ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตายโหง!!!!

เริ่มโดย mqiuleko, มกราคม 30, 2010, 08:54:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mqiuleko

วันนี้ไปดูตายโหงมาแหละ ผิดหวังมากมาย เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงจากข่าวหน้า1ที่นำมาสร้าง ฟังแวน่าดูใช่มั้ยละ เลยไปดูไง เนื้องเรื่องไม่ดี ถ้าใครไม่ได้ติดตามข่าวดูไม่รู้เรื่องแน่ๆ เน้นตกใจ เรื่องนี้มันก็จะแบ่งเป็น4เรื่อง 1. ซานติก้า ให้5/10 คะแนน 2.คนฆ่าตัวตายในคุก ให้6/10 3. ศพในแท้กน้ำ ให้6/10 4. ขึ้นครู ให้5/10 รวมๆแล้วให้เรื่องนี้6/10ละกัน เพราะผมว่ามันแอบเลียนแบบ 4 กับ 5 แพร่ง นิดๆอ่ะ ยิ่งตอนจบนี้ให้เลย ก็อบมาชัดๆ
ปล.นี่เป็นแค่ความคิดเห้นส่วนตัวของผมนะครับ ขอโทดแฟนของหนังเรื่องนี้ด้วย
ขอบคุณครับที่อ่าน