ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อรุ่นใหญ่ดีจริงๆ...ไม่ลองไม่รู้

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 17, 2010, 07:53:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

เรื่องที่จะเล่าให้ฟังเป็นเรื่องจริงที่ไม่น่าจะเกิด ตอนมี่ผมยังทำงานมี่โรงงานแห่งหนึ่งที่สมุทรสาคร งานที่นี่ค่อนข้างหนักมากเพราะปริมาณงานจะมากตามปริมาณวัตถุดิบที่เข้ามามากในแต่ละวัน โดยเฉพาะแผนกผม ถ้าวัตถุดิบหมด สี่ทุ่ม ส่วนงานผมก็จะเลิกราวๆตี 1 กว่าจะเสร็จงานก็ ตี 2 ยิ่งงานผมแล้วมีหัวหน้าแผนกอย่างผม คนเดียว ไม่มีคนระดับหัวหน้าผลัด เลยต้องอยู่จนกว่าจะเลิก บางทีก็ผลัดกันแอบนอนในห้องงานกับลูกน้อง เลยได้ยินเรื่องที่ลูกน้องเล่า นินทาคนงานด้วยกันบ่อยๆโดยเฉพาะเรื่องที่ผิดต่อศิลธรรมเรื่องแอบมีชู้กันบ่อยๆ แต่ด้วยความแปลกใหม่ที่ไม่เคยได้ยินที่ไหนมาก่อน ไม่คิดว่าจะจริงแบบนี้กับคนที่รู้จัก และกับคนที่ผมเคารพด้วยคนนึงคือ เจ้าหน้าที่ธุรการคนนึง ชื่อจิ๋ม ซึ่งที่นี่จะเรียกกันโดยใช้สรรพนามว่า ป้าหรึอลุงกัน(ดูน่านับถือ) ผมเลยเรียกพี่จิ๋มว่าป้าจิ๋มไปด้วย ป้าจิ๋มพักอยู่ในหอพักของโรงงานห้องข้างๆผมนี่เอง แกอายุประมาณ 36 ผมแค่ 24 เองเพิ่งจบใหม่ๆ ที่จริงผมมักแอบมองพี่หัวหน้าอีกแผนกมากกว่า ด้วยความที่พี่แกหน้าตาดี และได้ยินมาว่าพี่แกแอบกิ๊กกะ ผจก. เลยเพ้อเจ้อแล้วเก็บไปฝันบ่อยๆ มีครั้งนึงผมเลิกงานมาตี 2 กว่ากลับมาที่หอ เจอพี่แก (ชื่อนุช) เดินกระโจมอกออกมาจากห้องนอนผจก. ท่าทางแกตกใจมาก ทำปาก จุ๊ๆ ผมเลยยิ้มๆแล้วเข้าห้องผมทำเฉยๆ แต่ในใจผมเกิดความคิดอุบาวท์ที่ฝันอยากจะนอนกับพี่นุชบ้าง มีครั้งนึงที่แม่บ้านเก็บเสื้อผ้าที่ซักไว้มาส่งที่ห้อง (โรงงานมีแม่บ้านซักรีดให้) แต่ดันเก็บชั้นในของพี่นุชปนมาด้วย ที่รู้เพราะไม้แขวนติดชื่อ นุชไว้ เลยแอบเก็บไปชักว่าวตั้ง 2 วันกว่าจะซักแล้วไปคืน ตอนคืนพี่แกทำหน้าแดงๆอาย บอกว่าอย่าเอาเรื่องคืนก่อนไปบอกใคร แต่เรื่องที่เกิดต่อไป นี้เป็นเรื่องผมที่บังเอิญเลยเถิดไปมีอะไรกับ ป้าจิ๋ม(พี่จิ๋ม) ห้องที่พักทางโรงงานให้พักห้องละ 2 คน แล้วผมก็ได้พักกับ พี่เชน แล้วป้าจิ๋มก็แอบมามีอะไรกับพี่เชนบ่อยๆ ซึ่งบางมีผมก็นอนอยู่ด้วย พอพี่เชนลาออก ป้าจิ๋มก็เลยเหงามั้ง ตามธรรมดาที่ห้องผมกับห้องป้าจิ๋มจะหุงข้าว ทำกับข้าวเผื่อกันเสมอๆ แต่พอดีพอพี่เชนไปป้าจิ๋มเลยดูแลผมเป็นพิเศษ แล้วเรื่องที่เกิดขึ้นเป็นวันเกิด 25 ปีของผม วันนั้นงานไม่มากเลยได้เลิกเร็วแล้วก็เลยจัดเลี้ยงเล็กๆที่ห้อง มีกินเหล้ากันบ้างแต่ไม่มาก วันนั้นป้าจิ๋มก็แต่งตัวดูเหมือนพนักงานทั่วไปใส่เสื้อฟอร์มทับเสื้อลายลูกไม้ ใส่กระโปรง พอกินกันเสร็จคนอื่นๆก็แยกย้ายเข้าห้อง เว้นแต่ป้าจิ๋ม อยู่ช่วยเก็บจานชาม ผมเลยได้แอบเป็นหน้าอกบ้างกางเกงในบ้างเวลาที่ป้าแกก้มๆเงยๆ พอเสร็จก็เลยเปิดทีวีดู ผมเดินมานั่งดูที่เตียงป้าจิ๋มเลยมานั่งบนเตียงดียวกับผม สักพักป้าจิ๋มบ่นร้อนเลยถอดเสื้อฟอร์มออกเหลือแต่เสื้อลายลูกไม้ข้างใน สักพักป้าจิ๋มก็เขยิบเข้ามานั่งชิดผมแล้วเข้ามากอดผมแล้วหอมแก้มทีหนึ่ง สักครู่ป้าจิ๋มจึงถามผมว่า " อยากเอากับพี่ไหม พี่อยากเอากับเราจัง "...
" ป้า ถามกันงี๊เลยหรอ" แล้วป้าจิ๋มก็เอามือมาลูบที่เป้ากางเกงผม สักพักผมชักเริ่มมีอารมณ์ ป้าจิ๋มก็เอามือลูบคลำไปทั่วแล้วรูดซิบกางเกงผมล้วงเข้ามากำแท่งของผมจนแข่งเด่ แล้วป้าจิ๋มก็เริ่มรุกผมก่อนโดนดันผมลงกอนแล้วกอดจูบผม จนผมทนไม่มไหว " ป้าเอากันเหอะ" ผมร้องบอก ผมลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกแล้วช่วยป้าจิ๋มถอดเสื้อผ้าออกจนเหลือเพียงแค่ยกทรงกับกางเกงในตัวเดียว แล้วนอนกอดกันที่เตียง ผมเริ่มจูบที่แก้มแล้วไซร์ไปตามซอกคอ ต่ำลงไปจนถึงหน้าอก มือก็ลูบคลำที่หน้าอกป้าจิ๋มตลอดเวลา แล้วผมเอื้อมมือไปจะถอดยกทรงออก ป้าจิ๋มก็ขยับตัวช่วยถอดออกเองเล้วเหวี่ยงทิ้งไปข้างๆเตียง หน้าอกป้าจิ๋มก็เปลือยเปล่า นมทั้งขาวทั้งอวบอัด นมยังตึง หัวนมเท่าปลายนิ้วก้อยๆสีอมชมพูคล้ำผมบีบคลึงนมพร้อมกับก้มลงไปหอมแก้มจูบปากแล้วไซร์ลงมาจนถึงหน้าอก ผมเอามือขยำนมทีละข้างพร้อมกับก้มลงจูบนมทั้งสองข้าง พอถึงหัวนมก็ดูดเลียอย่างเมามัน "อุ๊ยสสสส...เบาๆหน่อยสิจ๊ะ ตายอด ตายอยากมาจากไหน" ป้าจิ๋มร้องคราง "มันดีรึเปล่าป้า"... "อุ๊ย พูดอะไรก็ไม่รู้ ...ซีสสส" ผมขยับตัวลงมาไซร็หน้าท้องจากหน้าท้องมาที่ต้นขา จมูกก็ดอมดมไล้เลียไปทั่ว จากต้นขาไล่สูงขึ้นไปเลยๆ ผมคลึงเบาๆ ผมลูบไล้ไปเรื่อยๆ ป้าจิ๋มก็บิดตัวไปมาพร้อมกับครางอย่างเสียวซ่าน ป้าแกคงมีอารมณ์มากจนต้องถอดกางเกงในของผมออกออก ปล่อยให้ลำควยดิดผึงออกมาแล้วกำรูดให้ผมแล้วจับไปถูไถเสียดสีไปตาม เรียวขาที่อวบเนียนนุ่ม ผมลูบไล้หน้าท้องของป้าจิ๋มต่ำลงไป เรื่อยๆ .....จนถึงไปกางเกงใน ผมมองทะลุ กางเกงในสีดำลายลูกไม้บางๆเข้าไปเห็นเนินเนื้อโหนกนูนขึ้นมาอย่างชัดเจน ไม่มีขนสักเส้น ผมมองดู อย่างตื่นเต้น ใจจดใจจ่อแล้วเอื้อมมือไปรูดกางเกงในตัวออกค่อยๆ รูดเบา ๆ ออกไปถึงปลายขาแล้วเหวี่ยงทิ้งไปอีกทาง เลยเห็นหมอยสีดำนิดๆปกคลุมเนินสวาท สงสัยว่าป้าแกชอกโกนขนออก "ป้าโกนขนออกหรอ" ผมถาม ป้าจิ๋มไม่ตอบ พยักหน้า " ชอบไหม ไม่ชอบคราวหน้าป้าไม่โกนก็ได้" ผมไม่รอช้าเอามือลูบคลำเนินสวาทแล้วใช้นิ้วค่อยๆแซะไปตามร่องของรอยแยกของเนื้อที่มีสีแดง ป้าจิ๋มเริ่มขยับขากางออก จนมองเห็นรอยแยกของเนื้อตามรอยแยกจะมีติ่งย้อยออกมา ผมเริ่มกดนิ้วดันเข้าไปในโพรงที่เต็มไปด้วยน้ำเมือกตามผนังทั้ง 2 ข้าง ป้าจิ๋มขยับเอวแอ่นรับพร้อมกับครางออกมาอย่างดัง แล้วควานหาลำควยผม พอกำได้ก็รูดเข้าออก แล้วบอกผมว่า เอาเถอะ เย็ดป้าเถอะ ผมไม่รอช้า ผมเอามือข้างหนึ่งจับควยจ่อเข้าที่รูหีป้าจิ๋ม หัวควยก็ค่อยๆมุดเข้ารูหีของทีละนิดทีละนิดจนมิด ป้าจิ๋มกัดฟันครางซี๊ดๆลอดไรฟันออกมาตลอดเวลาที่ผมดันเข้าไปในตัวป้าจิ๋มจนมิดป้าจิ๋มก็หลุดปาก ......ซี้ดส.ยาวๆ.ออกมา ผมเริ่มขยับต่อ ผมขยับเอวดันควยเข้าออกช้าๆยาวๆ ป้าจิ๋มก็เม้มปากเแน่น ขณะที่ขยับเอวให้สะโพกส่ายซ้ายขวาให้ควยกระแซะลึกเข้าไปอีกจนควยเข้าไปจนมิด แล้วป้าจิ๋มก็จับเอวผมกดลงเหมือนจะบอกให้รีบกระเด้ารูหีต่อ ผมไม่รอช้ากระหน่ำเย็ดเอาควยเข้าออกในรูหีของอย่างเมามัน ขณะที่มือทั้งสองเอื้อมไปขยำนม นิ้วมือผม ป้าจิ๋มก็กระเด้งรับ .....พั่บๆ..... ร่างของป้าจิ๋มสั่นไหวไปตามแรงกระแทก นมกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะที่ผมกระเด้าควย เสียดัง.....พั่บๆ...... ป้าจิ๋มกัดฟันแน่น พร้อมกับเสียงสูดปาก "....ซี้ดส....อ๊า..ซี๊ดดดด....ไม่ไหวแล้ว แรงๆ ป้าจะเสร็จแล้ว....." ผมก็เร่งให้แรงขึ้น จนป้าจิ่มเสร็จ เกร็งตังเกร็งขาแน่นครางอย่างดัง ผมก็สุดๆเหมือนกันกระแทกป้าจิ๋มอย่างแรงแล้วครางบ้างพร้อมกับชักออกมาปล่อยน้ำกามใส่หน้าท้องป้าจิ๋มอย่างแรง แล้วเราลุกขึ้นไปทำความสะอาดพร้อมกัน แล้วกลับมานอนพักคุยกันต่อที่เตียง คุยกันไปก้ลูบคลำกันไปสักพักป้าจิ๋มก็มองหน้าผมนิดนึงแล้วถามว่า "อยากทำกับป้าอีกไหมล่ะ"... "อยากครับ " ผมแข็งขั้นมาอีกที่ป้าจิ๋มแกถามตรงๆอย่างนี้ทำให้ผมมีอารมณ์มากกว่ากว่าตอนแรกมาก ไม่รอช้ารีบถอดผ้าขนหนูทั้งของผมและของป้าจิ๋มออกจนหมด เราสองคนจึงเปลือยเปล่าต่อหน้ากัน ผมลุกขึ้นควยแข็งโด่ ผมคล่อมลงบนตัวป้าจิ๋ม ป้าจิ๋มบอกว่า "อยากจูบป้าไหม" ผมพยักหน้าแล้วค่อยๆเข้าไปประกบปากกับป้าจิ๋มริมฝีปากประกบกันแน่นลิ้นของเราพันกัน สองมือผมก็ค่อยๆลูบบีบเคล้นเต้านมทั้งสองข้างอย่างเมามัน แล้วเลื่อนตัวเข้าไปชิดแนบแน่น ส่วนป้าจิ๋มก็เริ่มเอามือลูบคลำท่อนควยของผมเหมือนกัน ผมจูบไซร้ซอกคอและดูดคลึงอยู่กับหัวนมจนหนำใจแล้ว ผมก็เอาควยเยดร่องนมป้าจิ๋ม ป้าจิ๋มก็ช่วยบีบนมเข้าหากัน เวลาผมแทงเข้าป้าจิ๋มก็ผงกหัวเอาลิ้นเลียปลายควยผม สักพักผมก็เลื่อนลงมาเลียที่หน้าท้อง เลย มาจนถึงหว่างขาที่เกลี้ยงเกลา ผมจัดการถ่างขาของป้าจิ๋มออก เผยให้เห็นร่องเนื้อที่ สีแดงพองาม แคมหีของป้าจิ๋มเผยออ้าเล็กน้อยมีน้ำใสๆ ชุ่มอยู่ข้างใน ผมไม่รังเกลียดที่จะแลบลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเพื่อลิ้มรสน้ำเมือก ผมดูดเลียแคมหีทั้งสองข้างไล่ขึ้นมาจนถึงติ่ง ได้ยินเสียงป้าจิ๋มร้องครางอู้อี้ "อูย....ซี๊สสสสส".... ผมเลียหีป้าจิ๋มจนน้ำลายปนกับน้ำเมือกเยิ้มร่องไปหมด ป้าจิ๋มร้องครางพร้อมกับเด้งหีใส่ผมแล้วยังขยุ่มหัวผมอัดใส่หีป้าจิ๋มอีก ผมจึงถามว่าป้าพร้อมจะให้เอาควยเย็ดหรือยัง ป้าจิ๋มพยักหน้าเม้มปากตอบ ผมนั่งคุกเข่าที่หว่างขาของป้าจิ๋มแล้วจับเอาหัวควยถูไปมากับร่องหี ป้าจิ๋มร้องครวญครางด้วยความเสียวบิดตัวส่ายไปมา พอหัวควยเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนของป้าจิ๋มแล้ว ผมก็ค่อยๆกดหัวควยมุดลงไปในรูหีทีละนิดจนเข้าไปสุดหัวหยัก ป้าจิ๋มครางออกมาพร้อมกับถ่างขากว้างอีก ผมดันเข้าไปในหีให้ท่อนควยเข้าไปอีกเกือบครึ่งด้าม เสียงป้าจิ๋มร้องคราง "อี้ อูย....ซีส.... อ๊ายยย" ป้าจิ๋มแอ่นหีขึ้นร้องครางบอกว่า "ป้าพร้อมให้เย็ดแล้ว เย็ดสิจ๊ะ ดันให้สุดควยเลยสิ เย็ดสิ" ผมค่อยๆดันควยเข้าไปอีกจนมิดด้าม คราวนี้แม่ร้องครางเสียงดังๆ ป้าจิ๋มผงกหัวขึ้นมาดูควยผมมุดเข้าไปในรูหีจนหมดทั้งแท่ง ป้าจิ๋มร้องครางบอกให้ผมกระแทกแรงๆ ทำให้ผมมีอารมณ์มาก ผมเริ่มโดยการสาวเข้าออกยาวๆ จนเข้าที่เข้าทางแล้วก็ เริ่มโยกแรงขึ้น เสียงดังสวบๆๆ ...