ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายพรานกับสมันน้อย

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 14, 2010, 01:07:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

น้องนก เป็นเด็กสาววัย 14 ที่มีหน้าตาน่ารัก เริงร่า สมวัย ให้ความสนิทสนมกับผม ซึ่งเป็นครูของเธอมากๆ อาจเป็นเพราะผมเป็นเพื่อนกับอาเธอด้วยก็ได้ ผมได้ไปมาหาสู่บ้านอาเธอและได้พบเธอเป็นประจำ ตั้งแต่ครั้งที่เธอยังเรียนประถมหก ดังนั้นเธอจึงเรียกผมอย่างสนิทปากว่า "อาว์" เมื่อเด็กๆ ขณะที่เธอายุเพียง 12-13 ความที่สนิทสนมกันมากๆ ความไว้เนื้อเชื่อใจก็มีมาก ด้วยเหตุนี้ บางวันที่ว่างๆ เธอได้ขอให้ผมสอนเธอหัดขับรถมอเตอร์ไซค์ ซึ่งอาเธอก็ได้อนุญาต โดยผมรับปากว่าต้องเป็นตอนหัวค่ำนะ เพราะว่ากลางวันร้อนและงานยุ่ง เมื่อได้ออกไปหัดขับ ผมได้ให้เธอนั่งข้างหน้า ผมให้ลองจับคันเร่ง โดยมีผมคอยประคองอยู่ เมื่อหัดได้ชั่วครู่ คูอย่างผมที่ยังโสดเปลี่ยวเหงาอยู่นานพรลันต้องตื่นตัว เพราะว่า ตะโพกหรือตูดของ น้องนก ซึ่งวันนั้นเธอใส่กางเกงวอร์ม มาเบียดแซะเข้าที่กางลำตัวของผมพอดี ด้วยความที่ผมชอบจับเจ้าหนูให้หันหัวขึ้นข้างบนอยู่แล้ว ดังนั้นเมื่อมันตื่นตัว มันจึงพาดลำตัวของมันเข้ากับตะโพกเธออย่างเหมาะเจาะ เมื่อออกไปนอกเมืองและถนนค่อนข้างมืดหน่อย ผมได้ลองปล่อยมือให้เธอขับเอง พร้อมเอามือมาโอบรอบเอวบางๆนั้น วางมือไว้ที่กระโปกน้อยๆ ที่ซ่อนตัวอยู่ในกางเกงวอร์มที่นุ่มๆ นั้น น้องนกตื่นเต้นกับการขับรถเป็นครั้งแรก จึงลืมระแวงไปว่า มือของผมที่วางทับไปบนนาผืนน้อย และวัดความงามอวบหนานั้นอยู่ ยอมรับว่าของเธอนั้นอวบเกินอายุจริงๆ ด้วยความที่เป็นมอเตอร์ไซค์ผู้ชาย ที่มีถังน้ำมันใหญ่อยู่ข้างหน้า กอปรกับขาที่ยังไม่ยาวนัก ได้บังคับให้เธอต้องอ้าขาออก เสมือนว่าได้อ้ารอรับมือผมอยู่ในที หีน้อยๆ ได้ถูกมือหยาบกร้านนั้นลูบไล้ไปมา ผมกระซิบสอนน้องนกพร้อมกับสูดดมความหอมของแก้มสาวน้อยเข้าปอดอย่างชื่นอารมณ์ ช่วงล่างกลางลำก็อัดเข้าตะโพกนุ่มนั้นอย่างตั้งใจในยามที่รถตกหลุมหรือเธอเหยียบเบรค
เมื่อกลับมาถึงบ้านผมได้ถอยห่างออกมาเพื่อไม่ให้ใครสงสัย แต่เมื่อเธอเดินเข้าไปในบ้าน เห็นเธอใช้มือลูบไปมาที่ก้นตัวเอง คงจะรู้ว่าอะไรหนอที่อุ่น ดุนดันไปที่ก้นน้อยๆ เมื่อครู่เวลาผ่านไป 2 ปี ที่ผมและน้องนกยังคงได้ใกล้ชิดกันเช่นนั้น มีบางวันที่ผมและเด็กๆ ต้องเดินทางไปจังหวัดลำปาง ซึ่งอยู่ไม่ห่างจังหวัดแพร่ ขากลับ อากาศหนาวมาก ผมนั่งอยู่ด้านหลังรถกระบะ โดยมีน้องนกนั่งเบียดซุกตัวอยู่ใกล้ๆ ใต้ผ้าห่มมือของผมได้โอบตัวเธอเข้ามา พร้อมกับสอดมือลอดใต้แขน รวบไปที่อกของเธอซึ่งกำลังขึ้นเป็นกระเปาะ คลำคลึงอยู่อย่างนั้น เธอตัวสั่น อาจเป็นเพราะความหนาวหรือตื่นตระหนกกับการต้องมือชายก็ไม่รู้ อยู่มาวันหนึ่งเมื่อผมกำลังอาบน้ำอย่างเพลิดเพลินอยู่ที่ห้องพัก ซึ่งไม่ไกลไปจากบ้านน้องนก ผมรู้ว่ามีเสียงคนเดินมาที่น้าห้องน้ำ ที่ขอบด้านล่างพังไปแล้ว ผมมองไปที่นั่น พบสองเท้าน้อยๆ ของใครไม่รู้แอบยืนอยู่ เดาเอาว่าต้องเป็นใครไม่ได้ ยิ่งเมื่อได้ยินเพื่อเธอเรียกหาอยู่ข้างล่างจึงรู้ว่าเป็นน้องนกแน่ๆ ผมรู้ว่าเธอแอบมาดูด้วยความอยากรู้ตามวัย แต่ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ตัว ได้หันหน้าเจ้าหนูที่ชูผงาด ขัดล้าง ถู ชูคออวดสายตาที่ผมรู้ว่าแนบรูเข้ามาดู (ที่รู้ เพราะผมใช้รูนี้แอบดูเธอและคนอื่นๆ อาบน้ำมาแล้ว ในยามที่ต้องมานอนเป็นเพื่อนคนอื่นๆ เพราะที่ทำงาน-ห้องพักผมมีแต่ผู้ชาย) ผมชักไปมา แต่เมื่อเพื่อนเรียกเธอได้รีบผละจากไปต่อมาในขณะที่ผมกำลังนอนอ่านหนังสืออย่างเพลิน
ๆ และสบายๆ ในชุดเกือบนุ่งลมห่มฟ้า ทั้งกายมีเพียงผ้าขาวม้าผืนเดียว น้องนกได้มาเคาะประตูเรียก "อาว์ ๆ อาเพียงให้มาตาม" ผมรีบไปเปิดประตูรับทั้งที่เจ้าหนูที่ซ่อนตัวอยู่ใต้ผ้าอย่างอิสระผงกหัวหงึกหงัก เมื่อจับประเด็นได้ว่ามีเรื่องอะไรแล้วผมได้บอกเธอให้รออยู่ก่อน พร้อมกับหันกลับเข้าห้องเพื่อใส่กางเกง ผมรู้ว่าเธอมาคนเดียว จึงแกล้งไม่ปิดประตู พร้อมกับปลดผ้าขาวม้าที่นุ่งแทนผ้าเช็ดตัวตามความนิยมประจำถิ่น พร้อมกับชำเลียงตามองไป รู้ว่าเธอมองดูผมด้วยความอยากรู้เช่นเคย เมื่อแต่งตัวแล้วจึงเดินเข้ามาหา พร้อมกับพาเดินลงชั้นล่าง เพราะทางที่เธอขึ้นมานั้นเป็นประตูที่มีบันใดขึ้นได้จากด้านนอก