ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อเจ้าสาวของคนอื่นเขา

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 09, 2010, 07:57:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

อีกสามวันปานจะแต่งงานกับแฟนแต่...ปานขับรถไปที่ร้านชุดเจ้าสาวที่อยู่ในเมืองเพื่อเอาชุดไปแก้นิดหน่อย รถออกมาจากร้านได้เพียงมุมถนนหลังจากที่ปานเอาชุดให้ที่ร้านไว้ วันอาทิตย์ที่แสนเงียบมันทำให้ปานตกใจกับเรื่องที่เกิดขึ้น รถของเอกแฟนเก่าปานขับมาปาดหน้า ปานตกใจมากและก็จอดบีดแตรเสียงดัง เอกไม่ได้ลงมาจากรถเขาให้พี่มานะซึ่งปานรู้จักดีเดินมาหา พี่มานะขึ้นมานั่งข้างปานด้านหน้าและบอกให้ปานขับรถไป ปานถามเขาและบอกปฏิเสธไม่ไปตามที่เขาสั่งแต่พี่มานะจ้องตาปานแล้วพูดว่า "อย่าให้ผมลำบากใจเลยครับคุณปาน" ปานขับรถตามรถเอกไปเรื่อยๆ รถวิ่งออกถนนสายเก่าเลี่ยงเมือง ออกไปทางชลบุรีระยอง ปานพยายามถามพี่มานะ ขอร้องเขาให้ช่วยปาน ปานรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นเพราะเอกคงจะแกล้งปานเมื่อรู้ว่าปานจะแต่งงานกับแฟนคนใหม่ คืออย่างนี้คะ...ปานกับเอกเคยเป็นแฟนกันมา ปานยอมรับว่ามีอะไรลึกซึ้งกับเอกและคบหากันมากว่า4ปี แต่เมื่อเอกมีผู้หญิงคนใหม่ เอกเปลี่ยนผู้หญิงบ่อยๆ(แอบมี)ปานก็เลยตัดสินใจเลิกกับเอก เอกก็ยอมรับการเลิกกันของเราสองคน เอกไม่แคร์หรอกกับปานเพราะเอกมีผู้หญิงเยอะมาก แต่ปานรู้ว่าเอกก็เสียใจแต่เขาหยิ่งมาก เอกบอกว่าปานสวยและรูปร่างสวยมากๆเขาชอบผู้หญิงอย่างปาน แต่เขาก็เลือกที่จะเลิกกัน แฟนคนใหม่ของปานเป็นลูกจีนขาวและก็มีธุระกิจที่ดี เอกรู้ว่าแฟนใหม่ปานเป็นใครและอย่างไร พี่มาะนะให้ปานเลี้ยวรถเข้าไปที่บ้านของเขาเอง"บ้านพี่มานะนี่ค๊ะ"ปานมองพี่มานะแล้วถามเขา เอกเดินเข้าไปในบ้าน เอกเป็นเจ้านายพี่มานะ พี่มานะอยู่กับเอกตั้งแต่เอกยังเล็กๆ พ่อของเอกวิ่งรถบรรทุกและโรงโม่หิน พี่มานะดูแลและเป็นคนเก่าของพ่อเอก ในรถเอกยังมีลูกน้องอีกสองคนนั่งอยู่ เมื่อเอกเดินเข้าไปในบ้านปานกับพี่มานะก็เดินเข้าไป บ้านพี่มานะหลังเล็กพี่เขาอยู่คนเดียวหลังจากแม่เขาเสียไปเมื่อสองปีก่อน ปานนั่งลงที่ชุดรับแขก พี่มานะเดินไปหาเอกแล้วกระซิบอะไรไม่รู้ พี่มานะก็เดินออกไปพร้อมกับขับรถเอกออกไปด้วย ที่นี่ก็เหลือเอกกับปานสองคน เอกแกล้งเข้ามากอดปาน จูบปาน"อย่าทำแบบนี้นะเอก"ปานว่าเอกเพราะปานไม่ใช่แบบนั้นแล้ว ปานกำลังจะแต่งงานกับแฟนใหม่ เอกหัวเราะและแกล้งพูดถากถางเกี่ยวกับผู้ชายคนใหม่ปาน เอกพูดดูถูกปานแต่ก็ช่างเถอะปานรู้ว่าถ้ามีเรื่องกีบเอกมันไม่มีอะไรดี อีกอย่างถ้ามีเืรื่องไม่ดีงานแต่งจะเสียได้ปานจึงทำเฉยและนิ่ง กลัวมากนะบอกตรงๆแต่ก็ทำใจอีกอย่างก็รู้จักเอกดี เคยมีอะไรกันขนาดนั้นแล้วจึงเฉยๆ เอกกอดจูบเอามือจับนู่นนี่แบบแย่ๆักับปาน ปานขอร้องและพูดกับเอกดีๆ ขอไม้ให้เขาทำแบบนี้ ปานบอกว่าปานกำลังแต่งงาน บอกว่าเรื่องของเรามันจบไปแล้วเอกเองต่างหากที่ต้องการแบบนี้.
