ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาสุ..ตอนที่2

เริ่มโดย kitsana372, มกราคม 05, 2010, 06:03:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

ตอนที่ 2 แอบดูหีชาวบ้าน
หลังจากวันนั้นพวกเราก็แอบดูอาสุแกอาบน้ำแทบทุกครั้งที่มีโอกาส..
และตะเวนแอบดูชาวบ้านอาบน้ำอีกหลายคนเป็นที่รู้กันในหมู่พวกเรา
ช่วงหัวค่ำจะรวมตัวกันและแอบดูไปเรื่อยๆ ทุกวัน สลับกันไปทีละบ้าน
แล้วดึกหน่อยผมก็จะแยกตัวกลับบ้าน...อีกซัก 2 เดือนต่อมาเป็นวันเกิดไอ้เอกพวกเราก็กินเหล้ากันอีกครั้ง
คราวนี้ไอ้เอกเมามากจนแทบไม่รู้เรื่อง ผมกับไอ้อู๊ดต้องพยุงมันไปส่งบ้าน..
ฝนดันตกหนัก อาสุก็บอกให้ผมค้างที่บ้านแก พร้อมอบรมพวกเรา(ผมกับไอ้อู๊ดเพราะไอ้เอกหลับไปแล้ว)
เรื่องกินเหล้าเสียยกใหญ่ และแกรับปากว่าจะไม่บอกพ่อพวกมันเรื่องนี้...
ผมกับไอ้อู๊ดก็เตรียมตัวเข้านอนเหมือนเดิม หลังจากจับไอ้เอกเปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นชุดนอน(ผ้าขาวม้า)
สักครู่ไอ้อู๊ดก็หลับ ผมเองยังคิดเห็นแต่หีอาสุ ลอยอยู่เหมือนเดิม..
เพราะกลิ่นแป้งที่แกทาตัว เมื่อตอนมานั่งอบรมพวกผมยังติดจมูกอยู่เลย..
หีเอยทำไมใหญ่และสวยงามอย่างนี้..ผมไม่เคยลืมหีอาสุเลยทั้งๆ ที่ไปแอบดูหีชาวบ้านกันมามากแล้ว...
ที่สุดผมติดใจหีอาสุมากที่สุด...ผมตกใจเมื่อได้ยินเสียงเคาะประตูบ้านนึกว่าซวยแล้ว
พ่อพวกมันกลับมาแล้วจะโดนด่ารอบ 2 หรือเปล่า..ผมแกล้งหลับทำเป็นไม่ได้ยินเสียงเคาะประตู..
เสียงเรียก "แต๋นๆ" ดังขึ้น...พ่อไอ้เอกแน่เลย (อาหมอจะเรียกอาสุเมียแกว่า แต๋น ซึ่งเป็นชื่อเล่น )
ไหนมันบอกว่าพ่อมันยังไม่กลับวันนี้..ช่างมันวะอะไรจะเกิดก็เกิดผมเริ่มปลง...
ซักครู่ได้ยินเสียงคนเดินลงมา ผมโล่งอกคงเป็นอาสุตื่นมาเปิดประตู
ผมโล่งอกที่ไม่ต้องไปเปิดประตูให้พ่อไอ้เอก..อย่างน้อยก็ไม่ต้องประจันหน้ากัน...
เสียงพ่อมันถามอาสุว่า "ไอ้เอกกับไอ้อู๊ดมันไปไหนเหรอถึงไม่เปิดประตู.".
ได้ยินอาสุบอกว่า "หลับหมดแล้ว..แต่พ่อกินเหล้ามาอีกแล้วเหรอ"
(อาสุแกจะเรียกหมอพ่อไอ้เอกว่าพ่อ)..พ่อไอ้เอกบอก "อือ"
"พ่อทำอะไรก็ไม่รู้เดี๋ยวลูกมันเห็น" เสียงอาสุพูดเบาๆ ผมมองไม่เห็นว่าอาหมอแกทำอะไร ..
ทำไมกินมากจนเมาขนาดนี้ เสียงอาสุพูดดุๆ และเดินผ่านพวกผมไป
ผมลืมตาดูเห็นอาสุพยุงอาหมอเดินไปที่บันได...เอาผ้าขาวม้าให้อาหมอไปอาบน้ำหลังบ้าน
ส่วนตัวแกนั่งรอที่บันได และหันมามองทางพวกผมสักครู่ แกก็เดินมาทางผม
และเดินมาที่ไอ้เอกที่นอนแก้ผ้า (ผ้าขาวม้าหลุดไปแล้วตามเคย) แกจ้องมองที่ควยของมันอยู่นาน
แต่ไม่เห็นแกทำอะไร แล้วแกก็เดินกลับไปหลังบ้าน อาหมออาบน้ำเสร็จพอดีทั้งคู่ก็เดินขึ้นบ้านไป..
ทุกอย่างเงียบลงผมก็หลับไป ไม่แน่ใจว่านานแค่ไหนผมตื่นขึ้นมาเพราะหิวน้ำก็ลุกขึ้นมากินน้ำ
และกำลังจะกลับเข้าไปนอน ก็ได้ยินเสียงพื้นบ้านดังเอี๊ยดๆๆๆๆ เป็นจังหวะที่ข้างบน
ผมนึกขึ้นมาทันที่ว่าอาหมอต้องกำลังเย็ดกับอาสุแน่ๆ เลย...
ผมหันไปมองทางไอ้เอกกับไอ้อู๊ดได้ยินเสียงกรนเบาๆ มองไม่เห็นพวกมันชัดหรอก
แต่คิดว่ามันคงหลับหมดแล้วเพราะฤทธิ์เหล้าที่กินกันวันนี้..
ผมคิดในใจเป็นไงเป็นกันวันนี้ต้องแอบดูคนเย็ดกันให้ได้..ควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาทันที..
ในความมืดสายตาผมเริ่มมองเห็นอะไรบ้างแล้วรางๆ ผมค่อยๆ ย่องเดินขึ้นบันไดไปช้าๆ..
มันเหมือนนานมากกว่าจะถึงข้างบน...ผมเห็นแสงไฟลอดออกมาทางประตูไม้ห้องนอนของอาหมอ..
ผมภาวนาให้มีรูแตกเพื่อจะได้แอบดู...โชคเป็นของผมที่ประตูไม้มีรอยแยกจริงๆ
มันใหญ่มากกว่ารูที่ดูจากห้องน้ำเสียอีก..ผมดีใจมากรีบเอาตาแนบไปที่รูนั้น
ภาพที่เห็นเป็นภาพอาหมอกำลังเย็ดกับอาสุอยู่ อาหมอซอยก้นกระเด้าอาสุอยู่ไม่เร็วมาก นานๆ กระเด้าที
ได้ยินเสียงอาสุ " พ่อขากระเด้าแต๋นแรงๆ อีกซิ..ซี้ดๆ..กระเด้าแรงๆ..เร็วอีก..ดูดนมให้เมียหน่อยผัวขา..
ชักควยยาวๆแล้วกระแทกแรงๆเลยพ่อ..อยู"
ผมมองไม่ค่อยชัดเห็นแต่ไข่กระโปกที่ยานใหญ่ของอาหมอกระเพื่อมไปตามจังหวะที่แกกระเด้าควยเข้าไป
อาหมอทำอยู่ซักพักก็หยุด และล้มตัวลงทับตัวอาสุนิ่ง...ผมด่าตัวเองในใจว่าทำไมไม่มาเร็วกว่านี้
จะได้ดูคนเย็ดกันนานๆ ผมกลั้นใจกำลังจะถอยกลับได้ยินเสียงเสียงอาสุพูดขึ้นมาว่า..
"อะไรกันหมดแรงแล้วเหรอ ยังไม่ทันมันเลยควยหดอีกแล้ว..ระวังเถอะจะมีชู้หนีไปอีกคนหรอก"..
ไม่มีเสียงตอบจากอาหมอ..อาสุพูดว่า
"หนักนะ...ลงไปนอนดีๆ นานๆ จะได้เย็ดกันทีก็เป็นแบบนี้ทุกทีไอ้แก่เอ๊ย...
นกระจอกยังไม่ทันกินน้ำเลยควยก็หดแล้ว..มิน่าเมียกี่คนก็หนีไปมีชู้หมด"...
