ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอากับผีตานี....แนวแปลกๆครับ

เริ่มโดย 02766132, มกราคม 31, 2010, 07:24:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

เรื่องที่ผมจะเล่าให้ท่านผู้อ่านได้อ่านกันต่อไปนี้ มันเป็นเรื่องของความเชื่อเฉพาะบุคคลนะครับ จะว่าแปลกก็แปลกนะครับ เพราะมันไม่น่าจะเกิด แต่มันก็เกิดขึ้นกับผมจริงๆ
คือเรื่องมันมีอยู่ว่าที่บ้านของผม เป็นครอบครัวที่เชื่อเรื่องของ ไสยศาสตร์มาก โดยเฉพาะคุณพ่อของผม ท่านเป็นคนที่เชื่อเอามากๆเลยนะครับ แบบที่ว่าแกะไม่ออกเลย ใครมาพูดให้แก เชื่อครึ่งหนึ่งไม่เชื่อครึ่งหนึ่งละก็ เป็นต้องโดนด่าเละไปทุกราย เพราะว่าแกเชื่อของแก แต่ผมนี่สิครับไม่เคยเชื่อเรื่องของผีอะไรเลย ทั้งที่พ่อผมก็บอกว่าให้เชื่อเอาไว้บ้าง
ผมก็ได้แค่แกล้งทำเป็นเออออไปตามพ่อของผม แต่ใจจริงไม่เชื่อเอาซะเลย
บ้านผมก็มีอาชีพทำสวนทำไร่ไปตามประสาคนต่างจังหวัด อ้อลืมบอกไปว่าผมอยู่จังหวัดอยุธยา แต่มันคงไม่สำคัญเท่าไหร่นัก คือเรื่องมันมีอยู่ว่าที่สวนบ้านผมจะปลูกกล้วยอยู่หลายชนิดมาก เช่น กล้วยน้ำว้า กล้วยไข่ กล้วยหอมและที่สำคัญหน้าบ้าน ของผม พ่อยังปลูกกล้วยตานีไว้ซะอีกด้วย มีชาวบ้านแถวบ้านผมซึ่งเขาก็สนิทกับพ่อผมมาก พอตกเย็นบางวันก็นั่งก๊งเหล้ากันเมาแอ๋ทุกครั้ง อย่างนี้เรียกว่าสนิทกันหรือเปล่า ลุงมีเพื่อนของพ่อผม แกชอบแซวพ่อผมเล่นว่า ปลูกกล้วยตานีไว้ที่หน้าบ้าน ไม่กลัวมันออกมาเอาไปทำผัวเหรอ ผีตานีเนี่ยมันชอบจับคนเอาไปทำผัวนะ พ่อผมเป็นคนที่เชื่อเรื่องไสยศาสตร์อยู่แล้ว แต่ท่านก็ไม่เคยเจอผีอะไรทั้งนั้น ท่านก็เลยบอกกับลุงมีไปว่า ข้าปลูกกล้วยไว้กินลูกมัน และก็ขายเอาเงินมากินเหล้ากับเอ็ง แล้วเอ็งจะไปว่ามีผีที่ไหนกันเล่า พอดีวันนั้นผมนั่งอยู่ด้วยกับพ่อและก็ลุงมี ลุงมีแกหันมาถามผมว่า แกกลัวผีหรือเปล่าไอ้ชาย ผมก็บอกออกไปว่า ผีจะมีจริงหรือลุงไม่เคยเจอสักที แต่ก็อยากเจอเหมือนกันน่ะผีตานีเนี่ย ไม่รู้ว่ามันจะสวยขนาดไหน ถ้าสวยจริงๆนะ ผมจะเอามาทำเมียเสียจริงๆ เลยลุงพอผมพูดจบเท่านั้นแหละ ไม่รู้ว่าอะไรมันมากระแทกหลังผมดังอั้ก จุกไปหมดเลย พอหันไปดูก็รู้ว่ามันเป็นฝ่ามือที่พ่อของผมประทับให้ แล้วท่านก็บอกว่า ถ้ามึงไม่เชื่อก็อย่าไปลบหลู่สิว่ะ เดี๋ยวมึงจะเจอดี