ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกกาม

เริ่มโดย karm_mk, มกราคม 24, 2010, 05:54:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

บันทึกรัก..
   สวัสดีครับ  วันนี้ผมขอเล่าประสบการณ์ช่วงหนึ่งของชีวิตให้ฟังบ้างนะครับ ตอนนั้นผมอายุแค่ 14 ครับ มอสองพอดี..วัยรุ่นสมัยของผมตอนนั้น ยังไม่ซ่า..เหมือนทุกวันนี้ (ประมาณปี 30 นะครับ) ผมเองก้อยังบริสุทธิ์อยู่เลย แต่เหตุการณ์วันนั้นทำให้ชีวิตผมเปลี่ยนไปเลยจากเด็กเรียบร้อย เป็นนักบาสฯโรงเรียน(ชายล้วน) มาเป็นจอมเสเพล..ผมซ้อมบาสฯเสร็จเกือบหกโมงแล้วครับ กำลังเดินเข้าบ้าน(ในซอยซอมซ่อเก่าๆๆ) บ้านผมค่อนข้างจนนะครับ พ่อกับแม่ของผมทำงานโรงงาน ทั้งคู่มักทำโอทีจนสี่ทุ่มถึงกลับบ้าน..เราเลยพูดคุยกันน้อยมากจะได้เจอกันจริงๆๆแค่วันอาทิตย์ แต่ผมก้อรักทั้งสองมากเลย..เพราะแกเหนื่อยเพื่อผมมากมายเหลือเกิน
   ขอเข้าเรื่องเลยแล้วกัน..วันนั้นผมเดินเข้าไปแค่กลางซอยก้อได้ยินเสียงผู้หญิงร้องครับผมมองหาต้นเสียงในพงหญ้านั้นเอง ผมหยิบไม้ท่อนเท่าแขนค่อยๆๆเดินเข้าไปเงียบๆ เห็นผู้ชายคนหนึ่งกำลังคร่อมทับตัวผู้หญิงอยู่บีบคอแน่น ผู้หญิงคนนั้นก้อดิ้น..ผู้ชายคนนั้นตบหน้า จนผู้หญิงเงียบเลยครับ เขาดึงมีดออกมา..พูดว่าจำไว้..ชาติหน้าจะได้ไม่แย่งผัวชาวบ้านอีก.. ผมตัดสินใจเข้าไปตีหัวผู้ชายคนนั้นเต็มแรง..เลือดกระเด็นเต็มไปหมด..ครั้งแรกในชีวิตที่ทำแบบนี้..ผมตัวสั่นไป$หมด..ชายคนนั้นนอนนิ่งคว่ำหน้ากับพื้นบ้าน ผู้หญิงคนนั้นลุกขึ้นช้าๆๆไหว้ขอบคุณผม..ผมกลัวไปหมด..ผู้หญิงคนนั้นจับมือผม..ถามผมว่าบ้านน้องอยู่แถวนี้รึเปล่า..ผมพยักหน้า..แกให้พาไปบ้าน..มาถึงบ้านผมยังคงตกใจอยู่ ผู้หญิงคนนั้นเข้าไปล้างตัวล้างหน้า..เค้าออกมานั่งแล้วกอดผมไว้ว่าอย่ากลัวนะ..เดี๋ยวพี่จะเคลียร์ทุกอย่างเอง..ผมมองหน้าแก..ตอนนั้นผมเหมือนเป็นใบ้..เงียบไม่พูดจา แกแนะนำตัวว่าพี่ชื่อแอนนี่..สิ่งที่ผมทำนะถูกต้องแล้วแล้ว ถ้าผมไม่ตี พี่แอนนี่คงต้องตายแล้ว ผมค่อยรู้สึกดีขึ้น..พี่แอนนี่โทรศัพท์ไปหานายพลคนหนึ่ง..แกว่าเมียท่านสั่งคนมาเก็บแก..ตอนนี้รอดมาได้แล้ว แต่ช่วยมาเคลียร์เรื่องศพหน่อย..ไม่ถึงครึ่งชั่วโมงก้อมีชายร่างใหญ่ไว้หนวดเข้ามาที่บ้าน มีลูกน้องตามมาอีกสามคน เค้าไปคุยกันหน้าบ้าน..สักพักชายคนนั้นก้อเดินเข้ามาตบไหล่ผมแล้วว่าขอบใจมากน้อง..พร้อมทั้งให้เงินผมปึกใหญ่..แล้วทั้งหมดก้อเดินกลับไปทั้งหมด..
   คืนนั้นผมนอนไม่หลับ..สี่ทุ่มพ่อแม่ผมกลับมาก้อเข้านอนตามเคย..ผมแอบออกไปดูที่เกิดเหตุอีกครั้งทุกอย่างเหมือนเดิมเป็นพงหญ้าธรรมดา ร่างชายที่ผมตีหายไปแล้ว..ผมค่อยคลายใจลงมาบ้าง..ผมเดินกลับมาที่บ้าน..เริ่มมีสติขึ้นบ้าง..นึกถึงเงินที่ได้มา..ตอนแรกสมองมันว่างไปหมด..เลยไม่รู้ว่าเท่าไหร่..ผมลองนับดู..เงินตั้งสองหมื่นครับตอนนั้นตกใจมาก..จะให้พ่อแม่ก้อกลัวแกรู้เรื่อง..เลยแอบซุกเอาไว้...ผมนอนทบทวนเรื่องต่างๆๆนาน....จนหลับไป
   ตื่นเช้ามา ผมไปโรงเรียนตามปกติ ผมเดินแวะไปดูพงหญ้าก่อน..ค่อยโล่งใจไม่พบอะไร..เดินมาปากซอยได้เสียงบีบแตรผมสะดุ้งหันไปรถคันใหญ่สีดำจอดอยู่..กระจกเลื่อนลง..พี่แอนนี่นั้นเอง แกชวนขึ้นรถ..จะไปส่งโรงเรียน..ถึงหน้าโรงเรียนแกจอดรถถามผมว่านอนหลับไหม..ผมพยักหน้า..แกยิ้มๆๆ หัวเราะ..แกว่ารู้ไหมว่าถ้าไม่ได้ผมแกคงตายไปแล้ว..ผมถามทำไม แกว่าแกเป็นเมียน้อยผู้ชายคนเมื่อวาน..(มารู้ตอนหลังว่าเค้าเป็นนักการเมืองใหญ่มากๆ) เมียหลวงจับได้เลยส่งคนมาฆ่าพี่แอนนี่ แกพักคอนโดหรูปากซอยบ้านผม..ตอนนี้คงต้องย้ายแล้ว..แกถามผมว่ามีที่แนะนำไหม..ผมชี้ไปข้างโรงเรียนผม..ผมเคยเห็นมันติดรั้วเลยแถมดูหรูหรามากๆๆ..แกมองไปยิ้มๆๆแกว่าน่าอยู่ดี..แกชวนไปดูห้องเป็นเพื่อน..ผมพยักหน้าเพราะยังไงผมก้อไม่มีสมาธิไปเรียนอยู่แล้ว..เราไปติดต่อห้องพัก..ราคาแพงมากๆๆ(เดือนละเก้าพันแน่ะ) พี่แอนนี่โทรไปบอกเฮีย..แจ้งย้ายห้อง พี่แอนนี่ตกลงเช่า แล้วแจ้งเข้าอยู่วันนั้นเลย..ผมเลยขอยืมเสื้อยืดแกมาใส่ ชุดนักเรียนเดี๋ยวโดนจับโดดเรียน..เข้าไปในห้องหรูจริงๆๆครับ..อุปกรณ์ต่างๆๆครบครัน แค่มีเสื้อผ้ามาก้อเข้าอยู่ได้เลย..แกกลับไปขนของที่คอนโดเดิมมา..ผมไปช่วยขน..เราช่วยกันจัดของจนเสร็จ..พี่แอนนี่เลยขอตัวเข้าไปอาบน้ำ..ผมมองตามในใจผมตอนนั้นแกสวยมากๆๆเลยครับ แกอายุไม่น่าเกิน 25 ขาวอวบมากๆๆ เวลาอยู่ใกล้ๆๆจะได้กลิ่นน้ำหอมเย้ายวนใจมากๆๆเลย..แกออกมาจากห้องน้ำใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น เสื้อยืดหลวมๆๆ แกไล่ผมไปอาบน้ำผมถอดเสื้อผ้าวางไว้แล้วเข้าไปอาบน้ำ..ออกมาพี่แอนนี่เตรียมอาหารเที่ยงไว้แล้ว..ผมมองหาเสื้อผ้าผม แกว่าเอาไปซักให้แล้วปั่นแป๊บเดียวก้อแห้ง..ผมเลยต้องนั่งกินข้าวโดยนุ่งแค่เสื้อยืดกับผ้าเช็ดตัว..มันเขินๆๆชอบกล..เราคุยกันไปเรื่อยเปื่อย..จนผมวกมาถามเรื่องเมื่อคืน..แกเล่าว่าเฮียแกเป็นส.ส. เมียดุมาก เมียแกจับได้ว่าเฮียมาคบกับพี่เลยเป็นเรื่อง..ผมเลยถามว่าแล้วพี่ไม่กลัวเหรอเป็นผมเลิกแล้วหนีไปแล้ว..พี่แอนนี่เล่าว่ามันจำเป็นเพราะเดิมแกก้อจน..จนมาเจอเฮีย..แกถึงได้สุขสบาย..ผมถามตามประสาเด็กว่าเจอกันยังไงพี่.. แกยิ้มๆๆ..แกเล่าว่าแกเป็นจีนฮ่อ..อยู่เชียงราย พ่อแม่ตายหมดอาศัยกับยาย พออายุ16 ก้อเข้ามาเป็นนักร้องที่กรุงเทพฯ มาทำงานได้สามวัน..ก้อมาเจอเฮียเค้ามาเที่ยว..แล้วชอบพี่แอนนี่ ตอนแรกพี่แอนนี่ไม่กินเหล้า แต่เฮียแกให้เงินแก้วละพัน...พี่แอนนี่เลยกินไปหลายแก้วจนเมา เฮียแกเลยปล้ำพี่เค้า แกยังบริสุทธิ์อยู่เลยเฮียแกเลยยิ่งรัก เลยชวนพี่มาเลี้ยงดูเลย..แกซื้อบ้านให้ แถมให้เงินใช้อีกเดือนละสามหมื่น..เงินมันเยอะมากเลยถ้าเทียบกับตอนปี 2525 จนเมียเฮียจับได้..มาราวี พี่แอนนี่เลยหันมาเช่าคอนโดแทน จะได้หลบง่ายๆๆ จนมาล่าสุดถึงกับจะฆ่าแกงกันเลย..เสื้อผ้าผมแห้งแล้ว ผมกำลังจะกลับ..มีเสียงเคาะประตูพี่แอนนี่ตกใจ..ผมงงๆๆ.. พี่แอนว่าเฮียขี้หึงมากๆๆ พี่แอนให้ผมออกไปที่ระเบียงคอนโด แกบอกให้ปีนเลาะออกทางหนีไฟนะครับ(ห้องริมชั้นหกครับ) ผมไม่กล้าปีนเลยยืนอยู่..พี่แอนนี่เปิดประตูรับเฮียเข้ามา ทั้งคู่กอดกันกลมเลย..เฮียถามว่าเรื่องย้ายห้อง..แกยื่นเงินให้พี่แอนนี่เต็มถุงเลยครับ..สักพักเฮียเรียกพี่แอนนี่ว่าเมียจ๋า...แล้วอยู่ๆๆก้อตบหน้าพี่แอนนี่จนล้มลงกับพื้น..พี่แอนนี่..ร้องไห้เบาๆๆ เฮียก้มลงไปจูบแก้มพี่แอนนี่ จับมือพี่แอนนี่ไพล่หลัง..เอาเข็มขัดรัด แกลากพี่แอนนี่โยนลงบนเตียงดึงเสื้อยืดออกจนขาดคามือเลย....แกถอดเสื้อในพี่แอนนี่ออกมาดมแล้ว ฟาดลงบนหลังและขาตังเฮียเอง และฟาดตามตัวพี่แอนนี่..นมพี่แอนนี่ขาวจั๋วๆๆเลย ..แถมใหญ่มากๆๆ เฮียแกถอดกางพี่แอนนี่ออก แกก้มลงไปจูบที่หว่างขาเลยแกส่ายหน้าไปมา..เอานิ้วแยงเข้าไปในหว่างขา..พี่แอนนี่ส่ายหน้าครางออกมาเบาๆๆ เฮียแกจับพี่แอนนี่พลิกคว่ำ ก้นขาวๆๆลอยเด่นสวยมากๆๆ แกตบก้นดังป้าบๆๆพี่แอนนี่สะดุ้งร้อง..เฮียรีบลุกถอดเสื้อผ้า...แกเอาน้ำใสๆๆมาทาที่ควย..(ซึ่งผมว่าเล็กมากๆๆน่าจะแค่ 4 นิ้วได้) แกทาจนทั่งแกก้อจับยัดเข้าก้นเลยครับ..ตอนนั้นผมยังไม่เคยเลยคิดว่าก้นกับหีอันเดียวกัน แกซอยกระเด้งเร็วมากๆๆ พี่แอนนี่ร้องไม่เป็นภาษา..นานประมาณห้านาที..ทั้งเฮียก้อร้องโอ้ยแล้วพุบหน้าลงบนตัวพี่แอนนี่ เฮียว่าเฮียแตกแล้ว..โอ้วๆๆ...แอนนี่แตกยัง..พี่แอนนี่พยักหน้ายิ้มๆๆ..เฮียแกลุกไปอาบน้ำแต่งตัวแล้วก้อกลับเลย เห็นว่ามีประชุมต่อ..แต่ผมสิครับ..ตัวชาเลย ใจก้อกลัวคนเห็น..   แอบดูได้เห็นของจริงๆๆนมแท้ๆๆหีแท้ๆๆ ตื่นเต้นจนควยแข็งไปหมดแล้ว..ทุกครั้งผมอย่างมากก้ออ่านนวลนาง...ของเพื่อนในห้อง..แล้วกลับมาชักว่าวที่บ้าน..คราวนี้ต่อหน้าต่อตาเลย..ขณะตะลึงอยู่ๆๆพี่แอนนี่ก้อมาเปิดระเบียง..ไอ้ผมสะดุ้งโหย่งเลย..ได้แต่ขอโทษ พี่แอนนี่ว่าทำไมมาแอบดู..ผมบอกผมไม่กล้าปีนข้ามไปกลัวตก แกหัวเราะใหญ่..แกว่าเห็นหมดเลยสินะ..ผมพยักหน้า..แกถามว่าผมมีแฟนรึยัง..ผมส่ายหน้า..แกขำ แกว่ายังงี้ก้อบริสุทธิ์สินะ..ผมยิ้มเขิน..แกจูงมือมานั่งที่โซฟาในห้อง..ผมได้แต่เดินตาม..แกว่าไหนๆๆผมก้อช่วยชีวิตแก..แกสอนให้เอาไหม? ผมเงียบเขินๆๆ แกเอื้อมมือมาจับควยผม..แกร้องอุ๊ย..ใหญ่จัง ผมยิ่งเขิน..แกเข้ามากอดตัวผม จูบผม...ถอดเสื้อผมออก..แกดูดหัวนมผมเบาๆๆ ไล่ลงมาที่ท้องน้อย..แกถอดกางเกงผมออก..แกจับควยผมรูดช้าๆๆ แกว่าใหญ่จังเลย..(ของผมจริงๆๆแค่ 5 นิ้วครึ่งครับ..แต่ก้อใหญ่กว่าของเฮีย)แกก้มลงไปดูดสลับกับเลียไปมา...มันเสียวโคตรๆๆเลยครับ ผมลืมมือของผมไปเลย เสียวกว่าชักว่าวอีกแกถามผมว่าเสียวไหม..ผมพยักหน้า..แกว่าถ้าน้ำจะแตกให้บอกนะ..ผมทน..กลัวน้ำจะแตก..แต่ก้อไม่นานผมก้อทนไม่ไหว..ผมบอกพี่แอนนี่ว่าน้ำจะแตกแล้ว แกมองไปที่ประตูแกล้งพูดอุ้ยเฮียมา..ผมสะดุ้งเลยครับ..น้ำที่ใกล้แตก..หดหายหมดเลย..พี่แอนนี่หัวเราะ..บอกล้อเล่นนะ..ผมเลยขอจับนมแก..แกว่าตามสบายจะจับตรงไหนก้อได้..ผมเลยนึกถึงหนังสือโป๊ที่เคยอ่านขั้นตอนการเย็ด...ของอากังฟู..ผมเริ่มดูดหัวนมเบาๆๆ..เอามือนวดหีไปมา..ตอนแรกๆๆพี่แอนนี่หัวเราะ...สักพักเริ่มเปลี่ยนเป็นครางเบาๆๆผมล้วงหีพี่เค้า...พี่แอนนี่ครางดังเลยครับ...ผมก้มหน้าลงไปเลียหีของแก..งงๆครับ..มีทั้งรูตูด..รูหี..เอารูไหนแน่วะ..แต่ก้อเลียทั้งสองแม่งเลย..เลียจนพี่แอนนี่บอกว่าทนไม่ไหวแล้ว เอาเถอะผมเลยเอาควยแทงเข้าที่รูตูดเบาๆๆ..มันไม่เข้าครับ พี่แอนนี่สะดุ้งบอกไม่ใช่ ขึ้นไปอีก คราวนี้ผมกดลงหีถูกแล้วครับ มันเข้าไปช้าๆๆ ผมเองตึงควยไปหมด..ขนาดว่าพี่แอนนี่เมียผัวแล้วยังคับติ๋วเลยครับ ผมกดลงจนมิดควย..พี่แอนนี่กอดผมแน่นบอกว่าอยู่เฉยๆๆแล้วพลิกตัวคราวนี้แกอยู่บน ผมนอนข้างล่าง..แกบดหีไปมาช้าๆๆ...กระเด้าเบาๆๆเข้าออก มันเสียวจริงๆๆเลย..แกทำสลับกันไปมาแกว่าครั้งแรกใช่ไหมผมยิ้มตอบรับ..แกว่าผู้หญิงชอบแบบนี้..ทำช้าๆๆสลับแรงเป็นจังหวะ..แกโยกจนผมเสียวน้ำจะแตก..แกลุกออกมา แกเอานิ้วดีดหัวควยผมเบาๆๆ..แกให้ผมอั้นไว้..มันเริ่มหายเสียวแล้วแกสอนให้หายใจเข้าออกช้าๆๆแล้วรูดควยผมเบาๆตามจังหวะ..มันเข้าท่ามากเลยครับ..ผมเริ่มไม่เสียวมากอย่างเมื่อกี้..แกคร่อมควยผมอีกรอบคราวนี้แกเร่งจังหวะเร็วขึ้นเร็วขึ้นๆๆๆผมหายใจเข้าออกช้าๆๆลึกๆๆแรงๆๆ..มันทนได้ดีขึ้นครับ..จนสักพักพี่แอนนี่ก้อร้องครางโอ้ววว...กอดผมแน่นเลยครับแกนิ่งไปแล้ว...ผมพยามขยับเอว..แต่แกให้นิ่งๆๆไว้ก่อน..สักพักแกก้อลุกขึ้นมาดูดให้ผม...รูดควยผมไปมา...สักพักแกก้อขึ้นคร่อมเหมือนเดิม..โยกเร็วและแรงคราวนี้เป็นผมบ้างละครับ..น้ำแตกกระจายเลย...แตกพุ่งเข้าหีของพี่แอนนี่จนหมดตัว....พี่แอนนี่ว่าเสียดายจัง..แกอยากลองชิมดูหน่อย..ผมถอนควยออกจากรูหี..พี่แอนนี่ก้มลงมาดูดควยผมต่อแกรูดแกดูดจนควยผมแข็งขึ้นอีกรอบ...คราวนี้มันส์ละครับพอเป็นงานแล้ว..มารู้ตัวอีกทีเกือบห้าโมงเย็นแล้ว..แกไล่ให้ผมกลับบ้าน แกว่าแกมีความสุขที่สุดในชีวิตเลย..ผมก้อสุขมากๆๆ..ผมยังไม่ยอมกลับขอนอนกอดแกก่อน..เรานอนคุยกัน แกว่าผมเป็นคนที่สองของแก..แกอยู่กับเฮียไม่ค่อยมีความสุขเพราะ..เฮียแกซาดิสชอบตบชอบตีเวลาเอากัน..ยิ่งหลังๆๆมานี่..แกไม่เอาหี แต่ชอบเอาตูด..มันเจ็บไปทั้งตัว..ผมถามว่าทำไม่แกไม่เลิกแล้วกลับบ้าน..แกว่ากลัวเฮียโกรธแล้วฆ่าทิ้ง..อีกอย่างเฮียแกรวยมาก..เวลาแกได้โครงการหรือมีประมูลงาน จะมีคนให้เปอร์เซ็นต์แกที่ละหลายล้ายเลย..อย่างวันนี้เฮียแกให้พี่แอนนี่ในถุงตั้งแปดแสน..แกว่าแกอยู่กับเฮียมาแปดปี..มีเงินเก็บตั้งหลายสิบล้าน..ผมได้แต่ตกใจเพราะผมได้เงินไปโรงเรียนแค่วันละสี่สิบ..(พ่อแม่ผมได้เงินเดือนแค่หกพันกว่าเองครับ)..นี่หลายสิบล้าน..มารู้ตัวอีกที่เกือบหกโมง แกให้ผมกลับบ้านเราแยกย้ายจากกันอย่างมีความสุข..ตั้งแต่นั้นมาทุกเย็นเลิกเรียนแล้วผมก้อแวะเย็ดกับพี่แอนนี่เป็นประจำ....จนผมเลิกเล่นบาสฯมาเป็นนัดเย็ดแทน...แล้วจะมาเล่าต่อวันหลังนะครับ....สวัสดี

chanapat

เพื่อเงินทำได้ทุกอย่าง อยากเกิดมาจน

mrt006

โชคดีจริงๆว่ะไอ้หนุ่มเอ๊ย พี่ล่ะอิจฉาแกจริงๆเลย ::Bloody:: ::Bloody::

kasor7

ขอบคุณมาก จะติดตามอีก

johnywalker

หาเรื่องใส่ตัวซะแล้วไอ้หนูเอ๊ย

mamy

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ลื่นไหลไม่ติดขัด เอามาลงอีกครับ ชอบๆๆ

ขอบคุณมากครับ ท่าน

pp1659

เรื่องราวสนุกมากครับชวนให้ติดตามตลอด พรเอกเราวางตัวได้ดีมากครับ

กำพล

เดี๋ยวได้โดนทหารกระทืบแน่ๆเลย

johnyred59

โชคดีได้ปี้แต่เด็ก แต่ก็เสี่ยงถ้าโดนจับได้

yourbuddy

อ้าวแล้วแอบไปเอากันนี่ไม่กลัวเฮียรู้เลยหรือ

tuktong21