียผมร้องว้ายเลย มันกระเด้าอย่างแรง แคมหอยสองข้างของเมียผมปลิ้นไปปลิ้นมา เมียผมโก้งโค้งให้มันเย่ออยู่พร้อมร้องคราง อูย...เสียวๆ ถึงมดลูกเอ๋เลย เย็ดแรง ๆ เลย อูย ๆ มันส์ดี ๆ แล้วเชนก็เอามือของมันช้อนนมทั้งบีบทั้งกำขยำ ตอนนี้ผมก็มีอารมณ์เห็นท่อนเอ็นอัดหอยบวมเป่งเลย สงสัยเมียผมเงี่ยนมากแล้วบอกเชนว่า "พี่เชน เดี๋ยวเอ๋ทำให้เอง" เมียผมบอกเชนให้ไปนั่งที่โต๊ะเครื่องแป้ง เชนก็ทำตามทันทีแล้วเมียผมก็ก้าวขึ้นไปคร่อมถ่างขาอ้าซ่า 180 องศา แล้วเอามือจับเอ็นจ่อตรงรูหอยพอดี นมก็ถูตรงหน้าเชนพอดี ส่วนเอ๋เมียผมหันหน้าไปทางกระจก แล้วเอ๋ก็กดสะโพกลง เชนเด้งก้นรับ มือเอ๋ก็กดไหล่เชนแล้วขย่มตอของเชนเป็นการใหญ่ ผมเห็นปากเมียผมในกระจก หน้าตาบูดเบี้ยวไปหมด ส่วนปากเชนก็ดูดนมเต้าใหญ่ของเมียผม "อูย..ซี๊ดด...หัวบานพี่ชนมดลูกเอ๋แล้ว เสียวเม็ดด้วย ของพี่เชนใหญ่จริง ๆ เอ๋...จะออกกกกกแล้ววววพี่" เชนเลยรีบอุ้มเธอไปที่ขอบเตียงแล้วบอกให้เมียผมนอนหงานแล้วเอาขาพาดบ่าจ่อ ท่อนเอ็นแล้วรีบซอยเป็นการใหญ่ มันร้องแล้วรีบดึงท่อนลำใหญ่ออกมาตรงปากเมียผม น้ำของมันพุ่งเต็มปากเมียผมเลย เมียผมก็ดูดเลยกลืนน้ำของเชนจนหมด ตอนนี้ผมปีนเข้าไปในห้องที่ทั้งคู่กำลังเย็ดกันแล้ว โดยที่ยังไม่รู้ตัวคงจะเป็นเพราะอารมณ์กำลังกระเจิดกระเจิง ผมรีบถอดกางเกงจ่อท่อนเอ็นตรงรูหอยเต็มที่ พอถึงตรงนี้เมียผมครางไม่รู้เรื่องเลย เชนตกใจจะวิ่งหนี เมียผมก็ตกใจเหมือนกัน ผมเลยบอกว่า " เฮ้ย...ไม่เป็นไร เมียกูชอบอย่างนี้ว่ะ บ่นอยากมานานแล้ว" เชนเลยยิ้มออกได้ เอาท่อนเอ็นให้เมียผมดูด เอ็นมันเลยแข็งขึ้นมาอีก ผมซอยจนน้ำออกแล้วมันจึงบอกเมียผมให้โก้งโค้ง คราวนี้มันจ่อท่อนเอ็นมันแล้วกระแทกถี่ยิบ เสียงครางซ่านเสียวออกมาจากปากของเมียรักและเชนตลอดเวลา แล้วเชนดึงท่อนลำออกมาแต่มันยังผงกหัวขึ้นอยู่ เมียผมจึงลุกขึ้นมาคุกเข่าแล้วดูดเลียหัวบาน จนน้ำเชนพุ่งเต็มหน้าเมียผมอีก แล้วเมียผมก็ก้มลงมาไหว้ผม ผมว่าถ้าเมียผมชอบ เราจะมาเย็ดกันทุกเดือน แล้วเอาเมียเชนมาด้วยจะได้สนุกด้วยกัน ทั้งเมียผมและเชนเลยยิ้มกันทั้งคู่ ผมมองดูหอยเมียผม โอ้โห....บวมแดงอ้าซ่าเลย เชนบอกว่าเดี๋ยวจะเอาเมียมาให้ผมเย็ด เป็นการแลกเปลี่ยนซึ่งผมกับเมียก็ชอบอยู่แล้ว เชนบอกว่าเมียมันก็อยาก ๆ อยู่เหมือนกันครับ