ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คืนที่เปลี่ยนไปของน้องแนน

เริ่มโดย tungtarn, มกราคม 19, 2010, 09:42:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungtarn

เจ้าของเรื่อง ... แมน ( [email protected] )

ก้อหายไปนานหน่อยนะครับ เป็นเพราะว่าผมไปเรียนต่อที่ต่างประเทศมา นี่ก้อกลับมาประเทศไทยบ้างเลยกลับมาเล่นเรื่องต่อให้ฟังกัน จากครั้งที่แล้วที่ผมกับน้องแนนเข้าม่านรูด แล้วไปเที่ยวต่อที่ RCA นั้น ปรากฏว่าคืนที่ไปเที่ยว RCA ครั้งนั้นส่งผลครั้งใหญ่ต่อชีวิตของแนนเลยที่เดียว คืนนั้น เราออกจากโรงแรมไปซื้อเสื้อผ้าเพื่อไปเที่ยว RCA กันที่ห้างเซ็รทรัลลาดพร้าว ผมเลือกชุดเกาะอกสีดำที่เน้นโชว์เนินอกด้วยผ้าลูกไม้บาง ๆ กับกางเกงผ้ามันเลื่อมสีดำรัดรูปให้กับน้องแนน และให้เธอไปแต่หน้าที่เค้าเตอร์เครื่องสำอางมียี่ห้อภายในห้าง ทำให้น้องแนนที่ดูไร้เดียงสาในชุดนิสิต กลายเป็นสาวร้อนแรงที่ใครเห็นเป็นต้องมองแบบอยากจะนอนกับเธอทีเดียวผมรู้สึกดีใจเล็ก ๆ กับน้องแนนเมื่อใส่ชุดนี้ แล้วทำให้คนอื่นอิจฉาผม คืนนั้นเราไปเที่ยว Route66 กันครับ(ตอนนั้นยังไม่มีกรจัดระเบียบสังคมขนาดนี้ ) ผมกับน้องแนนเข้าไปประมาณห้าทุ่มเกือบ ๆ เที่ยงคืน เลยได้โต๊ะที่ค่อนข้างหลบมุม ผมสังเกตุเห็นหนุ่ม ๆ หลายโต๊ะหันมามองน้องแนนอยู่บ่อย ๆ รวมถึงตัวผมที่แอบชำเลืองสาว ๆ รอบ ๆ อยู่ด้วย ประมาณ ใกล้ ตีหนึ่งน้องแนนก็เริ่มเมาขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ผมสังเกตเห็นว่าเธอไปนานผิดสังเกตก้อเลยเดินไปดูเธอ ปรากฏว่าเห็นเธอถูกผู้ชายโต๊ะข้างๆ ผมยืนประคองเธออยู่หน้าห้องน้ำชาย แล้วไซร้ซอกคอน้องแนน น้องแนนยืนหลับตาพริ้มกอดคอชายแปลกหน้าคนนั้น เมื่อผมเดินเข้าไปชายคนนั้นก็รีบผละตัวออกมาแล้วทำทีว่าประคองน้องแนนไว้เพราะกลัวเธอจะล้ม ผมเริ่มไม่พอใจพอสมควรและต่อว่าชายคนนั้น ชายคนนั้นเลยเดินกลับไปทันที ผมยืนคุยกับน้องแนนซึ่งตอนนี้เธอเมามากและน่าจะไม่รู้เรื่องว่าใครเป็นใคร ผมขอตัวเข้าห้องน้ำโดยให้น้องแนนยืนอยู่หน้าห้องน้ำเมื่อผมเดินออกมาและกลับไปที่โต๊ะ ชายคนนั้นก็เดินมาขอโทษผมพร้อมทั้งให้นามบัตร ซึ่งผมมาดูที่หลังว่าเป็นนามบัตรผู้จัดการของเธอแห่งนึงย่านสุขุมวิท ผมกับน้องแนนก็กินเหล้าต่ออีกประมาณ 2 แก้ว ผมเองก็เริ่มตึง ๆ ส่วนน้องแนนนั้นหน้าเธอแดงมากครับ และตาปรือ ๆ สักประมาณ 20 นาทีผมเริ่มรู้สึกหวิว ๆ บอกไม่ถูกครับ ส่วนน้องแนนนั้นเธอเริ่มส่ายหัวไป มาเบา ๆ และหลับตา สักพักผู้ชายคนนั้นก็เดินเข้ามาแล้วบอกว่าไหวกันไหม ถ้าไหวไปต่อที่pub ของเขาไหม น่าแปลกที่ตอนนั้นผมไม่ได้ได้คิดอะไรเลย ก็เลยตกลงว่าไป ก็ไป ส่วนน้องแนนนั้นเดินเข้ามากอดผมและพยายามจูบต่อหน้าชายคนนั้น ผมกับน้องแนนเดินออกมาโดยมีกลุ่มชายคนนั้นประมาณ 5 คนเดินออกมาด้วยเมื่อไปถึงที่รถ1 ใน5 ก็อาสาขับรถให้ผมนั่งหน้า ส่วนน้องแนนนั่งหลัง เพลงในรถเปิดเป็นเพลงdance น้องแนนนั่งโยกหัวไปมา ผมรู้สึกแปลก ๆ ครับ หลับตาแต่กลับเห็นภาพอะไรมากมาย แวปไปแวปมา เมื่อถึง pub ดังกล่าวพวกเราก็เข้าไปด้านใน และได้โต๊ะพิเศษครับมีโซฟานุ่ม ๆ ไว้ด้วยตอนลงจากรถนั้นเมื่อผมจูงมือน้องแนนลงมาน้องแนนคล้ายคนที่มีความต้องการอย่างมากเลยครับเอามือบีบหน้าอกตัวเอง แล้วจูบผมอย่างหื่นกระหาย อ้อลืมบอกไปครับในกลุ่มที่มาด้วยนั้นมีผู้หญิงที่ขาวมาก และสวยคนนึงนั่งมากับน้องแนนด้วยครับซึ่งผมมารู่ที่หลังว่าผู้หญิงคนนั้นได้ตกเบ็ดให้น้องแนน และถอดเสื้อยกทรวงของน้องแนนไว้เพราะผมเจอเสื้อยกทรงของน้องแนนในวันรุ่งขึ้นในรถผมครับ)เมื่อเข้าไปด้านในผู้หญิงคนนั้นพยายามมาแทรกระหว่างผมกับน้องแนนจนผมเริ่มเกิดอารมณ์อยากจะนอนกับเธอ ตอนนี้สติผมบอกไม่ถูกครับ ใครที่เคยเล่น E คงจะรู้ดีครับอยากร่วมเพศแต่ไอ้หนูกลับหดตัวเล็กมาก ผมกระหายน้ำเป็นอย่างมาก และเริ่มปวดห้องน้ำ ผมจึงเดินไปก้องน้ำโดยมีสาวคนนั้นเดินประคองไปเมื่อออกมาผมกลับไม่ขึ้นไปที่โต๊ะ แต่ยืนหลบมุมจูบกับสาวคนนั้นอย่างหนักหน่วงจนเธอออกปากชวนผมไปโรงแรมข้าง ๆ น่าแปลกครับที่ผมกลับไม่นึกถึงน้องแนนเลย ผมก็เดินขึ้นไปในโรงแรมและเปิดห้องเมื่อผมเข้าไปในห้องเราก็ต่างถอดเสื้อผ้าให้กันและกัน เธอใช้ปากเก่งมากครับแต่ไอ้หนูของผมกลับไม่แข็งเท่าที่ควรครับ เธอเลยให้ผมสูบบุหรี่มวนนึง ซึ่งไม่ใช่บุหรี่แต่เป็นเนื้อครับไม่นานไอ้หนูผมกลับพองโต เธอเป็นคนผิวขาวมาก พอพอกับน้องแนนเลยครับ น่าอกสวยกว่าน้องแนนเต่งตึงมาก ที่กลีบเธอบ่งบอกถึงการผ่านงานมาพอสมควรแต่คงไม่มาก ไม่นานเราก็ร่วมเพศกันอย่างเร่าร้อน และ รุนแรง เธอเก่งมากครับรู้จังหวะและท่าทางเป็นอย่างดีทีเดียว เมื่อเสร็จสิ้นผมเริ่มนึกถึงน้องแนนขึ้นมา และจะกลับลงไปหาน้องแนน แต่เธอบอกว่าไม่ต้องเดี๋ยวโทรไปหาพี่เขาให้พาขึ้นมา และให้ผมสนุกต่อ ไม่นานนักผมก็เห็นน้องแนนถูกหิ้วปีกเข้ามาในห้องพร้อมพวกที่มาด้วย 2 คน ครับ เอาเป็นว่าตอนนี้ในห้องมีผู้หญิง 4 คน ผู้ ชาย 5 คน และบอกว่าให้ย้ายไปห้องอื่น ที่เปิดเตรียมไว้แล้ว ซึ่งผมก็ตามไป ที่ห้องนั้นปิดไฟมืดหมดครับ เปิดไฟกระพริบประกอบเสียงเพลงที่ดังเร้าใจ ผู้หญิงคนที่เพิ่งนอนกับผมผละออกไปหาคนอื่น ครับตอนนี้น้องแนนนอนส่ายหัวอยู่บนตักผม สักพักผู้หญิงคนนั้นก็กลับมาพร้อมจานรองแก้วกาแฟที่มีผงสีขาว ๆ อยู่ เธอบรรจงตักผงใส่หลอดกาแฟและเอาปลายด้านนึงมาจ่อจมูกผมพร้อมทั้งเป่าเข้ามา ไม่เกิน 5 นาที ผมรู้สึกเหมือนลอยได้ เลยครับ เหมือนกับได้ไปหลายที่ตามใจนึกเลยที่เดียว เธอทำเช่นนี้กับน้องแนนด้วยครับสักพักผมกับน้องแนนกลับรู้สึกว่าอยู่กัน 2 คนและเริ่มเล้าโลมกันโดยไม่สนใจคนรอบข้างเลยครับ ไม่นานนักเราก็อยู่ในสภาพเปลือยเปล่าทั้งคู่ และเริ่มเอากันอีกครั้งนึง เมื่อเสร็จสิ้นเธอก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ พอน้องแนนเดินไปเข้าห้องน้ำก็มีสาวอีกคนเข้ามาแทนที่น้องแนนเลยครับพร้อมทั้งเป็นคนรุกผมก่อน เธอคนนี้เป็นคนผิวสีน้ำผึ้งครับแต่หุ่นนี่สิ สุดยอดเลย ดีมาก ๆ ขณะที่เรากำลังนอนกันอยู่นั้นน้องแนนเดินออกมาพอดีและกำลังตรงมาที่ผม เธอกลับไม่แสดงท่าท่างอะไรเลยแต่กลับมานั่งดูผมใกล้ ๆ ในขณะเดียวกันก็มีผู้ชายอีกคนเดินเข้ามากอดน้องแนนและไซร้ซอกคอน้องแนนตอบสนองทันทีเลยครับแอ่นหน้าอกและรั้งคอชายคนนั้นเข้ามาจูบปากขณะนั้นก็มีชายอีกคนเข้ามาดูดหน้าอกของน้องแนน ส่วนผมตอนนี้ก็โดนสาวผิวสีน้ำผึ้งขย่ม และจูบผมอย่างเมามัน ชายทั้งสองคนที่กำลังเล้าโลมน้องแนนอยู่นั้นดูเหมือนเป็นคู่ขากันครับแทะเล็มเลียน้องแนนไปทุกส่วน รู้จังหวะกันเป็นอย่างดี ตอนนี้น้องแนนคงจะกู่ไม่กลับแล้วครับ เพราะได้ยินเสียงครวญครางดังมากครับ ผมพยายามเหลือบไปมองรอบ ๆ ห้องก็พบว่ามีอีกคู่ที่กำลังเอากันอยู่ครับ ตอนนนี้ผมรู้สึกเบา ๆ หวิว ๆ หัวใจเต้นดังมาก และมีภาพของสถานที่ต่าง ๆ แทรกเข้ามาให้เห็นตลอด เมื่อเห็นน้องแนนอีกทีก็พบว่าตอนนี้น้องแนนกำลังขย่มชายคนนึงโดยที่มีอีกคนกอดจูบจากทางด้านหลัง และเค้นคลึงหน้าอกดูดดื่มอย่างกระหาย ผมกับน้องผิวสีน้ำผึ้งทำกันเสร็จเธอก็เอาหลอดกาแฟมาให้อีกหลอดคราวนี้ผมถึงกับไม่รู้เรื่องอะไรอีกแล้วครับ เหมือนไม่มีแรง ตัวเบา ใจจะขาดให้ได้เลย ครับ วูปไปวูปมา จนหลับไปเมื่อไหร่ก็ไม่รู้