แต่เมื่อประตูต้องเปิด-ปิดจากภายใน และใจของผมมีแผน จึงพาเดินลงอีกทางเพื่อสู่ห้องโถงชั้นล่าง ที่ปิดไฟมืดๆ ผมใช้มือโอบไหล่ พาเดินไปชั่วครู่ จึงหยุดและหันจับตัวเธอมาเผชิญหน้า สบตากับน้องนก ที่จ้องตอบแบบบ้องแบ๊วและตระหนกในทีพร้อมกับก้มตัวลงไปหา ใบหน้าที่สวยงามนั้น หอมไปที่แก้มขาว และควานหาปากนิ่มนั้น เมื่อพบจึงจุ๊บไป 1 ทีเพื่อหยั่งเชิง น้องนกเธอสะเทิ้นขวยอาย ผมได้เธอจึงจูบปากเธออีกครั้งอย่างดูดดื่ม แม้จะตัวเล็กแต่เธอก็เผยอปากสู้อย่างเต็มที ผมคอยทีอยู่แล้วจึงฉกลิ้นเข้าไปควานทั่วปาก เมื่อพบลิ้นเธอที่ฉกออกมาแลกอย่างตื่นๆ จึงดูดดุนไปมา ชั่วครู่ มืออีกข้างที่ว่างจากการโอบจึงสอดเข้าไปที่ชายเสื้อยึดสีแดงนั้น ลูบผ่านหน้าท้องขึ้นไปที่ทรวงอก พบกับดอกตูมน้อยๆ ของบัวแรกแย้ม ที่ชูช่ออยู่ใต้บรานิ่มๆ ตัวน้อย ที่ห่อหุ้มนมของสาวน้อยแบบทนุถนอมนั้น ผมดันบราน้อยๆให้ขึ้นพ้นดอกบัวนั้น พบว่านอกจากจะใหญ่กว่าที่เคยสัมผัสเมื่อ 2 ปีก่อนแล้ว ยังพบว่า วันนี้มันได้ชูยอดของมันออกมาท้ามือ ท้าลมอีกด้วย เม็ดไม่ใหญ่นัก แต่ก็รู้ว่าเจ้าตัวอารมณ์กำลังเตลิด และเพลินใจไปกับสัมผัสที่เธอใคร่รู้มานาน ผมคลึงมือไปมา พร้อมกับลดตัวลงมามุดหัวเข้าใต้เสื้อยืดนั้น ควานปากเข้าหาอกน้อยๆ คู่นั้น ใช้ปากขบเบาๆ ไปที่หัวนมน้อย พร้อมกับใช้ลิ้นดูดดุสลับไปมา มือของเธอโอบรอบคอผม พร้อมกับเยียดอกเข้าสู้ลิ้นอย่างเสียวสุดตัว แรกสาวเมื่อเจอครูที่สอนนอกตำราอย่างนี้ไม่เสียวไม่ได้แล้วผมยึดตัวขึ้นมาประกบปากเธ
ออีกครั้ง ดันตัวเธอไปติดผนังห้อง พร้อมกับควานมือขวาไปที่กางเกง สอดมือเลาะไปที่ขอบกางเกง ผ่านชั้นในตรงไปในนาผืนน้อย พบว่าตาน้ำของเธอหยาดหยดเปียกชุ่มนิ้ว บอกถึงความพร้อม ผมกดนิ้วกลางเข้าไปที่รอยผ่านั้น แต่มันไม่สะดวกมากนัก จึงละจากกรดูด แลกลิ้นชั่วครู่ ทรุดตัวลงไป พร้อมกับสองมือปลดตะขอกางกางเกง รูดลงไปพร้อมกับกางเกงในสีชมพู ดูด้วยสายตารู้ว่า เนินโหนกอวบอิ่มนั้น มีขนบางๆ ขึ้นคลุมโหนกนั้นเป็นสีเทาๆ ผมยื่นหน้าเข้าไปสูดดม พร้อมกับส่งสายตาขึ้นไปมอง พบว่าเอแหงนหน้าขึ้นไปอย่างเสียวสะท้าน ก็ผ่านร้อนหน้ามาแค่ 14 ปี เจอเข้าเต็มอย่างนี้จะทนไหวหรือ ไม่รอช้า ผมได้เลาะเล็มรีมฝีปากเข้าหานาผืนน้อยอย่างกระหาย ความหอมของสาววัยแรกแย้มกระทบเข้าจมูก ปลุกอารมณ์หื่นของชายวัย 25 ให้คุโชนยิ่ง ยิ่งเธอแบะขาออกเมื่อผมมุดหน้าเข้าหา พร้อมกับยื่นชิวหาเข้าหาเม็ดละมุดน้อยๆ ของเธอเข้าด้วยแล้ว เธอส่งเสียงครางสะท้าน "อาว์ขาๆ อย่าๆ ค่ะ อาว์ขา ไม่ไหวแล้ว อย่าทำนกๆ " ผมต้องยืดตัวขึ้นมา ประกบปากเข้ากับปากเธอ เพื่อปิดปาก กลัวใครมาตามเพราะเธอหายไปนานเช่นนี้ พร้อมกับปลดกางเกงตัวเองออก จับเอาไอ้ช่อนที่นอนตัวแข็งออกมาพ้นขอบกางเกงใน หันหน้าเข้าไปหา รั้งตัวเธอขึ้นมา ขี่คร่อมไปที่เจ้าหนูนั้น ด้วยความที่เธอตัวยังไม่สูงนัก แต่ผมสูงกว่า ขาเธอจึงไม่ถึงพื้น กอปรกับผมได้งัดเจ้าหนูของผมขึ้น ลำตัวของมันจึงพาดผ่านรอยผ่านั้นอย่างเต็มๆ ส่วนหัวนั้นไปจ่อที่ง่ามตูด เพราะความใหญ่และวัยเราต่างกัน แต่สวรรค์ไม่เคยปิดกั้นกับสัมพันธ์สองเรา ผมใช้สองมือโอบไปที่ตะโพกอวบนุ่ม ดึงรั้งเข้าหา สลับไปมากับการกระเด้า งัดเจ้าหนูเข้าไป ผมไม่กล้ายัดเจ้าหนูไปที่โตรกถ้ำนั้น เพราะอยากเก็บมันไว้ก่อน และกลัวปัญหาการตั้งท้อง การได้เสีย จะตามมา แต่ว่าวันนี้สมอยากในแง่ของการสัมผัส ซึ่งครั้งหนึ่งเพียงแค่นอกผ้า แต่วันนี้เต็มๆ รอยผ่าของน้องนก แผ่อ้าครอบเหนือเจ้าหนูของผม พร้อมกับอาบชโลมด้วยน้ำเมือกแห่งความเสียว ทำให้การเบียดเสียดสี มันลื่นไหล ในที่สุด ด้วยความที่เม็ดละมุดเบียดเสียดกับท่อนลำที่ร้อนเร่าเช่นนั้น บาดาลของนกก็ถึงจุดเดือด ได้งับหงึบหงับเข้าที่กลางลำของผมจนรู้สึกได้ อุทกธารที่อัดแน่นด้วยความเงี่ยนของผมถึงกับพังทลาย สายน้ำพุ่งผ่านง่ามตูดน้องนกไปตกที่พื้นและข้างพนังจนเลาะไปหมด ผมดูดดุนลิ้นไปมากับปากอวบนิ่มนั้นอีกชั่วครู่ และบอกเธอไปว่า "พอแค่นี่ก่อนนะ "
หลังจากค่ำคืนนั้นได้ผ่านไป ผมและน้องนก เด็กสาวยังคงแวะเวียนมาหาสู่กันอยู่ แต่ไม่มีโอกาสได้ทำดังที่เคยทำในครั้งนั้น ทุกครั้งที่เจอกัน ผมพยายามสบสายตากับเธอและยิ้มๆ ในทำนองย้ำเตือนถึงเหตุการณ์ของคืนก่อนโน้นในที สาวน้อยจะแสดงสีหน้าขวยเขิน แก้มแดงระเรื่อด้วยความอายทุกครั้ง เด็กสาวยังคงเริงร่าเหมือนเดิม เพียงแต่หนูน้อยในวันนี้ ร่างกายเริ่มโตขึ้น สาวน้อยดูจะสูงโปร่งขึ้นกว่าเดิม ตะโพกเริ่มเบ่งบาน ปทุมถันคู่งามดูเหมือนกำลังเต่งตูมได้ที่สมวัยสาว 15 ผมจะรู้สึกครึ้มๆ ในอารมณ์เสมอๆ เมื่อได้พินิจร่างงามสมส่วนและพวงแก้มที่เต็มด้วยเลือดฝาด อยากฟาดหนูน้อยให้สมอยากเสียทีแต่ไม่มีโอกาสงามๆ เสียเลย วันหนึ่งโอกาสทองได้มาถึง ที่บ้านของน้องนก(หมายถึงอาของเธอที่ดูแลน้องนก) ต้องเดินทางไปต่างจังหวัดกันหมด ได้ฝากสาวน้อยไว้กับผม ด้วยความไว้ใจที่เป็นเพื่อนกัน โดยหารู้ไม่ว่าได้ฝากเนื้อสมันน้อยไว้กับนายพรานผู้หิวโหยเสียแล้ว ซึ่งผมเองก็เต็มใจยิ่งกว่าเต็มใจ ยินดีอาสาที่จะไปรับ ไปส่งสาวน้อยไปโรงเรียนเอง หลังจากรับปากกับเพื่อนผมที่เป็นอานกเป็นที่เรียบร้อย พวกเขาก็เดินทางไป ปล่อยนกไว้กับผมลำพังผมพาน้องนกไปที่บ้าน เพื่อเอาเสื้อผ้า ของใช้ หนังสือเรียนไปเก็บ จากนั้นเราสองคน "อาว์-หลาน" ได้ออกไปรับประทานอาหารนอกบ้านกัน โดยมีน้องนกเป็นคนขับมอเตอร์ไซค์เอง ส่วนผมได้นั่งซ้อนท้าย สาวน้อยขับอย่างทะมัดทะแมง เก่งขึ้นมากในวันนี้ ขาไปยังไม่มืดดีนักผมจึงไม่ได้นั่งเบียดแซะ เพราะกลัวชาวบ้านว่าเอา แต่หลังจากรับประทานอาหารแล้ว ความมืดเข้ามาเยือน ผมได้ชวนสาวน้อยให้ขับรถเล่นกัน โดยให้หล่อนขับออกไปนอกเมือง อากาศทางภาคเหนือมันหนาวเย็นมากในฤดูหนาว ยิ่งขับผ่านคันคลองชลประทานไปตามชายทุ่งที่ค่อนข้างเปลี่ยวด้วยแล้ว มันเย็นจริงๆผมกระเถิบตัวเข้าไปใกล้ตัวน้องนก ซึ่งวันนี้ใส่กางเกงวอร์มเช่นเดิม แต่เป็นตัวเก่งที่ผมซื้อให้ทั้งชุดเมื่อวันเกิดครบรอบ 15 ขวบปีเมื่อไม่กี่วันก่อน หนูน้อยขับรถไปด้วยอาการส่ายไปมา เมื่อมือที่หยาบกร้านของผมที่ที่เลื่อนลงจากการโอบรัดรอบเอวในตอนแรกๆ ตกลงไปที่หน้าขา กระทบเข้าที่เนินโหนกที่ลอยตัวเป็นกระเปาะ ใต้ผ้า สัมผัสได้ถึงความหนาอวบอูมอิ่มมือได้ดี "อาว์ขา อย่าค่ะ อายคนเขา" "ไม่มีใครเห็นหรอก ขับไปเรื่อยๆ " ผมกระซิบออกคำสั่งไปที่หูสาวน้อย พร้อมกับสูดลมหายใจรับเอากลิ่นสาวเข้าปอดอย่างเต็มอิ่ม สาวน้อยหัวเราะคิกด้วยความจั๊กจี้ ที่ข้างหูตัวเองมีใบหน้าที่มีหนวดเคราบางๆ สากๆ ซุกไซ้อยู่ ผมแผ่กางมือขวาเข้าหากระโปกของสาวน้อย วัดดูความกว้างยาวของนาผืนน้อยนั้นและลากมือขึ้นลงไปมา นิ้วกลางกดทับเข้าหารรอยผ่า ที่เริ่มแผ่อ้าออกเพราะเจ้าตัวแบะขาออกกว้างรับมือหยาบอย่างรู้ใจ แม้จะนอกผ้าแต่ความที่เป็นกางเกงวอร์ม จึงสื่อสัมผัสได้ดี ผมสุดที่จะยับยั้งใจ จึงเลื่อนมือขวาขึ้นมาที่ขอบเอวกางเกงวอร์มของน้องนก เซาะมือเข้าไปในขอบยางนั้น ดันนิ้วทั้งห้าสอดผ่านขอบกางเกงในตัวบางนิ่มเข้าไป ฝ่ามือได้สัมผัสเข้ากับเนินโหนกที่เริ่มมีขนขึ้นประปราย หนามากกว่า 2 ปีก่อน เป็นขนอ่อนบางๆ ไม่หยาบกระด้าง แต่นิ่มลู่ปกคลุมผืนนาอวบหนานั้น มือผมฉกกวาดเข้าไปกลางรอยผ่า ที่ตาน้ำเริ่มแตก กดนิ้วกลางเข้าหา รอยผ่าที่มีเยื่อบางๆ ของขอบแคมห่อหุ้ม ผมลากนิ้วผ่านเข้าไปและลากขึ้นมาบนใจกลางรอยผ่า พบกับเม็ดละมุนนั้นเบาๆ นกผวา แบะขาแอนตัวเด้งออกสู้มือ "อาว์ขา..พอแล้ว ไม่ไหวแล้ว....อูยส์.." ผมไม่ฟังเสียงครางกระเส่านั้น มือซ้ายที่ว่างอยู่ สอดเข้าไปใต้เสื้อยึดและเสื้อกันหนาวของสาวน้อย ซอกซอนเข้าไปกระทบกับหน้าท้องที่แบนเรียบ ผิวเนียนนวลนุ่มมือ ผมโฉบมือฉกผ่านไปหาดอกบัวตูมที่อวบโตขึ้นผิดตานั้นทันที ดันนิ้วเซาะผ่านเนื้อผ้าบางเบาของบราตัวน้อย พบกับเนื้อเนียนของดอกบัว ฝ่ามือหนากระทบกับยอดบัวที่ชูชันเม็ดเล็กๆ ท้ามือกร้าน ทั้งบนและร่างของนกน้อยตกอยู่ในกำมือผมหมดแล้วเยี่ยงนี้ ใจสาวน้อยย่อมเตลิด พร้อมกับหยาดน้ำที่ล้นทะลักออกมาจากซอกผ่าชุ่มมือ เมื่อคิดว่าได้ปลุกอารมณ์สาวน้อยให้คุโชนเต็มทีดีแล้ว ผมกระซิบบอกน้องนกให้เลี้ยงรถกลับบ้านทันที (ที่รู้ เพราะหีสาวน้อยตอดรับนิ้วผมเข้าแล้วอย่างหนึบหนับ มือที่จับบังคับรถส่ายไปมาเหมือนดั่งงูเลื้อยเช่นนี้ รอช้าไม่ได้แล้ว)
ค่ำคืนนั้น ผมได้จัดการกับเนื้อสมันน้อยแบบสมใจอยาก สมกับที่เฝ้ารอมาร่วมๆ 2 ปี ในทันทีที่เปิดประตูเข้าถึงบ้าน หลังจากเก็บรถเข้าที่ ปิดล็อกประตูหน้าบ้านให้เรียบร้อย หนูนก สมันน้อยวัย 15 ทำท่าอ้อยอิ่ง ไม่ยอมเข้าห้องนอน ผมไม่รอช้า สองมือโอบอุ้มสาวน้อยให้ลอยตัวขึ้นมาแนบอก โยกย้ายสมันน้อยไปสู่ห้องหับที่จัดเตรียมไว้สำหรับงานนี้อย่างเรียบร้อยก่อนหน้าแล้ว
นายพรานผู้หิวโหย มองสมันน้อยที่นอนแผ่หรา กลางที่นอน สองขาหย่อนลงยืนอยู่กับพื้น มองขึ้นไปที่หน้าขา เนินโหนกที่อวบหน้าขึ้นรูปเห็นได้ชัดกลางหว่างขาล่อตานายพรานให้หิวหนักขึ้น ผมยืนตระหง่านพินิจร่างงามนั้นอยู่ชั่วครู่ พร้อมกับถอดเสื้อผ้าออกจากาย สมันน้อย มองมาที่ผมด้วยสายตาหวาดๆ สองขายกขึ้นตั้งเข่าชูชัน ผมทอดตัวลงไปหา นอนเคียงแนบกายสมันน้อย พร้อมกับฉกปากเข้าบดขยี้ปากอิ่มของสาวน้อยที่คอยทีอยู่ ผมฉกลิ้นเข้าไปในโพรกปาก ดูดดุนแลกลิ้นกับสมันน้อย ที่ค่อยๆ ส่งเสียงคราง " อืมม..." เบาๆ ในลำคอ พร้อมกับปล่อยขาเหยียดตรง มือขวาที่หยาบหนา ถลกชายเสื้อสาวน้อยรั้งขึ้นมา บราน้อยๆ ทำหน้าที่ในการห่อหุ้มบัวตูมที่อวบขาวนั้น ผมดันนิ้วมือลากผ่านไปที่ขอบบรา สายตากระหายนายพรานพบเข้าแล้วกับของเล่นชิ้นใหม่ ผมเอี้ยวตัวก้มเข้าหาบัวตูมน้อยคู่นั้น ผมกับเลาะเล็มฝีปากเข้าหา เซาะเล็มและดูดดุนอย่างละเมียด ยอดช่อชูชันขึ้นมาระริก เส้นขนบางๆ ที่คลุมผิวกายที่บางใส ขับผิวสมันน้อยให้ดูเด่นท้าสายตามากๆ ผมฉกมือลงไปดึงรั้งขอบกางเกงวอร์มสาวน้อย พร้อมกับดึงลงไปพร้อมกางเกงในบาง ปล่อยให้ค้างคาที่หน้าขา เนินโหนกที่มีขนอุยคลุมอยู่ล่อมือล่อใจยิ่งไม่รอช้า ผมลากนิ้วเข้ากลางรอยผ่า พร้อมกับฉกลิ้นเข้าหายอดดอกบัวดูดสลับไปมา หน้าขาสมันน้อยแบะอ้าออก เด้งตัวสอดรับกับมือหยาบกร้าน ที่เป็นเสมือนกับดักล่อสมันน้อยให้มาติดกับ นิ้วกลางที่หักงอ กดเข้าไปที่รอยบุ๋มของกระเปาะ เซาะผ่านเยื่อบางสองข้างกลีบ นิ้วจมลงไปพร้อมกับสายน้ำที่แทรกซึมออกมาจนชุ่มนิ้ว "โอว ...อาว์ขา น น นก เสียว พอ แล้ว อา...." ผมไม่ฟังเสียงทัดทานของสมันน้อยลูกธนูนายพรานผู้หิวกระหาย ได้ขึ้นสายพร้อมยิ่งสู่เนื้อนวลสมันน้อยแล้ว ผมชันกายลุกขึ้นคร่อมบนร่างสมันน้อย ค่อยแทรกตัวเข้าไปที่หว่างขา อาวุธร้ายจดจ่อ จดจ้องไปที่รอยผ่าที่อ้าแบะออกนั้นทันที เนื้อสมันน้อยยกตัวเข้ามาหา หลอกล่อตัวเองเข้าหาอาวุธร้ายอย่างไม่กริ่งเกรง ดอกธนูนายพรานหลุดออกจากแล่งปักฉึกเข้าหาสมันน้อย ที่เต้นร่า เมื่อหัวดอกธนูแทรกผ่านผิวบางๆของสมันน้อย รอยแผลนั้นแบะออกรับดอกหัวบานของลูกดอกที่ผ่านการใช้งานมาหลายครา สมันน้อยเต้งตัวสู่ลูกดอกธนูนายพราน ผู้อาจหาญชิมความหวาน สดของสมันน้อยที่ผ่านโลกมาแค่ 15 ขวบ แคมสองข้างของเนินอวบบุ๋มเอนลู่ลงไปตามแรงกดของธนูดอกใหญ่ สาวน้อยกระเถิบกายเถือกถอยหนีบเพราะหีของตัวโดนหัวบานของท่อนเอ็นของผมเข้าไปแทรกตัว
อยู่ "อูยส์...เจ็บจัง อาว์ขา...อย่าทำนกเลย อาว์ ..... " สาวน้อยร้องกระซิก ผมโน้มตัวลงไปหาดอกบัวตูม ดูดดุนสร้างความกระสันต์ เสียงสาวน้อยไมครวญครางว่าเจ็บ แต่มันเป็นเสียงหายใจที่กระเส่าถีขึ้น ดอกธนูที่กดแช่อยู่ถูกถอดถอนออกมานิดหนึ่ง สมันน้อยเด้งตัวแอ่นตามหา คงกรงว่าลูกดอกตัวร้ายจะหลุดไปจากกายตัวเอง ผมเห็นว่านกหลานสาวตัวน้อยคงจะพร้อม จึงกดตัวลงเต็มที่ หีหลานสาวแบะออก สองแคมเอนลู่ตาม ยามที่ท่อนลำผมกดลงไป และเอนลู่ตามออกมาเมื่อผมถอนท่อนเอ็นออก น้ำกระฉอกเต็มซอกผา สมันน้อยโลดเล่นตัวเองไปมา ลองเชิงกับลูกดอกนายพรานลูกแล้วลูกเล่า ๆ สองขาสมันน้อยบัดนี้โอบรัดรอบเอวอ้วนของผม สองมือหล่อนโอบรอบคอ ดึงรั้งเข้าหา หน้าขากระเด้งสอดรับกับแรงกดกระเด้าที่ผมทอดตัวโยกเข้าหา ในที่สุด อุทกธารที่อัดแน่นในกายหนุ่มของผมก็พุ่งกระฉูดเข้าสู่ภายในโตรกของโคกสาวน้อย "ปรืด ๆ " หลานสาวตัวน้อย แอ่นหีขึ้นรับพร้อมกับตอดรับภายในดึบดับๆ สมใจอยากแล้ว บัดนี้...... ผมนั้นสุขสมอุรา แต่ทว่าสาวน้อยสะอื้นฮักหอบตัวโยน ด้วยความเสียใจและเสียดายความสาว ที่พ่อ แม่และผู้เป็นอา เพื่อนผมเฝ้าถนอมเอาไว้ ต้องมาเป็นมลทินด้วยมืออาว์ของตัวเอง ที่อายุมากกว่าสาวเจ้าร่วม 10 ปี ปากของผมทำหน้าที่ปลอบใจให้หลานสาวคลายกังวนใจ ในเวลาเดียวกัน ควยอวบที่ยังแช่ ซุกตัว อ้อยอิ่งอยู่บนรอยผ่านาผืนน้อยนั้นก็ทำหน้าที่ของมันต่อ โอ ก็อดอยากมานานจะให้รับประทานครั้งเดียวได้ไง ผมโยกกายเข้าออก เสียงร้องไห้ของน้องนกกลายเป็นเสียงครวญครางด้วยความซ่านเสียว ที่ก่อตัวเข้ามาแทนความแสบสัน ที่สมันน้อยได้รับจากลูกดอกบานก่อนหน้านี้ ผมพลิกายให้สมันน้อยได้ควบวิ่งเล่นบนกายผม โดยมีลูกดอกปักคาอยู่บนรอยผ่าของแผลสดนั้น ความหนุ่มและความสดประทะกัน ความมันส์ก็ตามมา....
ค่ำคืนนั้น เราต่างโกยความสุขกันอย่างเต็มอิ่ม
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง

noonta