ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

I'm comeback

เริ่มโดย samsam12, มกราคม 17, 2010, 10:13:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsam12

ท่านปอน   เเละผู้ยี่งใหญ่ทั่งหลาย   กระผมนายสุทธิพงศ์ (M)  กลับมาจากเลยเเล้วไปนอนที่ภูทีบเบิกมา 1คืน 1องศาเองสนุกมาก

ที่ ร.ร.  เป็นอาคารไม้ 3 ห้อง   เองมีรตั่งเเต่ อ.1 - ป.6  เรียรวมกานชื่อร.ร. คือร.ร.หินเเลบ   นะ   อยู่ในหุบเขา ครับเป็นร.ร.ที่ขาดเเคลน

เรื่องอุปกรณ์ เเต่ไม่ขาดเรื่องน้ำใจนะอิอิ   มีอยู่ 50  ครัวเรือนเค้ามาทามอาหารให้กินครับอร่อยมากเลย

เเล้วบรรยากาศก้อดีเด็กๆที่เราไปนันทนาการ หรือ เด็กที่เราไปช่วยเหลือ  ก้อ น่ารักมากๆเลยครับ  อิอิ  

เด๋วมาต่อภาคสองพรุ่งนี้นะ

ปล.   พอดีเมาค้างง่า

ปล.2.  อาจจะไม่ใช่เรื่องระบายที่คับเเน่นในใจเท่าไร  เเต่อยากให้คนที่มีโอกาสได้นำไปคิดหรือ  ไปช่วงเหลือนะ   หวังว่าโฮสคงเห็นใจ