ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณหนูของกระผม

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 28, 2010, 07:36:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ประสบการณ์ครั้งแรกของคุณหนู
บ่ายวันสุดสัปดาห์วันหนึ่ง คุณหนูวัย 16 ปี อยู่บ้านคนเดียว คุณพ่อ-คุณแม่ ของเธอ ออกไปนอกบ้าน ไปเยี่ยมเพื่อนสนิทของท่านที่ต่างจังหวัด กว่าจะกลับก็คงดึกหรือม่ายก็คงเป็นพรุ่งนี้ น้องชายวัย 14 ปีไปเที่ยวบ้านเพื่อน นี่ก็คงเหมือนกัน กว่าจะกลับก็คงเป็นตอนค่ำมืดไปแล้ว ยิ่งคุณพ่อ-คุณแม่ไม่อยู่อย่างนี้ก็ยิ่งไถลได้ไม่ต้องห่วง
คุณหนูอยู่บ้านคนเดียวก็เลยไปคว้าม้วนวีดีโอจากห้องนอนของคุณพ่อ-คุณแม่ซึ่งวางทิ้งอยู่บนเครื่องโทรทัศน์ เธอสอดตลับเทปเข้าในเครื่องเล่นวีดีโอ คุณหนูก็ดูไปอย่างงั้นเอง ไม่ได้ตั้งอกตั้งใจอะไรนักเธอดูเพื่อฆ่าเวลา อยู่บ้านคนเดียวไม่มีอะไรจะทำ เปิดดูตอนแรก ๆ ก็เป็นคล้ายกับหนังชีวิตเบา ๆ ตัวแสดงเป็นหนุ่ม ๆ สาว ๆ แต่พอยิ่งดูไป กลับกลายเป็นเรื่องเกี่ยวกับหญิงสาวสวยที่ไปเที่ยวกับคนรักแล้วถูกจับเข้าวงสวิงกิ้ง
โดยไม่รู้เนื้อรู้ตัวมาก่อน ตอนนี้สาวน้อยกำลังถูกจับขึงพืดอยู่บนเตียง โดยมีหนุ่มคนรักกับเพื่อนชายอีก 2 คนช่วยกันนำความสุขมาให้ เป็นภาพยนตร์ระดับ R แก่ ๆ ไม่ถึงกับ X เห็นแต่รูปร่างท่าทาง แต่ไม่เห็นอวัยวะเพศชัดเจน ถึงกระนั้นคุณหนูซึ่งแทบไม่เคยผ่านเรื่องอย่างนี้มาก่อน ก็ทำให้เธอเกิดอารมณ์พลุ่งพล่าน ยิ่งวันนี้เธออยู่บ้านตามลำพัง อยู่ในชุดอยู่กับบ้านง่าย ๆ เริ่มใช้ตั้งแต่เพิ่งเริ่มเป็นสาว เป็นกางเกงขาสั้นตัวโปรดของเธอ พอเอามาไส่ตอนนี้ก็เล็กและสั้นเสียจนปิดแก้มก้นของเธอไม่มิด แถมเธองัดเอากางเกงในรุ่นเก่าแก่ สมัยเมื่อร่างกายของเธอยังไม่อวบอัดขึ้นมาอย่างเวลานี้มาใช้ รูปร่างของคุณหนูขยายใหญ่ขึ้นทุกส่วน กางเกงในตัวนี้ยืดเสียจนเนื้อผ้าตึง บางไส ปิดโคกหีของเธอได้เฉพาะตรงกลางร่อง ส่วนแคมทั้งสองข้างปิดไม่มิด เธอใส่เสื้อยืดไม่มีแขนตัวเก่า ๆ บาง ๆ ใส่สบาย เธอขี้เกียจใส่บรา ไม่อยากให้มีอะไรมารัดรึง น่าอกของเธอสวยเป็นกะเปาะตั้งเต้า ปล่อยให้อิสระ เธอนอนดูวีดีโอไป มือขวาของเธอก็ลูบเนินโคกหีของเธอ คุณหนูพยายามล้วงเข้าไป แต่เนื่องจากกางเกงฟิตมาก สอดมือ สอดนิ้วเข้าไปลำบาก เธอขัดใจขึ้นมาก็เลยลุกขึ้นจากเก้าอี้ที่นั่งอยู่ ถอดกางเกงออก แล้วเธอก็เลยถอดเสื้อยืดออกเสียด้วยเลย ใช้เท้าเขี่ยทั้งหมดไปตามพื้นห้องให้ห่างตัวเธอออกไป เธอนั่งอยู่บนเก้าอี้ตัวใหญ่ยกขาทั้งสองข้างขึ้นมาพาดไว้บนเท้าแขนเก้าอี้ แหกขาออก ปาดเป้ากางเกงในตัวจิ๋วซึ่งปิดโคกหีไม่มิดอยู่แล้วไปไว้ที่ซีกแคมหีของเธอข้างหนึ่ง ใช้นิ้วมือขวาแยงหีบี้***เล่น ส่วนมือซ้ายก็คลึงและใช้นิ้วบี้หัวนมไปด้วย ตาก็จ้องมองภาพบนโทรทัศน์ ร่องหีของเธอฉ่ำแฉะ น้ำเมือกที่ไหลออกมาทำให้นิ้วของเธอลื่นแทงเข้า-ออกถนัดถนี่ เธอปล่อยเสียงครางออกมาจากลำคอค่อย ๆ พร้อมทั้งซี๊ดปากไปด้วยเมื่อเธอเสียวมาก ๆ เธอทำไปพอจวนถึงจุดสุดยอดก็หยุดพัก แล้วก็เริ่มใหม่อีก โดยพยายามทำให้ตนเองเสร็จช้า ๆ เพื่อจะให้ถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรงตามที่เธอเคยปฏิบัติมาเมื่อเธอมีความสุขกับการสำเ
ร็จความใคร่ให้ตนเอง เสียงครวญครางและเสียงซี๊ดปากของเธอทำให้ผม(ทวนทอง)ลุกขึ้นยืนหันมามองดูเธอ แล้วก็ค่อย ๆ เดินมาอย่างเงียบ ๆ คุณหนูหลับตาพริ้ม มือทั้งสองข้างต่างก็ทำหน้าที่ของมันไป ภาพบนจอโทรทัศน์ก็ไม่ได้ดู ได้ยินแต่เสียงที่แสดงความรู้สึกของผู้แสดงแต่ละคน คุณหนูรู้สึกมีลมหายใจอุ่น ๆ อยู่ที่ตรงหว่างขาของเธอ ทีแรกเธอก็คิดว่าเธอคงคิดไปเอง แต่ในที่สุดก็มีความรู้สึกว่าเป็นลมอุ่น ๆ จริง ๆ และเมื่อเธอลืมตาของเธอดูจึงได้เห็นว่า ผมกำลังยื่นจมูกอยู่ชิดกับโคกหีฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเมือก แล้วผมก็ใช้ลิ้นของผมเลียอยู่ที่ร่องสวาทของเธอ พอลิ้นของผมปาดที่ริมแคมคุณหนูสะดุ้งเฮือก เธอไม่นึกว่าลิ้นของผมจะทำความรู้สึกเสียวซ่านให้กับเธอได้มากถึงขนาดนั้น ผมเองพอได้กลิ่นและรสชาตเข้าแล้ว ก็ยิ่งเลียอย่างเอร็ดอร่อย บางครั้งมันก็เอียงปาก ทำให้ลิ้นของผมสามารถซอกแซกเข้าไปในร่องของเธอ ปลายลิ้นของผมตระหวัดปาดปุ่ม***เล็ก ๆ ของเธอได้อย่างถนัดถนี่ คุณหนูต้องเอามือของเธอข้างนั้นออก คิดอยากจะห้ามผม แต่ลิ้นของผมก็ทำความเสียวซ่านให้แก่เธอดีจริง ๆ น้ำเมือกไหลหลั่งออกมา แต่ก็โดนเลียจนแห้ง แล้วก็ไหลหลั่งออกมาอีก มือซ้าย-ขวาของคุณหนูตอนนี้เปลี่ยนมาบีบกำขาอ่อนขาวผ่องเรียวได้รูปส่วนของเธอแต่ละข้างไว้แน
่น ความเสียวซ่านละลอกแล้วละลอกเล่า หีของเธอทั้งขมิบทั้งตอด ปล่อยน้ำเมือกออกมาแทบไม่ขาดสาย บางครั้งลิ้นของผมก็ปาดพาดไปทางร่องก้นของเธอ คุณหนูเสียวแล้วเสียวอีก เสียงครางและเสียงซี๊ดปากของเธอกลบเสียงจากโทรทัศน์ ลิ้นของผมทำให้เธอต้องถึงจุดสุดยอดครั้งแล้วครั้งเล่า มันเป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้องนี่นา แต่เธอก็คิดอะไรไม่ค่อยจะออก มันเบลอไปหมด เธอปิดตา เม้มปาก ส่ายหัวไป-มา โอ๊ย...มันช่างเสียวซ่านดีอะไรหยั่งงี้ คุณหนูเรียกชื่อผม ผมมองดูเธอ ตัวเธอเองก็ไม่แน่ใจเสียแล้วว่าอยากจะให้ผมหยุดหรือเปล่า พอผม พอได้ยินเสียงเรียกชื่อเป็นครั้งที่สอง ผมก็หยุดเลีย กระโดดขึ้นไปหา ใช้ขาหน้าสองข้างพาดบนเท้าแขนเก้าอี้ที่เธอกำลังนั่งถ่างขาเอนตัวอยู่ ตัวของผมก็เลยคล่อมตัวเธอ ประจันหน้ากับเธอ ตัวของผมใหญ่มาก ขนาด 6 ฟุต 7 นิ้ว ข่มตัวเธอให้ดูเล็กลงอย่างถนัดใจ เธอพยายามผลักตัวผมออกแต่ไม่มีแรงพอ ผมไม่เข้าใจอะไรทั้งนั้น รู้ว่านายชอบลิ้นของผม ก็เลยยิ่งเลียหน้าเลียปากของเธอ ทำให้เธอไม่สามารถตระโกนเอ็ดผมได้ คุณหนูเบี่ยงหน้าของเธอหลบลิ้นผมเป็นพัลวัล
ในขณะที่เธอเอนกายนิ่งอยู่บนเก้าอี้นั้น เธอรู้สึกว่ามีอะไรนุ่ม ๆ มาทิ่มที่ร่องสวาทของเธอทางส่วนบนบ้าง แถวบริเวณรูก้นของเธอบ้าง ตัวผมเองก็หยุดเลียหน้าของเธอ หายใจถี่ เหมือนคนหอบเมื่อออกกำลังมามาก ๆ ลิ้นออกมาห้อย เธอใช้เวลาอึดใจหนึ่งจึงคิดได้ว่า สิ่งที่กำลังดันอยู่นั้นจะเป็นอะไรอื่นไม่ได้นอกจากท่อนลำของผม เธอก็ยืดแขนของเธอลงไปและใช้มือของเธอคลำไปตามบริเวณไต้ท้องของผม จนไปเจอเอาท่อนลำขนาดใหญ่เคลือบไปด้วยน้ำเมือก คุณหนูลูบต่อไปที่ตรงไข่ของผม เธอลูบคลำเบา ๆ ทำเอาผม ผวาตัวไปข้างหน้า ท่อนลำของมันจ่อตรงปากรูหีของเธอพอดี อาการผวาตัวของผมก็เลยทำให้ลำท่อนของผมดันลึกเข้าไปในโพรงหีของเธอ "โอ๊ย...
เบา ๆ ซี ทวนทอง.... ซี๊ด" คุณหนูอุทธรณ์แต่ผมไม่ฟังเสียง ผมเริ่มกระเด้าทันที ผมตั้งหน้าตั้งตากระเด้าถี่ยิบตามแบบของหมา
คุณหนูโดนเข้าไปเต็มลำ ทั้งแรง ทั้งเร็ว เป็นครั้งแรกในชีวิต ขนาดของผมไม่เล็กแน่ เธอพยายามจะผงกหัวดู แต่ก็ติดตัวของผมซึ่งคล่อมเธออยู่ คุณหนูรู้สึกเหมือนว่าแคมหีของเธอแทบจะปริแยกออกจากกันอาศัยน้ำเมือกที่เคลือบลำท่อน
ของผม และ น้ำเมือกของเธอที่ไหลรินออกมา ค้างคาอยู่ในร่อง ทำให้บรรเทาความเจ็บของเธอลงไปบ้าง คุณหนูสู้แรงผมไม่ไหว เธอต้องปล่อยเลยตามเลย
ตอนนี้ผมก็เริ่มจัดท่าของมันใหม่ ใช้ขาหน้าทั้งสองข้างเกาะที่เอวของเธอ การกระเด้าของผมแต่ละครั้งก็ช้าลง ไม่เร่งถี่เหมือนตอนแรก แต่ก็เป็นการดึงให้ร่างน้อย ๆ ของเธอไถลเข้าไปชิดใกล้ตัวจนร่างของเธอไปพาดขวางอยู่ที่ขอบเก้าอี้ และในเวลาเดียวกันท่อนลำของผมก็ยิ่งเข้าลึกเข้าไปในโพรงหีของเธอทุกที เธอพยายามจะกรีดเสียงร้อง แต่ก็ไม่มีเสียงออกมาจากลำคอของเธอ ก้อนลูกหมากของผมค่อย ๆ เคลื่อนตัวเข้าค้างติดอยู่ที่ปากช่องร่องสวาทของเธอ คุณหนูรู้สึกตัวพยายามดิ้นสู้ ไม่ยอมให้ต่อมลูกหมากของผมไหลเลื่อนเข้าไปในโพรงหีของเธอ เธอเริ่มรู้สึกปวดร้าว เหมือนปากรูหีของเธอฉีกแยกออกจากกัน ความเจ็บแสบทำให้เธอต้องกรีดเสียงออกมา เสียงของเธอทำให้มันชะงักไปชั่วครู่ แต่พอเสียงกรีดจางหายไป เธอก็เริ่มเจ็บมากขึ้น ท่อนของผมและลูกหมาก
ค่อย ๆ เคลื่อนจมหายไปในโพรงหีของเธอ คุณหนูรู้สึกคล้ายกับว่าต่อมลูกหมากของผมยิ่งขยายขนาดใหญ่ขึ้นเรื่อย ๆ ทีแรก ๆ เธอก็เริ่มจะคุ้นเคยและชอบท่อนลำของผม แต่ตอนนี้ขนาดของต่อมลูกหมากทำให้เธอเจ็บ เธอพยายามสุดกำลัง ที่จะดันผมให้พ้นตัวเธอ เพื่อจะให้เจ้าสิ่งที่อยู่ในร่องของเธอหลุดตามออกไปด้วย แต่ก็ไม่สำเร็จ เธอดันตัวผมออกไปได้หน่อยเดียว แต่มันก็ไม่สามารถจะหลุดออกไปได้ มันขยายขนาดใหญ่เต็มที่จนติดอยู่ในร่องของเธอ เธอหยุดดิ้น ตัวเธอเองก็ไม่มีทางหนี หลีกเลี่ยงไปได้
ผมหยุดไม่ได้ก็ยังคงกระเด้า ส่งลำท่อนของผม เข้าในร่องสวาทของเธอ ในช่วงสั้น ๆ ทั้งท่อนทั้งก้อนลูกหมากเข้าไปอยู่ในช่องท้องของเธอจนหมดสิ้น ผมหยุดความเคลื่อนไหว โพรงหีของคุณหนูก็ปรับตัวรับ เธอนิ่ง ผมพยายามพลิกตัวตามสัญชาติญานของหมา หันหลังให้เธอ ทำให้เกิดการดึงดันกันขึ้น คุณหนูต้องแอ่นโคกหีของเธอตามแรงดึงของผม ผมหมุนตัว หันหน้าไปทางด้านตรงกันข้ามกับตัวเธอ โดยที่ทั้งท่อนลำและต่อมลูกหมากของผมยังฝังอยู่ในโพรงหีของเธอ น้ำเมือกที่มันฉีดเข้าไปในโพรงของเธอ และน้ำเมือกของเธอที่ไหลรินออกมาเรื่อย ๆ ทำให้การพลิกตัวของผมไม่ทำให้เธอต้องเจ็บปวดมากนัก เธอใช้แขนทั้งสองข้างของเธอดึงตัวผมเอาไว้เมื่อเวลาผมโยกตัว ความเจ็บปวด
ค่อย ๆ คลายไป เจ้าเก่งฉีดน้ำเข้าไปในโพรงหีของเธอเป็นระยะ ๆ คุณหนูเองก็ทั้งขมิบโพรงหี ทั้งตอดท่อนลำของผม เธอหลับตาพริ้มเมื่อรู้สึกว่าจะถึงจุดสุดยอดอีกครั้งอีกแล้ว เธอจำไม่ได้แล้วว่าเธอเองถึงจุดสุดยอดไปกี่ครั้งแล้ว เธอพยายามดันตัวเองขึ้นมาให้โคกหีของเธอสูงติดอยู่กับก้นของผม เธอรู้สึกถึงสัมผัสที่เธอได้รับจากท่อนลำและก้อนต่อมลูกหมากของมันภายในตัวเธอ เธอรู้สึกวาบหวาม ในร่องสวาทของเธอ
ขณะนั้นเธอก็ได้ยินเสียงกริ่งประตูบ้านดังขึ้น คุณหนูผวาทั้งตัว ใครนะจะมาได้ตอนนี้ ขณะที่เธอเองกำลังติดอยู่กับผมอย่างนี้ ขณะที่เธอก็กำลังโย้ตัวไปมากับผมอยู่ เธอรู้ดีว่าเธอไม่มีทางแยกตัวของเธอออกมาจากผมได้ และผมเองก็ช่วยอะไรไม่ได้เหมือนกัน ต้องรอเวลาของมันอย่างเดียวเท่านั้น ตายละซี .... ใครนะช่างมาเอาตอนนี้ คุณหนูได้ยินเสียงหัวใจของเธอเต้นตึก ๆ ดังลั่นไปหมด
เหงื่อแตก ผมก็ไม่ฟังเสียงอะไร ดึงตัวผม โย้ตัวไปมา คุณหนูเองก็ทั้งเสียว ทั้งมัน ทั้งกลัว จะเป็นใครได้นะ ชั่งเถอะ ทำเฉย ๆ เสีย เดี๋ยวก็ไปเอง คุณหนูภาวนาขอให้เป็นอย่างนั้น เสียงกริ่งดังขึ้นมาอีก เร่งติด ๆ กัน 2-3 ครั้ง แสดงให้เห็นว่าคนกดชักกระวนกระวายเร่งเร้า คุณหนูหมดปัญญา ไม่รู้จะทำอย่างไร เธอใช้มือตบที่ตะโพกของผมเบา ๆ พร้อมกับพูดกับมันว่า "เร็ว ๆ ซี ทวนทอง เสร็จซะทีซี ซี๊ด..... เร็ว ๆ ..." ผมก็ยังทำไม่รู้ไม่ชี้ ฉีดน้ำเมือกของผมเข้าไปในโพรงหีของคุณหนูเป็น
ระยะ ๆ คุณหนูรู้สึกกระวนกระวาย ใครมากดกรี่งอยู่นะ สักครู่เธอรู้สึกถึงอาการเกร็งของผม เธอคิดว่าผมคงจะถึงจุดสุดยอดแล้ว เธอผ่อนลมหายใจ เธอทั้งเสียว ทั้งเพลีย เมื่อผมเสร็จสิ้นจากการที่ฉีดปล่อยน้ำของผมในร่องของเธอแล้ว ท่อนลำและต่อมลูกหมากของผมก็ค่อย ๆ ลดขนาดลง แต่กว่าที่มันจะหลุดออกจากร่องของเธอ ก็ยังกินเวลาอีกพักหนึ่ง ผมหันตัวมันกลับมาที่ร่องหีของเธอ ใช้ลิ้นเลียร่องหีของเธอ ซึ่งมีทั้งน้ำเมือกของผมและของเธอไหลรินออกมา ปะปนกับเลือดสีแดงจาง ๆ คุณหนูแอ่นหีของเธอให้ผมเลียแต่โดยดี เธออ่อนล้าจนไม่สามารถจะขัดขืนผมได้ เธอได้แต่หวังว่ารูหีของเธอคงไม่ฉีกมากนัก ผมเลียจนร่องหีของเธอแห้งสะอาด แล้วเดินห่างออกไปอย่างเงียบ ๆ และล้มตัวลงนอนใช้ลิ้นเลียทำความสะอาดท่อนลำของผม เสียงกริ่งที่ประตูดังขึ้นมาอีกแล้ว คุณหนูสะดุ้งทั้งตัว รีบลุกขึ้นคว้ากางเกง คว้าเสื้อ จากพื้นห้อง มาไส่ลวก ๆ พร้อมทั้งรีบเดินขัด ๆ ลงไปที่ประตูบ้าน เธอมองออกไปเห็นเป็นแม่ค้าขายขนมเจ้าประจำ ก็เลยโล่งใจ รีบปฏิเสธ โบกมือให้ แล้วหันหลังเดินกลับไปที่ห้องของเธอ ตรงรี่ไปนอนบนเตียง
ถึงแม้ว่าผมจะถอนลำออกไปแล้วก็ตาม แต่ร่องสวาทของเธอก็ยังอ้าอยู่ ไม่ยอมหุบ เธอลองเอามือแตะ เพื่อที่จะดูผมแหกร่องสวาทของเธอออกไปกว้างเพียงใด เธอสอดนิ้วของเธอเข้าไปทีละนิ้ว เธอดึงนิ้วมือของเธอออกมา มันเคลือบไปด้วยน้ำของเธอเองและของผมที่ยังหลงเหลืออยู่ในโพรงหีของเธอ
เธอลุกขึ้นเดินไปปิดเครื่องเล่นวีดีโอและโทรทัศน์ ปิดประตูห้อง ค่อย ๆ เดินกลับขึ้นไปบนเตียงนอน แล้วหลับสนิทไปด้วยความอ่อนเพลีย
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง