ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก็ส้มเงี่ยนนี่คะ

เริ่มโดย tungtarn, มกราคม 20, 2010, 12:26:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungtarn

สวัสดีค่ะเพื่อนๆเราชื่อส้มนะ เรา อายุ 16 ปี อยู่ ม.3 เนื่องจากเรียนช้ากว่าชาวบ้านเค้า วันนี้เราจะมาเล่าประสบการ์ณ ของเราให้ฟัง อันที่จริงแล้ว ส้ม ก็เล่นเวบแบบนี้อยู่บ่อยเหมือนกัน แต่ ส้มไม่เคย มีอะไรกับใครเลย เคยมีก็แค่ช่วยตัวเองเล่นนิดหน่อย ส้มจัดเป็นคนหุ่นดี แต่ออกจะเตี้ย สูงแค่ 155 เองวันนั้นส้มคิดอะไรไม่รู้ เงี่ยนจัดแต่เช้า อยากจะช่วยตัวเองตอนเช้ามันก็ไม่ดี ใช่ม๊า ส้มก็เลยอยากลองเงี่ยนให้มันจัดๆ จริงๆ แล้วคิดจะค่อยกลับมาช่วยตัวเองตอนเย็น ส้มก็เลยจัดการ ถอดกางเกงในไว้บ้านแล้วก็พับกระโปรงขึ้นอีก 2 ชั้น ตอนนี้กระโปรงของส้มสูงเลยหัวเข่าขึ้นไป เยอะเหมือนกัน แต่ส้มไม่กล้า ถอดเสื้อในพราะกลัวอาจารย์รู้ พอออกจากบ้าน ส้มก็เลือกที่จะ ขึ้นรถมอไซด์ หน้าปากซอยแทนที่จะเดินไปตามปกติ วันนี้ส้มไม่ได้นี่งไพล่ แต่นั่ง ค่อม ตอนขึ้นนี่กลัวมากเลย กลัว พี่เค้าจะเห็น พอนั่งลงไป ร่องส้มมันก็ ติดกับเบาะรถ รู้สึกถึง ความสากของ เบาะรถมอไซด์เลยล่ะ จากนั้น พอรถออก ส้มก็เถิบตัว เอาหอย ไปประกบ ชิดๆ กับก้นพี่เค้า นมก็ไปดุนๆ หลังพี่เค้าตัวส้มกับตัวพี่เค้าแทบจะประกบ กับทุกส่วนเลย พอรถขับไป พี่เค้าก็เริ่มเบรก บ่อยครั้งขึ้น นมส้มก็ไปชนกับพี่เค้าบ่อย (ลืมบอกไปส้มสัดส่วน 33-25-34) ซึ่งส้มก็ไม่ว่าอะไร เอานมไปถูขึ้นถูลงกับหลังพี่เค้า ด้วย แถมพอรถเบรคที หอยส้มก็กระเถิบไปชิดที น้ำส้มเยิ้มไปหมดเลยค่ะ พอถึงที่ป้ายรถเมล์ตอนเช้า คนยังไม่เยอะมาก ตอนลงนี่ส้มอ้าเต็มๆเลยค่ะ ก้าวขาลงแบบไม่เกรงใจสายตาพี่เค้าเลย พี่เค้า ก็มองหน้าส้ม แล้วก็หันไปมองที่เบาะรถ เห็นน้ำเยิ้มๆ อยุ่พี่ก็เอามือแตะๆ แล้วก็ เอาขึ้นมาเลีย ส้ม เสียว มากเลยล่ะค่ะ พี่เค้าเลยบอกว่าค่ารถพี่ไม่คิด ถือว่าได้อาหารตา ส้มก็ยิ้มให้เค้าแบบอายๆ ค่ะแล้วก็เดินไปรอรถเมลล์ ตอนนี้ ส้มน้ำเยิ้ม มากเลยค่ะ ยืน บิดไปบิดมาอยากจะจับก็ไม่กล้า พอรถเมลล์มา ส้มก็ไปนั่งหลังสุดค่ะ ริมสุดด้วยเผื่อจะลูบๆ คลำๆ อะไรๆ ได้สะดวกหน่อย พอขึ้นไปนั่งส้มก็นั่งอ้าขาค่ะ เพราะว่ามีเบาะบัง แล้วแถมยังไม่มีคน เอามือลูบๆ ตรงเม็ดเสียว ยังไม่อยากแหย่เข้าไปค่ะ อยากทรมานตัวเอง ถูไปถูมาอยู่นอกกระโปรงน่ะค่ะ ทีนี้มีผู้ชายคนหนึ่งดูแล้วอายุไม่น่าจะเกิน 25 มานั่งข้างๆส้มค่ะ ส้มก็แหม ขัดจังหวะจิง แต่ ยังเงี่ยนอยู่นี่คะ เลยคว้ากระเป๋านักเรียน มาวางบนตักแล้วก็ลูบต่อ พี่ผู้ชายเค้าคงเห็นส้ม ดุ๊กไปดิ๊กมามั้งคะ สงสัยส้มคงจะหน้าแดงด้วย พี่เค้าก็เลยมอง ส้ม แล้วก็มองไปที่กระเป๋า ส้ม ก็ เลยได้อารมณ์เขี่ยต่อเร็วขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ ใครไม่รู้ก็คงโง่ล่ะค่ะ ว่าส้มกำลังทำอะไร พี่เค้า ค่อยๆ สอดมืออ้อม มาอีกข้างของส้ม แล้ว บีบหน้าอก เคล้นๆ ให้ โห ส้ม ชอบเลยค่ะ เลยจับมือพี่เค้า อีกข้าง มาวางบนกระเป๋า พี่เค้าก็ไม่รอช้าค่ะ ล้วงมือลงมาทับกับมือที่ส้มเขี่ยอยู่ แล้วก็เอามือส้มออก ถกกระโปรงส้มขึ้น มา แต่ก็ยังมีกระเป๋า บังไว้ค่ะ พี่เค้าคงแปลกใจที่ไม่เห็นกางเกงในส้ม แต่ก็ไม่ว่าอะไรพี่เค้าเอามือมาเขี่ยตรงเม็ดเสียวก่อน นิ้วพี่เค้า สาก และหยาบมากเลยค่ะ พี่เค้าทั้ง ลูบ บด ขยี้ ตรงบริเวรเม็ดเสียว โอยยย ส้มเสียว มากๆเลยค่ะ จนหอย นี่สั่นระริกไปหมด ต้องกระดก ตัวรับมือพี่เค้า เป็นพักๆ มืออีกข้างพี่เค้าก็ยัง ขยี้ขยำนมส้มต่อ พอสักพักพี่เค้าก็เริ่ม ไม่บดขยี้เม็ดเสียวอย่างเดียว เอานิ้วชี้คลึงต่อแต่เอานิ้วกลางค่อยๆ สอดเข้าไปในหอยส้มค่ะ แล้วพี่เค้าก็เริ่มชักเข้าชักออก เม็ดเสียวก็ถูกขยี้ไปด้วย ส้มเสียวว สุดๆเลยล่ะค่ะ กระดก ห ี รับทุกจังหวะ เลยค่ะ โชคดีมากที่รถเมลล์คันนั้น กระเป๋าและคนขับอยู่ข้างหน้า แต่ก็มีรถข้างๆ หลายคันมองเข้ามาค่ะ ส้มไม่ สนใจอะไรแล้ว อยากมองก็มองไป ส้มยังกระดกห ีรับต่อ พี่เค้าคงมีอารมณ์เหมือนกันค่ะ เค้าก็เลย เอามือส้ม ไป วางที่แท่งเค้า ส้มก็รูปซิบออก แล้วก็ รูดขึ้นรูดลง ให้เค้า เลยค่ะ ค วย พี่เค้าใหญ่มาก จนส้มเห็นแล้ว อารมณ์เงี่ยนพุ่งกระฉูดเลยค่ะ เราต่างคนต่างทำให้กันและกัน จนส้มเสร็จแต่พี่เค้ายังไม่เสร็จน่ะสิคะ ส้มก็เลย รูดให้เค้าต่อพี่เค้า พยายามไม่ครางค่ะ แต่หน้าตาพี่เค้ามีความสุขมากเลย จนพี่เค้า ทำหน้าประมาณว่าไม่ไหวแล้ว ส้ม ก็เลยรีบชักเร็วๆ จนพี่เค้าเสร็จค่ะ จากนั้น ก็มีคน ขึ้นมาบนรถ ค่ะเราก็เลยต้องหยุดทำ ส้มนั่งก้มหน้าไม่มองหน้าพี่เค้าเลยค่ะพอจะถึงป้าย ส้มก็รีบเดินออกมา แต่ต้องผ่านพี่เค้า พี่เค้า เอามือมาจับหอยส้ม ค่ะ แล้วเอาอะไร ไม่รู้ ยัดใส่หอยส้ม มันไม่ใหญ่แต่ ทำให้ส้มเสียวได้เหมือนกันค่ะ ส้มมองหน้าพี่เค้า พี่เค้าก็ยิ้มแล้วหย่อนะไรซักอย่างลงในกระเป๋าส้มค่ะ ส่วน คน ที่นั่งอยู่แถวนั้น มีบางคนหันมามองหน้าส้มค่ะ ส้มก็อายมาก เลยรีบเดิน ลงรถเลยค่ะ พอลงจากรถ ส้มก็รีบเดินไปเข้าห้องเรียนค่ะเนื่องจากว่าสายแล้ว ตอนเดินไปไปเนี่ย ไอ้ที่พี่เค้ายัดเข้ามามันก็ สั่นตลอดเลยค่ะ ส้มเดิน แทบไม่ติดพื้นเลย เสียวมาก รู้สึกว่าน้ำเงี่ยนย้อยมาถึงต้นขาเลยค่ะส้มไม่รู้จะทำยังงัย เลยว่าจะก้มหา ผ้าเช็ดหน้ามาเช็ดค่ะ ก็เจอ สิ่งที่คล้ายๆรีโมทส้มก็ลอง กด ดู ปรากฏว่า ไอ้ แท่งที่อยู่ใน ห ี ส้มมันก็หยุดสั่นค่ะส้มก็เลย รีบเดินไปที่ห้องเรียน ระหว่างเรียนก็ไม่ใช่ว่าจะไม่เสียวนะคะ มัน ยัง คอย ทิ่มจึ๊กๆ ในหอย ส้ม โอยยย วันนั้น เสียวทั้งวันเลยค่ะ มีบางเวลา ที่ลองเอามาเปิดเล่น มันก็สั่นตลอดเลย มีเพื่อนบางคนมาถามด้วย ว่าหน้าแดงเป็นอะไร ส้มก็เลยต้องรีบปิดแล้วบอกไปว่าไม่มีอะไร ตอนกลับบ้านก็เดินผ่านพี่ วินมอไซด์ หน้าปากซอยเค้า ก็ถามส้มว่าให้ไปส่งไหม ส้มก็ เลยขึ้นไร เค้าให้เค้าพาไปส่งค่ะ ตอนนั่งกลับพี่เค้า ก็มีเอามือมาลูบ ที่ต้นขาส้มบ้าง พอถึงบ้าน เค้าก็เอา มือ มา คลำหอยส้ม ค่ะ แล้วก็ทำตาโต แล้วพูดว่า โหผ่านศึกหนักมาทั้งวันล่ะสิ ส้มอายมากเลยรีบเดินเข้าบ้านโดยชิ่งค่ารถค่ะ ถึงบ้านส้ม ก็ ต้องเจอศึกกับการช่วยตัวเอง ไม่ต่ำกว่า 3 รอบค่ะ