ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามหน่อย คับ

เริ่มโดย korat, มกราคม 17, 2010, 07:29:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

korat

มีท่าน ใด บ้าง ที่อยู่ในวัย ทำงาน แบบผม

และกำลัง ประสบ ปัญหา ทางด้าน การเงิน กันบ้าง

มีวิธี แก้ ไข ยังไง บ้าง คับ ( ขอแบบว่า หารายได้ เสริม อ่ะคับ เอาที่ ผมทำได้ ที่ ตจว. นะ ขาย ของไม่ เอา นะคับ เคยลอง แร้ว ขาดทุน เป็น หมื่น เรย )

เพระว่า  งาน ที่ผม ทำ ตอนนี้ ทำเป้า ไม่ ได้ เรยคับ  เงินค่าคอม เลย ได้ น้อย ลง อ่ะคับ ( จากปรกติ ไม่เคย เดือนร้อน เท่าไหร่ )

ปล...พอดี ผ่อน รถ อยู่ คัน นึง กำลัง มีปัญหา ด้าน การ ผ่อน อยู่ จาปล่อย ยึด ก้อ เสียประวัติ ขาย ดาว์น ต่อ ใคร ก้อไม่ มีใครเอา