ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โซน Download Movies แจ้งลิงค์เสีย และขอหนังที่อยากดูได้ที่นี่

เริ่มโดย kanotta, มกราคม 08, 2010, 10:12:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kanotta

ท่านที่จะขอหนังในโซน Download Movies ขอให้มาโพสขอในกระทู้นี้
แจ้งลิงค์หนังเสีย และขอหนังที่อยากดูได้ที่นี่--ไม่ตั้งกระทู้ใหม่ขอหนัง

ลิงค์หนังเรื่องไหนเสียกรุณาแจ้งได้ที่กระทู้นี้ เรื่องไหนแก้ไขได้ก็จะแก้ไขให้ แต่ถ้าเรื่่องไหนแก้ไขไม่ได้ก็จะลบทิ้งนะค่ะ
แล้วท่านผู้โพส ถ้าสมาชิกแจ้งเข้ามาว่าลิงค์หนังของท่านเสีย ถ้าไม่สามารถแก้ไขได้ก็แจ้งเอาไว้ด้วยนะค่ะ หรือถ้าเกิน 3 วัน
ไม่มีการแก้ไขก็จะลบออกนะค่ะ

แจ้งหนังเสียช่วยนำลิ้งที่กระทู้มาลงด้วย เพื่อง่ายต่อการเข้าถึง