ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบื่ออีกแว้ววว

เริ่มโดย veronica, มกราคม 18, 2010, 12:26:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veronica

คือตอนนี้เลยน่ะ ที่ผมกำลังพิมพ์ พอดี พ่อผมไปกินเหล้ามาแล้วแม่ก็กลับมานอนบ้าน นอนข้างนอก แล้วพ่อกลับมาเมื่อกี้ เมาและพาเพื่อนมาด้วยก็กินเหล้ากันหลังบ้าน แล้วพ่อจะเปิดเครื่องเสียง แล้วกำลังจะเปิดแม่ก็ไปห้ามแล้วก็ว่าๆ ส่วนพ่อก็ยอมคุยกับแม่แล้ว แต่แม่ผมรู้ว่าแม่ทุกข์ใจขนาดไหนแต่ทำแสแสร้งทำกลบเกลื่อนเหมือนตัวเองไม่คิดอะไร ก็ได้แต่ด่าๆ ทั้งที่ผมคิดว่ามันน่าจะเป้นโอกาศดีแล้วแต่ก็...... ผมนั้งยุตรงนี้ผมไม่มีความหมายเลยใช่ไหม แล้วผมก็พูดกับแม่แม่ก็ไม่คุยด้วย ทั้งที่พ่อยอมคุยด้วยแล้ว.......ปวดใจเจ้งๆ