ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกะ กะเทย เรื่องจริงครับ

เริ่มโดย tee_tores, มกราคม 23, 2010, 02:45:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

แก้ไขล่าสุด tee_tores เมื่อ 2010-1-23 14:52

เรื่องนี้ผ่านมานานแล้วครับ แต่เป็นเรื่องจิงของผมเอง  เจ๊น้อง คือชื่อแก  แกเป็นกะเทย อายุ น่าจะ 40 กว่าแล้ว แต่ตอนนั้นยังไม่แปลง เห็นพี่ชายบอกว่า ตอนนี้แกแปลงแล้ว หมดไป 7-8 หมื่น  แกเป็นคนเหนือ พี่ชายผมบอกว่ามีแฟนแกเป็นตำรวจ แกเปิดร้านเสริมสวยอยุ่ที่ปทุม ติดกับร้านขายอาหารที่พี่ชายผมอยู่ เรื่องเกิดขึ้นตอนไปเที่ยวทะเล ที่ระยอง เหมารถตู้กันไป หลายคนครับ  เจ๊น้องชอบผม เพราะพี่้ชายผมบอก แต่ผมไม่ได้สนใจอะไรเลย เรานั่งกินเบียร์กันริมทะเล  ก้อพอมึน ๆ ตึง ๆ เราก้อคุยกันว่าจะข้ามไปเกาะเสม็ดกัน จึงเหมาบานาน่าโบ๊ท ไป จำไม่ได้ว่า นั่งได้ 5 หรือ  6 คนนี่แหละ  ก้อมีพี่สาว พี่เขย พี่สะใภ้พี่ชาย และหลาน ๆ เจ๊น้องนั่งท้ายสุด ผมนั่งต่อจากแก พอเค้าขับบานาน่าโบ๊ทไปได้ห่างจากฝั่ง เจ๊น้องก้อเอามือมาจับเป้ากางเกงผม ผมใส่ขาสั้น ผมก้อตกใจ เจ๊น้องก้อบอกว่า ขอจับหน่อย ผมก้ออะ  ไร วะ  งง  กลัวคนอื่นๆ ที่นั่งบานาน่าโบ๊ท ด้วยกันเห็น ก้อเลยปล่อยแก  อีกอย่างก้อชอบแหละเพราะตอนนั้น มึน ๆ พอแกมาลูบมาจับควยก้อแข็งโด่  แกก้อเอามือล้วงเอาไปจับข้างในเลย ชักควยลูบ ๆ  ชัก ๆ เวลาใครหันมา แกก้อ ปล่อย แล้วก้อร้องเย้ๆ  เ้ย้ๆ เหมือนคนอื่นเค้า เวลาบานาน่าโบ๊ทใต้คลื่นทะเล พัก ๆ แกก้มขยับมาจับควยผม และเอาปากมาดูด มาเลีย ควยผม  แล้วถามผมว่าชอบใหม ผมก้อบอกชอบ แต่บอกแกว่ากลัวคนเห็น แกบอก แกดูอยุ่ ถ้าใครทำท่าหันมาแกจะ หยุด  พอได้จังหวะแกก้อ ทำอีก จน ผมไม่ไหว ตอนแก อมควยผม ผมก้อปล่อยน้ำควยแตกใส่ปากแก แกก้อ กลืนกินจนหมด  พอบานาน่าโบ๊ทไปถึงเกาะเสม็ด เราก้อเล่น เล่นน้ำ กันตามปกติ  จนหมดเวลา  คนขับบานาน่าโบ๊ทก้อพาเรากลับฝั่งแต่ตอนกลับหลานมานั่งด้วยกับผม แกจึงไม่ได้ทำอะไร  พอถึงฝั่ง เราก้อไปอาบน้ำ ล้างตัวกันที่เค้ามีบริการ เป็นห้องน้ำ ปกติ ไม่รวม แต่ผมก้อไม่ได้สังเกตุว่าเค้าแยก ผช ผญ หรือป่าว กำลังอาบอยู่ก้อมีคนเคาะ เปิดมาเป็นเจ๊น้อง พอเปิดปุ๊บแกให้ผมเข้าไปแกก้อ ใส่กลอน  แล้วก้อ บอกขอดูดควยอีกที  ผมก้อ ปล่อยแก ทำ ๆ แกก้อจับเอาควยผมมาเลีย มาดูด มาถูกนม แก   มือผมก้อจับนมแก บีบ ๆ ลูบ ๆ  เล่น แกก้อ อมควยผมเล่น เลียขา เลียไข่ ใช้ิลิ้นตวัดหัวควย รูดควย ใส่ปาก เข้าๆ ออก ๆ  จนผมอดไม่ได้ ก้อปล่อยน้ำควยแตกใส่นมใส่ ปากแก แกก้อใ้ช้ลิ้นเลีย ๆ  ดูดกินน้ำควยผมจนหมด  แล้วแกก้อเปิดประตูห้องน้ำออกไป ส่วนผมออกไปทีหลัง  แค่นี้แหละครับ เรื่องจิงที่เกิดขึ้น
เอารูปเจ๊แก มาให้ชมครับ

คนขวามือ