ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝากซื้อของที่อาจไม่ได้ใช้งานอะะะะะ

เริ่มโดย anarchy, มกราคม 05, 2010, 10:06:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anarchy

คือเพื่อนไปอเมริกามาก็เลยฝากเพื่อนซื้อของให้
ผมก็ฝากไปซื้อเสื้อวงดนตรีก็มี Muse Nofx Dead Kennedy and Bad Religion
ผมบอกตัวไหนก็ได้เอามาตัวนึง
ทีเนี๊ยยยยย
เเม่งดันเอาตัวนี้มา
คือมันก็อยู่ในลิตถ์นะ
เเต่มันเเรงเกินไป
กุจะใส่ไปสยามได้ปะเนี่ย
ทำไงดีครับของเท้มันก็แพงแปดร้อยอะ

ชอบวงนี้มากๆๆแต่ไม่ค่อยกล้าจะโชว์ออกมาขนาดนี้อะ