แล้วแกก็ลุกขึ้นมานั่งข้างๆ อาหมอหันหน้ามาทางผมพอดี..
ในแสงไฟที่สว่างพอควรผมเห็นหน้าอาสุได้ชัด ผมยุ่งเป็นกระเซิง ร่างกายไม่มีเสื้อผ้าเลยซักชิ้น
นั่งมองดูควยอาหมอที่หดเหี่ยวแล้ว แต่ขนาดก็ไม่เล็กเลยหัวถอกอาหมอบานใหญ่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน
อาสุอามือกระถอกควยชักเข้าชักออกเหมือนทำกับควยไอ้เอกที่ผมแอบเห็นอีก
มือก็คลึงลูกกระโปกอาหมอไป..ควยเจ้ากรรมก็ไม่แข็งซักที อาสุ เร่งมือกระถอกควยอาหมอเร็วขึ้นๆ..
เสียงอาสุถอนใจแล้วข้ามตัวอาหมอที่นอนอยู่ แล้วก้มลงดูดควยเหี่ยวๆ และหันก้นมาทางประตูที่ผมแอบดูอยู่..
แคมหีทั้งสองอ้าออกเล็กน้อยมีคราบน้ำขาวข้นเกาะอยู่ที่แคมสะท้อนแสงไฟเป็นมัน ก้นขาวกลมมน..
ผมเริ่มชักว่าวกับควยตัวเองเบาๆ อย่างลืมตัว..
อาสุทั้งดูควยเลียลูกกระโปกของอาหมอซักครู่ ก็หยุดแล้วนั่งคร่อมควยอาหมอที่ยังไม่แข็ง..
แกพยายามจับควยที่ยังไม่แข็งของอาหมอยัดเข้ารูหีตัวเอง..
มันเข้าไปได้นิดหน่อยแล้วก็หลุด..อาสุกระเด้าทั้งๆที่ควยไม่เข้ารูหี มือก็บีบนมตัวเอง
อีกมือก็กำควยอาหมอไว้แล้วพยายามยัดเข้ารูหีตัวเอง
บางครั้งก็ดึงควยอาหมอเอาหัวถอกที่บานสีคล้ำๆ มาสีกับเม็ดแตดตัวเอง
เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นเม็ดแตดสีชมพูอมแดงชัดๆ ครั้งแรก มันเหมือนควยเล็กๆ
ที่โผล่ออกมาระหว่างร่องแคมหี....สักพักอาหมอก็ขยับตัวแล้วนอนตะแคง..
อาสุถอนใจลุกขึ้นยืนแล้วเดินมาทางประตูใจผมเต้นแรงเลย รีบย่องลงบันไดอย่างรวดเร็ว..
ไม่ได้ยินเสียงเปิดประตูผมโล่งใจ และหันไปมองที่ประตูเห็นมืดลงผมคิดว่าแกคงเดินมาดับตะเกียงนั่นเอง
ผมโล่งใจและรีบกลับเข้าไปนอนที่เดิม...แต่ก็นอนไม่หลับ เห็นภาพอาหมอเย็ดกับอาสุอยู่ตลอดเวลา...
ผมข่มตาจะพยายามให้หลับ ก็หลับไม่ลงจนฟ้าเริ่มสาง...
อาสุแกเป็นคนตื่นเช้าอยู่ทุกวัน แกต้องเป็นคนมาหุงข้าวทำกับข้าวตอนเช้าทุกวัน..
เสียงอาสุแกลงมาก่อไฟหุงข้าวแล้ว...ผมก็คิดว่าสักครู่ ให้สว่างกว่านี้ก่อนจะตื่นและกลับบ้านเหมือนกัน
เพราะนอนไม่หลับทั้งคืน..ได้ยินเสียงอาสุอาบน้ำใจผมอยากเข้าไปปล้ำเหมือนกัน
แต่คิดไปคิดมาเกิดมายังไม่เคยเย็ดกับใครเลย จะรู้ใหมว่าเขาเย็ดกันรูไหน..
และก็กลัวอาสุโวยวายด้วย...ควยเริ่มแข็งเมื่อนึกเห็นภาพหีของอาสุ และ ภาพการเย็ดกันเมื่อครู่นี้
ผมด่าตัวเองในใจ...ผมนอนตะแคงไปทางไอ้เอกเหมือนเดิม
เพื่อเอาขาหนีบควยและกดไว้ให้มันหดจะได้กลับบ้านซะที...ผมลืมตาตลอดเพราะยังไงก็นอนไม่หลับแล้ว..
ตามเคยไอ้เอกควยแข็งตั้งโด่ผงกหัวถอกหงึกๆ เหมือนเดิม
ผมยิ้มกับตัวเอง และคิดว่าเมื่อไหร่ควยเราจะใหญ่เท่าไอ้เอกซักที
นอนคิดอะไรไปเรื่อยฟ้าก็สว่างขึ้นจนพอมองเห็นอะไรชัดขึ้นแล้ว
เสียงอาสุเดินเข้ามาดับตะเกียงแล้ววางไว้บนโต๊ข้างๆ กับที่พวกเรานอนอยู่
ผมยังนอนท่าเดิม เพราะควยยังไม่ยอมหดเลย ลมวูบเหมือนคนเดินข้ามตัวผม..
อาสุนั่นเองแกผ้านุ่งกระโจมอกแต่ท่อนล่างของแก ผ้าถุงถูกมัดใว้ทีเอว
แกนั่งยองๆ บนตัวไอ้เอกเหมือนครั้งก่อน มือแกจับควยไอ้เอกที่แข็งตั้งโด่อยู่กะถอกเข้าออก
ควยไอ้เอกมันยาวน่าดู ขนาดอาสุกำไว้หัวถอกมันยังโผล่มาเกือบครึ่งลำ...
อาสุกระถอกควยอยู่ครู่หนึ่งแกก็นั่งคร่อมเอาควยไอ้เอกไปถูที่หี และ เม็ดแตดของแก
ก้นแกก็กระเด้าขึ้นลงเบาๆ...แล้วแกก็จับควยไอ้เอกยัดเข้าไปในรูหีของแกเองเหมือนที่ทำกับอาหมอเมื่อครู่
ฟ้าสว่างขึ้นเรื่อยๆ จนผมเห็นชัดเจนว่าควยไอ้เอกได้เข้าไปในรูหีอาสุครึ่งลำแล้ว
ได้ยินเสียง "ซี๊ด...." เบาๆ จากอาสุ แล้วอาสุก็กดหีแกลงมาช้าๆ จนเกือบมิดโคนควย
แกค่อยๆถอนหีออกจากควยช้าๆ จนเกือบหลุดแล้ว แกก็เริ่มกระเด้าเร็วขึ้น
ผมเห็นควยไอ้เอกวิ่งเข้าวิ่งออกในรูหีอาสุเป็นจังหวะเข้าๆ ออกๆ ตามแรงกระเด้าของอาสุ
ลำควยไอ้เอกเยิ้มไปด้วยน้ำเมือก เม็ดแตดของอาสุเสียดสีกับลำควยขึ้นลงตามจังหวะการกระเด้าของอาสุ..
สาบานได้ว่าผมเห็นก้นไอ้เอกมันเด้งรับการกระเด้าของอาสุเป็นระยะๆ
การกระเด้าของอาสุและกระเด้งรับของไอ้เอกบางครั้งดัง
เพราะโหนกควยและโหนกหีกระทบกันของจังหวะกระเด้าเสียงน้ำดังแจะ ๆ ๆ เป็นจังหวะ..
ได้ยินเสียงกัดฟันดังกรอด ไม่แน่ใจว่าเสียงของใคร อาสุหยุดกระเด้าแล้วเปลี่ยนท่า
โดยหันหน้าไปทางปลายเท้าไอ้เอก แล้วเริ่มกระเด้าต่อยิ่งเแรงขึ้นและเร็วขึ้น เสียงดังปับๆๆๆ
ไอ้เอกก็กระเด้งรับจนก้นแทบไม่ติดพื้น ผมแกล้งขยับหัวเข้าไปใกล้อีก เพื่อดูให้ชัดๆ
ไม่สนใจแล้วว่าอาสุจะเห็นหรือไม่..ผมได้กลิ่นแปลกๆ คาวๆ...อย่างไม่เคยได้กลิ่นนี้มาก่อน..
ผมเห็นควยไอ้เอกทลวงเข้ารูหีอาสุอย่างชัดเจน เห็นลำควยชักเข้าชักออกถี่ๆ
ผมทนไม่ไหวแล้วก็เลยใช้มือสาวควยน้อยๆ ของผมตามบ้าง เป็นจังหวัตามตาที่เห็น...
ไอ้เอกมันคงรู้สึกตัวนานแล้ว ผมเห็นมันเอามือมาจับก้นอาสุยกขึ้นและกดลง
ตามจังหวะการกระเด้าของอาสุ..เสียง "ซี๊ด..." เบาๆ.. ของทั้งสองคนลอดออกเป็นระยะ
ทั้งคู่กระเด้ากันซักพัก อาสุก็หยุดกระเด้า แล้วทรุดตัวลงเอาหน้าแนบพื้น แต่ก้นยังโก้งโค้งหีอมควย ไอ้เอกอยู่..
เสียงอาสุหอบหายใจถี่ๆ ผมไม่คิดอะไรอีกแล้ว ยื่นมือที่ว่างอยู่ไปจับหีของอาสุแล้วบีดแคมทั้งสองที่อมควยอยู่เบาๆ
อย่างลืมตัวมันนิ่มและมีน้ำเหนียวๆ เหนอะ ๆ ผมลืมตัวแล้วทั้งลูบทั้งบีบแคมหีทั้งสองเบาๆไม่กล้าทำแรง
อาสุครางซี๊ดเบาๆ ส่ายก้นกดหีลงมาช้าๆ หีอมควยไอ้เอกเข้าลึกไปอีกเกือบครึ่ง
แล้วก็ยกก้นขึ้นอีกช้าๆ มืออีกข้างของผมก็ชักว่าวกับควยตัวเองอย่างเร็ว
จนรู้สึกเสียวปลาบขึ้นสมองแล้วเป็นครั้งแรกที่น้ำเงี่ยนของผมออกจากควยเป็นครั้งแรก
ผมชักมือออกมาจากการจับและลูบแคมหีอาสุ เพราะอาสุแกกดหีลงมาอีกแล้ว
แกเริ่มลุกขึ้นนั่งกระเด้าหีอย่างเร็วและแรงเสียงดังพับๆ ไอ้เอกก็เด้งควยรับไม่หยุด
สักครู่เดียวผมก็ได้ยินเสียง "ซี๊ด..อยู.....อาว..." แล้วการกระเด้าหีก็ถี่ขึ้น
และเร็วขึ้นเสียงน้ำดังแจะ ๆ ๆ ..พร้อมกลิ่นน้ำเงียนไอ้เอกโชยเข้าจมูกผม
และการกระเด้าก็ค่อยๆ ช้าลงๆ จนหยุด..เห็นก้นอาสุส่ายบดหีไปมา
ไอ้เอกคราง..."อาวววววว" ทุกอย่างหยุดลง..
สักครู่อาสุก็ลุกขึ้นนุ่งผ้าถุงเข้าที่แล้วเดินเข้าห้องน้ำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น...
ไอ้เอกขยับตัวนอนตะแคงหันหลังให้ผม..ผมก็เพลียและเมื่อยมือ..แล้วก็เผลอหลับไปเลย..
มารู้ตัวอีกทีก็ตอนไอ้อู๊ดมาปลุกให้กลับบ้าน ผมตื่นขึ้นไปล้างหน้า..
เจออาสุกำลังนั่งซักผ้าอยู่ผมไม่กล้ามองหน้าแกเลย...รีบยกมือไหว้
แล้วลากลับมานอนต่อที่บ้าน..เพราะวันนี้เป็นวันเสาร์พอดี...

aeadza

แบบนี้ก็ไม่ยากแล้วต่อไปก็คิวเราบ้างครับ

เหนก นกเพลิงลำพอง

ดูแล้วได้ไปค้างบ้านเพื่อนบ่อยๆแน่ ::HoHo:: ::HoHo::

dan49

แหมนึกว่าจะลักหลับตัวเอกของเรื่องกลับไปลักหลับคนอื่นเสีย ตัวเอกได้ไ้แต่ดูและช่วยตัวเอง น่าสงสารจัง

ohodaya