............เอกไม่ยอมปล่อยปาน ทั้งกอดทั้งจูบและจับไปทั่วร่างของปาน มือล้วงไปหมดจนปานต้องผลักเขาแต่เอกยิ่งยุ เอกทั้งจูบและพยายามถอดเสื้อผ้าปาน มือดึงเสื้อปานจนขาด ดึงบราของปานจนหลุด สายหลุดขาดติดมือเอกเลย "อย่านะเอก...ทำแบบนี้ทำไม"ปานจ้องตาเอกและว่าเขาแต่เอกเหมือนเอาชนะ เขากอดแน่นขึ้นและจูบปากปานจนหายใจแทบไม่ออก กลิ่นเหล้าเหม็นมากและเขาก็จับปานแก้ผ้าจนหมด เอกบอกขอมีอะไรกับปานครั้งสุดท้ายก่อนจากกัน ปานขอร้องเอก บอกว่าปานกำลังจะแต่งงานแต่เอกไม่ยอม เขากอดปานกับเรือนร่างที่เปลือย มือเขาทั้งล้วงทั้งจับ "แค่ครั้งเดียวนะเอก...เอกสัญญานะว่าครั้งเดียวแล้วเอกต้องปล่อยปานกลับบ้าน" เอกสัญญากับปานแล้วเขาก็เริ่มเล้าโลมปานอย่างเขาเคยทำ ความรู้สึกเสียวซ่านนั้นมีแต่ไม่เหมือนเดิมแล้ว ปานนึกเพียงแต่ว่านี่คืออุบัติเหตุที่ปานเจอ ปานยอมให้เอกเล้าโลม กอดจูบลูบไล้เรือนร่างไม่ขัดขืน เอกทำเหมือนที่เคยทำ เอกทำกับปานเหมือนทุกครั้งคือเอาเปรียบผู้หญิง เขาไม่รู้อารมณ์ผู้หญิงด้วยซ้ำว่าตรงไหนเสียวหรือตรงไหนต้องทำ เอกทำตามใจตัวเอง สัมผัสตามที่ตัวเองอยากสัมผัส ปานยอมเอก ปล่อยให้เขาทำอย่างที่เขาต้องการทำ เอกพยายามทำในสิ่งที่เขาคิดว่าปานชอบ เอกออรัลปานนานมาก เอกเลียด้วยลิ้นหยาบๆแต่ไม่ตรงจุดเสียวอย่างที่ผู้หยิงชอบ เอกไม่เก่งเลยเรื่องเซ็กซ์หลังจากที่ปานได้สัมผัสกับแฟนใหม่ แฟนคนใหม่ปานเก่งมาก เขารู้จุดเสียวผู้หญิง รู้เวลาที่ควรสัมผัสและทำให้ผู้หญิงเสียวมากๆ เขารู้จังหวะที่ปานกำลังกำหนัด รู้ว่าปานใกล้ถึงจุด เขาจะทำจนปานร้องคร่ำครวญ ร้องแทบขาดใจ ปานหรั่งกับแฟนใหม่บ่อยมากๆ บางครั้งปานเสร็จกับเขาถึงสองครั้งในเวลาใกล้ๆกัน ปานนอนมองเอกทำกับปาน มองมือที่สัมผัสนมของปาน เอกบีบนมอย่างเดียวบีบโดยไม่รู้ว่าปานเสียวหรือเจ็บ เอกดูดหัวนม ดูดแรงๆจนความเสียวไม่เกิดเหลือแต่ความรู้สึกเจ็บ มือที่ขยำนม มือที่ขยำเนินสวาทปาน เอกทำแบบไม่มีความเร้าใจเลย เอกทำได้ดีอย่างเดียวคือการออรัลที่ก้นและการเอานิ้วสอดเข้าข้างใน เอกใช้นิ้วได้เสียวแต่ก็เท่านั้น เอกจะเอาปลายนิ้วถูที่ติ่งเสียว ถูจนปานน้ำไหลออกมาแต่เขาก็ทำแรงบ่อยครั้งจนอารมณ์ปานหยุดชะงัก เขาจับขาปานแยกบนเตียงแล้วเอกก็ก้มเลียดูด เอกดูดติ่งเสียว เอกดูดเจ็บมากกว่าเสียว แต่พอเอกเลียข้างล่างคือเลียที่ร่องก้น เอกทำให้ปานเสียวมากแบบนี้ เอกชอบที่จะยกขาปานสูงๆแล้วเลียที่ร่องก้น เลียแรงๆจนเสียวทีเดียว.
............เอกคงคิดว่าปานพร้อมแล้วมั๊งเขาจึงขึ้นทาบทับแล้วเอาของเขาใส่ เขากดลงอย่างไม่ถนอมเลย เขาดันเข้าทีเดียว ไม่ค่อยเป็นค่อยไปเหมือนแฟนปานคนใหม่เลยที่เขาค่อยๆกดลงช้าๆแล้วถอดขึ้นแล้วกดลงใหม่อย่างนุ่มนวล แต่เมื่อปานเสียวมากแล้วแฟนคนใหม่จึงเร่งและกดแรงจนปานร้องแทบขาดใจ ผิดกับเอกที่ไม่รู้เลยว่าผู้หญิงชอบแบบไหนแม้แต่เอกกับปานเคยด้วยกันมามากครั้ง เอกทาบตัวแล้วกระแทกเนินสวาทปานแบบว่า ไม่รู้เลยว่าผู้หญิงจะเสียวหรือเจ็บ เอกเร่งจนเขาเสร็จฟุบบนตัวปาน ปานบอกกับเอกถึงสัญญาที่เอกให้ไว้ บอกว่าครั้งนี้แล้วเอกอย่าทำแบบนี้อีกให้สงสารปานด้วย เอกรับปากแล้วเขาก็แต่งตัว เสียงรถวิ่งเข้ามาพอดี พี่มานะเดินเข้ามา เขาเห็นปานด้วยเมื่อครู่เห็นปานกำลังใส่เสื้อผ้า เห็นเสื้อที่ขาด เห็นหน้าอกปาน พี่มานะคงเห็นแบบนั้นเพราะปานหลบไม่ทัน เอกเดินออกไปที่รถของเขา พี่มานะบอกจะขับไปด้วยและจะลงที่ใกล้บ้านปาน เอกขับรถออกโดยไมรอปานด้วยเลย ปานใส่เสื้อผ้าเสร็จก็นั่งที่คนขับแล้วขับออกไป พี่มานะบอกเขาเข้าใจปานและก็รู้ถึงความรู้สึกของปาน พี่มานะบอกเอกเป็นคนเอาแต่ใจครั้งนี้ปานคงไม่ต้องหนักใจอีกแล้วเพราะว่าเอกบอกกับพี่มานะว่าเขาจะไม่ยุ่งกับปานอีกต่อไปนี้ ปานรู้สึกอายเหมือนกันที่พี่มาะนะเห็นและรู้ว่าเกิดอะไรขึ้นเมื่อครู่กับปาน แต่ที่จริงพี่มานะเขาก็รู้เรื่องปานกับเอกมีความลึกซึ้งมานานแล้ว แต่วันนี้ปานรู้สึกอายไม่รู้สิ พี่มานะก้มมองที่ขาใต้กระโปรงสั้นปานซึ่งเวลาขับรถกระโปรงจะเลิกสูงจนเห็นขาอ่อนปาน พี่มาะนคงเห็นรอยแดงที่ขาอ่อนที่เมื่อครู่เอกปล้ำปาน รอยกดแดงและรอย อุ๊ย...