ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอมให้เพื่อนรุมแฟน

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 12, 2010, 06:11:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ครั้งเมื่อประมาณสิบปีก่อนตอนนั้นผมยังเรียนอยู่ในระดับปวส. ผมเช่าอพาร์ตเมนต์อยู่กับเพื่อนแถวหน้ารามฯ อยู่ด้วยกันก็รวมสี่คนทั้งผมด้วย เวลานอนก็ต้องนอนรวมกันแต่ดีหน่อยที่ห้องนอนค่อนข้างกว้าง ผมกับเพื่อนอยู่กันมาขึ้นปีที่สาม ก็เรื่องธรรมดาที่พวกเราจะมีแฟนกันแต่ก็ไม่ได้จริงจังเป็นตัวเป็นตนนัก ก็เลยต่างแยกๆกันไป จนช่วงเวลานั้นที่ต่างคนก็ต่างว่างเว้นไม่มีหญิงควงกันเลย ยกเว้นผมที่ไปจีบน้องโรงเรียนอาชีวะเอกชนมาควงได้อยู่ร่วมปีแล้ว ซึ่งปัจจุบันเราก็แต่งงานกันมาห้าหกปีแล้วและมีลูกของผมอีกหนึ่งครับ ผมกับแฟนเราต่างเข้าอกเข้าใจกันเป็นอย่างดีในแทบทุกๆเรื่อง แม้แต่เรื่องเซ็กซ์ถึงแม้ขณะนั้นเราจะยังศึกษาอยู่ก็ตาม ผมก็รู้ว่าเธอเคยมีแฟนมาก่อนแล้ว คือเคยโดนแฟนเก่าเธอร่วมเพศมาแล้วหลายที ซึ่งเธอก็ไม่ได้ปิดบังแถมยังเล่าให้ผมฟังซะอีก ถ้านับเวลาในช่วงนั้นผมยังไม่เคยรู้จักคำว่าสวิงกิ้งเลยแต่ผมกลับชอบให้แฟนผมเล่าเรื
่องราวเก่าๆที่เธอโดนแฟนเก่าร่วมเพศกับเธอให้ฟังเป็นประจำแล้วผมก็ร่วมเพศกับเธอซ้ำหล
ังจากที่เธอเล่าให้ฟังอีกที ส่วนมากแฟนผมจะมานอนค้างกับผมช่วงวันหยุด ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ปกติเวลาที่เราจะร่วมเพศกันนั้นจะเป็นช่วงเวลากลางวันซะมากกว่าโดยเพื่อนผมมันก็เข้า
ใจ พวกมันก็จะไม่อยู่บ้านกันในช่วงนั้น ส่วนเวลานอนผมกับเพื่อนๆจะนอนเรียงกันเป็นแถว แต่ถ้าแฟนผมมา เธอก็จะไปนอนด้านริมแทน ทุกอย่างก็ปกติดีแฟนผมกับเพื่อนๆก็สนิทสนมกันดียิ่ง อย่างที่ผมบอกว่าตอนนั้นยังไม่รู้จักคำว่าสวิงกิ้งผมก็ยิ่งไม่ได้คิดอะไรเลย ขนาดเพื่อนผมมันแซวแฟนผมเจ็บๆ เธอก็ไม่ได้โกรธอะไรแถมมีแซว กลับเจ็บพอๆกัน ก็สนุกสนานกันดี เรื่องเหลวไหลสมัยเรียนมันก็มีกันบ้าง บางทีก็เข้าผับกินเหล้าเป็นธรรมดา เย็นวันหยุดเราก็นัดกันไปเที่ยวผับเพลงเพื่อชีวิตแถวๆ หน้ารามฯนั้นแหละ ถ้าใครรุ่นๆผมคงทราบดีว่าช่วงนั้นเพลงเพื่อชีวิตกำลังเฟื่องว่างั้นเถอะ เหมือนเดิมตามปกติห้าคน หลังจากดื่มกินกันจนดึกก็กลับมานอนกัน คราวนี้มันก็มีปัญหาเพราะทั้งผมและแฟนถ้าลงได้เมา มันก็อยากร่วมเพศกันซิ หรือตอนนั้น อาการนี้เขาเรียกแอลกอฮอล์ลงไข่ ส่วนผู้หญิงนี่ไม่รู้ว่าเขาเรียกอะไร แต่ผมว่าน่าจะเรียกว่า แอลกอฮอล์ลงหอยนะ พอเข้านอน แฟนผมนะคงจะมึนๆกว่าผมแน่แต่ผมก็ไม่ได้สนใจดู ปกติเราจะไม่ร่วมเพศกันเลยในตอนกลางคืนที่มีพวกเพื่อนผมนอนอยู่ด้วย แต่พอเมาได้ที่ทั้งๆที่แฟนผมก็อายแต่ก็ยอมให้ผมเอา แต่เอาแบบเบาๆเงียบๆ จนห้าหกครั้งแฟนผมก็เริ่มชินซิ แถมตอนเช้าเธอยังโดนพวกเพื่อนผมแซวเอาจนเธออายหน้าเขียวหน้าแดง จนคืนหนึ่งไม่ดึกเท่าไหร่หลังจากไปเที่ยวผับกลับมาแต่ดีกรีพอควร แฟนผมก็ออกอาการเมามากกว่าปกติพอเข้านอนดับไฟหมด ผมก็เริ่มเล้าโลมแฟนผมทันที แฟนผมก็คงจะลืมตัวเพราะปกติเราจะแค่ดึงกางเกงลงพอร่วมกันได้เท่านั้น ผมถอดเสื้อผ้าแฟนผมจนหมดมือผมก็ลูบไล้ล้วงรูรักของเธอจนน้ำเมือกเยิ้มเปียกลื่นเนินไ
ปหมด ปากผมก็ดูดนมแฟนผมซึ่งเธอก็โอบกอดคอผมอยู่ ผมจึงเลื่อนหน้าขึ้นไปจูบกับเธอมือข้างหนึ่งก็เอื้อมมาจับท่อนผมกระทอกเบาๆ เราเริ่มจะร้อนขึ้นทุกที แฟนผมดูเหมือนจะลืมตัว ขนาดหนักจนไม่ได้คิดว่ายังมีเพื่อนผมที่ยังนอนอยู่อีกตั้งสามคน แต่ผมกลับไม่ได้คิดยังงั้น ตอนนั้นกลับอยากลองให้เพื่อนผมร่วมเพศกับแฟนผมดู อาจจะเพราะดีกรีมากก็ได้ที่ทำให้เกิดอาการอย่างนั้น ผมรู้ว่าเพื่อนผมยังไม่มีใครหลับกันหรอก ในขณะที่ผมดูดนมแฟนอีกครั้ง ผมจึงค่อยๆเอื้อมมือไปสะกิดเพื่อนผมคนที่นอนติดๆกับผม ครั้งแรกเงียบ อีกครั้งเงียบอีก คราวนี้ผมเลยเอานิ้วแยงรูรักของแฟนผมจนเปียกลื่นแล้วเอาไปป้ายจมูกมัน ได้ผลแฮะผมเลยเอามือตบเบาๆที่ท่อนของเพื่อนผม โอ้โหท่อนมันแข็งปั๋งเลยครับ ผมก็เลยดึงตัวมันเบาๆ นั้นแหละผมก็รู้สึกว่ามันขยับตัวขยุกขยิกๆ คงจะแก้ผ้าแล้วมันก็ค่อยๆคลานเข้ามาทาง ปลายเท้าแฟนที่นอนหงายขาถ่างอ้าซ่าให้ผมลูบล้วงรูรักของเธอ ซึ่งผมก็คล่อมทับตัวแฟนผมครึ่งตัวด้านบนอยู่ ถึงจะมืดจนมองไม่เห็นตัวกัน แต่ผมก็รู้ว่าเพื่อนผมน่ะมันแก้ผ้ามานั่งคุกเข่าอยู่ที่หน้าขาแฟนผมแล้วในใจผมเต้นตุ
บๆด้วยความตื่นเต้น ถ้าถามว่าความหึงหวงของผมมีไม๊ นาทีนั้นผมบอกได้เลยว่าไม่มี มีแต่ความตื่นเต้นและอารมณ์ทางเพศที่มีมากจริงๆ ผมเอามือคลำตัว เพื่อนผมมันก็คงไม่ต่างจากผมนัก ส่วนแฟนผมนั้นก็นอนบิดตัวแอ่นหน้าอกให้ผมดูดอย่างมีอารมณ์เช่นกัน ผมดึงตัวเพื่อนผมเข้ามาจนติดหน้าขาแฟนผม ผมคลำตัวมันจนเจอท่อนของมันที่จ่อติดเนินรักของแฟนผมแล้วผมจึงกระทอกท่อนของมันร่นเป
ิดหนังห่อหุ้มออกพร้อมถูไถที่ปากรูรักของแฟนผมจนหัวบานของมันจมเข้าไปในรูรักของแฟนผม
นิดหน่อยผมจึงเอื้อมมือไปดึงสะโพกของเพื่อนผมเข้ามาอีก มันคงจะทำให้ท่อนของมันไหลเข้าไปในรูรักของแฟนผมแล้วเพราะมันมืดผมเอามือคลำดูเนินรั
กของแฟนผมอีกครั้ง หัวใจผมมันก็ต้องวูบวาบอีกครั้งเพราะมือผมไปสัมผัสกับเนินรักของแฟนผมที่อ้าคาคาบท่อ
นแข็งและร้อนของเพื่อนผมอยู่ เมือกลื่นบางส่วนเท่าที่นิ้วของผมสัมผัสได้มันลื่นเลอะโคนท่อนของเพื่อนผม ผมไม่รู้ว่าแฟนผมจะรู้ตัวแล้วหรือไม่เพราะเธอยังคงกอดคอผมแน่นโดยที่ผมก็ยังคงทั้งดู
ดนมเธอไปมือก็คลำเนินรักของแฟนผมไปด้วย ผมรู้สึกในความมืดว่าเพื่อนผมที่คุกเข่าอัดท่อนใส่รูรักของแฟนผมมันกำลังกระเด้งสะโพ
กยาวๆ ช้าๆอยู่นั้นมันกำลังเริ่มเร่งจังหวะจนแฟนผมแอ่นสะโพกขึ้นรับการกระแทกท่อนของเพื่อน
ผม พอผมเห็นมันเร่งจังหวะกระแทกเอ็นใส่รูรักของเธอ ผมก็รู้ว่าอีกไม่นานมันก็คงจะน้ำแตกแน่ ส่วนแฟนผมที่ยังคงกอดคอผมแน่นอยู่นั้นผมรู้ได้ว่าน้ำเธอแตกรดท่อนเอ็นเพื่อนผมแล้วหนึ่งที ผมจึงเอื้อมแขนไปหาเพื่อนผมอีกคน ในใจของผมตอนนั้นก็คิดว่าไม่อยากให้ขาดตอนถ้าเพื่อนผมคนแรกเสร็จกับแฟนผมแล้วอีกคนก็
จะได้เอาต่อได้เลย ก็ไม่ผิดหวังผมเอามือคลำดูมันนอนแก้ผ้ารอกันอยู่แล้ว ผมดึงแขนมันให้เข้ามาใกล้ พอดีกับที่เพื่อนผมคนแรกมันกระแทกท่อนเอ็นใส่รูรักแฟนผมจน ได้ยินเสียงหน้าขามันกระทบเนินรักแฟนผมจนดังปึกๆๆ ถี่กระชั้น จนผมได้ยินเสียงของมันร้องฮึบ...แล้วเสียงก็เงียบ ผมเอามือลูบที่สะโพกมัน ผมก็รู้สึกได้ว่าตัวมันเกร็งและมือมันคงดึงสะโพกแฟนผมให้เนินรักอัดกับท่อนเอ็นของมั
นแล้ว มันแช่ท่อนนิ่งอยู่ จนผมต้องเอามือดันตัวมันเบาๆออก พอมันดึงท่อนเอ็นออกแฟนผมก็ซี๊ดปากเบาๆ แต่กอดผมแน่นอยู่ ผมเอื้อมมือไปดึงแขน เพื่อนผมคนที่สองเข้ามาทันทีที่เพื่อนผมคนแรกถอยออกไปนอนแผ่ข้างๆตรงข้ามกับผมที่ยัง
ทำหน้าที่ดูดนมแฟนผมอยู่อย่างต่อเนื่อง เจ้าเพื่อนผมคนที่สองมันก็คลานเข้ามาในท่าเดิมกับเพื่อนผมคนแรก ผมก็ทำหน้าที่เหมือนเดิม แต่คราวนี้นิ้วของผมได้ สัมผัสความเปียกเยิ้มมากมายที่ปากทางรูรักของแฟนผม ไม่ยากนักสำหรับท่อนเอ็นอันที่สองที่มันจะได้อัดรูรักของแฟนผม มีเพียงแต่เสียงซี๊ดปากเบาๆของแฟนผมเท่านั้นที่ผมได้ยินในความมืด เสียงกระแทกท่อนเอ็นอันใหม่ปะทะเนินรักของแฟนผมดัง ปึกๆๆ ได้ไม่เท่าไหร่เสียงของมันก็เปลี่ยนเป็นแปะๆๆแทนคงเพราะเมือกอสุจิของเพื่อนคนแรกผสมเมือกรักของแฟนที่เริ่มไหลเยิ้มออกมาแล้วแน่
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง