ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอชอบนุ่งสั้น

เริ่มโดย tungtarn, มกราคม 22, 2010, 01:56:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tungtarn

เรื่องที่ผมจะเล่านี้ก็เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริงๆนะครับ
เรื่องเป็นเรื่องผมกับแฟนและคนอื่นที่เย็ดแฟนผมครับเมื่อก่อนผมเป็นแฟนที่ไม่
ชอบให้แฟนผมนุ่งกระโปรงสั้นเลยแฟนผม ชื่อ เอ เรียนอยู่ที่ มหาลัยในกรุงเทพครับ
เธอน่ารักมากนมโตมากๆสัดส่วน 36 25 36 เห็นจะได้ เอเป็นคนที่เรียบร้อยมากครับเพื่อนผมทุกคนยังชมเลย
แต่เอเป็นคนที่เซ็กจัดมากๆเวลาเย็ดกับผมเธอทั้งส่ายทั้งร่อน ขึ้นควบเอง หีของเอไม่ฟิตมากครับเพราะเอเคยโดนเย็ดมาแล้วแต่ผมไม่โกรธเธอครับเพราะแพ้ความดี แต่วันหนึ่งผมก็เข้าใจว่าเธอนิสัยยังไง เอรักผมมากครับผมเข้าใจดี
แต่ผมสงสั้ยว่าทำไมเอชอบนุ่งสั้นมากๆทะเลาะกับผมบ่อยเพราะทนไม่ไหวครับ ก็มีอยู่วันหนึ่ง
เอมาหาผมแล้วเราออกไปห้างกันเธอนุ่งกระโปรงสั้นมาเป็นชุดนักศึกษาและฟิตมากครับจนก้นเอกลมเลย
เอนั่งสองแถวกับผมคนตรงข้ามเป็นผู้ชายสามคนสงสัยเป็นเพื่อนกัน เขามองมาที่ขาเอแล้วซุบซิบกัน
ผมเห็นเอหน้าแดงครับแต่ไม่ว่าอะไร ผมโกรธเอมากเลยทะเลาะกันอีกว่าทำไม่นุ่งสั้นแล้วไม่ระวังเอบอกว่าไม่รู้ว่าเขาดู
กลับมาบ้านผมก็ไม่พูดมาครับ ดูดนมเอแล้วเอามือล้วงตรงแคมดูมาเยิ้มมากเลยครับ
ทำให้ผมเริ่มระเวงเอเริ่มสังเกตเอว่ามันมีอะไรแปลกๆอยู่ครับ ลืมบอกไปว่าผมพักอยู่กับเพื่อน 3 คนรวมทั้งผมครับ
มีไอ้หนุ่ม ไอ้มืด ผม
ไอ้เพื่อนสองคนนี้นิสัยดีมากเราคบกันมาตั้งแต่เด็กเลย สองคนนี่หล่อกว่าผมครับสูงเท่าๆกันประมาณ 170 เซน
ส่วนผม 167 เองครับ แฟนผม 165 ผิวขามมากๆ
ผมสั้งเกตุว่าทำไมเอโกหกแม่แล้วมานอนค้างคืนบ้านผมบ่อยมากคืนนั้นเองมาค้างผมกับเพื่อนนั่งกินเหล้ากัน
แฟนผมไม่ค่อยกินครับเพราะกินไม่ค่อยเป็น
เพื่อนผมก็เหมือนผมครับกินเหล้าแล้วเซ็กส์จัดครับชอบคุยแต่เรื่องบนเตียง
แฟนผมนุ่งชุดนักศึกษาครับยังไม่ได้เปลี่ยนชุด
กินกันซักพักเริ่มมาคุยสนุกขึ้นและไอ้มืดก็ถามแฟนผมว่าดูดวงมั้ยจะดูให้คือดูลายมือนะ แฟนผมบอกว่าดู
แล้วยื่นมือมาให้ไอ้มืดจับ
แฟนผมนั่งยืนขาตรงๆไปทางไอ้หนุ่มทั้งที่กระโปรงก็สั้นมากๆจนเห็น
กางเกงในผมคิดว่าอย่างนั้นนะเพราะเคยเห็นนั่งอย่างนี้แล้วเห็น
หีทุกทีไอ้หนุ่มคงเห็นหีของแฟนผมแล้วแฟนผมก็ชอบนุ่งกางเกงในลูกไม้บางๆด้วยเธอบอกว่าไว้ยั่วผมก่อนเอากัน
ผมสังเกตุเห็นไอ้หนุ่มควย
ตุงเลยคงเห็นหมดแล้วแต่มันมองไม่นานนะเกรงใจผมแฟนผมก็ไม่สนใจด้วยแต่ไอ้มืดนั้ซิบมันบอกเอว่ามือนิ่มจังแล
้วบอกว่าอย่างนี้เป็นคนมี
วาสนาแล้วมันก็เอาสองนิ้วมันรูดเข้ารูดออกที่นิ้วกลางแฟนผมแฟนผมถามว่าทำอะไมันบอกว่าจะดูว่าลื่นหรือเปล่า แฟนผมถามว่าเกี่ยวกับดวงมั้ยมัน
บอกว่าไม่เกี่ยวแต่เกี่ยวอย่างอื่น
พอมันพูดเท่านี้ผมสังเกตว่าแฟนผมที่ขาอ่อนขาวๆเนียนๆมันเริ่มขนลูกครับผมรู้เลยครับว่า
เอแฟนผมคงเสียวหีแล้ว
แต่มันแปลกอย่างนึงคือ ทำไมเวลาผมเห็นแฟนนุ่งสั้นแล้วมีคนื่อนมองผมจะมีอารม
มากๆเลยผมเลยตัดสินใจไม่ว่าเอแล้วมองดีกว่าเสียวดี
ผมเลยมีความคิดแปลกๆว่าอยากลองดูว่าถ้าผมหลับแฟนผมจะทำยังไงกับเพื่อนเผาเลยแกล้งมาหลับไปแต่ก็นอนอยู่ข้างๆไม่ไกลคือบนโซฟาแฟนผมมา
นวดให้ผมแล้วไปน่งคุยกับเพื่อนต่อตอนนี้นั่งโป๊ะมากสองคนมองไม่เกรงกันเลยบอกว่าเอขาสวยทาอะไรเหรอ
เอชอบใหญ่บอกว่าสวยที่ไหนแฟนเอ
ไม่เห็นชมเลยแล้วยืดขาให้สองคนดู พวกนั้นไม่มองขาหรอกแต่มองหีแต่พวกนั้นก็ไม่ทำเกินเลยเพราะเพื่อนรักผมมาก
แต่ยังไงก็มองตลอดแล้ว
กินเหล้ากันเกือบเช้าจนแฟนผมบอกไม่ไหวแล้วขออาบน้ำนอนก่อนพวกนั้นกินกันต่อ
แฟนผมไปนอนข้างบนพอแฟนผมขึ้นพวกนั้นคุยกันใหญ่เลย
ว่ามึงเห็นอย่างที่กูเห็นหรือเปล่าวะไอ้หนุ่มบอกว่ากูอยากเย็ดเลยนั่งโชว์หีให้กูดูโครตบ่อยเลยนมก็โต
แต่กูไม่ทำหรอกไอ้อามแฟนมันเพื่อนรักของเรานะ
ผมฟังจนหลับไปจริงผมตื่นอีกที
ผมต้องตกใจครับแฟนผมใส่ชุดนอนลงมาชุดบางมากไม่มีชั้นในเลยถ้าพอกนั้นเห็นคงเสียวสุดๆ ผมเห็นแฟนผม
มาที่ไอ้สองคนนั้นซึ่งหลับอย่างเป็นตามเลย เอปลุกก็ไม่ตื่น
ตอนนั้นผมตื่นเต้นมากเลยผมเห็นแฟนผมลูบกางเกงตรงควยให้สองคนนั้นไปมาผม
โกรธมากแต่เสียวมากเหมือนกันที่เห็นเด็กเรียนคนนี้ที่หน้าตาดีกำลังงัดควยสองอันมากำโดยไอ้มือกับไอ้หนุ่ม
หลับอยู่ดูเอจะสนใจของไอ้หนุ่มเป็นพิเศษ
เพราะมันใหญ่มากและยาวประมาน 7 นี้วได้แถมฝังมุขรอบเลย เอเอาของไอ้มืดเก็บแล้วก็ดูดของไอ้หนุ่มทันที
ปากแดงๆกำลังดูดอย่างลืมตัวผมก็
ทนไม่ไหวแล้วโกรธมากต้องตบให้ตายแต่ก็ไม่ลืมเสียวครับผมลุกไปหาเอทางด้านหลังแล้วลูบก้นเบาๆเอเด้งรับครับ
แล้วเอคงตั้งสติได้หันมามองครับ
เธอตกใจครับผมลากเธอขึ้นห้องแล้วตบอย่างแรงครับแฟนผมยกมือไหว้ผมแล้วขอโทษผมผมถามเธอว่าทำไมทำอย่างนี้เธอ
ไม่ตอบครับ ผมถามว่า
รักผมมั้ยเธอบอกว่ารักมาก ผมถามรักแล้วทำไมทำอย่างนี้ ไม่ตอบครับ
เธอร้องให้แล้วบอกว่าเธอยอมทำทุกอย่างแต่อย่างทิ้งเธอไปนะเอรักอาม
ผมบอกว่าถ้าทำทุกอย่างได้จะไม่ทิ้งและจะรักเหมือนเดิม แต่ที่จริงแล้วผมรักเอมากนะครับก็เธอสวยไง
ผมบอกว่านั้นก็พูดมาให้หมดว่าทำมากี่ครั้งแล้ว
ทำไมเป็นอย่างนี้ เธอบอกว่าขอโทษนะเอมีอารมทางเพศมากเลยเอจะเสียวบ่อย
ผมบอกว่าเสียวหีเหรอและขอให้เธอพูดแบบหยาบคายด้วย เธอก็ทำตามครับ
เพราะผมบังคับ เธอบอกว่าคะเสียวหีมาก ผมทนไม่ไหวเลยเอาเธอมาเย็ด 1 ทีก่อน
เย็ดเสร็จผมบอกว่าไม่ต้องกลัวนะผมอยากบอกความในใจกับ
เธอเหมือนกันผมบอกว่าผมชอบคนที่โดนเย็ดมาเยอะเห็นแล้วมันเสียวดีและที่เอนั่งโชว์หี
ให้เพื่อพี่ดูพี่ก้เห็นนะพี่ชอบเหมือนกัน เอถามว่าพี่ชอบจริงหรอ
ทำไมไม่บอกเอ
เอบอกว่าเมื่อนก่อนเอก็ไม่เป็นแบบนี้นะเรื่องมันมีอยู่ว่าเธอเคยทำผิดกับผมเพราะเธอเล่นเน็ตและติดต่อคุยกับคนในเน็ตมาหลายเดือน
จนไว้ใจและรู้สึกดี
แล้วไปหาเขาที่ห้องเอนุ่งกระโปรงสั้นๆไปเพราะอนากโดนเย็ดอยู่แล้วแต่พอไปถึงที่บ้านเขาเขาพาเข้าห้องเลย เขาค่อยๆถอดกระโปรงเอออก
ล้วเอามือลูบหีเอบอกว่ามึงหีใหญ่จังขนก็ไม่คอยมีกูขอเย็ดทีนะเอร้องให้เลยเพราะเขาหยาบคายมากและบอกว่า
กูกับเพื่อนอีก 1 คนขอเย็ดนะแล้วมันก็เอามีด
มาบังคับให้เอเต้นยั้วพวกมันแล้วกันก็ช่วยกันมาจับเอ อีกคนดูดนมอีกคนดูดหี
เอเสียวมากมันเลียหีจนเอน้ำแตกไป 2 ครั้ง มันก็มาเย็ดเอ ควยมันฝัง
มุขทั้ง 2 คนเอเจ็บมากแต่ก็เสียวมาก
มันน้ำแตกใส่หีเอจนเมเลยแต่เอก็กลายเป็นติดใจคะเอขอโทษพี่นะที่เอเป็นอย่างนี้ เอพูดกับผมตอบ
ผมบอกดีแล้วที่บอก แล้วเราก็รักกันมากขึ้นเพราะเข้าใจกัน เอบอกว่าเอ เป็นโรคจิตรชอบโชว์

หลังจากวันนั้นผมกับเอ ก็หาโอกาสโชว์กัน โดยโชว์เพื่อนผมก่อน ผมให้เอนุ่งกระโปรงสั้นๆบางๆบานๆ
ทีขาวครับแล้วบอกเธอว่าไม่ต้องนุ่ง
กางเกงในนะเธอชอบมากเลยเพราะเธออยากโชว์หีมาก เธอบอกเสียวสุดๆ หีของแฟนผมไม่มีขนนะ
แต่ก็บอกตรงๆนะว่าสภาพหีก็ไม่ค่อยดี
นักนะครับได้กับขาวมากกว่าเลยไม่สกปกหีของเอเวลานั่งมันจะอ้ๆ บานๆนิดๆนะแต่ก็ๆม่น่าเกลียดหรอกครับ
แล้วผมบอกเอว่าไปที่บ้านพี่นะ
แล้วที่จะแกล้งไปก่อนจะซ่อนตัวไม่ให้เพื่อนเห้นว่าผมมาแล้วแล้วแอบดูอยู่ พอสักพักแฟนผมก็มาถึง
เพื่อนผมก็ออกมาเปิดประตูรับ
เพื่อนผมมันนั้นเหลือไอ้หนุ่มคนเดียวเพราะไอ้มืดมันไปทำงาน ผมกับหนุ่ม ตกงาน ครับ เอก็มานั่งที่โซฟา
แล้วบ่นว่าพี่อามน่าเกลียดมากเลย
หมายถึงตัวผม ติดธุระด่วนมาก็มืดๆบอกให้มารอก่อนตอนนี้ก็เช้าอยู่เลยพี่อยู่เป็นเพื่อน
เพื่อนบอกว่าได้เลยเอแต่ เอยั่วสุดสุดนั่งถ่างขานิดๆ
หนุ่ม คงเห็นหีแล้วเพราะไม่นุ่ง กกน แต่ยังเงียบไม่คุย สักพีกแฟนผมบอกว่า
หนุ่มวันนี้เอสวยมั้ยหนุ่มบอกว่าสวย น่าเอามากเลย เอบอกพี่หนุ่ม
ทะลึ่ง หนุ่มยิ้มแล้วถามว่าแฟนเอจะกลับมาเมื่อไหร่เอบอกว่าก็มืดๆไง สักพักเอบอกหนุ่มนวดให้หน่อยได้มั้ย
ไอ้เพื่อนเวรบอกเลย ได้แล้วเอจะ
ให้นวดตรงไหนละหนุ่มจะจัดให้ เอบอกว่านวดทั้งตัวได้มั้ย ไอ้หนุ่มคงไม่ไหวแล้วจากคำพูดยั่วๆ
เดินไปจูบปากเอ เอก็ดูดสุดๆแล้วบอกว่า
หนุ่มไม่ได้นะเอโกรธนะจะฟ้องแฟนเอ
หนุ่มขอโทษบอกว่าอย่าฟ้องนะเอหนุ่มไม่ตั้งใจเอบอกไม่บอกก็ได้แต่อย่ามีอีกนะ แล้วทำหน้าโกรธหนุ่ม
แต่ผมรู้ว่า หีเธอคงน้ำเยิ้มมากๆแล้ว แล้วเอบอกหนุ่มว่าจะไปนอนพักหนุ่มบอกว่านอนน
บนโซฟาก้ได้ข้างบนมั้นร้อน เออยากโชว์อยู่แล้วก็ตกลง
แล้วก็นอนเลยแกล้งทำเป็นหลับหนุ่มลองปลุกก็ไม่ตื่น ไอ้หนุ่มได้ใจเอามือลองจับนมดุไม่ตื่น
แต่ไอ้หนุ่มดันรู้ทันว่าเอแกล้งหลับเพราะอยากให้
มันเย็ดแต่เอยังคิดว่าได้หนุ่มไม่รู้เลยทำเป็นเฉย
มันค่อยๆเอาอีกมือลูบมาที่หีของเองมันตกใจเลยก็ไม่มีขนสักเส้นเลย กกน ก็ไม่นุ่งมันแยงหีเอแรงมาก
แล้วบอกเอว่าไม่ต้องแกล้งแล้วมาเย็ดกันเลยเอคงทนไม่ไหวเหมือนกันบอกเอาก็เอามันเยหีแฟนผมนานมากแฟนผมสุดๆเ
ลยร้องลั่นเลยแล้ว
มันก็เอวได้ยังมาเย็ดทีเดีนวมิดเลย แล้วมันพาเอไปเย็ดต่อที่ห้อง
ผมเลยทำเป้นกลับมาแล้วกดกริ่งเอรีบลงมาเปิดประตูแล้วบอกผมว่ามันสุดๆ
ส่วนใอ้หนุ่มเหรอทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แต่เอแกล้งหนุ่มโดยการหนีบหีให้นำของไอ้หนุ่มยอดมาที่พื้นให้ผมเห็น
ไอ้หนุ่มตกใจเลยแต่ผมทำเป็นจับไม่ติด
แล้วบอกหนุ่มว่า เอ น่าเย็ดหรือเปล่ามันหลุดปากเลยบอกว่าเย็ดมันมากเลย