ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขืนใจแฟนเก่า

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 26, 2010, 05:43:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ผมมีเรื่องที่จะมาเล่าให้เพื่อนๆ ฟัง เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นกับแฟนเก่าของผมเอง ซึ่งเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนี้ทำให้ทุกวันนี้เรามองหน้ากันไม่ติดเลยครับ เนื่องจากว่าผมได้ข่มขืนเธอครับ ถ้าเป็นไปได้ผมไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลย เรื่องมันมีอยู่ว่า เธอชื่อ พ (ขอสมมุติชื่อนะครับ) พ เป็นเด็กน่ารัก ขาว (ถ้าเพื่อนๆ ได้ดูละครญี่ปุ่นทางไอทีวี ผมขอบอกว่าหน้าตาคล้ายๆ นางเอกเรื่องแต่งงานกันเถอะนะ) ผมรู้จักกับเธอโดยน้องสาวของเพื่อนแนะนำให้รู้จักกัน ผมเจอเธอครับแรกก็คิดเลยครับว่าจะต้องเอามาเป็นแม่ของลูกผมให้ได้ ผมจริงใจมาก จนมีอยู่ช่วงหนึ่งผมต้องไปทำงานที่ต่างจังหวัด จึงไม่ได้เจอเธอประมาณ 2 เดือน พอกลับมาหาเธอ เธอก้อบอกว่าเธอมีแฟนใหม่แล้ว ผมแทบช็อค ก็ทุ่มเทไปให้ทุกอย่างแล้ว ไม่ว่าอะไรก็ซื้อให้ มือถือเธอเก่ามาก และก้อบอกกับผมว่า ซื้อให้หนูหน่อยได้มั้ย ผมก้อซื้อให้ แถมใช้หรูหว่าผมซะอีก แต่พอมาเจอเธอบอกว่าเธอมีแฟนแล้ว โอ้โห! อะไรกันวะเนี่ย ขนาดมือยังไม่ได้จับเลย แห้วซะแล้วเหรอวะ ผมเศร้ามากผมเมามายอยู่ 3 - 4 วัน เพื่อนๆ ก้อบอกว่า "อย่างนี้ต้องแก้แค้นนะเว้ย" "แก้แค้นอะไรวะ" ผมถาม "อ้าว! ก้อมึงยังไม่ได้เหี้ยอะไรเลยไม่ใช่เหรอวะ" ผมก้อตอบว่า "อื้อ! แล้วจะให้กูทำไงวะ" "ปล้ำแม่งเลย" ผมแทบสำลักเหล้าที่อยู่เต็มแก้ว จากนั้นมันก้อออกอุบายให้ผม วันรุ่งขึ้นผมไปหาเธอที่บ้าน (อ้อ! ลืมบอกไปว่าพ่อเธอตายแล้ว และ แม่เธอก้อติดคุกอยู่ ผมไม่ทราบเหมือนกันว่าข้อหาอะไร) เธออยู่บ้านคนเดียว ผมจึงชวนเธอคุยเรื่อยเปื่อย ถึงความสัมพันธ์เก่าๆ แต่ดูเธอไม่ค่อยสนใจ ผมจึงบอกกับเธอว่า "หิวน้ำจังขอน้ำดื่มหน่อยได้ไม๊" เธอก้อเดินเข้าไปในบ้านแล้วตรงไปที่ตู้เย็น ผมจึงเดินตรงเข้าไปหาเธอ ด้วยความที่เธอไม่คิดว่าผมจะทำมิดีมิร้ายกับเธอ เธอจึงส่งแก้วน้ำให้ แต่ผมไม่รับแก้วน้ำ ผมรั้งคอเธอไว้แล้วชกไปที่ท้อง 3 ครั้ง แต่ไม่แรงมากเนื่องจากความกลัวว่าเธอจะเป็นอะไร เพราะผมไม่เคยมีเรื่องกับใครจึงไม่รู้ว่าขนาดไหนแรงขนาดไหนเบา แต่ที่รู้ๆ เธอลงไปนั่งจุกกับพื้น แล้วพูดว่า "พี่ทำอะไรเนี่ย พ เจ็บนะ ยิ่งปวดท้องอยู่ด้วย" ผมไม่สนใจแล้ว ผมโอบไหล่เธอพยายามผลักเธอให้นอนลงกับพื้น แต่เธอก้อดิ้นสู้มากครับ ผมเอื้อมมือจะล้วงไปในกางเกงของเธอ แต่เธอก้อจับมือไว้ แล้วก้อบอกว่า อย่า! ผมก้อไซร้ไปที่ซอกคอ เธอพยายามพลิกตัวหนี แต่ตอนนี้ เธออยู่ใต้ตัวผมแล้ว และ คว่ำหน้าลงกับพื้น ผมไซร้เธออีกครั้ง เธอร้องกรี๊ด ดังมาจนผมตกใจต้องเอามืออุดปากเธอไว้ เธอก้อกัดซะจนมือผมเป็นแผลไปหมด ผมเอามือข้างที่ว่างอยู่ ล้วงเข้าไปในกางเกงและกางเกงในของเธอ เธอก้อร้องบอกว่า อย่า! เป็นเมนส์อยู่นะ พอดีกับที่มือผมแตะโดนผ้าอนามัยพอดี ผมคิดในใจ "ทำไมถึงได้ซวยอย่างนี้ว้า" แต่ถ้าจะละไปก้อคงจะไม่ได้การ ผมยอมรับว่ากลัวคนจะมาเห็นมากเพราะหน้าบ้านของเธอเปิดอยู่ ถ้ามีใครเดินผ่านมาและสังเกตมีหวังผมได้เข้าไปนอนในซังเตแน่ ผมจึงตัดสิ้นใจเอานิ้วจิ้มเข้าไปใน รูจิ๋มของเธอ เธอร้อง อุ๊บ! แล้วน้ำตาเธอก้อไหลพรากเลยครับ แต่ผมไม่สงสารแล้ว ผมจกแล้วควงนิ้ว ฟิตมากเลยครับ ขนาดนิ้วของผมว่าเรียวแล้วนะครับ ยังเข้าไม่ค่อยได้เลย ซักพักเธอก้อหายใจหอบ แต่ยังไม่เลิกดิ้น ผมจึงปล่อยมือจากปากเธอ โอ้โฮ เลือดเต็มมือเลยแหะ ช่างมัน! ผมใช้มือที่เป็นแผลจาการกัดของเธอ ดึงกางเกงเธอออก แต่เธอก้อใช้มือของเธอรั้งไว้ ผมจึงควงนิ้วแรงขึ้น เธอร้อง "อ๋.....อ......ย" เลยครับ แล้วก้อเอามือไปจับตรงเป้ากางเกง ผมจึงได้โอกาสดึงลงทั้งกางเกงนอกและในเลย เผยให้เห็นก้นขาว นุ่มนิ่มที่เมื่อกี้ผมได้สัมผัส ของผมตั้งโด่เลยครับ "ทนไม่ไหวแล้ว" ผมพูด เธอได้ยินจึงยกมือไหว้ผมและพูดว่า "พี่ขอร้องละอย่าทำหนูเลยนะ" ภาพที่ผมเห็นทำให้ผมสงสารเธอมาก แต่ถ้าปล่อยไปก้อคงต้องสงสารตัวเองเหมือนกัน ผมรูดซิปปลดตะขอกางเกงของผมและงัดควยของผมออกมา พอควยผมหลุดออกมาก้อไปแตะโดนก้นเธอเข้า นิ่มจริงๆ ก้นของเธอเนี่ย เธอคงรู้ว่าไม่รอดแน่ๆ เลยพยายามดิ้นสุดชีวิตอีกครั้ง โอ้โฮแรงเยอะกว่าตอนแรกอีก แต่ก้อเป็นแรงเฮือกสุดท้ายผมควงนิ้วเร็วอีกครั้ง เธอก้อพยายามโก่งตูดหนี ผมจึงชักนิ้วออกแล้วรีบจ่อของผมทันที แล้วกดลงไปจากทางด้านหลัง ครึ.....ด คือเสียงที่ผมได้ยิน เธอร้องโอ๊...ย! พยายามบิดก้นหนีจากสิ่งที่รุกล้ำเข้าไปในของสงวนของเธอ ตอนนี้ผมมั่นใจแล้ว จากที่เพื่อนๆ ผมมันพูดกันว่า "สวย น่ารักอย่างนี้จะซิงเหรอวะ" ผมยืนยันได้เลยว่า แกะกล่องลองใช้เลยแหละ เธอคงจะเจ็บมากน้ำตาไหลพรากเลย ผมคาส่วนหัวที่รุกล้ำไปในครั้งแรกไว้พักนึงจน รู้สึกว่าจิ๋มของเธอเริ่มผ่อนคลายแล้ว ก้อไซร้ที่ซอกคอของเธอ เธอเลิกดิ้นแล้วครับ แต่ร้องออกมาเสียงเอื่อยๆ ว่า "แม่จ๋า! ช่วยหนูด้วย ฮือๆๆ" ผมสงสารเธอมาแต่ส่วนล่างของผมสิครับมันไม่สงสารเธอเลยผมกระแทกเข้าไปอีกสามสี่ทีกว่า
จะมิดอัน เล่นเอาเหงื่อแตกพ ลั่กเลย น้ำก้อจะแตกเพราะของเธอฟิตมากผมต้องหยุดเพื่อเก็บครั้งแรกไว้นานๆ ตอนนี้ผมเอามือทั้งสองข้างเลิกเสื้อยืดของเธอขึ้น แล้วถลกเสื้อในตามขึ้นไป ผมเอามือค่อยบีบที่หัวนมของเธอ ปรากฎว่ามันแข็งและตั้งเด่เลยครับ ผมจึงเริ่มขยำจนเธอเริ่มสูดปากแล้ว ผมจึงชักควยออกแล้วกระแทกเข้าไปใหม่ด้วยความแรง อึ่ก.....ก เธอร้องอีกครั้งแล้วผมก้อกระแทกเร็วขึ้นๆ ผมถามเธอว่า "เจ็บไหม" เธอพยักหน้า ผมจึงบอกว่า "เปลี่ยนท่านะ" เธอทำหน้างงๆ แล้วผมก้อจึงเธอนอนหงายโดยที่ไม่ให้ควยของผมหลุดออกจากจิ๋มเธอ เธอเกร็งตัวตลอดเลยครับ ผมจับเธอเอาขาพาดบ่าแล้วกระแทก เธอรีบคว้าคอผมเลยครับ แล้วก้อบอกกับผมว่า "เจ็บจังเลยพี่" ผมสะใจมาก ตอนนี้เลือดของเธอทั้งเลือดสาวกับเลือดเมนส์ไหลออกมาไม่หยุด จนชายเสื้อสีขาวของผม ชุ่มไปหมด และตอนนี้น้ำผมก้อใกล้แตกแล้ว ผมบอกกับเธอว่า "กลับมารักพี่เถอะนะ" เธอไม่ตอบ แต่กอดคอผมแน่นมากจนผมรู้สึกว่าของเธอมันตอดแรงขึ้นจนเธอปล่อยคอผมและผมก้อพ่นน้ำใส่
เข้าไปในจิ๋มของเธอ ผมพยายามเน้น เพื่อให้ได้ความเสียวที่สุดยอด ผมปล่อยคาทิ้งไว้แล้วหลับอยู่บนตัวเธอ ตื่นมาอีกทีบ้านทั้งหลังมืดหมด แต่เธอยังนอนอยู่ที่ตัวผม ผมดูนาฬิกาโอ้โฮ ตี 1 เอาตั้งแต่ตอนหกโมง ผมใส่กางเกงแล้วเดินไปเปิดไฟในห้องครัว แล้วเดินมาดูเธอ ใบหน้าที่เต็มไปด้วยคราบน้ำตามุมปากที่เปื้อนคราบเลือดจากมือของผม และ อวัยวะเพศของเธอที่บวมเป่งมีเลือดสีแดงและน้ำสีขาวขุ่นไหลนอง ผมมองแล้วเป็นภาพที่ชวนควยตั้งอีกครั้ง ผมเดินออกไปปิดประตูบ้านเธอ แล้วเดินกลับมาที่ตัวเธอก้มลงจูบปากที่เรียวบาง แล้วไล่มาที่หัวนมสีชมพูอ่อนๆ ผมเลียและดูดจนมันแดงเป็นจ้ำๆ แล้วจับเธอแยกขาออก เอาควยจ่อเข้าไปอีกรอบคราวนี้เข้าง่ายครับ จากนั้นก้อเริ่มสาวเข้าออกอย่างเร็วจนเธอรู้สึกตัวและบอกกับผมว่า อย่า! แล้วจึงเอามือผลักอกผมออก แต่ผมไม่สนใจผมกระแทกใส่อยู่นาน จนแตกข้างในของเธออีกรอบ ผมลุกขึ้นแล้วเรียมใส่กางเกง เธอก้อลุกขึ้นนั่งกอดเข่าแล้วซบหน้าพูดอะไรไม่รู้ ผมจึงถามว่า "เป็นอะไรมากมั๊ย" เธอเงยหน้าขึ้นแล้วก้อพูดว่า "ไม่ต้องมาให้เห็นหน้าอีกนะ" แล้วก้อร้องไห้ต่อ ผมอึ้งเลยทำอะไรไม่ถูก จึงจำใจต้องเดินออกมาและขับรถกลับบ้าน จากนั้นวันรุ่งขึ้นผมโทรไปหาเธอที่บ้าน เธอก้อรับสาย ยังมีเสียงสะอื้นอยู่เลย และเมื่อรู้ว่าเป็นผมเธอก้อวางสายไปดื้อๆ เลย ผมคิดว่าชาตินี้คงมองหน้าเธอไม่ติดแล้วแน่ๆ เลย แล้วก้อเป็นจริงมีอยู่วันนึงหลังจากวันนั้นประมาณ 2 เดือน ผมไปซื้อของกำลังเดินข้ามถนน เธอขี่รถมอไซค์ผ่านมาพอดี เราเจอกันจังๆ ผมยิ้มให้เธอแต่เธอกลับเมินหน้าหนีผมเศร้าใจมากเลยถ้าเป็นไปได้ไม่อยากให้เป็นแบบนี้เลยครับ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง