ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องด่วนจริงๆค่ะท่าน admin (อ่านก่อนค่อยลบก็ได้ค่ะ)

เริ่มโดย Lisianthus, มกราคม 24, 2010, 11:45:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lisianthus

คือนู๋ไปเจอเว็ป //www.%20b.com (ไม่ทราบว่าเว็ปเพื่อนบ้านรึเปล่า!!!)

เรื่องมันก็คือ

เหมือนมีคนมาจิ๊กหนังจากที่  บ้านเรา  ไปอ่ะค่ะ

เรื่องเดียวกัน  ลิ้งเดียวกัน(ไม่อัพใหม่เลยนะ!)   ปกเดียวกันด้วย  เครดิตก็กลายเป็น diozumaz ???

ที่สังเกตุเห็นก็คือเรื่อง  [UNCEN]Japanese girl students this quality assurance  ที่คุณพี่  netispong  ท่านนำมาแบ่งปัน

แต่นู๋โหลด พาส11 ไม่ได้เลยลองๆ ดูใน Google แล้วก็มาเจอ  คนเนี๊ยะ>>>>   jeerapote

เค้ามีหนังของที่  บ้านเรา  เคยนำมาแบ่งปัน เยอะแยะมากมาย (ลิ้งค่ะ)>>>  

นู๋เลยสงสัยว่าจะโดนจิ๊กหนังไปรึเปล่าค่ะ

ปล.ถ้านู๋เข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยนะคะ

ขอนำ url เว็ปออก เด่วจะกลายเป็นว่าโปรโมทเว็ป Edit by kanitta