กูไม่รับผิดชอบนะมึง ลุงมีแกหัวเราะผมใหญ่เลย และแกก็พูดอีกว่านี่เอ็งสองคนรู้ไหมว่าถ้ากล้วยตานีที่ออกปลีและเกิดตายไป เขาจะเรียกว่าตายพราย และเมื่อมันตาย ผีตานีก็จะออกมาปรากฏโฉมให้คนที่ปลูกมันดูแลมันเห็น และมันก็จะยอมเป็นเมียคนที่ช่วยดูแลมัน เนี่ยเป็นคำที่ผู้เฒ่าผู้แก่เขาเล่าให้ข้าฟังมา เอ็งไม่เคยได้ยินเลยหรือว่ะ ผมฟังอย่างตั้งใจเป็นพิเศษ เพราะว่าผมเป็นคนที่ปลูกมันเองกับมือ และก็รดน้ำมันทุกวัน ก็ต้องตั้งใจฟังกันหน่อย และลุงมีแกก็พูดต่ออีกว่า แล้วพวกแกรู้ไหมว่าผีตานีเนี่ย โตตรสวยเลย สวยยิ่งกว่านางสาวไทยเสียอีกนะ ผมสวนขึ้นมาทันที จริงเหรอลุง ชักอยากได้เป็นเมียซะแล้วสิ เท่านั้นแหละก็มีอะไรไม่รู้ มากระแทกที่หลังผมอีกแล้ว อย่าทำเป็นเล่นไปสิวะไอ้ชาย เดี๋ยวมึง ตายคาตีนกู และพ่อผมก็บอกให้ลุงมีหยุดพูด เพราะกลัวว่าผมจะกลัวแต่ที่ไหนได้ผมกับสนใจขึ้นมาเป็นพิเศษ อีกสองวันต่อมา พ่อของผมก็ต้องไปที่ตลาดไทย เพื่อที่จะไปขายผลไม้ประมาณ 3 วันถึงจะกลับ เพราะว่าพ่อผมคงจะไปค้างที่บ้านเพื่อนของพ่อเขาและเย็นวันนั้นลุงมีแกก็มาที่บ้าน เพื่อที่จะมากินเหล้ากับพ่อผมอีก แต่ลุงมีแกไม่รู้ว่าพ่อผมไปขายผลไม้ ผมก็เลยบอกลุงไปว่า พ่อไม่อยู่ อีก 3 วันถึงจะกลับ ตามรายละเอียดที่พ่อผมบอกผมไว้ ลุงมีแกคงยังไม่ลืมเรื่องที่คุยกันเมื่อ 2 วันที่แล้ว คือเรื่องผีตานี แกก็เลยชวนผมคุยเรื่องผีตานีต่อ อีกสักแป๊บแกถามผมว่า ไอ้ชายแกกลัวผีตานีหรือเปล่าว่ะ ผมบอก กลับไปว่าไม่กลัวหรอกลุง ไม่เคยเห็นจะกลัวไปทำไม ลุงมีพูดขึ้นด้วยความเป็นกันเองว่า เชื่อไว้บ้างก็แล้วกัน 50-50 ก็ยังดีและก็อย่าไปลบหลู่เขาล่ะ เดี๋ยวจะเจอดีอย่างที่พ่อเองพูดไม่รู้ด้วยน่ะ ลุงมีพูดพลางหัวเราะแล้วก็เดินกลับบ้านไป และก็บ่นว่า เปรี้ยวปาก อยากกินเหล้าแต่ไม่มีเงิน วันนั้นผมก็ต้องรดน้ำต้นไม้เหมือนที่เคยทำ ผมแทบจะไม่เชื่อสายตาตัวเอง เพราะว่าต้นกล้วยตานีที่ผมปลูกไว้ มันแห้งเหี่ยวเหมือนกับว่ามันจะตาย ผมพยายามรดน้ำที่ต้นกล้วยตานีให้มากที่สุด ผมหวังว่ามันคงไม่ตายลงแน่ เพราะว่าลูกของมันกำลังออกดีเหลือเกิน ผมล่ะเสียดายถ้ามันตายลงไปละก็ พ่อต้องด่าผมเละแน่เลย ตอนนั้น ผมนึกขึ้นได้ว่า ลุงมีแกเคยบอกว่า ถ้ามันตายพรายละก็ผีตานีจะออกมาเอาคนที่ดูแลมันไปทำผัว ผมคิดขึ้นมาก็ใจหายทั้งๆ ที่ผมไม่ใช่คนที่กลัวผีอะไรเลยแต่ก็ต้องสะดุ้งเล็กน้อย เมื่อนึกถึงคำที่ลุงมีพูดกับผมและพ่อเมื่อ 2 วันก่อนนั้น พอตกกลางคืน ผมก็เข้านอนตามปกติ แต่ใจของผมยังคิดถึงเรื่องผีตานีไม่หาย กลัวว่ามันจะตายไปจริงๆ คืนนั้นประมาณ 2 ทุ่มเศษ ผมก็ลงไปรดน้ำที่ต้นกล้วยตานีอีกครั้งหนึ่ง เพราะกลัวว่ามันจะตายจริงๆ แล้วตอนนั้นผมรู้สึกกลัวขึ้นมานิดๆ เพราะว่าพ่อ ของผมไม่อยู่ แต่มันน่าแปลกใจมาก แทนที่มันจะฟื้นจากการเหี่ยวแห้ง มันกลับยิ่งจะเหี่ยวลงไปอีก ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน ว่ามันเป็นเพราะอะไร แต่ตอนนั้นผมรู้สึกกลัวจริงๆ ไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นมาได้ยังไงพอรุ่งเช้า ผมก็รีบออกไปรดน้ำให้มัน แต่ผมก็ต้องตกใจสุดขีด มันได้ตายไปแล้ว ผมไม่รู้เหมือนกันว่ามันเป็นอะไรตาย เดินดูรอบๆก็ไม่เห็นว่ามันจะมีอะไรมาแทะ กินมันเลย น่าแปลกใจยิ่งนัก ในวันเดียวกันตอนประมาณสักบ่ายสองโมงเห็นจะได้ พ่อของผมก็โทรศัพท์มาบอกว่าผลไม้ ขายได้ไม่ดี ต้องรอขายจนหมดอีกประมาณ 2-3 วันจะกลับ ก็รวมประมาณ 1 อาทิตย์พอดีที่พ่อของผมจะอยู่ที่บ้านเพื่อน ทำให้ผมต้องอยู่บ้านคนเดียวอีก ครั้นจะไปอยู่ที่บ้านเพื่อนผมมันก็ไกลตั้ง 10 กิโลแน่ะ อยู่เฝ้าบ้านดีกว่า อะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิดนี่ทำไงได้ ตกกลางคืนวันนั้นนั่นเองประมาณ 4 ทุ่ม ผมก็ได้ยินเสียงหมาเห่า พอผมดุมันก็เงียบ พอผมเงียบมันก็เห่า อีกหลายครั้งจนผมรำคาญ ทนไม่ได้ก็เลยต้องออกมาดูที่หน้าต่าง แทบจะไม่เชื่อสายตาตัวเอง ผมมองไปที่กอต้นกล้วยตานีที่ตาย แล้วผมห็นคนหรือผีไม่แน่ใจว่าเป็นผีจริงหรือเปล่า ผมจ้องมองสายตาไม่กระพริบเลยแม้แต่น้อย ผมเห็นผู้หญิงหน้าตาสวยที่สุดเท่าที่ผมเคยเจอมา ผิวขาวนวล น่ากอด น่าฟัด น่าไปหมดทุกอย่างเลย ในตอนนั้นผมลืมความกลัวไปหมดแล้ว เหลือแต่ความใคร่ที่อยากจะออกไปถามว่าเป็นใครมาจากไหน แต่พอนึกขึ้นได้อีกทีจะเป็นอย่างที่ลุงมีพูดไว้หรือเปล่านะ ว่าเป็นผีตานี เธอใส่สไบสีเขียวอ่อนโจงกระเบนสีครีม ผมคิดแน่ แล้วว่าต้องเป็นผีตานีแน่นอน เพระคนธรรมดาอะไรจะสวยได้มากมายขนาดนี้และยังใส่ชุดโบราณอีก ในใจผมคิดอย่างนั้น ผมแทบจะช็อค เมื่อเธอหันมาแล้วยิ้มให้ผม เธอเอ่ยปากเรียกผมให้ลงมาหาเธอ ผมเลยพูดไปว่า ไม่หรอก ฉันไม่กล้าลงไปหาเธอหรอก ถ้าฉันลงไปแล้วเธอทำหน้าตาแบบทุเรศ และก็แหวะหน้าอกหลอกฉันล่ะ เดี๋ยวฉันก็ช็อคตายกันพอดี เธอพูดแบบน้อยใจว่า ผีตานีที่ไหนละเขาหลอกกัน มีแต่จะยอมเป็นเมีย ถ้าพี่ไม่ลงมาหาฉันๆ จะเข้าไปหาพี่เองน่ะ
