ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอล

เริ่มโดย tungtarn, มกราคม 21, 2010, 02:51:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungtarn

หวัดดีค่ะ พอดีเข้ามาเจอเวบนี้ ก็เลยอยากเล่าประสบการณ์ส่วนตัวให้ฟังบ้างนะค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ เอาชื่อเล่นแล้วกันนะ ชื่อแอลค่ะ ตอนนี้เรียนอยู่ที่ประเทศญี่ปุ่นค่ะ ขอไม่บอกชื่อแล้วกัน เอาเป็นว่าอยู่ในโตเกียวแล้วกัน (โตเกียวมีมหาลัยเดียวแหละค่ะ) เรื่องของแอลก็มีอยู่ว่าตอนที่เมืองไทยมีเอเชี่ยนเกมส์ แอลได้เป็นตัวแทนนักข่าวช่องหนึ่ง ของญี่ปุ่น มาทำข่าวกีฬาในไทยค่ะ (พูดไทยได้ก็เขาก็ให้มาทำเป็นล่ามค่ะ) แอลรับผิดชอบกีฬาว่ายน้ำค่ะ ก็เลยได้รู้จัก นักกีฬาญี่ปุ่นคนหนึ่ง เคยเห็นเขาในมหาลัยค่ะ (เรียนที่เดียวกันแต่ตอนนั้นเขาอยู่ปี 2 แอลอยู่ปี 1) ก็เข้าไปขอสัมภาษณ์เขา อะไรทำนองนี้ค่ะ พอเสร็จกีฬาเอเชี่ยนเกมส์ก็ได้กลับไปเรียนต่อ ก็เลยเกิดเรื่องนี้ขึ้นมา เย็นวันหนึ่งในเดือนเมษายน ถ้าจำไม่ ผิดจะเป็นวันศุกร์ แอลได้ว่ายน้ำในสระมหาลัย ปกติเย็นวันศุกร์นักศึกษาส่วนใหญ่จะรีบกลับบ้านกันค่ะ ไม่ค่อยมีคนใช้สระ เท่าไร นอกจากนักกีฬามหาลัย แอลก็เลยนัดเพื่อน(ชาวญีปุ่น)3คนรวมแอลด้วยไปว่ายน้ำกัน ว่ายไปพักหนึ่งก็มีคนเข้ามาเรียก ชื่อแอลค่ะ เรา 3 คนก็หันไปดู ปรากฎว่าเป็นนักกีฬาว่ายน้ำคนนั้นแหละค่ะ เขามาเรียกแอล (เพื่อนแอลแทบบ้าเลยค่ะ เพราะชอบนักกีฬาคนนี้มาก) เขาเข้ามาถามว่าเรียนที่นี้เหรออะไรทำนองนี้ แอลก็บอกว่าใช่ค่ะ เขาบอกว่ายังจำแอลได้ตอน เจอที่เมืองไทยค่ะ (ดีใจมากค่ะที่ยังจำได้) สักพักเขาก็ขอตัวไปซ้อมต่อ เพื่อนแอลรีบมาถามโน้นถามนี้ใหญ่เลยค่ะ ตกเย็นก็เห็น นักกีฬาเลิกซ้อมกัน แอลกับเพื่อนก็จะกลับแล้วละค่ะ เลยเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าจะกลับค่ะ พอออกนอกรั้วมหาลัยแอลกับเพื่อน ต้องแยกทางกันค่ะ (อยู่คนละที่กัน) แอลอยู่หอค่ะ เดินมาได้พักหนึ่งก็เจอนักกีฬาคนนั้น เขาบอกว่ามารอนานแล้ว เขาจะ ไปส่งบ้านค่ะ แอลบอกว่าไม่เป็นไรค่ะ เขาบอกว่าอยากเดินคุยด้วย เขาก็คุยเรื่อยเปื่อยค่ะ พอมาประโยคหนึ่งเขาบอกว่า เห็นแอลอยู่ในชุดว่ายน้ำแล้วเซ็กซี่ดี แอลหน้าแดงเลยค่ะ (แอลหุ่นดีอยู่แล้วค่ะเพื่อนยังชมเลย สัดส่วนประมาณ33-24-35) พอมาถึงหอแอลเขาก็เดินมาส่ง ตามธรรมเนียมก็ชวนเขาเข้ามาดื่มน้ำใช่ไหมค่ะ พอหันหลังเท่านั้นแหละคะ เขาเข้ามาโอบ แอลแล้วไซ้แอลค่ะ ตกใจมากค่ะ เขาก็พาแอลเดินไปที่เตียงค่ะ แล้วก็ถอดชุดแอลออก (ที่นี่ฟรีในการใส่ชุดนักศึกษาค่ะ) วันนั้นแอลใส่แบบสายเดี่ยวค่ะ เมืองไทยกำลังฮิตใช่ไหมคะ แอลก็ขัดขืนตามสไตร์ค่ะ เขาก็ไซ้พร้อมกับถอดเสื้อแอลค่ะ แอลไม่ไหวจริงๆ ค่ะ สู้แรงนักกีฬาไม่ได้จึงต้องยอมเขา
        หลังจากเขาถอดเสื้อแอลออก แอลก็เหลือแต่ยกทรงค่ะ เขาก็บีบ,ไซ้,ดูด,กัดที่หน้าอกแอล แล้วเขาไซ้มาตามร่างกายแอล มือของเขาล้วงเขามาในกระโปรงแอลค่ะ วันนั้นแอลใส่กระโปรงสั้นด้วยสิ เขาเอามือมาจับตรงนั้นของแอล แอลเสียวมาก เลยค่ะไม่เคยเลยจริงๆ สักพักเขาก็ถอดกระโปรงแอลออก ตอนนี้แอลก็เหลือแต่ชุดชั้นในบนกับล่างค่ะ(อายจัง) เขาก็ใช้วิธี oral ค่ะ ไม่รู้จะอธิบายยังไง คงเขาใจนะคะ เขาใช้ลิ้นเลียตรงนั้นของแอลทั้งๆ ที่แอลใส่กางเกงในอยู่ มือเขาก็เอื้อมมือ มาบีบหน้าอกแอล ที่นี้เขาให้แอลนั่งค่ะ แล้วเขาก็ถอดเสื้อ กางเกง กางเกงในเขาออกหมดเลยค่ะ ตอนนั้นของเขาแข็งตัว มากเล้ว เขาบอกให้แอล oral ให้เขา แอลไม่กล้าค่ะ เขาก็เลยเอาของเขามาใส่ที่ปากแอลค่ะ เต็มปากเลย แล้วเขาก็เข้าๆ ออกๆ ค่ะ สักพักเขาก็ให้นอนคว่ำลงเขาอยู่ข้างล่าง ส่วนแอลอยู่ข้างบน แต่แบบสลับกันนะคะ (หน้าแอลอยู่ตรงนั้นของเขา หน้าเขาอยู่ตรงนั้นของแอล) เขาให้แอลเลียและดูดค่ะ เขาก็เลียของแอลค่ะ อ๋อ..ตอนนี้เขาถอดกางเกงในแอลออกแล้วนะคะ สักพักเขาก็ใช้นิ้วค่ะ ค่อยๆ เอาเข้าไปในช่องคลอดแอล เจ็บมากเลยค่ะเจ็บจริงๆ แอลรู้สึกว่าของแอลมีน้ำไหลออกมาแล้วละค่ะ เขาก็เลยเอาของเขาเข้าที่ช่องคลอดแอล ตอนแรกมันยังเข้าไม่ได้ เขาก็เลยมาไซ้ตามตัวแอลอีก แล้วเขาก็ค่อยๆ ดันลงไปค่ะ ตอนนี้แอลร้องใหญ่เลย เจ็บค่ะครั้งแรกนะเนี่ย พอเข้าหมดเขาก็เริ่มบรรเลงเพลงรักแล้วนะคะ แอลจำได้ว่ามีท่านอน ท่าคล้ายๆ ท่าหมา ท่าเอาขาพาดบ่า ฯลฯ ค่ะ แต่แอลรู้สึกชอบท่านี้(รู้สึกดี)ค่ะ ท่าที่แอลนั่งบนตักเขาหันหน้าเข้าหากันค่ะ (ไม่รู้ว่าเรียกว่าอะไร) พอท่าสุดท้ายแอลจำได้ว่าเขาให้แอลนอนตะแคงค่ะ เขาก็ทำได้ไปสักพักแอลรู้สึกว่าช่องคลอดแอล ตุ๊บๆๆ ค่ะ (ใช่จุดสุดยอดป่ะค่ะ) เขาก็ร้องไม่เป็นภาษาเลยค่ะ แอลก็เหมือนกันค่ะ ไม่ต้องมีคนมาสอนให้ว่าต้องร้องยังไง ทั้งซี้ดซ้าด โอ้ย.. มือก็ไปตามธรรมชาติค่ะ พอหลังจากที่ทำกันท่านอนตะแคงแล้ว เขาก็เอาของเขาออกมาค่ะ แอลก็ไม่รู้ ว่าทำไม เขาก็เอามือแอลไปจับของเขา แล้วเอาเข้าๆ ออกๆ ค่ะ สักพักก็มีน้ำออกมาจากของเขาค่ะ ข้นๆ เหมือนน้ำลายค่ะ พุ่งมาเต็มตัวแอลหมดเลยค่ะ แอลหมดแรงค่ะแต่เขาคงอยากอีกมั้งค่ะ(นักกีฬาฟิตจัง) เขาก็อุ้มแอลไปที่ห้องน้ำค่ะ ต่างคน ต่างอาบน้ำให้กันค่ะ ถูสบู่ไปมาตามร่างกาย สักพักเขาก็เอาของเขาเข้ามาที่ช่องคลอดแอลอีก แอลบอกว่าไม่ไหวแล้วนะ เขาก็บอกว่าขออีกที ทั้งๆ ที่ตามร่างกายเรายังมีสบู่อยู่เลยค่ะ แล้วเขาก็จับของเขามาจ่อที่ของแอล ที่นี้เขาง่ายค่ะไม่ค่อย เจ็บเท่าไรแล้วล่ะ เราสองคนก็ยืนทำกันอ่ะคะ แต่แอลก็ไม่มีแรงเท่าไรเลยยืนแบบก้มค่ะ เขาก็คงรู้มั้งคะว่าแอลไม่มีแรง เขาก็เลยเปิดฝักบัวล้างสบู่ออก ตอนล้างเขาก็ทำไปด้วยค่ะ ตอนนี้มีเสียงเราสองคนทำกัน แล้วก็เสียงน้ำที่กระทบกับร่างกายค่ะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แล้วเขาก็พาแอลเดินไปที่เตียงอีกค่ะ ไม่ต้องเช็ดตัวเลยค่ะ แบบเปียกๆ นี้ล่ะ ที่นี้เขานอนลงให้แอล คร่อมตัวเขา เขาบอกให้นึกถึงเวลาที่ขี่ม้าค่ะ แอลก็อยู่บนตัวเขา เขาก็คงเห็นว่าแอลไม่เป็น เขาก็เลยเด้งสะโพกขึ้นมาก่อน ที่นี้แอลก็เขาใจแล้วละค่ะว่าทำยังไงต่อ แอลก็ขย่มเขาแบบเวลาขี่ม้า สักพักแอลก็ลงไปนอนทับตัวเขา (แอลถึงสุดยอดอีกแล้ว) เขาก็เอามือบีบหน้าอกแอลแล้วเขาก็เด้งค่ะ ท่านี้มันฟิตมากเลยค่ะ แล้วเขาก็พูดมาอีกคำว่าเอาเข้าประตูหลังไหม (แปลเป็น ภาษาไทยแล้ว) แอลไม่เข้าใจว่าหมายถึงอะไร แอลก็ ok ค่ะ เขาก็เลยเอาของเขาออก แล้วให้แอลนั่งคุกเข่าแบบท่าหมาค่ะ แล้วเขาก็เอาของเขามาจ่อที่ทวารแอล ที่นี้แอลรู้แล้วค่ะหมายความว่าไรไอ้ประตูหลังเนี่ย แอลบอกว่าไม่นะ..ไม่เอา เขาก็ พยายามที่จะเอาเข้า แอลก็เลยคลานหนี เขาก็จึงเลิกค่ะ แต่เขาบอกให้แอลนอนคว่ำหน้าลง เขาใช้ท่าแบบนอนคว่ำค่ะ เขาให้แอลเด้งรับด้วยถึงจะสนุก แอลก็ทำตามเขา สักพักเขาก็ถามว่าเขาจะหลั่งข้างในนะ แอลบอกว่าข้างนอกเถอะ เลอะดี กว่าท้องนะอะไรทำนองนี้ค่ะ เขาก็เลยเอาออกมา(ตามใจแอล) แต่ไม่ใช่เอาออกมาเปล่าๆ ค่ะ เขาให้แอล oral ให้เขาค่ะ แอลก็ทำตาม(ใจง่ายละตอนนี้) สักพักเขาก็หลั่งในปากแอลค่ะ เต็มปากแอลเลย แอลคายออกมาเลยค่ะ เหมือนน้ำลายเราเลยค่ะ เขาก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อน ทิ้งแอลให้นอนอยู่บนเตียงคนเดียว เขาบอกว่าต้องกลับไปหอพักนักกีฬา วันนั้นแอลมีความสุข มากค่ะ ไม่เคยคิดว่าจะมาเสียตัวที่ญี่ปุ่นค่ะ หลังจากวันนั้นเขาก็ไม่มาอีกเลย เหมือนกับว่ามีไรกันวันเดียวแล้วก็เป็นอิสระกัน (ธรรมเนียมฝรั่ง) ตั้งแต่ครั้งนั้นแอลก็รู้แล้วล่ะค่ะว่าเซ็กซ์มีความสุขอย่างงี้เอง ถ้าแอลมีอารมณ์เมื่อไรก็จะคิดถึงครั้งนั้นค่ะ ก่อนไปเขาบอกว่าคนไทย perfect อย่างงี้เปล่า คงหมายความว่าหุ่นดีน่ารักอะไรทำนองนี้ แอลบอกว่าไม่รู้ แต่แอล อยากรู้ว่านักกีฬาแข็ง..อย่างนี้ทุกคนเปล่า เขาก็หน้าแดงเลยคะ ใครเหงาๆ อยากได้เพื่อนที่เป็นนักเรียนญี่ปุ่นอย่างแอล ก็เมล์มาคุยกันได้นะคะ