ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของฝากปาร์ตี้ยาอี

เริ่มโดย Turbo999, มกราคม 30, 2010, 10:00:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

มาถึงก็ไม่เสียเวลาละนะจะเล่าแต่เนื้อๆ ผมมีเพื่อนอยู่คนหนึ่งเพื่อนผมคนเนี้ยนะมันเล่นทั้งยา กินทั้งเล่า คือมันเอาทุกอย่างที่เลวๆนะ แต่ผมก็ทุกอย่างเหมื่อนกันแต่ยกเว้นยา ยังไงก็ไม่ยุ่ง แล้วมาถึงวันหนึ่งเพื่อนผมมันบอกว่ามันจะพาผมไปกินเหล่าที่ คอนโดเพื่อนมัน ผมก็ไป แต่พอไปถึงผมต้องตลึง พระเจ้า มีเด็กนักศึกษา ม.ปลาย เด็กพาณิชย์ผู้หญิงทั้งหมด 9 คน และผู้ชาย 3 คนรวมผมด้วยพอผมเข้าไปมันก็แนะนำให้ผมรู้จักทุกคนแต่ละคนไม่น่ารัก ก็โตรดน่ารัก มันบอกว่าเสียงดังได้เต็มที่เพราะห้องมันเป็นห้องเก็บเสียง (ลูกคนรวยมาก ก็เลยพาพวกผมสบายไปด้วย) พอถึงเวลาผมก็ถามว่าใหนละสุราที่มึงบอกมันก็ย้อนมาว่าไอ้โง่กูพามึงมาเป็นเพื่อนเนี่ยมันปาตี้ยาเว้ย ผมก็งงเล็กน้อยแต่ก็ไม่โมโหเพราะสาวๆ ทั้งนั้นเลย แล้วไอ้เจ้าของห้องก็เข้าไปในห้องน้ำแล้วออกมาพร้อมกับยาเกือบจะทุกประเภท และแล้วพวกเธอนารีทั้ง 9 และไอ้เวรอีก 2 ก็เสพกันอย่างสำราญได้สักพักหนึ่ง คนที่พอมีสติที่เล่นไม่มากก็กลับบ้าน จนเหลือนารีอยู่ 4 คน ผมผู้ที่มีสติครบถ้วนก็เริ่มจะรู้แล้วว่าต่อไปจะเป็นรายการอะไร แน่นอนครับ มั่วเซ็กส์ เพื่อนผมทั้งสองคนมันเอาเข้าห้องนอนไปทั้งคู้ทีนี้ก็เหลืออีกสองกับผมอีกหนึ่งตอนนี้ผมคิดไปใกลแล้ว เธอทั้งคู้น่ารักมาก ขาว นมกำลังดี เอวบาง ปากนิดจมูกหน่อย สู.ประมาณ 165 ทั้งคู่เลย แต่อีกคนหนึ่งดูแล้วจะผ่านศึกมามาก แต่แล้วเธอทั้งคู้ก็ขยับเข้ามาถามผมว่าอยากรึเปล่าแต่ผมไม่ตอบ(ลืมบอกไปว่าชื่ออะไร คนที่ถามชื่อ กิ๊กค่อยข้างช้ำชองและอีกคนหนึ่งชื่อกวาง ดูไร้เดียงสาอยู่เลย มาลองยาครั้งแรกด้วย)พอผมไม่ตอบเธอก็จับมือผม ผมไม่ไหวแล้วผมจูบเธออย่างไม่ลืมหูลืมตาเธอแรกลิ้นกับผมเธอเก่งจริงๆ ส่วนมือผมก็ทั้งล้วงทั้งบีบเธอครางเบาๆ ผมก็เลยค่อยถอดเสื้อเธอออกแล้วผใกก้มลงไซ้ที่หน้าท้อง ค่อยขึ้นมาที่หัวนมของเธอเธอีบมือผมแน่นเพราะความเสียวผมก็เลยถลกกระโปรงเธอขึ้นแล้วค่อยเอามือล้งผ่านขอบกางเกงในสีชมพูไปจนถึงติ่งของเธอพอผมเอานิ้วแหย่เข้าไปเธอก็ครางเสียงดังพร้อมกับแอ่นนมที่มีหัวนมสีชมพูของเธอขึ้นมาผมจึงเอาลิ้นตะหวัดที่หัวนมจนผมทนไม่ไหวกำลังจะเอา ถ่อนเอ็นยัดเข้าไปเธอก็บอกว่าเดี๋ยวก่อนผมรู้สึกเสียอารมณ์เล็กน้อย แล้วเธอก็หันไปพูดกับกวางที่นั้งดูอย่างตาสรึมสรือว่า กวางจะรองรึเปล่าจะได้รู้ว่าครั้งแรกเป็นยังไง สุดยอดครับกวางยังซิงอยู่ผมแอมยิ้ม กวางก็เลยคลานเข้ามา กิ๊กบอกให้กวางถอดเสื้อผ้าออกกวางก็ถอด ผมเห็นหัวนมสีชมพู อกขาวๆ ที่โหนกของกวางมีขนเพียงเล็กน้อยสุดยอดผมเลยดึงมือกวางมานอนผมจูบปากกวาง ดูดหัวนมของกวางส่วนกิ๊กก็นั้งเกี่ยวเบ็ดตาม สักพักผมก็เลยเอาถ่อนเอ็นมาถูที่จิ๋มของกวาง กวางครางขึ้นมาทำให้ผมเสียวมากขึ้น ผมจึงค่อยยัดเข้าไปกวางร้องบอกว่าเจ็บ จิ๋มของกวางมันรัดแน่นมากผมจึงค่อยขยับเข้าออกเพราะกลัวกวางเจ็บแต่สักพักเสียงที่เคยร้องว่าเจ็บกลับกลายเป็นเสียงครวนครางที่ปลุกเร้าอารมณ์อย่างมาก กิ๊กคงจะทนมไหวเธอมาให้ผมเกี่ยวให้ ตอนนี้นิ้วผมอยู่ที่จิ๋มกิ๊ก ปากผมอยู่ที่ปากของกวางและถ่อนเอ็นของผมอยู่ที่จิ๋มของกวาง เสียงครางของเธอทั้งสองทำให้ผมทนไม่ใหวจะแตกแล้วกิ๊กบอกให้ผมเอามาแตกข้างนอก ผมจึงชักออกมาไว่ที่ปากของกวางกวางเธออมของผมน้ำจึงแต้ในปากกวางแต่กิ๊กก็มาคว้าของผมไปอมแทนกวางกฺกรูดขึ้นรูดลงจนผมเสร็จผมและเธอทั้งสองจึงไปอาบน้ำพร้อมกัน 3 คน แล้วผมก็ได้อีก 1 ยก หลังจากนั้นเมื่อมีงานแบบนี้ทีไรผมก็ไปร่วมด้วยทุกที แต่แน่นอนผมไม่ได้ไปเล่นยาแต่ผมไปเพราะสาวๆ ครับ ยังมีเด็ดกว่านี้อีกไว้ว่างเมื่อไหร่จะมาเล่าให้ฟังคราวหลัง