ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบายเต็มๆ

เริ่มโดย gutaing, มกราคม 19, 2010, 10:07:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gutaing

แก้ไขล่าสุด gutaing เมื่อ 2010-1-19 22:14

1. เรียน

โว๊ยยยยย.... ไอ๊ฉิบหาย ไอ๊กระดอทำไม มึงไม่ทำงานส่งครู...ตั้งแต่ครูเค้าสั้งวะ กูถ่อย กูสถุน[s:162]

นายกระบือ กูคือควาย อีกไม่กี่อาทิตย์ก็สอบแล๊ว  มึงไม่ส่งงานเนี่ย มึงจะไปรอดไหม กูมันคนส้นตีน กูมันปลวก

ไอ้แย้ ติดร.ติด0 มันยุ่งยากมึงรู้ไม๊ ไอ๊กระเจี้ยวหมาแดงแจ๊ส  สาดดเอ๊ย ยย [s:137]

แล๊วครูครับ สั่งงานเนี่ยสั่งหาสวรรค์วิมารฉิมพลี อะไรเยอะแยะ ครูบอกว่าครูกะสั่ง แค่2-3 งานเอง

จะบร้าหรอ ทั้งโรงเรียนครูได้สอนผมคนเดียว หร๊อ ผมไม่ได้เรียนกะคุณวิชาเดียวนะเฟ้ย[s:170]

1คน 2-3 งาน 10 คน30งาน จะบ้าหร๊อ สั่งที่รายงานเขียน 50หน้าUpให้อ่านออก ด้วย

โอ๊โห้แค่จดในชั่วโมงแล๊วกลับมาอ่านยังนึกว่า ตัวเองคนพบทวีปใหม่เลย

ครูรู้ไหมผมเพื่อนตุ้น นะ (ยืมพี่โน๊ตมาซะหน่อยแต่ไม่ได้เกี่ยวอะไรกันเล๊ยย)

2.และเรียน

เบื่อโว๊ย สุดตีนนนนนนนนนนนนนนน แม่งกูเรียนไปทำ ขี้เกลืออะไรวะ

เรียนไปก็แค่นั้น กูไม่ได้ชอบ งานที่มีเจ้านายเลยยยยยยยยยยยยย มันปวดหัวววว

กูไม่ชอบให้ใครมา สั่งให้กูเดินตามมมม  กูไม่เรียนสายวิทย์เพราะ

กูไม่ชอบคนสานวิทย์คณิต เหมือนอยู่กะคนใบ้ แม่งหยิ่งจิบหาย

ญาติโก โหติกา ก็มารุม ด่าว่ากู จนโซเซมารุ

พวกคุณทำงี้ได้ไง รู้ไหม๊ ผมเพื่อนมาร์ช น๊ะ คุณ มาว่าผมแบบนี้ไม่ได้

ผมก็รู้ ว่าพวกคุณหวังโคตรดี กับผม มึงต้อง เรียนอันนี้นะ มึงต้องทำอย่างนี้นะ มึงต้องต้องต้องต้อง....

จะบร้ารึ กาลามังพะยะค่ะ คนนะเฟ้ยมิใช่หุ่นยนต์ กูจะบ้า

3. และเพื่อนที่เรียนด้วย

..ไอ้สัสเอ๊ยมึงจะเห็นแก่ตัวไปถึงไหนวะ กูหากูทำมา กูกะเหนื่อยเป็นนะโว๊ย

--โหยบ้านมุงรวย ของแค่เนี่ยไม่ได้หรอว่ะ (แสนจะง่ายดาย)

..รวยได้ก็จนได้นะโว๊ย (สัจธรรม)

-- ที่มึง ...... (ทั้งๆที่ไม่เคยที่จะเอาใครมาเป็นของตัวเองเลย)

ทำไงดีครับพี่น้องผมรู้จักมันมานานด้วยอะ

ปล.ได้ระบายให้ใจมันเย็นลง ค่อยรู้สึกดีขึ้นหน่อย