ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กเสี่ย

เริ่มโดย tungtarn, มกราคม 19, 2010, 09:47:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungtarn

ริงๆ แล้วผมก็มีประสบการณ์มากมายพอตัวเหมือนกัน
>>>แต่ว่าผมไม่เคยที่จะประทับใจเรื่องไหนมากเท่ากับเรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เลย
>>>มันเป็นเรื่องที่ผมเองไม่อยากจะเชื่อเลย แต่มันก็เป็นไปแล้ว
>>>เซ็กส์มันเป็นเรื่องแปลกมากครับ หากเป็นเซ็กส์ธรรมดาๆ
>>>แบบชาวบ้านทั่วไปก็คงไม่มีอะไรแปลก แต่เซ็กส์สำหรับบางคนสิครับ มันแปลกจริงๆ
>>>เหลือเชื่อ มันขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละคน อย่างเรื่องที่ผมประสบมา
>>> เรื่องนี้มันเกิดขึ้นกับตัวผมเอง ในช่วงชีวิตของผมต้องหักเห
>>>จากการทำธุรกิจเกี่ยวกับการค้า ผมหมดตัวจริงๆ แถมมีหนี้สินมากมาย
>>>ผมจึงต้องมาอาศัยเจ้านายเก่าของผมคนหนึ่ง
>>>ผมต้องมารับใช้เป็นคนขับรถส่วนตัวให้เขา เจ้านายผมเป็นคนจีนครับ
>>>มีบริษัทใหญ่โตแห่งหนึ่ง เจ้านายผมด้วยความที่แกเป็นคนร่ำรวย
>>>แกจึงมีบ้านเล็กบ้านน้อยไว้มากมาย
>>>แม้แต่ดารานางแบบบางคนก็มานอนถ่างขาให้เจ้านายผมเย่อ ก็เพราะอำนาจเงินครับ
>>>แกเป็นคนใจถึง กล้าทุ่ม กล้าจ่าย ใครก็อยากมาหาครับ เป็นเรื่องจริง
>>>ทำให้บางครั้งฟลุ๊คๆ ผมก็สบายเอ็นไปด้วย
>>>เพราะเจ้านายผมจะแบ่งให้ผมฟันเพื่อนๆ ของเด็กแกบ้าง ก็สนุกดีครับ
>>>ไม่มีอะไรเกิดขึ้น มันเป็นเรื่องปกติ
>>> จนมีเรื่องที่ผมจะเล่านี้เกิดขึ้นครับ
>>>วันนั้นเจ้านายผมไปร่วมงานเปิดป้ายอาคารแห่งหนึ่ง
>>>มีการแนะนำอาคารชุดและอื่นๆ
>>>มีพรีเซ็นเตอร์สาวสวยหลายคนที่ทางเจ้าของอาคารสรรหามา ในจำนวนนี้มีชื่อ
>>>"น้องแจน" อยู่คนหนึ่งครับ
>>>เธอเรียนอยู่มหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งของกรุงเทพฯ เธอสวยมากครับ หุ่นดี
>>>ทราบมาว่าเธอเป็นเชียร์ลีดเดอร์ของมหาวิทยาลัยที่เธอศึกษาอยู่ด้วย
>>>เจ้านายของผมสนใจเธอมาก สั่งให้ผมไปติดต่อและทาบทามเธอดู
>>>ผมจึงแอบกระซิบน้องแจนขอเบอร์โทรศัพท์เธอเอาไว้ ซึ่งเธอก็ให้ผมมา
>>> ตอนนั้นผมทำงานได้ราว 3-4 เดือน
>>>ผมยังไม่รู้อะไรมากมายเกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์ของเจ้านายผมนัก
>>>แม้จะรู้ว่าแกมีเด็กหลายคน และชอบซื้อสาวๆ สวยๆ มาฟัน ผมก็รู้เพียงแค่นี้
>>>นอกเสียจากบางทีอาจฟลุ๊ค เจ้านายผมจะส่งเพื่อนของเด็กแกมาให้ผมฟันบ้าง ก็
>>>2-3 ครั้งครับ ตอนนั้น
>>> เจ้านายผมมีเพื่อนสนิทมากอยู่คนหนึ่งครับ เป็นคนจีนด้วยกัน
>>>ชื่อ "เสี่ยลิ้ม" ครับ อายุก็ไล่เลี่ยกัน ประมาณ 55-56 ปี
>>>บางทีผมก็เคยไปส่งแกฟันสาวๆ ที่คอนโดหรูของเสี่ยลิ้ม ผมก็เห็นเขาพาขึ้นไป 2
>>>คู่ ไอ้ผมก็แค่รออยู่ที่ลานจอดรถเท่านั้น อื่นๆ ผมไม่ได้มีโอกาสรู้อะไรมาก
>>>จนเมื่อแกให้ผมติดต่อน้องแจน โดยบอกว่าแกสนใจ หากน้องแจนสนใจแกมีข้อเสนอให้
>>>หรือให้น้องแจนเรียกร้องมาว่าอยากได้อะไร แกอยากให้น้องแจนเป็นเด็กของแก
>>>ผมก็โทรศัพท์ไปคุยกับน้องแจน น้องแจนเธอก็สนใจครับ เธอไม่ปฏิเสธ
>>>เธอรับได้กับเรื่องนี้ แต่ขอให้เป็นความลับ เพราะเธอยังศึกษาอยู่
>>> ผมพอทราบมาจากปากน้องแจนว่าทางบ้านเธอฐานะก็ไม่ค่อยดีนัก
>>>ค่าใช้จ่ายในการเรียนก็สูง เธอสงสารพ่อแม่ ผมก็นัดน้องแจนทานข้าว
>>>พูดคุยกันด้วยตัวเอง 2-3 ครั้ง เธอก็เคยเห็นเจ้านายผมในวันงานเปิดอาคาร
>>>เพราะเธอมาคอยบริการอยู่ตรงนั้นพอดี ในเมื่อทุกอย่างตกลง
>>>ผมก็ไปรายงานเจ้านายของผม ให้เจ้านายผมติดต่อน้องแจนได้
>>>ผมให้เบอร์โทร.เจ้านายผมไป เขาก็คงโทรศัพท์คุยกันเอง ผมก็ไม่รู้เรื่อง
>>>จนหลายวันเข้าผมก็โทรศัพท์ไปคุยกับน้องแจน
>>>น้องแจนบอกผมว่าเจ้านายของผมนี่วิตถารจริงๆ ทำไมผมไม่บอกเธอ
>>> ผมงงมาก แต่ก็ทำเฉยเสีย แกล้งถามเธอว่าเสี่ยวิตถารยังไง
>>>เธอก็บอกว่าเสี่ยให้เธอเล่าประสบการณ์เรื่องเซ็กส์ที่ผ่านๆ
>>>มาของน้องแจนให้เขาฟังทุกคืน ตอนดึกๆ
>>>เขาจะได้มีอารมณ์และเย่อกับแฟนของเขาได้ และต้องเล่าให้ฟังทุกคืนเลย
>>>ซึ่งเธอไม่เคยเจอ แถมให้พูดหยาบๆ ยิ่งหยาบยิ่งชอบ
>>>แต่เธอก็ยอบรับว่าเสี่ยเขาสปอร์ตดี โอนเงินเข้าบัญชีให้เธอใช้ ทั้งๆ
>>>ที่ยังไม่เคยมีอะไรกัน และเขานัดพบกับเธอในวันหยุดนี้
>>>
>>>วันนั้นทำให้ผมพอทราบนิสัยเกี่ยวกับเรื่องเซ็กส์ของเสี่ยเจ้านายผมบ้าง
>>>ถึงวันนัดผมก็ไปส่งเสี่ยเจ้านายผมไปพบน้องเจนที่โรงแรมแห่งหนึ่ง
>>>ผมคอยอยู่นอกห้องประมาณ 2 ชั่วโมง ทั้งคู่ก็พากันออกมา เสี่ยดูมีความสุขมาก
>>>น้องแจนก็ยิ้มแย้มแจ่มใส วันนั้นผมไปส่งเสี่ยที่บ้านเพื่อนเสี่ยคือเสี่ยลิ้ม
>>>และก็เลยไปส่งน้องแจนที่บ้าน พออยู่ในรถผมก็คุยกับน้องแจน
>>>เธอก็เล่าให้ฟังว่า เสี่ยเจ้านายผมอยากฟังเสียงร้องของเธอ เวลาถูกคนอื่นเย่อ
>>>คือแฟนเธอ เธอจะทำอย่างไร เธอยอมรับว่าแฟนเธอก็มีจริงๆ
>>>แล้วเสี่ยจะซื้อรถให้เธอขับ เธอบอกผมแบบไม่อายเลยครับ
>>>แต่เธอก็บอกผมว่าเธอจะทำตามใจเสี่ยเขา เพราะเขากล้าให้เธอ
>>> หลังจากนั้นอีกประมาณ 5-6 วัน ผมก็พาน้องแจนไปซื้อรถยนต์ขับ
>>>ซึ่งแสดงว่าเธอคงทำได้ถูกใจเจ้านายผม ดูเขามีความสุขมากเมื่อเอ่ยถึงน้องแจน
>>>แต่เขาก็ไม่ได้พบกับน้องแจนอีก มีแต่ใช้โทรศัพท์คุยกันทุกคืน
>>>ตามที่น้องแจนเล่าให้ผมฟัง เธอยังเล่าให้ผมฟังว่า
>>>เสี่ยไม่หวงห้ามเธอหากเธอจะมีเซ็กส์กับใคร
>>>แต่ก็ต้องให้เสี่ยรับรู้ด้วยและได้ฟังเสียงเธอครวญคราง มันเป็นเรื่องแปลกมาก
>>>ที่ผมรู้จากปากน้องแจน ทั้งๆ ที่ผมอยู่ใกล้ตัวเสี่ย
>>>แต่ผมไม่เคยได้ยินหรือรับรู้อะไรเลย หรือแม้แต่เด็กคนอื่นของเสี่ยผมก็ไม่รู้
>>> หลังจากนั้นอีกหลายวันครับ บังเอิญวันนั้นเวลาประมาณเที่ยงคืน
>>>มันเป็นวันหยุด เจ้านายผมพร้อมกับแฟนเขาได้ไปพักผ่อนชายทะเล เขาซื้อคอนโดฯ
>>>หรูไว้ 1 ห้อง เป็นห้องชุด 3 ห้องนอน เขานอน 1 ห้อง โดยแบ่งให้ผมนอน 1 ห้อง
>>>อีกห้องหนึ่งว่าง ผมนอนยังไม่หลับครับตอนนั้น ได้ยินเสียงโทรศัพท์ดังขึ้น
>>>คือโทรศัพท์เป็นสายพ่วงครับ มีเบอร์เดียวแต่รับได้ทุกห้อง
>>>เสี่ยเจ้านายผมอาจจะลืมไปหรือคิดว่าผมหลับแล้ว
>>>หรือไม่กล้ารับโทรศัพท์ก็ว่าได้ผมก็ไม่รู้ ซึ่งผมก็ไม่กล้ารับจริงๆ
>>> แต่อีกชั่วครู่ ผมเห็นโทรศัพท์เงียบไปแล้ว
>>>บังเอิญผมจะโทรศัพท์ไปคุยธุระกับเพื่อนผม ผมจึงหยิบโทรศัพท์ขึ้นมาจะโทร.ออก
>>>แต่ผมกลับได้ยินเสียงของน้องแจนครับ เสี่ยคงกดแฮนด์ฟรีไว้ ไม่ได้ยกหูขึ้น
>>>เพราะเสียงมันดูก้องๆ ผมจำได้ดีเลยครับวันนั้ น้องแจนคงโทร.มาหาเสี่ย
>>>เขาอาจนัดเวลากันไว้
>>> "ใจเย็นๆ นะคะผัวขา เขากำลังขึ้นมาหาเมียแล้ว แน่ะๆ
>>>เขาเคาะประตูแล้วผัวขา เมียไปเปิดรับเขานะ ผัวคอยฟังเสียงเมียนะคะผัวขา..."
>>> แล้วเสียงก็เงียบไป เสียงน้องแจนเปิดประตูห้อง
>>>และมีเสียงผู้ชายคุยกับน้องแจน เสียงน้องแจนออดอ้อนผู้ชายคนนั้น
>>>แบบว่าไม่ได้เจอมานานแล้ว เธอคิดถึงเขามาก ได้ยินเสียงจูบกัน
>>>คงใกล้โทรศัพท์มาก ชั่วครู่น้องแจนก็ไล่เขาไปอาบน้ำ
>>>แล้วน้องแจนก็มาคุยโทรศัพท์
>>> "ฟังอยู่หรือเปล่าคะผัวขา..."
>>> "ฟัง...ฟังอยู่จ้ะ..."
>>> "คนนี้ที่เมียเคยบอกผัวว่าเขาเคยปล้ำเมีย ควยเขาใหญ่จริงๆ
>>>ค่ะผัวขา เขาเย็ดเมียที หีเมียระบมไปหลายวันเลย ที่เมียเคยเล่าให้ผัวฟัง
>>>ผัวจำได้ไหมคะ..."
>>> "ได้จ้ะ..."
>>> "ตอนนั้นที่เมียไปฝึกงานที่บริษัทเขา
>>>เขาเลยปล้ำเมียเกือบตายแน่ะ เขาอายุ 40 กว่าแล้ว ตัวใหญ่ แต่ไม่หล่อ
>>>เขาเย็ดเมียแล้วเขาก็มาตื้อเมียอีก แต่เมียไม่ยอมให้เขา
>>>คืนนี้เมียหาใครไม่ได้แฟนเมียไม่อยู่ เมียเลยโทร.ไปบอกเขา
>>>เขาดีใจมากรีบมาหาเมียเลยค่ะผัวขา เดี๋ยวเมียจะให้ผัวฟังเสียงเมีย
>>>ผัวจะได้มีความสุข ผัวทำไปพร้อมๆ เมียด้วยนะคะผัวขา..."
>>> " จ้ะเมีย ต้องเย่อกันนานๆ ด้วยนะ อย่าเสร็จก่อนผัว..."
>>> "ค่ะ แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวเขาออกมาจากห้องน้ำ
>>>เขารู้เข้ามันไม่ดี..."
>>>เสียงน้องแจนวางโทรศัพท์ไว้ ชั่วครู่เสียงเปิดประตูห้องน้ำก็ดังขึ้น
>>> "พี่คมขา...มา...มานอนบนเตียง คิดถึงแจนไหมคะ..."
>>> "คิดถึงสิ วันนี้นึกยังไงถึงยอมพบพี่ ให้พี่มาหาได้..."
>>> "ก็คิดถึงค่ะ..."
>>> "แล้วที่ผ่านๆ มา พี่ตามแจน ทำไมไม่ยอมให้พี่พบ..."
>>> "ก็แจนกลัวนี่คะ พี่คมทำแจนเดินแทบไม่ไหวเลยวันนั้น..."
>>> เสียงกอดจูบกันดังจ๊วบจ๊าบ เสียงเสี่ยก็ดังขึ้น
>>>แต่ทางน้องแจนคงไม่ได้ยิน เพราะไม่ได้ใช้แฮนด์ฟรี
>>> "ดูดให้ผัวด้วยสิ..."
>>> เสี่ยเตือนเมียตัวเอง คือคุณนาย ซึ่งยังสาวยังสวย
>>>แม้จะอายุราวๆ 40 ปีแล้วก็ตาม ฝ่ายน้องแจนเริ่มครวญครางออกมา
>>>
>>>"ซี๊ดดดด...อูวววว...ดูดให้แจนด้วย...โอวววว...เสียวดีจังเลยพี่คมขา...ผัวขา..."
>>> น้องแจนร้องครวญครางดังมาก
>>> "หันมาให้เมียดูดหน่อยผัวขา...ไม่ได้เจอควยใหญ่ๆ
>>>แบบผัวมานานแล้ว..อีกนิดผัวขา...อร่อยไหมคะ...อูวววว..."
>>> "อร่อยจ้ะ..."
>>> "โอวววว...ใหญ่ยาวจริงๆ วันนั้นเมียถูกเย่ออย่างเดียว
>>>ไม่ได้ดูด ไม่ได้เห็นเต็มตาเลย ใหญ่ยาวแบบนี้นี่เอง
>>>ทำเอาเมียเจ็บไปหลายวันเลย จ๊วบบบบ..."
>>> เสียงดูดท่อนควยของน้องแจนคงดังใกล้โทรศัพท์มาก
>>>เพราะได้ยินชัดเจน เสียงดูดเลียให้กันชั่วครู่ ผสมกับเสียงคราง
>>> "ซี๊ดดดด...โอวววว..."
>>> "ผัวขา...ผัวขา...เมียไม่ไหวแล้ว...เมียอยากเหลือเกิน..."
>>> เสียงขยับตัว
>>> "อูวววว...เบาๆ นะคะผัว ควยใหญ่เหลือเกิน
>>>โอยยยย...คับหีเมียจังเลยผัวขา ดูดนมให้เมียด้วย ค่อยๆ
>>>เจ็บจังเลยผัวขา...โอยยยย...ควยผัวใหญ่เหลือเกิน...อูยยยย..."
>>> "อืออออ...มิดแล้วจ้ะ..."
>>> "เบาๆ ก่อนผัวขา...โอวววว...ซี๊ดดดด..."
>>> ฝ่ายผู้ชายคงเริ่มกระเด้าแล้ว
>>> "อูยยยย...ซี๊ดดดด...ผัวขา...แข็งดีจังเลย
>>>เด้งรับเมียด้วย...ซี๊ดดดด..."
>>> เสียงร้องแข่งกัน ควยผมก็แข็งกับเขาไปด้วย
>>>ต้องใช้มือรูดกระทอกแข่งกับเสียงกระแทกจากท่อนควยคู่ของน้องแจน ดังมากครับ
>>>
>>>"ซี๊ดดดด...ผัวขา...อร่อยจังเลย...โอวววว...วันนี้เมียไม่เจ็บแล้ว
>>>เมียเสียวเหลือเกินผัวขา อุ๊ย...ท่าตะแคงหรือคะผัวขา
>>>ผัวขากระทุ้งให้เต็มที่เลยค่ะ เมียชอบ ดี ดี โอวววว..."
>>> "ป๊าบๆๆๆ..."
>>> เสียงกระแทกแข่งกับเสียงร้องของน้องแจนดังลั่นห้อง
>>>ทางเสี่ยก็คงเป็นฝ่ายกระแทกเสียเองแล้ว พอเสี่ยเริ่มกระแทกได้ไม่นาน
>>>
>>>"เร็ว...เร็วผัวขา...โอวววว...ซี๊ดดดด...แตกแล้วค่ะผัวขา...ผัวเก่งจังเลย
>>>ซี๊ดดดด..."
>>> เสียงกระแทกต่อไปอีก
>>>เสียงคู่ของน้องแจนก็กระแทกกันอย่างเมามันส์
>>> "โอวววว...อร่อยเหลือเกินผัวขา
>>>ท่าโก้งโค้งนี่ควยผัวเข้าลึกดีจังเลย...เมียชอบ...เต็มที่เลยผัวขา
>>>ไม่ต้องปราณีเมีย เมียชอบ...โอยยยย...โอยยยย..."
>>> เสียงเจ้านายผมก็คงขึ้นสวรรค์ไปแล้ว
>>>เพราะเสียงเจ้านายผมร้องเสียว คุณนายคงกำลังดูดให้
>>>
>>>"โอวววว...แจน...แจนจ๋า...ทำไมวันนี้เก่งจัง...มันส์เหลือเกิน...อูวววว..."
>>> เสียงทางเสี่ยเงียบไปแล้ว แต่ทางน้องแจนคงไม่รู้เรื่อง
>>>เสียเสียวางโทรศัพท์ดังกริ๊ก ผมจึงต้องวางหูตามบ้าง
>>>ผมกลัวเสี่ยเกิดยกหูขึ้นมาใหม่ เดี๋ยวจะรู้ว่าผมแอบฟัง ผมแย่แน่เลย
>>>ผมเลยต้องรูดต่อจนกระฉูดก่อนะนอนหลับเป็นตาย
>>> หลังจากวันนั้นมา เสี่ยก็ซื้อแหวน สร้อย นาฬิกาโรเล็กซ์
>>>ให้น้องแจน ดูเธอพอใจมาก เขาจะคุยอะไรกันอีก ผมไม่เคยรู้อะไรอีกเลย
>>>มีแต่นานๆ ครั้ง น้องแจนถึงจะได้พบเสี่ย ผมไม่คิดเลยว่าน้องแจนที่น่ารัก
>>>แสนสวย เธอจะกล้าทำแบบเร่าร้อนรุนแรงแบบนั้น
>>> มีอยู่วันหนึ่ง
>>>ผมได้พาน้องแจนไปพบเสี่ยเขาที่บ้านพักของเสี่ยลิ้ม แต่ผมก็ไม่ได้สนใจอะไร
>>>เขาคงแอบมาเย่อกันตามธรรมดา แต่วันรุ่งขึ้นสิครับ
>>>เสี่ยลิ้มฝากแหวนเพชรเม็ดโตให้น้องแจน โดยฝากผมให้เอาไปให้ มันแปลกๆ
>>>ผมพอรู้อยู่ในใจแล้ว เพราะเมื่อวานน้องแจนไปคนเดียว แต่เสี่ยลิ้มอยู่ด้วย
>>>มันต้องมีอะไรกัน ไม่งั้นเสี่ยลิ้มคงไม่ให้แหวนเพชรราคาแพงน้องแจนเน่
>>>น้องแจนรับแหวนไว้ด้วยท่าทางยิ้มแย้มแจ่มใส
>>>จนเสี่ยเจ้านายผมไปต่างประเทศในอีก 3-4 วันต่อมา
>>> แกไปราว 1 อาทิตย์ โดยไปกันสองคนกับเสี่ยลิ้มเพื่อนเขา
>>>วันกลับเขาก็ให้ผมขับรถไปรับ โดยให้รับน้องแจนไปด้วย
>>>วันนั้นผมแทบไม่เชื่อว่าน้องแจนเธอจะกล้าขนาดนั้น
>>>เพราะเมื่ออยู่ในรถกันหมดแล้ว ผมอยู่ด้านหน้าขับรถเพียงคนเดียว
>>>น้องแจนนั่งเบาะหลังกลาง เสี่ยลิ้มอยู่ซ้าย เจ้านายผมอยู่ขวา
>>>กระจกรถติดฟิล์มมืดมาก ขณะรถวิ่งมาเรื่อยๆ ช้าๆ
>>> "เป็นไงคะผัวขา คิดถึงเมียมั๊ย..."
>>> เธอหอมแก้มเจ้านายผม แบบนี้มันก็ธรรมดาครับ
>>>แต่ชั่วครู่ผมเห็นน้องแจนก้มลงไปที่ตักเจ้านายผมสิครับ อะไรกัน
>>>เธอก้มลงไปดูดท่อนควยให้เจ้านายผมเอาดื้อๆ ผมแกล้งทำเป็นไม่สนใจ
>>>แต่แอบมองทางกระจกส่องหลังแทน เธอก้มลงไปดูดควยให้เจ้านายผม แต่เบาะมันบัง
>>>ผมมองไม่เห็น ส่วนเสี่ยลิ้มล้วงควักหีของเธอ
>>>วันนั้นเธอใส่เสื้อยืดกับกระโปรงสั้น แถมไม่ใส่ชั้นใน ผมจำได้
>>>เจ้านายผมถลกเสื้อยืดของเธอขึ้น แล้วบีบขยำเต้านมของเธอ
>>>เสี่ยสั่งให้ผมขับรถไปเรื่อยๆ ช้าๆ ผมก็ทำตาม
>>>และผมก็ได้รับรู้ถึงการกระแทกใส่กัน
>>>ก็เสี่ยลิ้มสิครับเป็นฝ่ายชักท่อนควยออกมา
>>>แล้วเอี้ยวตัวกระแทกควยใส่หีน้องแจน
>>>น้องแจนก็ก้มหน้าลงไปอมดูดท่อนควยเจ้านายผมไม่ยอมปล่อย
>>> เป็นเรื่องจริงครับ ผมไม่ได้โกหกเล่น มันเป็นแบบนั้นจริงๆ
>>>บางครั้งเสียงน้องแจนก็ครางดังออกมาเป็นระยะๆ เขาทำเหมือนอยู่กันแค่ 3 คน
>>>โดยไม่มีผมอยู่ด้วยงั้นแหละ แต่ผมสิครับ
>>>ควยมันแข็งปั๊งดันเป้ากางเกงจนปวดไปหมด ผมงี้อายแทนเลยครับ ตอนนั้นนานมาก
>>>เสี่ยลิ้มกระแทกจนน้ำแตกไปก่อน
>>>น้องแจนก็ขึ้นไปนั่งทับควยเจ้านายผมเธอไม่ได้แก้ผ้านะครับ ถลกกระโปรงขึ้นไป
>>>น้องแจนนั่งทับควยหันหน้ามาทางผม แล้วมันจะเหลืออะไรครับ
>>>น้องแจนทั้งขย่มโขยก จนเจ้านายผมหน้าตาเหยเกด้วยความเสียว
>>>น้ำแตกตามเสี่ยลิ้มไปอีกคน ลีลาของน้องแจนเหลือรับประทานจริงๆ
>>> ผมชักอดใจไม่ไหวเสียแล้วสิครับ มันน่าจะเกรงใจกันบ้าง
>>>โรงแรมก็มีแต่ไม่ทันใจเขา หรือคนรวยเขาชอบทำอะไรวิตถารแบบนี้กัน
>>>ผมไปส่งเสี่ยลิ้มและเจ้านายของผมที่บ้าน แล้วก็เลยไปส่งน้องแจน
>>>พออยู่กันสองคน
>>> "ขอโทษนะพี่ เมื่อกี้หนูทำเพื่อเงินค่ะ หนูก็อายพี่นะ
>>>แต่ทำไงได้ เสี่ยเขาชอบความตื่นเต้น ถ้าหนูทำให้เขา เขาจะซื้อบ้านให้หนู
>>>หนูก็ต้องยอม หนูขอโทษทีแล้วกัน..."
>>> เป็นไงเป็นกันวะ วันนี้ผมเงี่ยนมากจริงๆ ครับ น้องแจนเธอสวยมาก
>>>หุ่นดี แถมลีลายังสะเด็ดสะเด่า ใครจะทนไหว
>>> "ขอโทษอย่างเดียวไม่พอหรอก..."
>>> "แล้วพี่จะให้หนูทำยังไง..."
>>> "ควยพี่แข็งจนปวดไปหมดแล้ว น้องช่วยพี่หน่อยสิ..."
>>> "อุ๊ย...พี่..."
