ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่เคยรู้ว่าเป็นพี่สาว

เริ่มโดย kiori, เมษายน 30, 2010, 12:14:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ดีคับเจอกันอีกแล้วครับผมเจ้าของเรื่องเอาทั้งพี่ทั้งน้อง ครับ ผมมีเรื่องเสียวมาฝากอีกแล้วครับมันเกิดขึ้นวันหนึ่งครับ ผมไม่รู้เรื่องอะไรหรอกครับตอนแรกผมตื่นนอนมาก็ประมาณ 10โมงได้มั้ง ผมลงมาข้างล่างครั้งเจอผุ้ หญิงคนหน่งสวยมากด้วยครั้งแต่เธอจะผิวคลำหน่อยครับผมก้ไม่รู้ว่าธอเปงใคร แล้วมานั่งในบ้านผมได้ไง แต่ผมลงมาเธอได้ยินเสียงเปิดประตู  เธอก็หันมาแล้วเรียกผม  เรียกชื่อผมครับ ผมงงมากเลยผมไม่เคยรู้จักเธอแล้วเธอรู้จักชื่อผมได้ไงสักพักป้าผมก็เดินเข้า มา แล้วบกผมว่านี่พี่เปิ้ลนะ ให้ผมยกมือไหว้ ผมก็เลยยกมือไหว้พี่แก่ แล้วพี่เปิ้ลก็ถามผมว่าจำไม่ได้หรอ ผมก้ตอบว่าจำไม่ได้ทั้งที่ผมยังคง งงอยู่นะ พอเสร็จแล้วผมก้ขึ้นห้องเพื่อจะไปเปลี่ยนผ้าขนหนู ไปอาบน้ำ สักพักก็ได้ยินเสียงพี่ปิ้ลเดินขึ้นมาแล้วพูดด้วยว่า   ใหนขอดูหน่อยสิห้องคนโสดเปงไง  ผมลีบล็อกประตูทันที่แต่ว่าผมช้ากว่าพี่เค้าไปแค่1วินาทีเอา พี่เค้าเปิดประตูเข้ามาก่อนผมก็อายสิครับ  แล้วพี่เค้าก็เห็นอยู่แค่ผ้าขนหนูตัวเดียวแล้วบอกผมว่าจะไปอาบน้ำก้รีบไปสิ พี่อยากนั่งห้องน้องไม่ได้ไง  ผมก็ตอบว่าตามสบายเลยทั้งที่ยังอายอยู่แล้วก็รีบเปิดประตูเดินออกไปอย่างรีบ เลยครับ แล้วผมก็ลงไปนั่งในห้องน้ำสัก30นาทีแล้วผมก็คิดเล่นว่าคงได้เยส อีกแน่นเลย ผมเลยล้างแต่ควายของผมไม่ให้มันเห้นก้พอ แล้วก็ล้างหน้าพอเป้นพิธี เสร็จแล้วก็เดินขึ้นห้องครับแต่ประตูห้องผมมันเปิเว้ครับผมก็คิดว่าพี่เค้า คงลงไปแล้วแต่พี่เค้าคงลืมปิดประตูมั้ง  ผมจึงเดินเค้าไปในห้อง  (ผมลืมบอกไปว่าห้องที่ผมอยู่นั้นแต่ก่อนเปงห้องแฟนผมกับพี่สาวเค้าเช่าอยู่ แต่ตอนนี้เค้าออกไปแล้วไปอยู่ที่บ้านเค้าครับ)  แล้วหันหลังจะปิดประตูผมก้ต้องตกใจครับพี่เปิ้ลแอบอยู่หลังประตู เธอหัวเราะ แล้วผมก็ถามเธอว่าแล้วป้าไปไหน เธอบอกว่าป้าไปเยาวราช กับแม่พี่ แล้วผมก็ตอบพี่เค้าว่าพี่มาทำไมบนห้องผมเนี้ยขึ้นมาแล้วเล่นพิเลินผมตกใจนะ ครับ พี่เค้าก็ตอบผมว่าขอโทษ แล้วผมก็ทำท่าไล่ผมเค้าลงไปข้างล่าง พี่เค้าก้บอกว่าไปก็ได้แค่นี้เอง เธอเดินออกไปก้จิงครับแต่เธอดันดึงผมขนหนูผมไปด้วยครับทีนี้มันก็เหลือแต่ ควายของผมสิครับ แล้วเธอก้หันกลับมามอง ผมจึงรีบเอามือปิดควายผมอย่างรวดเร็วครับ เธอก็เห้นแล้วเธอก้บอกว่าโหญ่จังของน้องชายเนี้ย  แต่ก็เล็กนิดเดียวเอง  แล้วเธอก้ขอตือผมด๊ครับผมก้อายทั้งโป้  เธอก็ยังขอดูอยู่ได้ผมจึงจับเอาหน้าเธอมาใส่ควายผมเลยครับ แล้วผมก้พูดว่า  เอาดูเอามันโหญ่พอไม  แล้วเธอก้บอกว่าไม่รู้ต้องวัดดูพูดจบเธอเล่นเราเข้าปากเลยครับผมอึ้งเลยครับ เธอเลียหัวมันหัวมันบานเลยครับจนมันใหญ่มาก มากเลยครับเธอตอบว่าพี่ก้ไม่เคยนะพี่เคยแต่ช่วยตัวเองกับเข้าไปดุในเวบ ใจผมก็คิดว่าพี่เค้าโกหกแน่เลย ทำไมจะเก่งจังแค่ดูในเวบ  แต่ปากเอก็ยังคงดุดตอไปจนผมยืนจนเหมื่อยเลยครับ แล้วผมก็จะเอื่อมมือจะไปจับนมแก่ แต่แก่ดันสบัดมือผมออกแล้วพูดว่าไม่ต้องเดียวทำเอง  แต่ผมก็ไม่ฟังครับลองอีกที แต่เธอก็ทำเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมเลยพรักเธอลงไปนอนลงแล้วก็กระชาก เสื้อเธอจนขาดครับเธอบอกผมว่ารุงแรงจัง  ผมบอกตรงๆนะครับว่าเวลาผมจะมีอะไรกับผู้หญิงทุกคนถ้าผมไม่มีอารมมากพอผมจะ ไม่เลียให้เลย แล้วครั้งนี้ผมก็ไม่ได้เลียเลยครับจับขาพี่เค้าถางออกแล้วดึงกางเกงนอกและใน ออกมาพร้อมกันครับแต่ว่ากกน ที่เธอใส่นั้นมันมีแต่น้ำอะไรก้ไม่รู้ติดกกน เลยครับ ผมใช้มือแหวกป่าช้าล้าง แล้วก้กดหัวดอกเห็ดเข้าไปในรู้เธอเธอตะโกนร้องดังรันบ้านเลยครับว่าเอ้ยๆๆ เจอจะชีกแล้วผมเลยเอามือไปจับที่หัวนมเธอแล้วเลียนมเธอแล้วทำให้เธอเพลอครับ แล้วดันเข้าไปจนมิดดามเลยครับ เธอบอกผมว่าน้ำแตกแล้ว ผมก็ไม่ได้พูดอะไร  ใส่อย่างเดียวเลยครับมันคับจงน้ำผมจะแตกอยู฿แล้ว มันเหมือนว่ามันฟิดเกินมั้งแต่ไม่กี้นาทีเองน้ำผมจะออกแล้ว  แล้วผมดันไปอีกสักพักแล้วก็เร็วขึ้นได้อีก2 3ทีครับมันพุ่งออกมาเลยครับ ผมไม่ได้บอกพี่เค้าเลยครับว่าผมออกแล้วผมก็ยังดัน  ดินลนทำไปอีกจนมันอยู่ตัวครับเลยเอาต่อเลยครับ ผมเลยลองเปลี่ยนเปงท่า69บ้างครับท่านี้พี่เค้าน้ำตาไหลเลยครับแต่ผมก็ไม่ หยุดครับดันเข้าไปต่อได้อีกสักประมาร20นาทีได้ครับแบบว่าทำเร็วๆ  ถึงเร็วๆมากมากเลยนะครับ พี่เค้ากัดฟัน  ห่อปากตัวเองเลยครับโดยมีเสียงออกผ่านทางต้นคอเล็กน้อย  เธอคงจะเจ็บหรือมันก้ไม่รู้ เธอว่าเธอทั้งหลับตาส่ายหน้า บิดตัว เด็งตูด ดูดปากผม  ผมทำจนเธอบอกว่าพอเถอะทั้งปวดทั้งเจ็บแล้ว ผมก้บอกว่าให้ผมออกก่อน นะพี่ผมใกล้แล้ว เธอจึงให้ผมทำต่อทีนี้ก้ที่ผมจะแตกผมกำนมเธอแบบว่ามันจะแตกให้ได้เลยมั้ง ครับเธอร้องบอกว่าเจ็บ เจ็บมากด้วยโอ้ย  พอได้แล้ว  อย่าปล่อยเข้าในนะขอร้องนะเธอบอกผมครับแต่ผมไม่ได้ฟังเข้าหูเลยครับดันอย่าง เดียวกระแทกอย่างเดียว  จะผมบอกเธอว่าออกแล้วๆๆๆๆๆเธอถึงกลับชักร่างเธอออกเองเลยครับน้ำผมมัน เลยกระเด็นไปโดนปากเธอครับเธอเลยพูดว่านี้หรือของจิงอร่อยจังแล้วเธอก็เข้า มา  อมเลียดุด มันติดที่น้ำเธอเอง  น้ำผม  ทั้งเลือดเธอครับแต่เธอก็ยังบอกว่าอร่อย  ผมก็เลยนอนกอด  บิบนมเธอเล่นจะป้าผมกลับมาเลยครับ เชื่อไม่ว่าเธอขอค้างคืนนึงเลิยครับ ไม่ใช่เพราะเธออยากเอาต่อหรอกครับเพราะว่าเธอลุกไม่ได้ครับผมก็กลัวว่าแม่ พี่เปิ้ลจะถามว่าทำไมจะนอนที่นี้แล้วทำไมต้องนอนห้องผมด้วยผมจึงรีบออกจาก บ้านโดยเณ้วเลยครับ    ครับก้จบแล้วครับ  ที่ผมเล่ามาทั้งสองเรื่องนั้นล้วนแต่เป็นเรื่องจิงทั้งนั้นครับ  แล้วยังไม่หมด ด้วยยังเหลือ  อีก1เรื่องครับ ลูสาวป้าผมเองครับ แล้วผมจะกลับมาเล่าใหม่นะครับ  ชอบไม่ชอบยังไงก้ติชมกันได้นะครับ บายครับ เจอกันใหม่เรื่องหน้าครับ