ไปทั่วห้องผสมกับเสียงครางของป้าจิ๋มๆเด้งรับเป็นจังหวะ คราง "ซี๊ดดดดด อูยยยย" ตลอดเวลา ผมเลยซอยช้าๆสลับกับเร็วๆ ผมแหกขาป้าจิ๋มแยกขาออกกว้าง จนผมสามารถดันควยเข้าไปลึกขึ้นจนรู้สึกได้ว่าหัวควยไปชนกับมดลูกของป้าจิ๋มทุกทีที่กระแทกเข้าไปจนมิดแล้วยังดันเข้าไปอีก สักพัก ป้าจิ๋มร้องดังมากคงเพราะเสียวจนถึงจุดสุดยอด "อ๊าาาาา ซี๊ดดดด โอ้ววววว แรงๆ ซี๊สสสส ป้าเสร็นแล้ว ป้าถึงสวรรค์แล้ว ซี๊สสสส..อาาาา" ป้าจิ๋มเสร็จอีกแล้ว ผมเองก็เกือบจะเสร็จหลายครั้ง เพราะหี่ป้าจิ๋มตอดขมิบควยผมแน่น เอาขาของป้าจิ๋มพาดบ่าแล้วกระแทกเข้าไปแรงๆ โดยไม่สนใจกับเสียงร้องครางของป้าจิ๋ม ผมก้มดูแคมหีที่ยู่เข้ายู่ออกตามลำควยยิ่งเกิดอารมณ์มากไปอีก จนในที่สุด ผมก็ดันควยเข้าไปจนชนมดลูกของป้าจิ๋ม ผมถามป้าจิ๋ม "ป้าผมอยากจะปล่อยน้ำควยหีป้าได้ไหม" " ได้แต่ถ้าป้าท้องต้องรับผิดชอบเป็นพ่อเด็กในต้องนะ" ผมไม่ได้ตอบแต่ผมก็กดควยเข้าไปสุดแล้วน้ำก็ปล่อยใส่ข้างในรูหีของป้าจิ๋มจนล้นออกมาป้าจิ๋มก็ขมิบตอดควยจนน้ำเชื้อให้ออกมาจากลำควยจนหมด แล้วผมก็ถอนควยออกมา น้ำเชื้อทะลักตามออกมาชุ่มหว่างขาป้าจิ๋มเต็มไปหมด แล้วผมก็ลงนอนข้างๆป้าจิ๋ม ป้าจิ๋มนอนหายในหอบสักพักก็ลุกขึ้นกระโจมอกเข้าห้องน้ำไปล้างแล้วกลับมานอนซบผมยันเช้า หลังจากนั้นป้าจิ๋มก็จะแอบมาค้างที่ห้องผมเป็นประจำ แต่ไม่มีใครผมกับป้าจิ๋มได้สัญญากันไว้ว่าจะให้ผมเย็ดทุกครั้งที่ผมต้องการ (ที่จริงผมมีแฟนอยู่แล้วและเช่าบ้านอยู่ด้วยกันแต่ผมไม่ค่อยได้กลับบ้ายตั้งแต่ทำงาน) แต่ถ้าป้าจิ๋มท้องผมก็จะรับผิดชอบเป็นพ่อของเด็ก แต่โชคดีที่ป้าจิ๋มไม่ท้องทั้งๆที่ไม่ได้คุมแทงสดแตกในตลอด(กับแฟนยังทั้งใส่ถุงกินยา ) แล้วถ้าวันใดผมพร้อมที่จะไปมีครอบครัวแต่งงานกับแฟน ป้าจิ๋มก็จะยอมให้ผมไปมีครอบครัวใหม่ แล้ววันนึงผมก็ได้มีโอกาศที่จะแทงหีพี่นุชเพราะพี่นุชดันมาแอบดูผมเย็ดกับป้าจิ๋ม ผมเลยจับพี่นุชเข้าห้องในวันนึงทีแรกคิดว่าจะต้องข่มขืนพี่นุชแต่กลับเป็นว่าพี่แกแบให้แบบเต็มใจซะนี่ เอาไว้โอกาศหน้าจะมาเล่าสู่กันฟัง
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง