ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาสุ..ตอนที่ 1 (ไม่รู้ซ้ำใหม แต่ค้นหาไม่มี)

เริ่มโดย kitsana372, มกราคม 05, 2010, 06:01:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

อาสุ..ตอนที่ 1 เด็กเห่อหมอย
ผมเองเป็นคนต่างจังหวัด และอยู่ในตำบลเล็กๆ ของอำเภอที่กันดารมาก
หากจะเดินทางมาตัวจังหวัดต้องใช้เวลาเดินทางครึ่งวัน แต่มันไม่เกี่ยวกับเรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังหรอกครับ
บังเอิญคิดถึงความหลังเก่าๆ เท่านั้น ผมเป็นนักเรียนบ้านนอก ที่มีอายุ14 ปี
แก่กว่านักเรียนในชั้นรุ่นเดียวกัน เพราะผมเข้าเรียนช้า
อยู่มาวันหนึ่งก็มีเพื่อนใหม่เข้ามาเรียนกับเรา เป็นพี่น้องกัน ผู้ชายทั้งคู่
ซึ่งมีอายุแก่กว่าผมอีก 1 ปี ชื่อ เอก และ 2 ปี ชื่อ อู๊ด เป็นลูกชายของคุณหมอ วันชัย (ไม่รู้ว่าหมออะไร)
เห็นผู้คนในหมู่บ้านเขาเรียกกันว่าหมอ อายุแกราว 50 รูปร่างแกเตี้ย ค่อนข้างผอมและหัวล้านเกือบครึ่งศรีษะ
พวกเราสามคนค่อนข้างสนิทกันเร็วมาก เพราะอายุใกล้ๆ กัน และ โตกว่านักเรียนในห้องทั้งหมด
การเล่นของพวกเราก็แตกต่างจากพวกเด็กๆในห้องเรียน
พวกเราชอบหนีโรงเรียนไปสูบบุหรี่บ้างกัญชาบ้าง แล้วแต่โอกาส ตามประสาวัยอยากรู้อยากลอง
คิดว่าพวกเราคงโตแล้ว ผมเองหมอยเพิ่งเริ่มขึ้นไรๆ ชักว่าวก็ยังไม่เป็น
แต่พี่น้องสองคนนั้นมีหมอยกันหมดแล้ว เราสามคนมักจะชอบไปแอบสูบบุหรี่ในป่าละเมาะหลังโรงเรียน

อยู่มาวันหนึ่ง ขณะที่พวกเรากำลังสูบบุหรี่กันอยู่ ไอ้เอก (พี่ชายของไอ้อู๊ด) ก็ชวนให้พวกเราชักว่าวแข่งกัน
ผมเองยังไม่รู้เลยว่าทำอย่างไร นึกว่าชักว่าวจริงๆ ก็พาซื่อบอกว่าไม่มีลมจะชักอย่างไร
พี่น้องสองคนมันหัวเราะกลิ้งเลย ไอ้เอกมันก็เลยควักควยของมันออกมาโชว์
แล้วเริ่มชักเข้าชักออกจนมันแข็งได้ที่ผมนั่งดู และ คิดในใจว่า
ทำไมควยมันทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้ (และก็ไม่เหมือนของผมเลย ปลายควยมันถอกแล้วหัวแดงบานใหญ่มาก)
ต่อมาสักครู่ ไอ้อู๊ดมันก็ควักออกมาทำแบบไอ้เอก แต่ของไอ้อู๊ดสั้นกว่าแต่ใหญ่กว่าของพี่มันอีก
ผมไม่กล้าทำ เพราะอายที่ควยของผมมันเล็ก และ ยังไม่มีหมอยเท่าพวกมัน
ก็ได้แต่นั่งดู ซักครู่ไอ้เอกมันก็ตัวเกรงแล้วก็ร้องโอว...
น้ำจากควยมันพุ่งออกมาโดนเสื้อนักเรียนของผม ที่นั่งห่างมันตั้ง 2 เมตร
ผมตกใจเกือบตกจากกิ่งไม้ที่นั่งอยู่ ไอ้เอกมันหัวเราะใหญ่เลย
สักครู่ไอ้อู๊ดก็น้ำแตกอีกคน พวกมันหันมาทางผมแล้วบอกว่าทีมึงชักบ้างแล้ว
ผมบอกว่ากูทำไม่เป็น พวกมันมองหน้ากันแล้วก็กรูเข้ามาจับผมแก้ผ้า
ผมดิ้นสุดชีวิตเพราะอายพวกมัน ที่หมอยยังไม่ขึ้น และควยยังเล็กอยู่แถมหัวยังไม่เปิดอีก
ปลายยังแหลมอยู่เลย นับว่าโชคดี พอดี มีเสียงคนเดินมาพวกมันเลยหยุด
แล้วพวกเราก็รีบหนีกลับบ้าน เพราะกลัวคนเห็นว่าพวกเรามาสูบบุหรี่
จากวันนั้นเป็นต้นมาพวกเราก็ยิ่งสนิทกันมากขึ้น และพวกมันก็ไม่เคยบังคับให้ผมชักว่าวอีก
เพราะผมบอกว่าถ้าแก้ลงผมอีก ผมจะไม่คบกับพวกมัน
ไอ้เอก และ ไอ้อู๊ด มันคงเริ่มเป็นหนุ่มมากกว่าผม พวกมันเริ่มเล่นอะไรพิเรนๆ เรื่อยๆ
เช่นนั่งชักว่าวในขณะเรียนหนังสืออยู่ในห้องเรียน (พวกเรานั่งกันหลังห้องทั้งสามคน)
เวลาเล่นพละ หรือ เล่นไล่จับกับพวกนักเรียนหญิง พวกมันก็แกล้งจับนม หรือ กระเด้าตูดเลย
มีผมเท่านั้นที่รู้ว่าพวกมันทำอะไร ครูคงนึกว่าเป็นอุบัติเหตุหรือเหตุไม่ตั้งใจ
เวลามุงดูอะไรถ้ามีนักเรียนหญิงอยู่ด้วย ไอ้เอกจะปั่นควยให้แข็งแล้วแกล้งกระเด้าตูดนักเรียนหญิงเอาดื้อๆ
หลายครั้งที่มันทำแบบนี้ จนน้ำแตกใส่กางเกงนักเรียนที่มันใส่อยู่
ความอยากรู้เรื่องเพศยิ่งมากขึ้นทุกวัน พวกเราเวลาไปสูบบุหรี่มักจะคุยแต่เรื่องเซ็กส์
อยากเห็นคนเย็ดกัน จินตนาการการเย็ดกันของผู้ใหญ่ในหมู่บ้าน ไม่เว้นแม้กระทั่งครูที่โรงเรียน
และทุกครั้งพี่น้องสองคนมันจะชักว่าวทุกครั้ง ผมเองก็ลองทำแบบมันบ้างที่บ้าน
แต่ไม่เห็นจะมีน้ำออกเลยแถมเจ็บอีกต่างหาก เลยนึกชื่นชมพวกสองพี่น้องนี้มาก
พวกเราสนิทกันมาก และ ผมก็ไปนอนที่บ้านพวกมันบ่อยๆ เวลาพ่อมันไม่อยู่

ที่บ้านของมันอยู่กัน 4 คน มีพ่อมัน แม่มัน (มันบอกเมียใหม่พ่อมัน) และ ก็พวกมันสองคน
บ้านที่พวกสองพี่น้องอยู่เป็นห้องแถวเช่ายาวๆ แบ่งเป็นห้องๆ มีสองชั้น
ห้องนอนเดียวที่ชั้นบน ห้องน้ำเป็นรวมอยู่หลังห้องแถว (เหมือนหอพักนักเรียน)
ตัวบ้านไม้เก่าๆ พวกเราจะนอนกันข้างล่างที่ไม่ได้กั้นเป็นห้องอะไร
โล่งๆ ปูเสื่อแล้วจุดยากันยุงแบบขดก็นอนได้แล้ว
พ่อ(หมอ)ของพวกมันบางครั้งจะไปต่างหมู่บ้าน และค้างคืนบ่อยๆ บ้านมัน จึงเหมือนอยู่แค่สามคน
เหมือนจะไม่มีอะไรเกิดขึ้น

จนวันนึงเป็นวันเกิดของผม พวกเราก็แอบซื้อเหล้ามากินกับโค้ก โดยทำตัวเหมือนเป็นผู้ใหญ่
เห็นเขากินกันนึกว่าคงอร่อย ก็กินกันไปซักพัก (ในป่าหลังโรงเรียน)
ก็ไม่ได้เมาอะไรหรอก เพราะมันไม่อร่อยอย่างที่พวกเราคิด ไอ้เอก และไอ้อู๊ดเป็นคนที่กินมากที่สุด
ผมเองหนักไปทางโค้ก สักพักก็ชวนกลับไปนอนที่บ้านมัน
ผมก็ตกลง มันบอกว่าวันนี้มันมีของขวัญจะให้ผม แต่อยู่ที่บ้านมัน
มาถึงบ้านมันผมก็ถามว่าไหนของขวัญ มันบอกให้ใจเย็นๆ พวกเราก็นั่งคุยเล่นไปเรื่อยๆ
ซักพักมันก็ส่งสัญญานให้ผมเงียบ ผมก็ค่อยๆ ย่อง เดินออกจากบ้านตามไอ้เอก และ ไอ้อู๊ด
ที่เดินอ้อมไปที่หลังบ้านมัน ผมสะกิดไอ้เอกว่าจะทำอะไร มันกระซิบบอกผมว่าจะให้ผมดูหีที่มีหมอย
ผมตื่นเต้นจนตัวชา เกิดมายังไม่เคยเห็นหีที่มีหมอยเลย เคยเห็นแต่หีเด็กๆ
ผมเดิมตามมันไปด้วยใจเต้นระริก แล้วมันก็ชี้ไปที่รูผนังไม้ที่แตก
ผมก็แนบหน้าเข้าไปดู สายตาที่ผมเห็นนั้น ผมเกรงไปทั้งตัวมันชา และ ตื่นเต้นไปหมด
ภาพที่เห็นเป็นผู้หญิงกำลังแก้ผ้าอาบน้ำอยู่ ฟองสบู่เต็มตัวเห็นนมไม่ใหญ่มากนัก
เพราะมองไม่ถนัดรูมันต่ำ และ ไฟก็ไม่สว่างเพราะเป็นตะเกียงน้ำมันเล็กๆ
ผมเห็นมือเอื้อมมาหยิบขัน ผมตกใจสะดุ้งนึกว่าเขาเห็นผม เพื่อนผมมันเอามือจุ๊ที่ปากทำสัญญานให้เงียบ
เขาตักน้ำล้างสบู่ออกจากตัว พอน้ำล้างสบู่ออกเท่านั้นผมแทบช็อก
หีใหญ่มากขนาดฝ่ามือผมปิดไม่มิดแน่ๆ มันทั้งโหนกทั้งนูน แคมหีอวบใหญ่แหกอยู่นิดๆ
(เพราะผมไม่เคยเห็นหีของผู้ใหญ่มาก่อนในชีวิต)
มีหมอยนิดหน่อยบางๆ ซักครู่หล่อนก็ฟอกสบู่อีกครั้ง ผมเหลือบมามองพวกสองพี่น้อง
เห็นทั้งสองคนกำลังสาวควยยิกๆ ผมก็เลยกลับมาแอบดูต่ออีก
ซักครู่ผู้หญิงที่อาบน้ำอยู่ก็ย้าย ตะเกียงมาไว้ใกล้ๆ กับ หี แล้วก็ถูมือไปรอบๆ หี
ขยี้หมอย จนฟองสบู่ปิดหมอยดำมิด จนมีแต่ฟอง แล้วก็แยงนิ้วเข้าไปในหีชักเข้าชักอกช้าๆ
ผมกำลังดูเพลินๆอยู่ รู้สึกว่ามีอะไรเหนอะที่ขาก็หันกลับมาดู ไอ้เอกมันน้ำแตกฟุ่งมาใส่ผม
มันยิ้มๆ ผมก็ทำหน้าดุใส่มัน ผมก็กลับไปที่รูเดิมอีกแนบตาลงไป
ทำไมมันมืดอย่างนี้ ผมหันกลับมาจะถามไอ้เอก พอดีได้ยินเสียงจุดไม้ขีดไฟดังในห้องน้ำ
ผมถึงบางอ้อ ตะเกียงดับ พอไฟติดก็เห็นภาพเดิมที่กำลังล้วงหีล้างหี แต่ไม่มีฟองแล้ว
ผมยิ่งเห็นถนัดตา หล่อนถ่างขาออกจนผมเห็นข้างในหีใหญ่ๆนั้นมีสีแดงๆ
ควยผมแข็งมากแทบระเบิด ปวดหนึบๆ ก็เลยเอามือมาชัก เหมือนสองพี่น้องอย่างลืมอาย
ซักครู่หล่อนก็ตักน้ำมาล้างตัว หยิบผ้าเช็ดตัวมาเช็ดตัว และ เช็ดหีจนแห้ง
คุณพระช่วยมือเธอค่อยๆ แหกหีตัวเอง แล้วเอาผ้าเช็ดตัวซับอย่างนิ่มนวล แล้วแอ่นหีมาทางผม
ใจผมนึกว่าซวยแล้วเขาต้องรู้แน่เลยว่าพวกเราแอบดู ที่ไหนได้ มีผมยาวตกลงมาปิดสะดือ
ผมก็รู้ว่าเธอคงก้มดูหีตัวเองว่า สะอาดหรือยัง แสงตะเกียงสว่างวาบอีกที
คราวนี้ผมช๊อกจริงๆ ควยหดหมดเลยครับ เพราะ หน้าที่เห็นชัดๆ ก็หน้าอาสุจิราซึ่งเป็นแม่เลี้ยงไอ้เอก
(ผมจะเรียกแม่ไอ้เอกว่าอาสุครับ อายุแกราว 28 ปี ร่างกายกำลังพอดี ไม่อวบเกินไป ไม่ผอมเกินไป
ผิวขาว หน้าตาจัดว่าสวยมากครับ)
แล้วทุกอยากก็มืดลงเสียงเปิดประตูเดินออกไป จากห้องน้ำ
พวกเราเงียบซักครู่ก็ค่อยๆ ย่องกลับมาที่หน้าบ้าน แล้วก็กลับเข้าไปนอนคุยกันเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น
ไอ้เอกกับไอ้อู๊ดคงเมาบ้าง พอคุยกันซักครู่ พวกมันก็หลับ ส่วนผมภาพหีใหญ่ๆ นั้น
มันตาม เข้ามาในความคิดของผมทั้งคืน จนนอนไม่ค่อยหลับ ไอ้สองคนเพื่อนผมมันหลับกันปุ๋ยเลย
ผมกระสับกระสายนอนไม่ค่อยหลับ จนกำลังจะหลับพอดีได้ยินเสียง คนเดินลงบันไดมา
ผมรู้ว่าต้องเป็นอาสุแน่ๆ เพราะวันนี้พ่อมันไปจังหวัดอีก 2 – 3 วันถึงจะกลับ
ผมเลยแกล้งหลับ สักครู่เห็นแสงไฟสว่างขึ้น ได้ยินเสียงเปิดประตูหลังบ้าน
ผมเลยคิดว่าแกคงไปเข้าห้องน้ำ ผมอดนึกถึงภาพหีของอาสุขึ้นมาอีกไม่ได้
ไอ้ควยเจ้ากรรมก็เสือกมาแข็งอีกจนได้ ผมกลัวอาสุแกจะเห็นพิรุธ
ก็เลยนอนตะแคงมาทางไอ้เอก ที่นอนแผ่หราอยู่
(พวกไอ้เอกกับไอ้อู๊ดจะนุ่งผ้าขาวม้านอน โดยไม่ใส่กางเกงในมันบอกว่าร้อน ส่วนผมจะใส่กางเกงฟุตบอลนอน)
ผมแกล้งหลับอยู่ซักครู่ แสงไฟก็ค่อยสว่าง ขึ้นผมตกใจมากเลยหรี่ตาดู
เห็นอาสุแกถือตะเกียงเดินเข้ามาทางพวกเรา ผมใจเต้นถี่ขึ้นหายใจแทบไม่ออก
นึกว่าซวยแล้วเพราะก่อนนอน ไอ้อู๊ดมันอ้วกในห้องน้ำ ผมกลัวแกจะดุพวกเราที่ริอ่านกินเหล้า
แกเดินมาหยุดดูพวกเราซักครู่ แกก็วางตะเกียงที่ถือไว้ ลงที่โต๊ะข้างๆ กับที่พวกเรานอนอยู่
แกเดินเข้ามาทางผมแล้วนั่งลง ผมหลับตาแน่นกลัวแกเห็นว่ายังไม่หลับ
กลั้นใจไว้ทุกอย่างเงียบลงไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมสงสัยเลยค่อยๆ ลืมตาขึ้มมาอีกครั้ง
ด้วยความอยากรู้ว่าอาสุแกมาทำอะไร จะปลุกพวกเราขึ้นมาดุหรือเปล่า
ในความสลัวๆ นั้นผมเห็นอาสุแกค่อยๆ ดึงผ้าขาวม้าที่จะหลุดมิหลุด ของไอ้เอกออก
และ กำลังลูบควยไอ้เอกทีแข็งตั้งโด่ แกเอามือลูบเบาๆ บางทีก็กำหัวถอกรูดขึ้นรูดลง
เห็นควยไอ้เอกผงกงึกๆ ผมมองขึ้นไปดูหน้าอาสุ ในใจคิดว่าเป็นไงเป็นกัน
ด้วยความอยากรู้ ก็เห็นอาสุแกบี้นมตัวเองอยู่ และ มืออีกข้างก็กระถอกควยไอ้เอกช้าๆ
ผมเห็นหน้าแกไม่ชัดหรอกครับ เพราะมันย้อนแสง ผมดูเพลินเลยครับ
ควยตัวเองก็แข็งปังเหมือนมันจะระเบิดให้ได้ ไอ้ยุงเจ้ากรรมก็ร้องที่หู
ผมจะไล่ก็ไม่กล้ากลัวจะอดได้ดูของดี ทันใดนั้น อาสุก็ก็ลุกขึ้น ถลกผ้าถุงของแกขึ้นไว้ที่เอว
ผมโกรธตัวเองที่มองไม่เห็นหี เพราะอาสุแกยืนบังแสงอยู่
ไอ้เอกขยับตัว เอามือไล่ยุงที่มันตอมที่หู มันคงบินไปตอมไอ้เอกด้วย
มันขยับตัวหันเอาเท้ามาทางผมแผ่หรา อ่าซ่าผ้าขาวม้าหลุดไปหมดแล้ว ทำปากเหมือนเคี้ยวอะไรอยู่
อาสุยืนนิ่งผมก็นิ่ง อึดอัดมากครับ สักครู่ทุกอย่างก็นิ่ง และ เงียบเหมือนเดิม
ผมเห็นอาสุ ค่อยๆขยับตัวแล้วหันมาทางผม แสงตะเกียงได้ส่องมาทำให้ผมได้เห็นหีของอาสุอีกครั้ง
ในด้านข้าง โอว ทำไมมันโหนนูน และ ใหญ่โตขนาดนี้
ผมกัดฟัน และ กลั้นหายใจไว้ อาสุแกนั่งยอง ๆ คร่อมที่ตัวไอ้เอก ตรงควยที่แข็งตั้งโด่ของมัน
แล้วก็เอามือขยี้วนไปวนมากับหีตัวเอง อีกมือก็กำลำควยไอ้เอกไว้
ผมเห็นแกทำได้สักพัก ก็กลับหลังเอาก้นมาทางหน้าไอ้เอก เอาหน้าไปทางปลายเท้าไอ้เอก
มือแกก็ยังกำควยไอ้เอก และ กระถอกเข้าออกช้าๆ ผมเห็นไอ้เอกยกตูดขึ้นเหมือนมันกระเด้า
(แต่ไม่ได้เข้าไปในรูหี ของอาสุหรอก เพราะมือแกกำควยไอ้เอกอยู่)
แกยังทำแบบเดิมคือขยี้หี บี้แตดตัวเองไป ซักพักก็หันกลับมาท่าเดิม
แล้วเอามือทั้งสองของแก แหกหีร่อนใส่หัวถอก ควยไอ้เอกที่ผงกหัวงึกๆ อยู่
แกกระเด้าให้แคมถูกลำควยไอ้เอก เม็ดแตดสีกับหัวถอกของไอ้เอกบ้าง
แต่ไม่ได้เอาหีแกสวมเข้าไปกับควย ของไอ้เอกนะครับ
เหมือนเอาหีที่แหกด้วยมือ และ เม็ดแตด แกจูบควยไอ้เอก แค่สำผัสเท่านั้น
ไอ้เอกมันรู้สึกตัว หรือ ฝันก็ไม่รู้ มันเอามือของมันมาจับควยตัวเอง แล้วชักว่าวใหญ่เลย
อาสุผงะแทบล้ม มือแกท้าวมาโดนขาผม และ หยุดลุกขึ้นอย่างเร็วไฟดับพรึบ
ผมได้ยินเสียงเดินขึ้นบันไดไปข้างบน ใจนึกเสียดายที่อดดูหีอาสุจะๆ เสียดายมาก
กำลังโกรธไอ้เอกอยู่ก็ ดันมีน้ำอะไรเหนียวๆ พุ่งมาโดนหน้าผมสะดุ้ง
พร้อมกับได้ยินเสียง พับๆ ของไอ้เอกที่กำลังชักว่าวอยู่ก็เลยถีบมันไปที
คงโดนที่ควยมันพอดี มันร้องโอ้ย แล้วลุกขึ้นมาด่าผมว่า ไอ้สัตว์เอ๋ยกูกำลังฝันว่า กำลังเย็ดครูอ้อยอยู่
ไอ้เย็ดแม่นอนดิ้นชิบหาย แล้วมันก็ลุกขึ้นไปห้องน้ำ กลับมามันยังบ่นต่ออีก
ผมก็แกล้งหลับ จนหลับไปจริงๆ เช้าขึ้นมาไอ้เอกมันบ่นเจ็บควย และเล่าความฝันเมื่อคืนให้พวกเราฟัง
แถมด่าผมอีก 2 ยก ผมนึกในใจว่ามันหลับฝันจริงๆ หรือ กลบเกลื่อนเรื่อง แม่มันจะเย็ดมันเมื่อคืน
เพราะต่อมายังมีเรื่องราวที่เด็ดอีกหลายตอน โปรดติดตามต่อไป

aeadza

มาอีแบบนี้สนุกกับอาสุแน่แต่เมื่อไหร่จะได้ต้องอดทนครับ

sachawat

เล่าเรื่องได้สนุกดี กลิ่นลูกทุ่งโชยมาเลย

pungkungnoi