>>> "พี่ไม่บอกใครหรอกน่า แล้วพี่จะช่วยหนุนน้อง..." เธอเงียบ
>>> "ถ้าน้องแจนไม่ยอบช่วยพี่ พี่จะบอกเพื่อนๆ
>>>น้องแจนให้หมดเลย..." ผมขู่เธอ
>>> "งั้นเอาของพี่ออกมาสิ หนูจะใช้มือช่วยให้..."
>>> "มันไม่ถนัด..."
>>> ผมบอก พร้อมกับเลี้ยวรถเข้าโรงแรมทันที ดูเธอตกใจมาก
>>> "ช่วยบนรถก็ได้ค่ะ..."
>>> "ในโรงแรมดีกว่า สะดวกดี..."
>>> ผมเปิดห้องโรงแรม ทีแรกเธอจะไม่ลงรถ ผมก็เปิดประตูรถ
>>>แล้วดึงมือเธอตามลงมา
>>> "ช่วยพี่หน่อย ไม่มีใครเห็นหรอกน่า..."
>>> เมื่อเข้าไปในห้องแล้วผมก็ดึงตัวเธอมากอดจูบ
>>>เธอก็ดิ้นรนเล็กน้อย ผมรู้ว่าเธอเองก็คงอยากอยู่เหมือนกัน
>>>เพราะเมื่อกี้ในรถเธอยังไม่ถึงจุดสุดยอดเลย
>>>แต่เธอไม่ยอมผมเพราะคงกลัวว่าเสี่ยจะรู้ เธอบอกผมจะใช้ปากช่วยผม แต่ผมไม่ยอม
>>>หากเธอไม่ยอมผม ผมจะบอกเรื่องนี้กับเพื่อนๆ ของเธอ เธอจึงเงียบ
>>>ผมแก้ผ้าเธอออกอย่างรวมเร็ว ของเธอยังไม่ได้ล้างออกเลยครับตอนนั้น
>>>แต่มันคงไม่เละเท่าไหร่ เพราะตอนเสี่ยลิ้มเสร็จน้องแจนเธอก็หันหน้าไปดูดให้
>>>เธอขอตัวไปล้างคราบไคลออกก่อน แต่ผมมันทนไม่ไหวจริงๆ
>>> นมเธอก็ขาวสวยมาก หัวนมเป็นสีชมพูเข้ม โคกหีก็อวบอูม
>>>มีขนหมอยประปรายตัดกับเนื้อโคกที่ขาวจั๊วะ แบบนี้นี่เล่า
>>>เสี่ยสองคนถึงติดใจกันนัก ผมอุ้มเธอไปวางบนเก้าอี้นายพราน กอดจูบ
>>>เลียตั้งแต่ใบหู เต้านม และมาที่โคกหีของเธอ ทั้งดูดเลียเม็ดแตดเธอ
>>>แยงลิ้นเข้าไปในรูหี เธอใช้มือกดหัวผมไว้แน่น
>>> "ซี๊ดดดด...โอยยยย...พี่..อย่าดูดมันเสียว...ซี๊ดดดด..."
>>> ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุครับ
>>> "ทำไมหีน้องสวยเหลือเกิน ทั้งขาว ทั้งใหญ่..."
>>> ผมชมเธอ
>>>ผมดูดเลียจนน้ำเสียวของเธอออกมาผสมกับสน้ำลายของผมจนเปียกเยิ้มร่องหีของเธอแฉะไปหมด
>>>
>>>"ซี๊ดดดด...พี่ดูดเสียวจังเลยค่ะ...ซี๊ดดดด...หนูเสียว...ไม่ไหวแล้ว...หนูยอม...ยอมแล้วค่ะ...จะทำอะไรก็ได้..."
>>> มันต้องอย่างนี้สิ ผมรีบแก้ผ้าตัวเองออก
>>>เธอนอนหลับตาถ่างขาออกคอยผม เธอหารู้ไม่ว่าควยผมมันขนาดน้องๆ ม้า
>>>แถมลำควยของผมมันเหมือนลูกมะระ เส้นเอ็นปูดโปนไปหมด ผมแก้ผ้าได้
>>>ผมก็ยืนขึ้นไปกอดจูบเธอ จับหัวควยเขี่ยปากรูหีเธอ ให้เธอเงี่ยนมากๆ
>>> "ยอมให้พี่ทำอะไรจ๊ะ..." ผมแกล้งถามเธอ
>>> "กดเข้ามาเลยสิพี่ขา...หนูอยากแล้ว..."
>>> "อยากอะไรล่ะ..."
>>>
>>>"อยาก...อยากโดนเย็ดค่ะ...ซี๊ดดดด...ไม่ต้องเขี่ยแล้วค่ะ...เย็ดเข้ามาเลย...เงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...เบาๆ...เจอควยใหญ่อีกแล้ว...เบาๆ
>>>นะพี่ขา...อูยยยย..."
>>> ผมใช้นิ้วเขี่ยเม็ดแตดเธอไปด้วย ปากผมก็ก้มไปดูดเต้านมของเธอ
>>>พร้อมกับขยับซอยกระแทกท่อนควยเข้าไปเรื่อยๆ
>>>ของผมน่าจะขนาดใหญ่ใกล้เคียงกับของแฟนเธอ ที่เธอเย่อให้เจ้านายผมฟังเสียง
>>>เพราะมันเข้าไปมิดลำได้ในเวลาไม่ช้า เมื่อผมเริ่มชักเข้าชักออกช้าๆ
>>>
>>>"ซี๊ดดดด...อูยยยย...ควยใหญ่จังเลย...ทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยพี่...ซี๊ดดดด...ทำไมเสียวแบบนี้..."
>>> เธอดึงคอผมลงไปกอดจูบ แลกลิ้นกับผม
>>>ควยผมเริ่มกระแทกหีเธอเร็วขึ้น หีเธอก็ส่ายร่อนเด้งรับไม่หยุด
>>>
>>>"อูยยยย...ซี๊ดดดด...พี่จ๋าเสียวจังเลย...ไม่เจ็บแล้ว...โอวววว...แรงๆ
>>>หน่อยก็ได้...ดี...ดี...วิเศษมากเลย...ทำไมเสียวอย่างนี้...อร่อยจังเลยค่ะ...ซี๊ดดดด...เสียวมั๊ยคะ..."
>>> "เสียวจ้ะ...วิเศษสุดยอดเลยจ้ะ..."
>>> "จริงเหรอคะ..."
>>> "จริงจ้ะ..."
>>> "อูวววว...เย็ดแรงๆ เร็วๆ เลยผัวขา
>>>เมียกำลังอร่อย....โอวววว...ผัวขา...เมียใจจะขาดแล้ว...ซี๊ดดดด...ว๊ายยยย...เมียแตกแล้ว...โอวววว..."
>>> ผมกระแทกเธอไปไม่กี่ครั้ง น้ำเสียวเธอก็แตกออกมาแล้ว
>>>ผมยังไปไม่ถึงไหนเลย เธอใช้ขาเกี่ยวกอดรัดบั้นเอวของผมไว้
>>>แถมส่ายเนินหีของเธอร่อนรับเป็นวงกลม ใช้มือโน้มคอผมลงไปกอดจูบอย่างเต็มใจ
>>> "เก่งจังเลยค่ะ มีความสุขมั๊ย..."
>>> "มีจ้ะ สุดๆ เลย แต่จะสุขกว่านี้ต้องให้เสร็จก่อนนะ..."
>>> "ได้สิคะ เก่งๆ แบบนี้ก็วิเศษ ชอบจ๊ะ
>>>เมียจะให้ผัวเย็ดจนพอใจเลย ดีมั๊ยคะ..."
>>> "ดีจ้ะ..."
>>> "ดีก็อย่าลืมช่วยให้เมียสมหวังด้วยนะคะ ผัวขา..."
>>> "จ้ะ ไม่ต้องห่วง..."
>>> ผมพูดคุยกับเธอ เอวผมก็ขยับส่ายไปมา เริ่มซอยเบาๆ ไปเรื่อยๆ
>>>เธอกอดคอผมไว้ ผมจึงอุ้มเธอมาวางบนเตียง
>>>โดยไม่ให้ท่อนควยของผมหลุดออกมาจากรูหีของเธอ แต่เธอสิครับ
>>>รีบพลิกตัวขึ้นไปอยู่ข้างบนตัวผม และยกก้นเธอขึ้น
>>>ท่อนควยของผมก็หลุดออกจากรูหีของเธอ
>>> "ไหน...ดูซิ มันเป็นยังไงถึงคันและเสียวนัก..."
>>> เมื่อเธอมองเห็น
>>> "อือ...แปลกดี..."
>>> เธอใช้มือจับดู
>>> "แบบนี้นี่เล่าถึงเสียวนัก แถมทั้งใหญ่ทั้งยาว..."
>>> ก็ของผมใช้เม็ดพลอยเม็ดเล็กๆ ขนาดจิ๋วฝังไว้
>>>เม็ดไม่ใหญ่หรอกครับ เดี๋ยวคู่รักคู่สวาทของผมจะเจ็บ ทำให้เสียอารมณ์
>>>เธอดูแล้วเธอก็ก้มไปใช้ปากดูดให้ผมโดยไม่รังเกียจ เธอดูดได้ลึกมาก
>>>แล้วก็รูดออกจากปากจนหลุด ใช้ลิ้นเลียปลายหัวควยให้ผม
>>> "อยู่เฉยๆ นะ จะทำให้เอง..."
>>> ผมจึงปล่อยให้เธอบรรเลงไปตามใจของเธอ
>>>เธอดูดเลียท่อนควยของผมอย่างเมามันส์
>>>ชั่วครู่เธอก็ขยับตัวลุกขึ้นนั่งคร่อมตัวผม แล้วให้มือเธอบีบท่อนควยของผม
>>>จับตั้งขึ้น เธอกดหีของเธอลงมาอมท่อนควยของผม
>>>ให้มันไหลลื่นเข้ารูหีของเธอจนมิดลำ เธอเงยหน้าแล้วสูดปาก
>>> "ซี๊ดดดด...อูวววว...ดี...ดีจังเลย...อาาาา..."
>>> เธอเริ่มขยับขย่ม โยกซ้ายขวา โดยให้ผมนอนเฉยๆ
>>>เธอใช้มือยันหน้าอกผมไว้ ผมจึงใช้มือบีบขยำเต้านมของเธอ
>>> "อูวววว...ดีมั๊ยคะ..."
>>> "ดีจ้ะ..."
>>> เธอเริ่มร้องครางดังขึ้นและขย่มหีกระแทกควยผมอย่างเมามันส์
>>>เอาเป็นเอาตายเลยครับ ดูเธอคงจะเสียวสุดๆ อีกแล้ว แต่จู่ๆ เธอก็ยกก้นเธอขึ้น
>>>ท่อนควยของผมก็หลุดออกจากรูหีของเธออีกแล้ว ผมกำลังได้อารมณ์พอดี
>>>เธอรีบก้มตัวลงไปนอนคว่ำ กระดกก้นเธอลอยโด่งขึ้น
>>> "เร็ว...เสียบเข้ามาเลย ส่งเมียขึ้นสวรรค์หน่อย..."
>>> เธอใช้มือจับลำควยของผมดึงไปจ่อที่รูหีของเธอ
>>>ผมใช้มือจับสะโพกเธอไว้ แล้วดันท่อนควยพรืดเดียวมิดลำ ผมเริ่มกระแทกทันที
>>>เธอก็ร้องครวญคราง กระดกก้นรับ โดยกเอวส่ายซ้ายขวา เธอคงจะชอบท่านี้
>>> "โอยยยย...เสียวเหลือเกิน...กระแทกแรงๆ
>>>เลยค่ะผัวขา...อร่อยรูหีเหลือเกิน...ซี๊ดดดด..."
>>> ผมจึงลุกขึ้น ย่อตัวลง ดึงเอวเธอขึ้นมาสูงกว่าเดิมเล็กน้อย
>>>ให้รูหีเธอหงายขึ้นมา แล้วอัดกระแทกท่อนควยของผมเข้าไปแบบรุนแรง และเร็วมาก
>>>ดูเธอยิ่งชอบและสะใจ
>>>
>>>"อูยยยย...โอยยยย...ดี...ดี...เสียวอะไรแบบนี้...เสียว...จะทนไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...ไม่ไหวแล้ว...แตกกก...แตกแล้วค่ะ...แตกอีกแล้วววว...โอยยยย..."
>>> เธอเอาหน้าแนบกับที่นอน ใช้มือขยุ้มผ้าปูที่นอน
>>>แต่ผมหยุดไม่ได้เสียแล้วตอนนี้ ผมเร่งกระแทกท่อนควยใส่รูหีเธอถี่ยิบ
>>>ไม่สนใจว่าเธอจะร้องโอดโอยอย่างไร
>>>เพราะผมกำลังจะน้ำแตกอยู่รอมร่อแล้เธอคงรู้ว่าผมกำลังจะน้ำแตก
>>>เธอรีบทิ้งตัวลงนอนหงายบนที่นอน ใช้มือเธอบีบนมเบียดเข้าหากัน
>>> "เร็วค่ะผัวขา เย็ดซอกนมเมียเลย
>>>เมียอยากเห็นน้ำเงี่ยนผัวพุ่งใส่ซอกนมเมีย..."
>>> ผมรีบลุกขึ้นตามไปนั่งคร่อมตัวเธอ
>>>จับท่อนควยของผมดันเข้าไปในร่องนมที่ขาวอวบอูมของเธอ แล้วขยับซอยกระแทกใส่
>>>เธอผงกหัวขึ้นมามองท่อนควยของผมวิ่งเข้าออกในร่องนมของเธอ
>>>บางทีเธอก็คอยแลบลิ้นออกมาตวัดเลียหัวควยของผมที่พุ่งเลยร่องนมของเธอออกไป
>>>ทำเอาผมเสียวสะท้าน
>>>
>>>"โอยยยย...ซี๊ดดดด...ดี...น้องจ๋า...พี่จะทนไม่ไหวแล้ว...อูยยยย...เสียวจนน้ำจะแตกอยู่แล้ว...โอ๊ยยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...โอยยยย..."
>>>
>>>ผมเร่งขยับซอยเร็วจี๋จนน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมาเต็มร่องนมของเธอ
>>>บางส่วนก็พุ่งเข้าปากเธอด้วย เธอใช้มือละเลงน้ำเงี่ยนของผมกับเต้านมของเธอ
>>>และใช้ลิ้นเลียกวาดน้ำเงี่ยนผมเข้าปากจนหมด
>>>จากนั้นก็จับท่อนควยผมเข้าปากดูดเลียให้ผม เธออายุยังน้อย และยังศึกษาอยู่
>>>ไม่น่าเชื่อเลยว่า เธอจะเก่งและร้อนแรงได้ขนาดนี้
>>> เธอดูดเลียเก่งมากครับ ผมเสียวจนต้องเกร็งตัวไว้
>>>จนทุกอย่างสงบลง เธอก็ลุกขึ้นมาหอมแก้มผม
>>>และให้ผมอุ้มเธอเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ
>>>วันนั้นกว่าจะออกจากโรงแรมได้ผมต้องต่อเวลาเพิ่มอีก 3 ชั่วโมง
>>>เพราะผมเปิดโรงแรมไว้แบบชั่วคราว
>>> ต่อมาเธอก็สมหวังจริงๆ ครับ เธอได้บ้านหลังหนึ่งเป็นของตัวเอง
>>>ตอนนี้เธอกำลังเรียนต่อในระดับปริญญาโทครับ
>>>แต่น้องแจนเธอยังแอบมาส่งส่วยให้ผมได้เย่อเธออยู่เป็นประจำ
>>>ผมเองก็ติดใจในความสวยและลีลาของเธอมากเช่นกัน
>>>ส่วนเจ้านายผมเขาก็ยังดูแลเธออยู่ตลอดมา แต่เขาก็มีเด็กหลายคนที่คอยเอาใจเขา
>>>ก็คนรวยนี่ครับจะเอาอะไรก็ย่อมได้
>>>นี่ผมก็กำลังคิดจะฟันเด็กอีกคนของเจ้านายผมอยู่เหมือนกัน
>>>หากได้ฟันเมื่อไหร่แล้วผมจะเขียนมาเล่าให้ฟังใหม่