ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกกาม2

เริ่มโดย karm_mk, มกราคม 24, 2010, 05:56:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

สวัสดีครับ มาเล่าต่อนะครับ หลังจากผมเย็ดพี่แอนนี่แล้ว..ผมก้อสบายละครับ..พี่แอนมักให้เงินผมใช้ประจำครั้งสองสามพัน..สมัยนั้นมันเยอะมาก..ผมเลยไปเล่าให้พ่อกับแม่ฟังว่ามีงานพิเศษข้างๆโรงเรียน ผมไปสมัครมา แค่ไปพิมพ์ดีดงานให้เค้า ก้อไดค่าจ้างวันละหกสิบบาท ทำหลังเลิกเรียนสี่โมงถึงสองทุ่ม พ่อดีใจใหญ่ที่เห็นผมขยัน..แต่ก้อปรามว่าอย่าลืมต้องตั้งใจเรียน..ผมเลยต้องอ้างทำงาน..หยุดเฉพาะวันอาทิตย์..พร้อมพ่อกับแม่..ผ่านมาเกือบปีผมขึ้นมอสาม...แล้วผมมีเงินแอบเก็บไว้หลังบ้าน..เกือบหกหมื่นครับ(รวมเงินที่เฮียเคยให้ด้วย)....ผมเอาเงินบางส่วนอ้างว่าเป็นค่าจ้างที่ได้ทำงานมาฝากพ่อกับแม่ไว้ทั้งหมด(วันละหกสิบ)รวมๆๆแล้วเกือบสองหมื่น แกทั้งสองดีใจมากที่ผมขยันแบ่งเบาภาระแก..จนกระทั้งปีใหม่พี่แอนนี่บอกผมว่าต้องย้ายไปอยู่ในเมือง..เพราะเฮียแกซื้อบ้านใหม่ให้หลังละตั้งห้าล้าน..เราเลยตกลงเจอกันเฉพาะวันเสาร์..แล้วแกก้อแอบเช่าคอนโดชั้นล่างอีกห้อง(แต่ราคาถูกลงเห็นว่าสองพันกว่าบาท) แกว่าจะได้สะดวกเวลามาหาผม..ช่วงนั้นจันทร์ถึงศุกร์ผมเลยเหงาเลยครับ..คนเคยได้เย็ดทุกวัน..ผมหันกลับมาเล่นบาสฯกับเพื่อนๆๆเหมือนเดิม..จนมีเพื่อมากระซิบบอกว่ามีน้องมอหนึ่ง..แอบปลื้มผมอยู่..ผมหันไปดู..น่ารักแฮะ..แต่เด็กไปหน่อย แกกำลังนั่งทำการบ้านกับเพื่อนๆๆที่ม้าหินอ่อนข้างสนามบาสฯ..ผมแกล้งโยนลูกบาสฯไปทางน้องเค้า น้องเค้าเก็บแล้วยื่นให้ผมอายๆๆผมรับแล้วถามชื่อ ..หน้าน้องแดงแจ๋เลย..แกว่าชื่อปลา..ผมยิ้มๆๆวิ่งกลับไปเล่นบาสฯต่อ..สักพักผมก้อหยุดเล่นมานั่งคุยกับปลา..จนห้าโมงกว่าปลาจะกลับบ้าน ผมเลยอาสาไปส่ง เราขึ้นรถเมล์ครับ ผมยืนหลังน้องเค้ายืนหน้า..รถมันแน่นมากๆๆเลย..ตัวเราเลยโดนกัน..เป็นเรื่องละครับควยผมมันแข็งขึ้นมา..จนไปโดนก้นปลา ปลาเองก้อคงจะงงๆๆ..เพราะมีของแข็งมาโดนก้น แต่ก้อหลบไม่ได้ จนมาถึงบ้านละครับ(บ้านปลาหลังใหญ่กว่าบ้านผมห้าเท่าได้)..ผมส่งแค่ใกล้ๆๆบ้านเพราะว่าปลากลัวแม่มาเห็น..กลับบ้านเราโทรคุยกันต่อครับ..ปลาเล่าว่าอยู่กับแม่และคนใช้..เพราะพ่อปลาตายไปนานแล้ว ผมเลยคุยเรื่องอื่น..ปลาถามว่าทำไมวันนี้ถึงมาส่งปลา..ผมว่าก้อผมชอบปลาน่ะ ปลาอายใหญ่..ปลาว่าปกติปลาไม่ได้กลับเองหรอก แม่จะขับรถมารับ..ทุกวัน..แต่พอดีวันนี้แม่ไม่ค่อยสบาย..ปลาเลยขอกลับเอง..เราคุยเรื่อยเปื่อย..จนดึก..เรานัดกันมากินข้าวเช้าที่โรงเรียน..ผมนัดเกือบเจ็ดโมง..มาเร็วๆๆเงียบดี..มาตอนเช้าผมกับปลาซื้อข้าวกินกันเสร็จก้อคุยเรื่อยเปื่อย ปลาถามว่าผมชอบปลาจริงเหรอ..ผมว่าชอบมาก..ปลาว่าชอบมากแค่ไหน...ผมเลยถามกลับว่าถ้าอยากรู้ให้ตามมา..ผมพาปลามาหลังโรงเรียนเป็นห้องเก็บของ..จะมีที่ลับตาคนเป็นซอกเล็กๆๆพอลับตาผมดึงปลามากอดปลาตกใจดิ้น..ผมปลอบว่าอย่ากลัวผมแค่อยากกอด อยากอยู่ใกล้ตัวปลา..ปลาเริ่มนิ่งแล้วกอดตอบ..ผมจูบหน้าผากปลาเบาๆๆไล่ลงมาจูบปากปลาก้มหน้าหนีผมไซร้ไปที่คอ..ติ่งหู..ปลาพยายามขืนตัว..ผมเลยหยุดผมบอกว่าผมชอบปลามากเลยทำแบบนี้ ถ้าปลาไม่ชอบผมก้อไม่เป็นไร..ปลาตกใจกลัวผมโกรธ..ปลาว่าปลาชอบผมแต่ปลากลัว..มันไม่ดี..ผมยิ้มๆๆผมว่าถ้าปลาไม่พร้อมก้อไม่เป็นไร..ผมจะรอ..แต่ขอผมกอดปลาอย่างนี้นะ..เรานั่งกอดกันคุยกันเบาๆ..สักพักกลับได้ยินเสียงคนเดินมา..เป็นรุ่นพี่มอห้า..นั่นเอง..รู้สึกจะชื่อพี่เก่งกับพี่ดา(สุดสวย)..เดินมาทางผมกับปลา ปลาตกใจมากกลัวคนเห็น..แต่โชคดีที่ทั้งคู่หยุดก่อนถึงซอกที่ผมอยู่  ทั้งคู่กอดจูบกันพัลวัน พี่ก้องดูดปาก..มือก้อเคล้นเต้านม..พี่ดาก้อไม่ยอมแพ้ ล้วงมือไปบีบควย..ล้วงออกมานอกซิปกางเกง..พี่เก่งดันตัวพี่ดานั่งบนโต๊ะเรียนเก่าๆๆที่วางทิ้งไว้...ถลกกระโปรงล้วงนิ้วเข้าไป..ทางผมปลาจ้องมองไม่กระพริบตาเลยครับ หน้าแดงแจ๋..ผมกอดปลาอยู่มือผมทำตามล้วงเข้ากระโปรงของปลา ปลากำลังดูเพลินจนลืมตัวเองจนผมบี้ที่เนินหีปลาสะดุ้งแต่ไม่กล้าพูดเสียงดัง ปลาพยายามดิ้นแต่ก้อไม่กล้าดิ้นแรงกลัวรุ่นพี่เห็นว่าแอบดู จนผมล้วงนิ้วเข้าหีได้แล้ว..ปลานิ่งเกร็ง ตุ่มเสียวขึ้นตามแขนเป็นเม็ดๆๆมองไปที่พี่เก่ง...พี่เก่งควักเอาควยมาจ่อหีพี่ดาแล้ว..แกดันเข้าไปช้าๆๆ..แล้วกระเด้าซอยยิกเลย..แค่สองนาทีน้ำก้อแตกแล้ว แกรีบดึงออกมาแตกข้างนอก..ดูพี่ดายังไม่เสร็จด้วยซ้ำ..แต่ทั้งสองก้อกอดกัน..ไอ้ผมก้อซอยนิ้วถี่ยิบ..น้องปลาคนดีของผมก้อเสียวจัด..หีฉ่ำไปด้วยน้ำ..แกเอามือปิดปากตัวเองแน่น..หีก้อหนีบนิ้มผมแน่นเหมือนกัน..จนปลากระตุกเบาๆๆ น้ำแตกไปแล้วครับ..ปลาน้ำตาไหล..ผมกอดจูบเบาๆ..รุ่นพี่ทั้งสองแต่งตัวแล้วเดินออกไป..ผมล้วงมือไปจับนมปลาปลาหันหน้ามา..ผมรีบจูบปิดปาก..ปลาเริ่มอ่อนลงผมก้มลงไปคุกเข่าดึงกางเกงในออก..ปลาตกใจห้าม..ผมแกล้งว่ามันเปียกหมดแล้วเอาออกมาก่อน ผมแหย่นิ้วเข้าไปอีกรอบพร้อมกับใช้ลิ้นเลีย..ปลายืนอ้าขาไม่ห้ามแล้ว..หลังปลาพิงผนังในซอก...เลียอยู่นาน..จนปลาเกร็ง..มือจิกหัวผม..ผมล้วงเอาควยออกมาจ่อหีแล้วดันเข้าเลย...เข้าได้แค่หัวครับ..มันติดแค่นั้น ปลาสะดุ้งร้องโอ๊ย..พยายามผลักตัวผม..ผมขืนตัวดันเข้าช้าๆๆจนมิดควยเลยครับ..ฟ้าก้มกัดที่หัวไหล่ผมไม่ปล่อย..แกคงกลัวร้องดังแล้วคนอื่นรู้..ผมแช่ควยไว้นิ่งๆๆ..มันคับแน่นไปหมด..หีพี่แอนนี่ว่าสวยแล้ว เจอของน้องปลาชิดซ้ายเลยครับ ขนยังไม่มีเลยครับ..ผมแช่ขยับซ้ายขยับขวา..ขยับแต่ละครั้งปลาสะดุ้งตามทุกครั้ง..ผมดึงออกดันเข้าช้าๆๆ..ไม่นานปลาก้อกระตุก..น้ำปลาแตกแล้วครับ..ปลาหอบหายใจแรง..กอดผมแน่น..ผมจูบปลาปลอบใจ..น้ำตาปลายังไหล...ผมจูบเช็ดน้ำตาปลาเบาๆ ควยผมยังคาหีอยู่ผมขยับช้า..ปลาส่ายหน้าให้ผมหยุด..ผมส่ายหน้าไม่ยอม..ความรู้สึกที่เวลาดึงควยออกแล้วหีรูดตามมันเร้าใจมากๆๆมันปลิ้นเข้าปลิ้นออก..จนผมทนไม่ไหวรีบดึงควยออกมาแตกลงพื้น..ผมกอดฟ้าเรานั่งลงกอดกันปลอบใจกัน..จนเพลงชาติดังขึ้นละครับ เราเลยแยกย้ายไปห้องเรียน..วันนั้นปลาเป็นไข้จนต้องไปห้องพยาบาลเลย..ตอนเที่ยงผมเข้าไปเยี่ยมอาการปลาดีขึ้นบางแล้ว..ปลาว่าบ่ายๆๆแม่จะมารับกลับบ้าน..คืนนั้นผมโทรไปหาปลา..คนใช้ที่บ้านรับบอกว่าหลับแล้ว..เช้ามาปลาก้อไม่มาโรงเรียน..ผมเลยโทรไปหา..ปลาว่า....เมื่อคืนกินยาแล้วหลับไม่รู้เรื่องเลย..วันนี้..ปลาดีขึ้นบางแล้ว..แต่แม่ให้หยุดพักอีกวัน..แม่ปลาไปทำงาน..เหลือแค่คนใช้..ผมเลยแอบโดดเรียนแวบไปบ้านปลา..เห็นคนใช้กำลังคุยกับคนข้างบ้านอยู่..ผมแอบปีนเข้าไป..เดินเข้าบ้าน..เจอปลานั่งอยู่..ปลาตกใจจะให้ผมกลับ..คนใช้กำลังเข้าบ้านพอดี..ผมเลยเข้าไปแอบในห้องปลาที่ชั้นบน..ปลาทุบผมหาว่ามาทำไม..มีคนเห็นยุ่งแน่ๆๆผมยิ้มๆๆบอกว่าผมคิดถึงปลานะ..ปลานิ่ง ผมกอดปลาปลาดิ้นกลัวคนใช้มาเห็น.. ผมเดินไปล็อคประตู กลับไปกอดปลาจูบปลา..ปลาจูบตอบรับ..ปากปลาหอมหวามมากๆๆเลย..ผมถอดเสื้อปลาออกนมปลายังเล็กอยู่แต่ก้อขาวสวย ยิ่งหัวนมปลายังแดงสวยมากๆๆ..ผมก้มลงดูดสลับซ้ายขวาปลาหายใจแรงหอบ..ผมล้วงหีปลาปลาหนีบขาแน่น..ผมซุกหน้าลงเลียหีปลา..ขาปลาอ้าออกช้าๆๆ หีปลาเริ่มฉ่ำไปด้วยน้ำ...ปลาครางกระเซ่า...ผมทนไม่ไหวแล้ว..แก้ผ้าจับปลาเย็ดเลย..

mrt006

เอ็งกล้ามากเข้าไปเอาถึงในบ้าน สุดยอด

johnywalker

ขอบคุณครับ แล้วตอน 1 หายไปไหน?

mamy

ได้รุ่นใหญ่แล้วมาได้รุ่นเล็กอีก สบายตัวเลย

ขอบคุณมากครับ ท่าน

yourbuddy

บุกไปถึงบ้านเขาเลย เอ็งกล้ามาก