ผมตกใจมากเมื่อ ได้ยินเธอพูดว่าจะเข้ามาหาผมเอง ผมบอกกับเธอว่า เธอจะเข้ามาได้ยังไง
แต่ในใจของผมตอนนั้นมันเหมือนโดนเสน่ห์ ผมคิดจะชอบเธอมาเพราะว่า เธอสวยงามมากกว่าคนซะอีก เธอบอกว่าอุตส่าห์ออกมาหาคนที่ดูแลเรามาอย่างดี กลับโดนรังเกียจอย่างนี้มันน่าน้อยใจยิ่งนัก ในเมื่อไม่ออกมาหนูไปก็ได้ ทันใดนั้นเธอก็หายเข้าไปในกอกล้วยที่แห้ง ผมจึงรีบไปเปิดประตูแล้วเดินอย่างช้าๆ ไปที่ต้นกล้วย แล้วก็เขย่าต้นกล้วยเรียกเธอออกมา สักพักเธอก็ออกมาพร้อมกับเสื้อผ้าชุดใหม่ ที่ดูแล้วไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นผีตานีจริงๆ เธอสวยอะไรเช่นนี้ เกิดมาไม่เคยพบไม่เคยเห็น แล้วเธอก็พูดขึ้นว่าทีอย่างนี้น่ะมาเรียก หนูให้ออกมาหา ทีเมื่อกี๊นี้ไม่กล้าจะออกมา เธอยิ่งเข้ามาใกล้ตัวผมเหมือนกับว่าจะให้ผมกอดเธอ ทำไมเธอถึงได้ทอดสะพานให้ผมอย่างนี้นะ ผมทนความสวยของเธอไม่ไหวแล้ว เลยชวนเธอขึ้นไปบนบ้านของผม เธอก็ตอบตกลง มันเหมือนกับว่าผมฝันไป พอมาถึงที่ห้องของผมเธอก็รีบมานอนที่เตียงของผมทันที แล้วสักพักเธอก็อยู่ในชุดวันเกิด ความเป็นชายของผม ตั้งขึ้นมาอย่างรวดเร็ว เหมือนกับว่ามันจะทะลุออกมานอกกางเกง ผมยังไม่ทันที่จะถอดเสื้อผ้าออกเลย แต่ไม่รู้ว่าเสื้อผ้าของผมมันหลุดออกมาตอนไหน ผมงี้ขนลุก ไม่รู้ว่ามันออกมาได้ยังไงทั้งๆ ที่ผมยังไม่ได้แตะเสื้อผ้าของผมเลย เธอเป็นผีที่ร้อน ด้วยไฟราคะยิ่งนัก ผมยังไม่ทันได้พูดอะไรเลย เธอก็มาอยู่ตรงหน้าของผมเสียแล้ว และก็รูดของผมเข้าออกอย่างช้าๆ แต่มันได้อารมณ์มากมายเหลือเกิน ปากเธอก็ไม่อยู่เฉย มาปะกบกับปากผมตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ เธอดูดอย่างไม่บันยะบันยัง ผมรีบถอนออกเพราะกลัวว่าจะตายก่อนได้อะไรดีๆ เธอไซร้ซอกคอของผมอย่างร้อนเร่าและเรื่อยไปจนถึงน้องชายของผม เธอดูดมันนานพอสมควร จนผมเสร็จในปากของเธอไปหนึ่งครั้ง มันช่างเสียวอะไรอย่างนี้ ผมไม่เคยเจออะไรอย่างนี้มาก่อน ผมได้ใจ จับเธอนอนลงกับที่นอนของผม ผมประกบปากดูดปากเธออย่างที่เธอทำกับผม ไซร้มาที่ติ่งหูและซอกคอ ผมดูดนมเธอสลับกันไปมา เธอร้องเสียงหลงเหมือนว่าเธอกำลังมีความสุขที่สุด อะไรมันจะใหญ่ขนาดนั้น ผมนึกในใจว่าทำไมหน้าอก เธอถึงได้ใหญ่อย่างนี้นะ หม้ออันหอมกรุ่นของเธอก็ช่างใหญ่เสียจริงๆ ผมก้มลงไปดูดที่เม็ดสวาทของเธอ เธอร้องอย่างมีความสุข ผมเลียให้เธอนานจนเธอบอกว่าเธอเสร็จไป 2 ครั้งแล้ว เธอบอกว่ายังไม่สะใจ
ให้เอาของผมใส่ไห้เธอซะทีนึง ทนไม่ไหวแล้ว เธอช่างเป็นผีที่กระหายความเสียวอะไรอย่างนี้ ผมค่อยๆแหย่เข้าไปในหอยของเธอ ทำไมมันถึงเข้าได้ ง่ายดายอะไรเสียอย่างนี้ แต่ยอมรับว่าหอยของเธอใหญ่มากเลยครับ น้ำเงื่ยนของเธอที่ไหลออกมามันมากมายเหลือเกิน เธอบอกว่ากระแทกให้มันแรงกว่านี้อีกได้ไหม เสียวเหลือเกินแล้ว ผมไม่รอช้ารีบซอยเข้า ซอยออกอย่างเร็วและแรง เธอก็ร้อง ด้วยความเสียวสุดขีด บอกว่าจะไม่ไหวแล้วนะจ๊ะ หนูจะแตกแล้ว โอ๊ย..ออกแล้ว อา..เสียวจังเลยค่ะ หนูชอบมากเลย ผมบอกกับเธอว่าผมยังไม่เสร็จ เธอก็ช่วยให้ผมเสร็จตามเธอไป โดยการขึ้นคร่อมบนตัวผม แล้วเธอก็โยกขึ้นโยกลงอย่างมัน หอยของเธอและน้องชายของผม คืนนั้นเราเล่นเสียวกันไปเกือบสิบรอบ
โดยที่เธอบอกว่าไม่เหนื่อยเลย จะเหนื่อยได้ไงละ ก็เธอเป็นคนซะที่ไหน ผมงี้หมดแรงเลย
เพราะเธอเล่นเสียวกับผมแบบเอาเป็นเอาตาย ต่อมาคืนที่สองเธอไม่ยอมใส่อะไร มาหาผม
มาถึงเธอก็มาอมของผมปลุกอารมณ์ให้ผมโดยการดูด การเลียของผมตั้งแต่โคนจนหัวอันบานฉ่ำ ในตอนนั้นผมนอนชักว่าวรอเธออยู่ก่อนแล้ว และก็เสร็จด้วยมือตนเองไปครั้งหนึ่งแล้ว เธอมาคราวนี้ไม่เหมือนกับเมื่อคืน เธอมาครั้งนี้เธอมา อย่างสุภาพและอ่อนโยน จนผมแปลกใจมาก ผมไม่ยอมได้เธอดูดของผมอีกต่อไปแล้ว ผมค่อยจับเธอให้นอนหงายลง แล้วยกขาทั้งสองเธอขึ้น และผมก็ก้มลงเลียไปที่หอยตัวใหญ่ของเธอ เธอร้องครางไม่เป็นภาษาผีเลย เธอบอกว่าคืนนี้ช่วยทำให้เธอเหมือนเมื่อคืนนี้นะ ชอบมากความเสียวที่พี่ทำให้หนู ผมเลียหอยให้เธออยู่นานพอสมควร ผมก็เปลี่ยนมาเป็นให้เธอนอนคว่ำ แล้วผมก็จับตัวเธอให้โก้งโค้ง ผมก็จัดการเลียหอยไห้เธออีก คราวนี้น้ำของเธอไหลออกมาหล่อลื่นไม่หยุดเลยครับ ผมทนไม่ไหว เลยเอาน้องชายของผมยัดใส่เข้ารูสวาทของเธอ เธอถึงกับสะดุ้งเมื่อผมแหย่เข้าไปในรูหอยของเธอ ผมรีบชักเข้าชักออก อย่างไม่ปราณีปราศัย เพราะว่าผมก็ต้องการความสะใจเหมือนกับเธอ เธอก็ร้องอย่างไม่เป็นภาษา ผัวขาทำให้เมียได้ถึงสวรรค์พร้อมกับผัวนะคะ เมียชอบจังเลยค่ะ หนูจะมาหาผัวทุกคินเลยนะคะผัวขา ผมรีบชักเข้าชักออกภายในรูหอยของเธอ อย่างได้อารมณ์สุดที่จะกลั้นเอาไว้ได้ ผมไม่เคยทำอะไรทำเสียวแบบสุดยอดอย่างนี้มาก่อนเลย ไม่ว่าผมจะชักเข้าออกกี่ที มันก็ยังแน่นเปรี๊ยะที่รูของเธอทุกที ไม่ว่าจะเอาหอยเธอกี่ที แต่ทำไมหอยของเธอยังตอดรัดของผมแน่นเหมือนเคิม เหมือนตอนที่เข้าครั้งแรกไม่มีผิด ยิ่งได้เข้าออกภายในรูหอยของเธอทีไร ผมรู้สึกว่าใจจะขาดตามเธอไปให้ จะได้ไปเอากัน บนสวรรค์หรือนรกให้มันชุ่มปอดเลย บอกได้ทำเดียวว่าสุดยอด เธอได้แต่บอกว่าเสียวเหลือเกิน จะออกอยู่แล้ว ผมก็ร้องออกมาเพราะความเสียวเหมือนกัน และผมก็ชักจะทนไม่ไหว สาวอยู่อีกประมาณ 7-8 ทีก็พุ่งน้ำเงี่ยนของผมใส่หอยของเธอ อย่างเต็มปรี่ มันกระฉอกออกมาข้างนอกมากเหลือเกิน เธอหันมาดูดและก็เลียให้ผม จนของผมสะอาด เธอบอกว่าอร่อยดี และเธอก็ชักว่าวให้ผมสลับกับอม กับเลีย กับดูดจนผมแตกไปอีกครั้งหนึ่ง คืนนั้นผมทั้งเลียหอยให้เธอ ทั้งแหย่หอยของเธอ จนเราเสร็จกันไปคนละนับสิบครั้ง
และหลังจากนั้นอีก 3 คืน เราก็เล่นกันอย่างนี้อีกเรื่อยๆ จนพ่อผมกลับมาและรู้ว่ากล้วยตานีตายลง ก็ทำการขุดเพื่อที่จะไม่ให้เกิดเรื่องอย่างที่ลุงมีบอก แต่พ่อคงไม่รู้หรอกว่า ผมมีอะไรกันทุกคืนก่อนพ่อจะกลับมาเสียอีก ผมนึกเสียดายที่ตานีได้จากไปจากผมเสียแล้ว หลังจากนั้นอีก 1 เดือน พ่อของผมให้ผมไปช่วยพ่อขายของที่ตลาดไท ผมก็ไปช่วยพ่อขายผลไม้
และก็ไปนอน ที่หอที่พ่อผมเช่าไว้ ผมไปช่วยพ่อขายประมาณ 2 เดือน ในระหว่าง 2
เดือนนี้ผมได้รู้จักกับผู้หญิงคนหนึ่ง เธอชื่อว่าอ้อย ซึ่งเธอก็ขายผลไม้อยู่ข้างร้านผม เธอเป็นผู้หญิงที่มีหุ่นดีมาก หน้าตาขาวสวย แถมหมวยอีกต่างหาก สเป็คผมเลย เห็นแล้วถูกใจผมมาก ไม่รู้ว่าเธอไปขนเอาหน้าอกจากใครมา มันทั้งใหญ่และก็ตั้งชูชันน่ารักเหลือเกิน และก็ดูสวยงามมาก บางวันเธอก็ชวนผมไปเที่ยว ผมก็ไม่ปฏิเสธ ผมรู้จักกับเธอประมาณ 1 เดือนกว่า แต่เหมือนกับว่าเราสนิทกันมาหลายปี เหลือเกิน มีอยู่วันหนึ่งเธอก็ชวนผมไปเที่ยวเหมือนเคยแต่วันนี้ไม่รู้เธอเป็นอะไร ดูเธอซึมๆ ผิดปรกติ ผมก็เลยไม่ปฏิเสธที่จะ ไปกับเธอ
แต่แทนที่เธอจะไปเที่ยวกับผม เธอกลับพาผมไปที่หอพักของเธอ เพราะเธออ้างว่าลืมของบางอย่างที่สำคัญเอาไว้ ผมถามเท่าไหร่เธอก็ไม่ยอมตอบผมซักที เธอให้ผมไปนั่งรอที่โซฟาในห้องของเธอ เธอเข้าไปในห้องของเธอนานพอสมควร จนผมรู้สึกว่าทนรอไม่ไหว และก็เป็นห่วงว่าเธอจะเป็นอะไรไปหรือเปล่า ผมจึงเข้าไปในห้องเธอ ซึ่งเธอไม่ได้ล็อดประตู ผมเห็นเธอนั่งร้องไห้อยู่ ผมก็เข้าไปถามว่ามีอะไรหรือเปล่า ถามไปถามมาเธอบากว่าแฟนเธอทิ้งไปเมื่อ 2 วันที่แล้ว เธอจึงเสียใจมาก ไม่รู้จะปรึกษาใครดี เขาบอกว่ามีผมคนเดียวที่เธอไว้ใจจะเล่าเรื่องอะไรให้ฟัง และเธอก็เล่าจนจบ และเธอก็ร้องไห้อีก ผมแทบช็อคเพราะเธอเข้ามากอดผมแน่น และบอกว่าช่วยทำให้เธอหายเศร้าทีได้ไหม ถ้าไม่รังเกียจช่วยเป็นแฟนกับเธอนะ เธอพูดมาอย่างนั้น ผมถึงกับอึ้งไปเลย เพราะไม่เคยมีใครมาพูดกับผมอย่างนี้ นอกจากน้องตานีที่เคยพูดกับผม เธอไม่รอช้า เธอเอาปากของเธอมาประกบกับปากของผม ทำให้ผมนึกถึงน้องตานีขึ้นมาทันที ผมเริ่มมีอารมณ์ร่วมกับเธอ มากขึ้น
เพราะเธอไม่ยอมปล่อยปากเธอจากปากของผมเลย ผมได้อารมณ์ยิ่งขึ้น เธอคงไม่คาดคิดเหมือนกันว่าผมจะทำอะไรเธอ ผมรีบแสดงบทสวาทของผมที่เคยทำกับตานีเมียผี ผมรีบถอนปากจากปากของเธอ แล้วก็ไซร้ไปตามซอกคอของเธอ จนเธอร้องครางอยู่ในลำคอ ผมรีบจัดแจงถอดเสื้อผ้าของเธอออกจนหมดจด ไม่เหลือแม้แต่ชิ้นเดียว ดูเธอจะมีความสุขมาก กับการที่ผมทำหน้าที่ของสามีให้เธอ ผมไซ้ไปตามซอกคอของเธอ และก็เรื่อยมาจนถึงหน้าอกอันขาวเนียน กลิ่นมันช่างหอม เสียเหลือเกิน ผมดูดนมเธออยู่นานพอสมควร จนหัวนมของเธอตั้งชูชันมาก จนเธอร้องบอกว่าเสียวจนจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ช่วยบีบนมให้แรงกว่านี้หน่อยได้ไหมจ๊ะ ผมไม่รอช้ารีบทำตามที่เธอบอกทันที ต่อจากนั้นผมก็ไซร้เรื่อยลงมาจนถึงเต่านาตัว ไม่เล็กแต่ก็ไม่ใหญ่ มันช่างสวยงามตามใบหน้าของเธอยิ่งนัก หอยของเธอมีหญ้าขึ้นอยู่พอสมควร แต่ก็ดูน่ารักดี และก็สวยมากเหมือนกัน ผมมาหยุดอยู่ที่ตรงหอยของเธอ
ไม่รู้เธอเป็นอะไร เธอสะดุ้งเฮือก เหมือนโดนตัวอะไรต่อยเข้าที่หอยของเธอ ผมจัดการเลียหอยของเธอตามระเบียบ มันช่างหอมน่าเลียเหลือเกิน ผมเลียไปได้สักพัก ก็มีน้ำเงี่ยนของเธอไหลมาตามร่อง น้ำเงี่ยนของเธอช่างหอมหวานเสียนี่กระไร จนผมแทบจะอดใจไม่อยู่
อยากจะเอาของผมยัดใส่รูของเธอโดยเร็ว เพราะว่า ตอนนี้ผมก็เงี่ยนสุดๆ แล้วเหมือนกัน เธอร้องครางในลำคอ และก็บอกให้ผมพอเถอะ และเธอก็มาถอดเสื้อผ้าให้ผม ในตอนนั้นความเป็นชายของผมเริ่มที่จะมีน้ำซึมออกมาบ้างแล้ว เพราะด้วยความที่เงี่ยนสุดๆ ของผมนั่นเอง
พอเธอถอดเสื้อ ผ้าของผมออกหมด ไม่รู้ว่าเธอไปหิวกระหายความเสียวมาจากไหน เธอทั้งดูดทั้งเลียของผมจนผมเกือบเสร็จในปากของเธอ ผมบอกให้เธอพอก่อนเพราะว่ากลัวจะเสร็จก่อน ผมชักของผมออกมาจากปากของเธอ แล้วก็เอามาจ่อตรงที่ปากทางเข้าถ้ำของเธอ เพราะว่าผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ อยากจะเอามันยัดเข้าไปในหอยของเธอเต็มทีแล้ว ผมจับขาเธอยกขึ้นมาพาดบ่า แล้วก็จ่อน้องชายของผมไปที่รูหอยของเธอ และก็ดันเข้าทีละนิดๆ จนมันมิดด้ามเลย เธอบอกว่าทำแรงๆ นะ มันสะใจดี ผมก็ไม่รอช้า รีบยัดความเป็นชายของผม เข้าไปในหอยของเธอที่เปียกไปด้วยน้ำเงี่ยน ผมสาวเข้าสาวออกจนเธอร้องว่า เสียวมากที่สุดเลย ทำไมทำเก่งอย่างนี้ ทำแรงๆ เลย แล้วเธอก็ร้องซี้ดซ๊าดๆอย่างไม่เป็นภาษา ผมก็เสียวจวนจะทนไม่ไหว เธอบอกว่าเธอจะทนไม่ไหวแล้วนะ ทำแรงๆ เลยค่ะผัวขา แรงๆ ค่ะ
โอ๊ย..แตกแล้วค่ะ เก่งจังเลย ต่อจากนั้นไม่นานนัก ผมก็พุ่งน้ำเงี่ยนของผมเข้าไปในหอยของเธอ จนเราเสร็จพร้อมกันไปถึง 4 ครั้ง วันนั้นเราเลยไปเที่ยวสวรรค์กัน โดยไม่ได้ออกไปจากห้องของเธอเลย และเธอก็ชวนผมเข้าไปล้างเนื้อ ล้างตัว ล้างหอย และก็ล้างของผมด้วย ผมดันเกิดมีอารมณ์ในห้องน้ำขึ้นมาเสียอีก เลยบอกให้เธอช่วยอมให้ผมหน่อย และผมก็กดเธอในห้องน้ำไป 2 ครั้งติดกันเลย วันนั้นเราหมดแรง กันทั้งคู่เลย หลังจากนั้นผมก็เป็นแฟนกับเธอประมาณ 1 เดือนเต็ม แต่ในระหว่าง 1 เดือนนี้ ผมมีโอกาสไปเล่นเสียวกับเธอ บ่อยเหมือนกัน แต่ละครั้งที่ผมทำให้เธอ เธอก็บอกกับผมว่าสะใจในรูหอยของเธอทุกครั้ง ไม่ว่าจะเป็นท่าไหนก็สะใจทุกท่า จนผมต้องยอมแพ้ และต่อจากนั้นไม่นานผมก็ต้องกลับบ้านเก่า ทำให้ผมต้องคิดถึงหอยอันสวยงามของเธอเพียงอย่างดียว และผมก็ต้องนั่งชักว่าวอยู่เดียวดาย
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง