ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่อง เบอร์โทรศัพท์มรณะ อะไรนั่นหน่ะ

เริ่มโดย omam, มกราคม 20, 2010, 06:01:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

omam

คงจะทราบกันเรื่องข่าวลือนั่นใช่ไหมครับ
รู้สึกว่าจะเกิดที่จังหวัดผมเลย ที่เบอร์โทรศัพท์สีแดง รับแล้วจะตาย
เชียงใหม่ลือกันให้กระหึ่มเลย
ผมสงสัยจังเลยครับ ว่ารับปุ๊บแล้วตาย มันออกแนว แฟนตาซี เดธโน๊ต ชอบกล ?
หรือว่าเกิดการระเบิด แค่รับมันจะไประเบิดได้ไงเครื่องเราไม่ได้ให้ใครเอาไปดัดแปลง ?
ข่าวหนังสือพิมพ์ไม่มีการแจ้งเตือน ? มีแต่ forward mail อย่างเดียว

ผมเห็นว่ามันไร้สาระนิดหน่อย [บางครั้งเริ่มรำคาญ]

สมาชิกทุกท่านคิดว่าไงบ้างครับ
มันมีจริงหรือคิดว่ามันไร้สาระ ครับ ?

เบื่อจริงๆเลย งานการบ้านเยอะเกินนนนน : (