ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามสมาชิกทุกท่านหน่อยครับ

เริ่มโดย omam, มกราคม 17, 2010, 07:10:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omam

ในโอกาสวันที่ 4 - 5  กุมภาพันธ์ ที่จะถึงนี้

คุณกระทรวงการศึกษาได้ บังเอิญ จัดการสอบ O-net ขึ้น  : (

โดยที่วันที่ 4-5 นั้น ผมมีะุระที่จัดไว้แล้วจะต้องไป

แล้วก็จัดการสอบขึ้น โดยผม ศึกษาอยู่ มัธยมศึกษาปีที่ 3

และอยากจะทราบว่า มีสมาชิกท่านใดเคยขาดสอบ O-net บ้าง

และมันมีผลอะไร หรือเปล่า

หรือ สอบทีหลัง ก็ กรุณาช่วยตอบผมทีนะครับ ^ ^