ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
T

ก้อยชอบของใหย่

เริ่มโดย tongzabaze, มกราคม 26, 2010, 07:50:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tongzabaze

หลังจากที่ก้อย(-ปรี้-)กับพี่อนันต์จนเป็นแฟนกัน ก้อยก็ไม่ค่อยได้หมกมุ่นกับเซ็กส์เหมือนเมื่อก่อนแล้ว เพราะก้อยมีที่ระบายแล้วไง คิ คิ แต่เรื่องมันไม่จบแค่นั้น เรื่องมันมีอยู่ว่าทุกๆ วันศุกร์ตอนเย็นพี่บุ้งจะจ้างคนมาทำความสะอาดที่ออฟฟิศเสมอค่ะ ลุงชอบคือคนที่มาทำความสะอาดออฟฟิศค่ะ ความจริงก้อยไม่ได้ตั้งใจให้เกิดขึ้นหรอกค่ะ แต่เพราะความเงี่ยนของก้อยน่ะสิคะเป็นเหตุ เย็นวันศุกร์นี้พี่นันไม่ได้มารับ เพราะพี่นันต้องไปกรุงเทพฯกับนายญี่ปุ่น ก้อยก็เลยแกร่วอยู่ที่ออฟฟิศ ส่วนพี่บุ้งก็ไปเชียงใหม่เหมือนเคย พอว่างก้อยก็เลยไปเปิดคอมฯ เล่นเน็ตแต่จับพลัดจับผลู ไปเปิดเว็บไซต์ต่างประเทศที่มีคลิบวีดีโอฝรั่ง(-ปรี้-)กันพอดี ก้อยเห็นแล้วเกิดอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาทันที ทำไงดีล่ะพี่นันก็ไม่อยู่ ก้อยรำพึงอยู่ในใจ ภาพที่เห็นคือภาพ(-xxx-)อันใหญ่ที่ฝรั่งผู้ชายตะบันกระแทกรูหีผู้หญิงจนหัวสั่นหัวคลอน เสียงครางซี๊ดซ๊าด ยิ่งทำให้ก้อยอารมณ์กระเจิง ก้อยจึงดึงกระโปรงผ้าฝ้ายลายดอกขึ้นมาตลบที่หน้าขา แล้วใช้นิ้วกรีดที่ร่องหีของตัวเอง พร้อมกับรัวเขี่ยที่แตด "อูยยยย เสียวเหลือเกิน อา...เงี่ยนจังเลยเรา" ขณะเดียวกันนั้นลุงชอบ ที่กำลังมาถึงออฟฟิศ เห็นภาพที่ก้อยกำลังบี้แตดตัวเอง พร้อมกับเห็นภาพหีที่อูมใหญ่ ทำให้(-xxx-)ที่ไม่ได้ใช้งานมานานถึงกับลุกโด่ ลุงชอบนิ่งดูอยู่นานจนแน่ใจแล้วว่า ขณะนั้นก้อยมีอารมณ์เต็มที่แล้ว ลุงชอบจึงกระแอมเบาๆ ทำให้ก้อยที่กำลังเคลิ้มอยู่นั้น ถึงกับสะดุ้งโหยง "อุ๊ย ลุงชอบมาตั้งแต่เมื่อไหร่คะ" " ก็มานานพอที่เห็นหนูก้อยกำลังเอ่อ..เอ่อ เขี่ยแตดตัวเองน่ะครับ" ก้อยอายจนไม่รู้จะทำยังไงเลยแกล้งพูดไปว่า "อ๋อ..มันเป็นเรื่องธรรมชาติจ๊ะลุง" "แล้วลุงเคยช่วยเหลือตัวเองมั๊ย" "ก็เคยครับ แต่มันนานมาแล้วครับ เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยเท่าไหร่แล้ว ลุงแก่แล้ว" ในขณะที่พูดนั้นก้อยก็เห็น(-xxx-)ที่ตุงกางเกงม่อฮ่อม จนโปนออกมา "แน่ใจเหรอคะว่านานมาแล้วลุง" ก้อยแซวพลางหัวเราะไปด้วย "ก็อีแก่ที่บ้านมันไม่ค่อยยอม มันบอกว่ามันหมดไฟแล้วครับ แล้วนู๋ก้อยละครับ หายเงี่ยนแล้วเหรอครับ" ยังหรอกลุงพอดีเมื่อกี้ใกล้เสร็จแล้วลุงมาขัดจังหวะพอดี" "ผมขอโทษครับ เพื่อเป็นการไถ่โทษให้ผมทำให้นะครับหนูก้อย" ก้อยชั่งใจแล้วถามต่อว่า "ลุงจะช่วยยังไงคะ" ลุงชอบจึงบอกว่าให้ตามแกขึ้นไปห้องคุณบุ้ง ก้อยซึ่งเงี่ยนเป็นทุนเดิมอยู่แล้วและอยากรู้ว่าแกจะทำอะไร จึงลุกไปล็อคประตูออฟฟิศแล้วตามลุงชอบขึ้นไป ในห้องนอนบุ้ง ลุงชอบกำลังอยู่ในห้องน้ำและทำความสะอาดเนื้อตัวและบ้วนปาก แล้วเดินออกมา ก้อยยืนดูแกงง แล้วถามลุงชอบว่า "ลุงจะช่วยก้อยยังไงคะ" ลุงชอบไม่ตอบแต่เดินมาจูงมือก้อยไปที่เตียง "หนูก้อยอยู่เฉยๆนะครับ เดี๋ยวผมจะทำให้หนูก้อยมีความสุข" ก้อยจึงเดินตามลุงชอบไป แล้วแกก็บอกให้ก้อยนั่งลงที่ขอบเตียง สักพักแกก็เดินไปหยิบอะไรบางอย่างที่ห้องน้ำออกมา "ผมเห็นของคุณบุ้งวางอยู่ในห้องน้ำเลยขอยืมมาใช้ก่อนครับ" "อะไรเหรอคะลุง" แกก็ชูดีโด้อันใหญ่ยาวพอๆกับ(-xxx-)ฝรั่งให้ดู พร้อมกับเดินข้ามาไซร้ซอกคอ เม้มที่ติ่งหูของก้อย ทำให้ก้อยถึงกับขนลุกซู่ แล้วแกก็ค่อยไซร้ลงมาที่นมอันอวบใหญ่ของก้อย พร้อมกับถอดเสื้อนอกและเสื้อชั้นในของก้อยออกจนเห็นอกและหัวนมที่ตั้งแข็งเป็นไตชูสร้างต่อหน้าแก แล้วลุงชอบก็เลียที่ปลายถัน พร้อมกับดูดเม้มเบาๆ ทำให้ก้อยถึงกับสยิว ครางเบาๆ ในลำคอ "อืมมมม...เสียวจังเลยลุง" "เดี๋ยวลุงจะทำให้หนูก้อยเสียวมากกว่านี้ครับ" ว่าแล้วลุงชอบก็ปลดตะขอกระโปรงแล้วค่อยๆ รูดลงที่ปลายท้าว แล้วแกก็บอกให้ก้อยนั่งชันเข่าที่ขอบเตียง แล้วลุงชอบก็ใช้ดีโด้ที่กำลังเปิดเครื่องหัวหมุนควงสว่านอยู่ แล้วใช้จ่อที่รูหีและคลึงที่แตดของก้อย "โอววว ลุงจ๋าฉันเสียวเหลือเกิน...อา..." น้ำเงี่ยนของก้อยเริ่มไหลออกมาเป็นทาง"ลุงจ๋าอูยยยยย...เงี่ยนเหลือเกิน" แล้วลุงชอบก็หยุดใช้ดีโด้แล้วแกก็ซุกหน้าใช้จมูกคลึงที่แตดของก้อยและใช้ลิ้นละเลงหีของก้อย และฉกลิ้นรัวเข้ารูหีของก้อย "โอววววว...ซี๊ดดด....อา...ซึ๊ด...(-ปรี้-)ก้อยเถอะลุงก้อยไม่ไหวแล้วววว" แล้วก็ปลดขอบกางเกงแกลง (-xxx-)ที่ไม่ได้ใช้งานมานานของแกดำมะเมื่อม เส้นเอ็นปูดโปนน่ากลัวยิ่งนัก มันพร้อมแล้วที่จะใช้งานก้อยจึงใช้มือกำ(-xxx-)แกรูดเข้าออก จนแกบอกว่า "อูยยย หนูก้อย อย่าถอกแรงนักนะ ผมจะแตกซะก่อน" แล้วแกจึงใช้(-xxx-) ค่อยๆ กดเข้ารูหีของก้อย จนก้อยบิดหน้าเหยเกเพราะความเจ็บ จะไม่ให้เจ็บได้อย่างไรกับ(-xxx-)ขนาด 8x8 ของแก ก้อยจึงบอกว่า "ลุง เบา เบาก่อนนะคะ (-xxx-)ลุงใหญ่เหลือเกิน หนูกลัวหีแหก" ลุงชอบจึงใช้มือคลึงที่นมของก้อยแทน สร้างความเสียวให้ก้อยจนลืมเจ็บไปชั่วครู่ พอแกเห็นหีของก้อยเริ่มรับความ(-xxx-)แกได้แล้ว แกจึงเริ่มกระเด้า "ลุงจ๋า....เสียวที่สุดเลยค่ะ" หีของเมียก็สุดยอดเลยครับ อา อ๊า.. "ลุงบอกว่าหนูเป็นเมียเหรอคะ อา...." ยิ่งได้ยินแบบนี้ ยิ่งเพิ่มความเงี่ยนขึ้นอีก "ผัวขา...เมียก็เสียว...(-ปรี้-)เมียแรงๆ เลย เมียไม่เจ็บแล้ว" แล้วลุงชอบ ก็จับก้อยนอนหงายให้ขาห้อยลงกับพื่น ทำให้เห็นหีที่โหนกนูนยิ่งนูนง้ำขึ้นกว่าเดิมอีก "หีของเมียสวยเหลือเกิน เป็นบุญของผัวแท้ๆที่ได้(-ปรี้-)หีที่งามและฟิตแบบนี้" แกพูดพร้อมกับจ่อ(-xxx-)เสียบและกระเด้าสาวออกจนเกือบหลุดแล้วกระเทกเข้าไปใหม่ "โอว โอว ผัวขาเมียเสียวจนแตดจะหลุดแล้ว" อูย อูย...อา...อา.... เสียงน้ำเงี่ยนที่ถูกกระทบดัง เจ๊าะแจ๊ะ เพิ่มอารมณ์ในการ(-ปรี้-)ให้มันยิ่งขึ้น "ผัวขา..เมียน้ำจะออกแล้วววว.. ออกแล้วววววว โอววว" ลุงชอบเห็นก้อยเสร็จแล้ว แกจึงเร่งกระเด้า โดยแกจับเอวของก้อยไว้แน่น แล้วกระแทก จนก้อยตัวสั่นตามแรงกระแทก " มันแท้ๆ ...โอย....น้ำเงี่ยนจะแตกแล้วววว โอว โอว อา..ซี๊ดดด อออออออกแล้วววววว" แล้วแกก็ดึง(-xxx-)ออกจากรูหีของก้อยดังบล็อก แล้วให้น้ำออกมากระฉูดใส่กลางอกของก้อย "ลุงนี่เยี่ยมจริงๆเลยนะคะ วันหลังถ้าหนูเงี่ยนลุงช่วย(-ปรี้-)หนูทีนะคะ" แล้วก้อยก็เข้าไปล้างตัวแล้วออกไปหาอะไรกินแก้หิว