นั่นรอยน้ำอสุจิของเอกที่เปื้อนขาปาน ทำอย่างไรล่ะ ปานก็คงต้องปล่อยเลยตามเลยจะเอามือเอากระดาษมาเช็ดยิ่งน่าเกลียด ปานขับรถจนใกล้ถึงที่พี่มานะจะลง "ปานครับ...เจ็บหรือเปล่า...เป็นรอยแดงมากนะ" ปานอายมากแต่ก็ส่ายหน้าบอกว่าไม่เจ็บ ปานเอามือกุมปิดตรงรอยนั้นเหลือมือข้างเดียวขับรถ มือปานลูบไปมากับรอยแดง วางมือปิดบังขา ปานเห็นสายตาพี่มานะจ้องมอง สายตาพี่มานะมองตรงนั้นเหลือเกิน สายตาบอกอะไรที่เกินเลยจนปานต้องเอามือปิดมากขึ้น ขาขาวของปานตรงขาอ่อนมันดูสวยด้วยแบบนี้ กระโปรงเลิกจนสูงแบบนั้น ท่อนขาอวดเห็นเหลือเกิน ปานเอามือดึงชายกระโปรงเพื่อลงปิดแต่มันตึงเพราะท่านั่ง ปานขยับตัวแล้วดึงกระโปรงอีก พอดึงได้หน่อยปานก็ตกใจ "อุ๊ย..อย่าคะพี่มานะ" พี่มานะเอามือจับที่มือปานที่กำลังกุมขาอยู่แบบนั้น มือพี่มานะกดมือปาน มือบีบมือปานแล้ว....อุ๊ยย...พีีมานะลูบขาแล้วบีบเบาๆ "สวยมากครับขาคุณปาน...ผิวคุณปานสวยและขาวมากๆ" ปานสะดุ้งกับคำพูดพี่มานะและก็เสียววูบที่ขาอ่อนเพราะถูกมือพี่มานะลูบคลึง พี่มานะลูบไล้นุ่มนวลและบีบขึ้นมาอีกนิดจนใกล้....อูยยย...เสียวคะที่ถูกบีบคลึงแบบนี้ มือพี่มานะบีบขึ้นมาจนถูกขอบบิกีนีปาน พี่มานะลูบไล้และกดคลึงมือ "ปล่อยเถอะคะพี่มานะ...อย่าทำแบบนี้กับปานนะค๊ะ"ปานร้องห้ามก็จริงแต่ขาอ่อนปานเสียวมาก มือพี่มานะลูบไล้เสียวเหลือเกิน ปานกลัวรถจะหล่นข้างทางเพราะปานเอามือดึงมือพี่มานะออก ปานจอดรถข้างๆแล้วบอกพี่มานะว่าพอเถอะอย่าทำ สายตาพี่มานะมองปาน มองขาอ่อนปาน มือเขากดลูบอีก"ปล่อยเถอะคะพี่มานะ...อย่าทำแบบนี้เลยปาน....อูีย...พี่มานะอย่าคะ...อืยย..พี่มานะอย่าคะ..."
............ปานเสียวที่ขาอ่อนมากๆที่ถูกบีบอย่างนั้น มือพี่มานะลูบไล้เข้าในกระโปรงแล้วกดที่เนินเบาๆ "อุ๊ย..อย่าคะพี่มานะ..อย่าจับตรงนั้นปาน"ปานสะดุ้งอีกทีเมื่อพี่มานะกดปลายนิ้วกับเนินแล้วเขี่ยถูเบาๆตรงร่องเนินจนปานรู้สึก "อูยย..อย่าคะพี่มานะอย่า....ทำไมทำกับปานแบบนี้ค๊ะ...ปล่อยเถอะ...อูยย..พี่มานะปล่อยมือคะ..พี่มานะปล่อยคะ..อุ๊ย..."ปานรู้สึกเลยเมื่อนิ้วพี่มานะกดตรงร่องพอดี ร่องที่ยังเปียกจากที่เอกทำเมื่อครู่ นิ้วพี่มานะเขี่ยที่ติ่งเสียวตรงพอดี อูยย...ปานถึงกับครางเบาๆเพราะถูกจุดสำคัญ ี่มานะมองปานแล้วพยายามจะเข้ามากอดตัวปาน ปานเอามือดันตัวพี่มานะแล้ว"พี่มานะพอเถอะคะ...อย่าทำแบบนี้เดี๋ยวใครมาเห็นแย่เลย" ปานดันมือกับตัวพี่มานะและเบี่ยงหนีการกอด ปานเบียงหลบพี่มานะก็เอานิ้วกดร่องตรงจุดเสียวอีก ถูเบาๆแล้วคลึงนิ้วตรงนั้น โอยมันโดนติ่งเสียวแล้วด้วย โดนมากๆจนปานครางออกมา น้ำที่แฉะข้างในก็ไหลออกมาอีกเพราะปานโดนจุดนั้น ปานตั้งสติแล้วบอกตัวเองว่าไม่ทำไม่ปล่อยให้พี่มานะทำแล้ว ปานผลักร่างพี่มานะแรงจนเขาหลุด"พอนะค๊ะพี่มานะ...พอแล้วปานจะกลับบ้าน" พี่มานะก้มมองที่ขาอ่อนปานอีก ตอนนี้กระโปรงมันเลิกสูงจนเห็นบิกีนีเห็นเนินของปานที่บิกีนีปกคุมเห็นขนดำๆ พี่มานะจ้องใหญ่เลยจนปานต้องเอามือดึงกระโปรงลง"ปานครับ..ผมทนไม่ไหวจริงๆ..ขอผมนะครับ...ขอผม...นะครับคุณปาน..." ปานตกใจเมื่อได้ยินพี่มานะพูด ปานบอกไม่ได้ ปานกำลังจะแต่งงาน เดี๋ยวใครมาเห็นปานแย่นะค๊ะพี่มานะ" ปานร้องขอและพยายามบอกพี่มานะพร้อมจัดเสื้อผ้าใหม่ แต่พี่มานะดูเหมือน "คุณปานได้โปรดผม...ผมทนไม่ไหวจริงๆครับ...คุณปานสวยมากสวยจนผมห้ามใจไม่ไหวหรอกครับ" ปานเริ่มกลัวพี่มานะแล้วคะ เริ่มรู้ว่าพี่มานะเอาจริง ปานพยายามขอร้องบอกว่าปานกำลังจะแต่งงาน พี่มานะกอดปานอีก"นะครับผมขอครั้งเดียว..คุณปานครับผมขอครั้งเดียวจริงๆ...ผมใจจะขาดอยู่แล้วคุณปาน...อยากอดอยากจูบคุณปานเหลือเกิน..คุณปานทั้งสวยทั้งรูปร่างดีจริงๆ..ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์มากๆเลย..เมื่อครู่ที่เอกทำคุณปานผมก็แทบแย่อยู่แล้ว..."ปานตกใจเมื่อพี่มานะเข้ามากอดและจูบปากปาน พี่มานะกอดแน่นแล้วดูดลิ้นปาน ปากบดเบียดปากจนปานเริ่มเสียวเหมือนกัน อาจเพราะอารมณ์ที่ค้างหรือการตื่นเต้นที่พี่มานะทำ ก็พี่มานะเป็นคนรุ่นใหญ่เป็นคนเก่าที่ปานรู้จักดี พี่มานะดูแข็งแรงอย่างที่ผู้หญิงทั้งหลายชอบ ร่างกายดูแน่นด้วยกล้ามเนื้อ ดูสิยิ่งกอดจูบแบบนี้มันรู้สึกเสียวๆจริงๆ พี่มานะเอามือจับอกปานบีบนมปานเบาแล้วจูบปากร้อนแรง พี่มานะรั๊งตัวปานเข้าไปกอดแน่นแล้วลูบขาปานคลึง ล้วงมือเข้าไปในกระโปรง โอยยมือพี่มานะบีบเนินสวาทเบาๆ กดนิ้วที่ร่องกลีบ โอย พี่มานะเขี่ยร่องนั้นแล้วถู ถู อูยย..มันเสียวจริงๆ ปานลืมตัวปล่อยให้พี่มานะจูบแล้วกดนิ้วอย่างนั้น ปานเริ่มเสียวมากๆ เริ่มสุดๆกับอารมณืเมื่อถูกนิ้วเขี่ยติ่งเสียว พี่มานะจับขาปานแยกช้าแล้วเอานิ้วกดถูร่องกลางกลีบจนปาน"โอยยพี่มานะ....อืยยย....ซีดด..พอแล้ว...อูยย...ซีดด...พี่มานะพอเถอะคะปานจะแย่อยู่แล้ว....เสียวจะแย่อยู่แล้วนะ..." ปานร้องบอกอารมณ์ออกไปจริงๆเพราะปานเสียวมากนี่ค๊ะ พี่มานะเอามือกุมเนินปานแล้วบีบ บีบกดนิ้วกลางร่องนั้น ถูขึ้นลง เขี่ยเบาๆจนน้ำปานไหลแฉะ บิกีนีเปียกหมดแล้ว นิ้วกดถูกลางร่องถูขึ้นลงโอยยย...ปานลืมตัวถึงกับอ้าขากว้างเลย "พี่มานะ...โอยยย..ปานจะแย่อยู่แล้ว...เสียวคะ...พอเถอะปานเสียวจะขาดใจอยู่แล้วนะค๊ะ...อูยย...อย่า...อูยยย..พี่มานะเอานิ้วถูอีกแล้ว...โอยยปานเสียวมากเลยตรงนั้น...โอยย...พี่มานะปาน....โอยย...ปาน....เสียวจะขาดใจอยู่แล้วนะค๊ะพี่มานะ...โอ้ย...ปาน...." ปานอ้าขาให้พี่มานะเอานิ้วเขี่ยร่อง...ทั้งเสียวทั้งกำหนัด...น้ำไหลแฉะมากๆเลยตอนนี้...ทั้งน้ำของเอกและน้ำของปานไหลผสมกันมากจริงๆ...มันไหลจนเหนียวไปหมด ขาสั่นเลยเมื่อพี่มานะเอานิ้วกดถูแล้ว...โอยย.."พี่มานะ...ปานทนไม่ไหวแล้วนะ...อูยย...เสียว....พี่อย่าเอานิ้วเข้าไปสิค๊ะ...อุ๊ยย...พี่มานะนิ้วเข้าไปแล้ว...โอยย..ซีดด...โอยยย...ซีดด...."

.............ปานร้องโหยเลยเมื่อพี่มานะเอานิ้วสอดเข้าข้างในแบบนี้ สอดแล้วซอยนิ้วจน...อูยย..ปานแทบขาดใจจนต้องกอดตัวพี่เขาแน่น ปานเอามือกดมือพี่มานะกับเนินของปาน กดแน่นทุกครั้งที่นิ้วพี่เขาซอยแบบนั้น "พี่มานะพอเถอะ...เดี๋ยวใครมาเห็นเข้านะ...อูยย..ปานเสียวจะขาดใจอยู่แล้ว....อูยย...พี่มานะพอแล้ว...พอแล้ว...เอามือออกเถอะ...อูยยย.."ปานพยามตั้งสติอีก่อนจะเอามือดึงมือพี่มานะออกจากเนิน พี่มานะก้มจูบปากปาน มือล้วงคลึงนมปานเบาๆ บีบนมบีบหัวนมจนปานเสียว "คุณปานครับ...อย่าทรมานผมเลย..ผมทนไม่ไหวจริงๆ"พี่มานะอ้อนวอนปานอีกแต่ปานก็กลัวใครมาเห็นจริงๆนี่ข้างทางเลยนะดีว่ารถติดฟิล์มทึบ "พี่มานะ...ปานยอมพี่มานะก็ได้แต่แค่ปานเอามือช่วยเท่านั้นนะ...ปานเอามือทำให้พี่มานะเสร็จ" ปานยอมแบบนั้นเพราะยังดีกว่าทำอะไรมากกว่านี้ตรงนี้ เอามือช่วยก็ปานเคยทำกับเอกและแฟนใหม่ แค่นี้ก็คงไม่เป็นไรนะ พี่มานะดูไม่ต้องการแบบนั้นแต่พี่เขาก็ตกลง ปานนั่งมองพี่มานะถอดกางเกง พี่มานะถอดบิกีนี โอวว...พี่มานะใหญ่จริงๆ ลำใหญ่มากๆ ปลายแดงจนดำเลยล่ะคะ ท่อนเนื้อพี่มานะอ้วนเป็นท่อนใหญ่ๆ...ปานถึงกับสั่นเหมือนกันเมื่อเห็น พี่มานะเอามือจับมือปานไปจับของพี่เขา ปานกำมันไว้แล้วชักขึ้นลง รูดขึ้นลงจนพี่มานะเสียวร้องครางใหญ่ พี่มานะนั่งพิงแอ่นเด้งท่อนเนื้อกับมือปาน ปานทำจนรู้ว่าตัวเองก็จะแย่แล้ว น้ำข้างล่างไหลแทบเปียกเลย ช่องคลอดตอดตุบๆจนแทบเสร็จ ตามมองของพี่มานะ มือกำชักให้แบบนั้น โอยยปานเสียวจริงๆ ต้องหนีบขาแน่นๆ ต้องขยับตัวกลัวพี่มานะรู้ว่าปานกำลังกำหนัด มือกำชักลำจนพี่เขาเด้งแรงๆ ปลายแดงมากน้ำปริ่มหัวเลย โอยยปานเสียวจะแย่จริงๆ มือชักลำช่องคลอดก็ขมิบแบบนั้น เสียวจนรู้สึกว่าปานกำลังจะเสร็จ มือปานยิ้งกำแน่นแล้วชักแรงๆ ชักท่อนเนื้อแรงๆจนพี่มานะแอ่นเด้งร้อง โอยย..ปานทนไม่ไหวแล้ว..ปาน...ปาน...โอยย...ปานอยากจนทนไม่ไหวจริงๆ โอยยย...ปานกำมือชักลำแรงๆจนพี่มานะน้ำพุ่งออก...โอยย..ปานสะดุ้งเฮือกแล้วก้มลงดูดลำพี่มานะอย่างลืมตัว ปานทนเสียวไม่ไหวจริงๆ อ้าปากอมดูดรูดด้วยปากจนพี่มานะพุ่งน้ำออกมาอีก โอยย..ปานดูดๆเสียวมากๆๆ พี่มานะร้องใหญ่เลย แอ่นตัวเด้งกับปากปานแรงๆ ปานดูดอีก ดูดแรงๆ โอวว...ปานใกล้แล้ว...ปานเสียวในช่องคลอดมากๆ...โอยยย..ปากอมดูด ช่องคลอดปานก็ตอดตุบๆ โอยย..โอยย..ไม่ไหวแล้ว..ทนไม่ไหวแล้ว....อ่ายยย....ซีดด...ปานเกร็งช่องคลอดแล้วขมิบด้วยความเสียว....มือกำท่อนเนื้อพี่มานะแน่นแล้วเกร็งช่องคลอดหรั่งน้ำออกมา...ปานเสร็จจริงๆ...มันเสียวจนไม่ต้องสอดใส่เลย ปานโยกเอวกับตัวเอง มือล้วงเข้าไปบีบเนินแน่นๆจนพี่มานะรู้..

...........พี่มานะถามว่าปานเสร็จแล้วใช่ไหม...ปานอายมากแต่ก็บอมรับกับพี่เขาแบบนั้น...พี่มานะนั่งเหนื่อยโดยปล่อยให้มือปานกำของเขาแบบนั้นไม่ยอมให้ปานเอามือออก ปานกำชักเบาๆแล้วมองพี่เขา ปานถามเขาพอหรือยัง พี่มานะยิ้มบอกว่า"คุณปาน..ผมขอเลียของคุณปานบ้างนะครับ...อยากใช้ปากกับของคุณปาน...อยากดูดกินน้ำของคุณปานจริงๆ" ปานมองพี่มานะอย่างตกใจที่พี่เขาพูดบอก มองสายตาเขาที่จ้องมองปาน มือปานยังกำของเขาอยู่ พี่มานะพูดอีกครั้ง"คุณปานนะครับ..ขอผมเลียขอผมใช้ปากกับคุณปาน...ผมอยากเลียจริงๆ" ปานจ้องพี่มานะที่ได้ยินพี่เขาพูดอีกครั้ง นี่พี่มานะร้อนแรงแบบนี้เลยหรือ แล้วปานจะต้องให้พี่เขาใช้ปากหรือ อูยย..แล้วถ้าปานเสียวมากล่ะ โดนเลียตรงนั้นมันเสียวนะ แล้วถ้าเสียวทนไม่ไหว..ปานไม่ต้องให้พี่มานะทำอีกหรือ...อูวว...ปานมองพี่มานะ พี่มานะไม่รอคำตอบจากปานพี่เขาจับปานนั่งพิงแล้วเขาดึงบิกีนีปานออกเลย โอยยยนี่ปานจะต้องให้พี่มานะดูเนินตัวเองอีกหรือ น้ำก็แฉะ ร่องก็อ้าเสียจนรู้ว่าอ้ามากๆเพราะความเสียว พี่มานะจ้องใหญ่เลยเมื่อเห็นเนินสวาทปานแบบนั้น ขาปานนั่งอ้าให้พี่มานะมอง พี่มานะก้มลง "อูยย...ซีดด..เสียวคะ...ปานเสียวพี่มานะ..ปานเสียว..." ปานร้องเสียวเลยเพราะลิ้นพี่มานะเลียถูกตรงนั้น ทั้งเลียทั้งดูด พี่มานะดูดติ่งเสียวจนปานแอ่นเลยคะ...เสียวมาก...เสียวแทบขาดใจ ปานนั่งแยกขาให้พี่เขาเลียลึกๆ ดูดเม๊มๆจนเสียวเหลือเกิน "พี่...โอยย..ปานเสียวมากเลย....ซีดด..พี่มานะปาน....โอยย...ใจจะขาดอยู่แล้วนะ...โอยยยเสียวเหลือเกิน...โอ๊ะ....ซีดด..พี่ตรงนั้นเสียวเหลือเกิน...อูยยย..พี่มานะดูดอีกคะตรงนั้น..ดูดอีกปานเสียว...โอยยย..ดูด.....อูยย...พี่มานะ...โอวว...ซีดด....เร็วๆคะพี่เร็ววววว....โอยยยเสียว..." ปานเสียวจนรู้ว่าตัวเองกำลังจะเสร็จอีกแล้ว ปานยกเอวร่อนกับปากพี่มานะแล้วเอามือดหัวพี่แรงๆ กดกับเนินแรงๆ "โอ๊ะ....ซีดด..พี่มานะ...โอยยยพี่มานะเร็วๆ...ออ่ายยย...ซีดด...เสียวเหลือเกินตรงนั้นพี่..เสียว...ดูดอีกคะพี่มานะดูดอีกดูดแรงๆ..โอยยยพี่ปานจะทนไม่ไหวแล้วนะ...ทนไม่ไหวแล้วนะ...โอยย...เร็วคะพี่..เร็ว..ปาน..ปาน...โอ้ยย..ปาน...พี่มานะปานสะ....สะ....โอยยย....พี่ปานเสร็จ..เสร็จ.....เสร็จแล้ว...โอยยยเสร็จแล้วพี่ดูด..พี่ดูดอีก...ดูดอีก...โอยยยพี่ปาน...ปาน...." ปานถึงกับร้องและแอ่นเนินกับปากพี่มานะแรงๆ มือกดหัวพี่มานะแน่นเลย...มันเสียวเหลือเกิน เสียวแทบขาดใจ ปานนั่งพิงอย่างเหนื่อยอ่อนปล่อยให้พี่มานะเลียแบบนั้น "พี่มานะทำปานเกือบขาดใจเลย..เสียวจริงๆ....พี่มานะเก่งมากคะทำกับปานแบบนี้...ทำให้ปานเสียวแบบนี้..." พี่มานะเงยมองปานแล้วก้มเลียอีก ดูพี่มานะชอบมากตรงนั้นของปาน "คุณปานครับ...ถ้าหลังแต่งงานแล้ว..ผมจะมีโอกาสพบคุณปานอีกหรือเปล่าครับ" ปานนิ่งไม่ตอบพี่มานะ ปานขับรถเลยไปอีกนิดพี่มานะก็ลง พี่มานะหันมามองปานอีกครั้งก่อนที่ปานจะขับรถผ่านคัวเขา...."พี่มานะ...ปานก็ไม่รู้นะว่าจะเจอกับพี่มานะอีกหรือเปล่า...ก็ลองดูแล้วกัน" ปานกดกระจกบอกพี่มานะก่อนจากกัน.
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง