ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก๊อบมาครับลองดู

เริ่มโดย luzifce12, มกราคม 11, 2010, 05:14:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

luzifce12

แถวอาพาท์เมนท์ผมใกล้กลับมหาลัยเอกชนชื่อดังแห่งหนึ่ง ห้องพักผมเป็นห้องพักรวมราคาไม่แพงนัก
จึงมี นศ.มาอยู่เยอะพอสมควรส่วนมากเป็นนศ.หญิง แล้วแถวนั้นก็หมู่บ้านกำลังก่อสร้างอยู่และมีบ้านพัก
คนงานก่อสร้างอยู่ไม่***งกันนักตอนเย็นพวกมันชอบมานั่งมองนศ.หญิง ที่ห้องพักผมทุกวัน
วันนั้นผมต้องเคลีย์งานให้เสร็จจึงกลับบ้านดึกกว่าทุกวัน ซอยท่างเข้าห้องพักผมลึกไม่มากแต่ถ้าตอนดึกก็เปลียวใช่ได้เลย
ข้างทางก็มีแต่ต้นไม้
วันนั้นผมได้เย็นเสียงเหมือนมีคนทำอะไรอยู่แถวบ้านพักคนงาน ผมก็ไม่สนใจอะไรก็เดินผ่านปกติแต่ผมสังเกต
เห็นที่พื้นมีหนังสือเรียนตกกระจัดกระจายอยู่แล้วผมได้ยินเสียงดังผิดปกติมาจากห้องพักคนงาน
ผมจึงเดินเข้าไปตามเสียงผมพยายามหาช่องดูว่ามันทำอะไรกันอยู่ จนเจอช่องประตูสังกะสีที่ปิดไม่สนิทอยู่
ภาพที่เห็นผมไม่อยากเชื่อเด็ก นศ. กำลังถูกคนงานก่อสร้างตัวดำใหญ่ 3 คน รุมข่มขืนอยู่ ผมจำเธอได้เพราะ
เธออยู่อาพาท์เมนท์ที่เดียวกับผมเพราะเธอเป็นคนสวยหน้าตาดี ออกหมวยๆ สูง หุ่นดีมาก อกเป็นอก เอวเป็นเอว
สะโพกเป็นสะโพก เอ็กซ์มากคับชุดนักศึกษาที่เธอใส่สุดยอดคับ รัดติ๋วมาก กระโปรงงี้โครตสั้นฟิตแถมผาอีกต่างหาก
แต่ตอนนี้มันอยู่ตรงหน้าผมแล้ว ไอ้สามคนทำสิ่งที่ผมคิดได้แต่คิดไม่กล้าทำ คนแรกมันจับแขนเธอแล้วเอามือปิดปากเธออยู่
ส่วนคนที่สองจับขาเธอไว้ ส่วนคนที่สามมันกำลังถอดผ้าขาวม้าอยู่ ผมได้ยินมันพูดว่า "พวกมึกจับมันไว้"
เธอพยายามร้องสุดเสียงแต่ผมเห็นสีหน้าเธอตอนนั้นน่าสงสารอยู่ แต่มันได้อารมณ์มากคับเหมือนในหนัง x เลย
เธอพยายามดิ้นหนีสุดชีวิตแต่สู้แรงไอ้ดำแต่ไม่ได้สักนิด กระโปรงที่สั้นอยู่แล้วตอนนี้มันยิ่งเปิดอาซ่าจนเห็น
กกน สี ขาวลายดอก อย่างเห็นได้ชัดไอ้ดำมันถกกระโปรงเธอขึ้นไปถึงเอว เธอร้องลั่นเลย
มันจับขาเธอถ่างออกแล้วเอาหน้าไปซุกไซร์เนินนูนของเธออย่างเมามัน
ไอ้คนที่จับขาเธอไว้มันเปลี่ยนหน้าที่ไปหน้าเธอแทน มันบอก "จะช่วยให้เงียบเอง.....xxxพึงฝังมุกเพิ่มมาขอลองใช่หน่อยว่ะ "
มันเอาไอ้ด้ามดำของมันไปจ่อที่ปากเธอบอกอมของมัน เธอสายหน้าหนี มันจับหน้าเธอหันมาแล้วเอา
ไอ้มุกยัดเข้าไปที่ปากอันน้อยนิด ได้แค่ครึ่งเดียวปากแถบแหกเธอได้แต่ร้อง มันยังพยายามยัดเข้าไปอีกเธอถึงกับสาย
หัวหนี มันยิ่งได้ใจยัดเข้าไปอีก มันชักเข้าชักออกได้สักพักสีหน้าเธอเริ่มคิ้วขมวด เริ่มมีเสียงร้องนิด ผมว่าเธอเริ่ม
เสียวลิ้นเพื่อนมันแล้วหละ แต่อาการเธอยังฟื่นๆๆอยู่ มันเริ่มยัดเข้าเร็วขึ้นๆๆเธอร้องไห้ออกมา มันบอกว่า
" พี่จะออกแล้วน้อง......อ้า....." มันพ้นใส่เข้าปากเธอ มันบอกให้กลืนเข้าไป เธอได้แต่ร้องไห้
แต่ตอนนี้ช่วงล่างเธอว่างเปล่า กกนเธอไปกองอยู่ปลายขา ส่วนกระโปรงสั้นฟิตถกไปอยู่ที่เอวแล้ว
ทำให้ผมเห็นเนินนูนได้ชัดขึ้นมากกว่าเดิม มันช่างสวยอะไรเช่านี้ มีขนลำไลโนกใหญ่มาก ไอ้คนที่สามมันพูดว่า
"กลีบแม้ยังชิดอยู่เลยว่ะ.....เฮ้ยพวกเจอของซิงว่ะ....พี่ขอเปิดซิงนะน้อง "
มันเริ่มเอาไอ้ดำน้องมันไปจ่อที่ร่องเธอ ถูไถสักพักแล้วดันเข้า เธอถึงกับสะดุ้ง แต่เข้าไปได้นิดเดียวถ้าจะฟิตมาก
มันพยายามดันเข้าไปอีกที เธอถึงกับสะดุ้งเฮือก ร้องเสียงหลงดังลั่น มันยัดเข้าไปอีกเธอดิ้นพานเลย เธอร้องขอ
มันให้เอาออกมันยิ่งดันเข้าไปอีกจนเกือบสุดได้มั้ง มันเริ่มเอามือไปลูบที่น่าท้องเธอค่อยๆขึ้นไปจน ที่น่าอกเธอ
แล้วเริ่มขย้ำอย่างมันมือ น่าอกเธอใหญ่พอดู ยังไม่เต็มมือมันเลย มันบอกว่า "ได้แต่มองวันนี้หละว่ะ..โครตแข็งสูงมือดีว่ะ"
เธอร้องอย่าทำฉันได้โปรด มันทั้งบีบ ทั้งขย้ำอย่าสนุกมือแล้วมันกระชากเสื้อเธอออกจนกระดุมหลุดมาที่
ประตูผมเลย เธอร้องว่าอย่าดังลั่น มันเผยให้เห็นออกที่ซ่อนรูปมันทั้งใหญ่ ขาว น่าฟัดมาก
มันบอก"โคตร... น่าเลยว่ะ" มันเอามือล้วงเข้าไปขย้ำต่ออย่างสนุก มันเอาเวลาที่เธอเพ้อ ดังxxxมันจนมิดด้ามโดยไม่รู้ตัว
มันยัดเข้ายัดออก ที่หละนิดๆๆๆ สนเริ่มเร็วขึ้นๆๆๆ มือมันยังขย้ำนมไปด้วยxxxไปด้วย ตอนนี้เพื่อนมันอยู่
ข้างหลังเธอ เธออยู่ในท่าพิงเพื่อนมันอยู่ นอนขาถ่างออก อีกคนก็ดูดหัวนมเล่นอย่างสนุกทั้งดูดทั้งเลีย
เธอก้มหน้านิดนึงผมตกลงมาหน่อยดูเอ็กซ์มากคับสีหน้าเธอออกเสียวนิดๆๆ ที่ปากมีคราบน้ำเลอะอยู่เต็มหน้าเลย
มันเด้าเธอแรงขึ้นมาก จนตัวเธอสั้นไปทั้งตัว เธอโยกหัวไปมาผมเธอสวยมากสีออกน้ำตาลตอนนี้ดู x มากคับ
เธอร้องว่า "โอ้ยเจ็บ........เอามันออกที.......เจ็บจะตายอยู่แล้ว.......โอ้ยๆๆ......" ร้องไปร้องไห้ไป น่าสงสานนะ
แต่..... มันเริ่มเปลี่ยนท่า ให้เพื่อนที่อยู่ข้างหลัง จับเธอยกขึ้น แล้วมันยืน มันจับก้นเธอแล้วแล้วโยก เธอร้อง
ดังกว่าเดิมอีก มือเธอไม่ต้องมีใครจับแล้วเธอกอดคอมันแน่ มันยิ่งได้ใจ สักพักมันจับเธอนั้งทับกับมัน
แล้วให้
เธอโยกให้มัน ทีแรกเธอก็ไม่โยกเองมันโยกเองก่อนจนได้จังหวะเธอก็โยกตาม แต่มือเธอก็ กอดคอมันแน่
เธอพูดว่า "โอ้ย......พี่......พอเฮอะ.....ไม่ไหวแล้ว.....โอ้ย.....ปล่อยหนูเฮอะ........" ในใจเธอคงไม่อยากสนุกกับมัน
แต่อยากกับแฟนมากกว่า มันบอก "มากสนุกกับพี่ดีกว่า.....น้องก็ชอบไม่ใช่หลอ......." เธอว่า "ไม่......อย่า.........โอ้ย
ซี้ด.....เจ็บ......โอ้ยหนูเสียว........อย่า" เธอเริ่มโยกไปมาอย่างเป็นจังหวะ โยกซ้าย โยกขวา ผมเธอยาวมาก มันสยายดู
Xxxx มากคับ ทั้งสบัดซ้ายที ขวาที สุดยอดแล้วเสื้อก็เปิดเหลือแค่กระดุมเดียว มือมันก็ขย้ำอย่าต่อเนื่องไม่หยุดเลย
มันจับเธอนอนลงแล้วโยกอย่างแรง เธอถึงกับ ร้องเสียงหลง สีหน้าเธอ x มาก เหมือนนางเอก AV - JP มาก
เธอบอกว่า "ไม่ไว้แล้วออกที.......โอ้ย" ผมว่ามันคงเข้าใจว่า ให้พ่นใส่มั้ง มันซอยยิกเลยคับ เธอดิ้นพ้านแลยคับ
มันโยกสามสี่ ที ก็หยุด เอาหน้าซุกอกเธอ เธอร้องให้นักกว่าเดิมอีก มันบอก "ร่องน้องโคตกมันเลยว่ะ"
แล้วเพื่อนอีกสองคนก็เข้าคิวต่อจนเสร็จ ไปคนหละยก ผมนั่งรอเจมต่อแต่ตะคิวกินขาผมล้มไปโดนถังปูน
พวกมันเดินออกมาแล้วบอกผมว่าxxxรู้ว่าxxxดูอยู่ xxxก็ไม่อยากติดคุก มาเอานังนี้เป็นค่าปิดหรืออยากโดนxxxฆ่าแทนหา
ผมบอกมันว่าก็ได้ถ้าไม่อย่าติดคุก ก็หนีไปสะ xxxตำรวจนอกเครื่องแบบอาสาสมัครโว้ย ไอ้พวกพม่าทำหน้ารุกรี่รุกรน
สักพักก็วิ่งหนีตัวใครตัวมัน
ผมเดินเข้าไปใจผมสั่นหละลั่ว เธอตาเบอมาก เธอจำผมได้ เธอเรียกผมว่าพี่ ตอนนี้เธอดู x มาก ผมอุ้มเธอไปที่ห้องผม
แต่สภาพเธอดูน่ามาก เธอไม่ได้สติในตอนนี้ ผมเอามือไปจับอกเธอมันช่างใหญ่สู้มือผมจิง ๆๆ โนกนูนก็โครตใหญ่
ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมจัดแจงถอดเสื้อผ้าออก เข้าไปกอดเธอแน่เธอสะดุ้ง เธอว่า "พี่.....อย่า......" ผมเอาหน้าซุกอก
เธอมันช่างหอมมาก ผิวเนียน ขาว อกใหญ่นุ่มหน้าผมมาก ไอ้หนูผมแข็งมานานแล้วจ่อแค่นิดเดียวก็เข้า คงเป็น
เพราะมีน้ำนำร่อง แต่ยังฟิตอยู่ ผมทั้งโยก ทั้งขย้ำนม มันช่างสวรรค์จริง ๆๆ ผมจับขาพาดบ่าข้างเดียวแล้วโยกๆๆๆ
เธอร้องสุดเสียงเลยคับ แต่คราวนี้เสียงเธอต่างจากพวกนั้นมันดูมีความสุขมากกว่า ผมยิ่งได้ใจจับเธอยกก้นขึ้น
แล้วโยกๆๆ เธอร้องดังกว่าเดิมอีกคับ ผมเอาเธอหลายท่ามาก เท่าที่จะนึกออกในตอนนั้น มาจบถ้าแบสิกคับ
ขาพาดบ่าสองข้างแล้วโยกๆๆๆ ที่จำได้เธอบอกว่า "น้องเสียว........พี่ช่วยน้องที่......." ผมก็ไม่ชอบขัดใจใครด้วย
ผมซอยยิกๆเลยคับ เธอร้องอย่ามีความสุขมาก ผมเสร็จเธอก็เสร็จ ผมนอนกอดเธอทั้งคืน ตอนเช้าเธอตื่นมาก
คุยกับผมบอกว่าอายกับสิ่งที่เกิดขึ้นแต่ พี่มาช่วยหูไว้ไม่ให้มันฆ่าปิดปากหนู ไม่งั้นหนูคงเป็นศพไปแล้ว
พี่ชอบหนูไม่ ผมบอกชอบสิรักด้วย เธอบอก หนูจะย้ายมาอยู่ห้องพี่ได้มั้ย ผมบอกว่าได้สิ แล้วเธอก็มาย้ายมาอยู่กับ
ผมจากนั้นเราก็เอากันเกือบทุกคืน เดียวนี้เธอเก่งกว่าเดิมมาก อมก็เก่ง เอาก็เก่ง ผมเหมือนได้นางฟ้ามาครอบครอง
เพื่อนผมยังงงว่าxxxได้เด็ก นศ มาเป็นแฟนได้ไงว่ะแถม โครตสวยอีกต่างหาก พวกมันอิจฉาผมสุดๆๆ แต่แค่ครั้งนั้น
ผมยอมที่จะคบเธอ....ไว้คราวหน้าจะมาเล่า ลีลาเธอว่าเด็ดแค่ไหน