ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนเด็กซะ

เริ่มโดย Turbo999, มกราคม 31, 2010, 10:18:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

สวัสดีคะ เราก็เป็นอีกคนนึงที่มีประสบการณ์สนุกๆที่อยากเอามาเล่าให้ฟัง
แนะนำตัวก่อน เราชื่อสินีนาฐ ตอนนี้อายุ28
เราก็จัดเป็นคนว่าสวยพอใช้เหมือนกัน ผิวขาว สูงประมาน167
ไว้ผมยาวเคลียร์ไหล่ เราแต่งงานแล้วตั้งแต่25 พอจบป.โทมา2-3เดือนก็แต่งเลย
แฟนเราเป็นหัวหน้าแผนกของบ.หนึ่ง เราเคยมีอะไรมาตั้งแต่ตอนม.ปลาย
เราเป็นคนที่ค่อนข้างมีความต้องการพอสมควร
เคยมีอะไรอีกทั้งตอนเรียนมหาลัยและตอนเรียนป.โท เราจบป.ตรี บัญชี
แล้วไปต่อป.โท ด้านนิเทศ
หลังจากเราแต่งงานได้เดือนกว่าเราก็อยากทำงานตอนแรกนั้นเราก็กะจะทำงานตามบริษัท
เป็นเลขาหรือเป็นพนักงานทั่วๆไป แต่ตอนนั้นงานหายากเลยไม่ได้ตามที่ต้องการ
สุดท้ายได้เพื่อนช่วยติดต่องานให้ คืองานอาจารย์สอนหนังสือ
เพื่อนเราติดต่อได้2-3โรงเรียน เราลองๆดูมีโรงเรียนนึง
ที่เป็นโรงเรียนม.ต้นชายล้วน เรากลับมานั่งนึกที่บ้าน
เกิดความคิดพิเรนๆขึ้นมา อ.สาวๆไปสอนโรงเรียนชายล้วน มีแต่ผู้ชายล้อมรอบ
ทำให้คิดเลยเถิดไปแวบหนึ่ง สุดท้ายไม่รู้ว่าตอนนั้นเราคิดอะไร
สุดท้ายก็เลือกไปทำงานที่โรงเรียนชายล้วนนั้น การสมัครงานไม่มีปัญหา
จนถึงเวลาไปฝึกสอน ก็ไม่มีอะไรมาก
แต่จากที่เราทำความรู้จักกับพวกอาจารย์ที่สอนที่นั่น
รู้สึกว่าจะมีอาจารย์ผู้ชายมากกว่าอาจารย์ผู้หญิง
เราฝึกสอนอยู่3เดือนก็ได้เป็นอาจารย์ประจำ ในปีแรกนั้นเราได้สอนเด็กม.1
ซึ่งก็ไม่มีปัญหาอะไร พอมาปีที่2เราได้ย้ายไปสอนวิชาคหกรรมเด็กม.3
เนื่องจากอาจารย์คนเก่าลาออกไป
ซึ่งห้องเรียนวิชานี้จะเป็นตึกที่แยกไปต่างหาก อยู่หลังโรงเรียน
ตึกนั้นชั้นล่างเป็นที่จอดรถของพวกอาจารย์ ชั้นสองเป็นห้องเรียน
ชั้น3เป็นโรงยิม ตึกนี้ใช้เรียนคหกรรมอย่างเดียว
ห้องพักครูจึงไม่มีอาจารย์คนอื่น
ตามปกติถ้าเราไม่มีสอนเราก็จะไปทำหน้าที่ฝ่ายจัดเรียงที่ห้องพักครูฝ่ายธุรการที่ตึกหน้า
แต่ถ้ามีงานในวิชาก็จะนั่งทำที่ห้องตึกคหกรรมนี่ เราสอนคหกรรมมาได้เทอมนึง
เราสอนทั้งหมด5ห้อง มีเด็กคนนึงชื่อนะ หน้าตาดีเหมือนกัน ท่าทางดี พูดเก่ง
เด็กคนนี้สนิทกับเรามากกว่าเด็กอื่น เพราะเด็กคนนี้มีอะไรก็จะมาถามเราตลอด
บางครั้งเลิกเรียนก็จะอยู่คุยกับเราอีกนาน
บางวันก็อยู่จนถึงเย็นจนเรากลับบ้าน ตานะนี่ก็แสบเหมือนกัน
แรกๆเรื่องที่คุยก็จะอยู่ในเรื่องการเรียน การศึกษา
จนหลังๆนี่เริ่มคุยกันสัพเพเหระ คุยเรื่องอื่นๆไปเรื่อย
ทั้งเรื่องส่วนตัวเรื่องอะไรต่างๆ ตานะนี่บางทีก็แกล้งถามคำถามทีเล่นทีจริง
บางคำถามทำเอาเราเสียววูบไปเลยเหมือนกัน
หลังๆตานะนี่จะถามคำถามประเภทสองแง่สองง่ามทำเราอายหน้าแดงอยู่เรื่อย
อย่างที่บอกแล้วว่าเราก็เป็นคนที่มีความต้องการพอสมควร
การที่มาสอนในห้องที่มีแต่เด็กผู้ชายอยู่ทุกวันๆ
ขณะสอนบางทีมันก็เกิดความคิดนอกลู่นอกทางทำเอาเป้าแฉะกันบ้าง
แต่เรานั้นแม้จะชอบสภาพแบบนี้ แต่ตอนแรกไม่ได้คิดจะมีอะไรกับเด็กนักเรียน
เหตุผลคือเราคิดว่าเด็กในระดับนี้ยังไม่น่าจะรู้เรื่องบนเตียงมากนัก
(ถ้าแบบเราต้องคอยมาบอกให้ทำนู่นทำนี่เนี่ย น่าเบื่อแย่)
อีกเรื่องคือร่างกายแค่ระดับเด็กม.ต้นคงยังไม่โตกันสักเท่าไหร่
มาถึงวันกีฬาสีตอนเทอม2 เราไม่ค่อยจะได้ลงมาร่วมกิจกรรมสักเท่าไหร่
เพราะนั่งทำงานคะแนนเด็กอยู่บนตึกคหกรรมซึ่งไม่มีคนเลย
วันนั้นเราก็ใส่ชุดแบบมาทำงานตามปกติ เสื้อแขนยาวแบบผ้าบาง กระโปรงสั้น
ปกติที่เรามาสอนก็ใส่ชุดแบบนี้ตลอด
มีบางวันที่จะใส่กระโปรงยาวหรือบางวันที่นึกครึ้มใจ
ก็จะเอาชุดนักศึกษาสมัยเรียนมหาลัยมาใส่
โดยบอกคนอื่นว่าเรากำลังเรียนสาขาอื่นอยู่ วันนั้นนั่งทำงานจนประมานบ่ายๆ
ตานะก็ขึ้นมาหาเราที่ห้อง มานั่งคุยอยู่กับเรา เรานั่งก้มหน้าทำงานตลอด
บางทีก็เงยหน้าขึ้นไปคุยด้วย นะก้มหน้าลงไปใต้โต๊ะอยู่พักนึง
เราก็ไม่ได้คิดอะไรนั่งทำงานต่อ
สักพักรู้สึกมีมือมาจับหัวเข่าสองข้างแบะออก อุ๊ย..นี่ ทำอะไรหนะนายนะ
ทะลึ่งจริงเชียวนี่ จะบ้าเหรอ นะเงยหน้าขึ้นมา
ใส่สีชมพูหรือครับพี่เค้กวันนี้ ตานะนี่ก็ร้าย
เวลาอยู่ในห้องเรียนต่อหน้าคนอื่นก็ทำตัวเรียบร้อย
แต่พออยู่กับเราตามลำพังเมื่อไหร่นี่เรียกชื่อเล่นเราสะอย่างสนิท
นี่พี่เค้กยังใส่แบบลายการ์ตูนอยู่อีกเหรอครับพี่ เหมือนเด็กๆเลยอะ นี่ตานะ
ทะลึ่งใหญ่แล้วนะ อยู่ไม่สุขเดี๋ยวชั้นไล่ลงไปนะ
แล้วบราใส่ลายเดียวกันหรือเปล่าพี่ หยุดเลยนะ ชั้นชักจะโมโหแล้ว เดี๋ยวเถอะ
นี่อย่าพึ่งมากวนชั้นเลย เห็นมั้ยนี่ ชั้นต้องทำคะแนนของพวกเธอหนะ
เยอะแยะขนาดไหน นะไม่พูดอะไรแต่ก้มลงไปใต้โต๊ะอีก
คราวนี้มุดลงไปใต้โต๊ะทั้งตัวเลย นี่..ตานะ ทำบ้าอะไรหนะ ขึ้นมา
อุ๊ย..บ้าเหรอ ทำอะไร อยู่ดีๆนะก็มุดโต๊ะมาหาเรา
โผล่ขึ้นมาเอาหน้าอกทับตักเราไว้ จับมือเราไว้ทั้งสองข้าง ตกใจเหรอพี่
นะหัวเราะ แล้วพยายามจะดึงเราลงไปใต้โต๊ะ นี่..หยุดนะ เล่นอะไรฮึนายนะ
เราพยายามร้องห้าม แต่นะดึงเราจนไหลลงไปจากเก้าอี้เบาะ
เราตอนนั้นก้นพ้นเก้าอี้ไปแล้ว ตั้งแต่เอวขึ้นมายังพิงอยู่บนเก้าอี้
หน้านะตอนนี้อยู่ตรงหน้าอกเราพอดี จะร้องทำไมเล่าพี่เค้ก
ไม่มีคนได้ยินซะหน่อย นะพูดพลางไซ้หน้าไปมาบนหน้าอกเรา นี่ตานะ หยุด หยุด
มันจะเกินไปแล้ว อุ๊บ นะดึงเราลงมาอีกจนหน้านะแนบกับแก้มของเรา
เราหล่นจากเก้าอี้ลงมานั่งชันเข่าอ้าขา มีนายนะตัวดีแทรกอยู่ตรงกลาง
นายนะไซร้หน้าหอมแก้มเราตลอด
แล้วก็พลักเก้าอี้เลื่อนไปกดเราลงนอนกับพื้นแล้วทั้งจูบทั้งเลียไปทั่วหน้าเรา
นายนะ หยุดนะ จะทำอะไรครู นะเลื่อนหน้ามาจูบปากเราไว้
เราทั้งดิ้นทั้งส่ายหน้าแต่นะกดทับตัวเราไว้อยู่
นะจูบแล้วสอดลิ้นเข้ามาในปากเราตวัดไปมา
นะจูบเก่งจนเราเริ่มตวัดลิ้นตอบนะบ้าง นะเหมือนจะรู้ว่าอะไรๆเข้าที่แล้ว
ก็ถอนปากออก มาไซร้ซอกคอกับหน้าอกเรา
นะทำอยู่แปปนึงก็ลุกขึ้นคลานออกมาให้พ้นโต๊ะแล้วอุ้มเราไปที่โซฟายาว
นะวางเราลงแล้วก้มลงจูบต่อ เราจูบตอบนะ
แลกลิ้นกันอีกครั้งแล้วนะก็ลุกขึ้นยืน เดี๋ยวนะพี่เค้ก
นะพูดแล้วเดินไปปิดหน้าต่างห้อง แล้วเดินไปชะโงกที่ประตูแล้วก็ปิดประตูล็อค
ระหว่างที่เรานอนรอนะปิดประตูหน้าต่าง ใจเราเต้นตึ้กๆ เลย
รู้แน่ว่าเดี๋ยวจะเจอกับอะไร แค่คิดก็รู้สึกสยิวแล้ว
ถึงเราแต่งงานแล้วแต่แฟนเราไม่ค่อยจะมีเวลากับเรื่องแบบนั้นให้เราเท่าไหร่
มากที่สุดก็เดือนละครั้ง ซึ่งช่วงนี้เราไม่ได้มีอะไรกับแฟนมาร่วม2เดือนแล้ว
เมื่อเกิดเหตุการณ์แบบนี้มันยิ่งกระตุ้นเราจนหลีกเลี่ยงไม่ได้
นะปิดประตูเสร็จก็เดินไปปิดไฟ แต่ตอนนั้นยังไม่เย็นมาก
แสงยังส่องเข้ามาเห็นอะไรได้ชัดเจน นะเดินมาคุกเข่าลงข้างเรา
เอื้อมมือมาจับนมทั้งสองข้างเค้นคลึงไปมาสักพัก
ก็ดึงชายเสื้อให้หลุดจากกระโปรงแล้วค่อยๆเลิกขึ้นมา
นะก้มลงจูบที่ท้องของเราไล้ปากขึ้นมาเรื่อยๆ เสื้อก็เลิกขึ้นมาจนถึงคอ
ใส่ลายเดียวกันจิงด้วย น่ารักจังพี่เค้ก นะพูดพลางขยำนมเราไปด้วย
ตอนนั้นอารมณ์เราไปแล้ว ได้แต่นอนนิ่งให้นะทำตามพอใจ
หว่างขาเริ่มแฉะขึ้นเรื่อยๆ นะดันเราลุกนั่งแล้วถอดเสื้อออกวางข้างๆ
แล้วนะก็มานั่งข้างหลังเอื้อมมือมาบีบนมเราพร้อมกับไซร้ซอกคอ
แล้วนะก็เอื้อมมือไปที่ตะขอบราแต่นะไม่ได้แกะออก
นะดึงสายบราข้างหลังจนตึงแล้วปล่อยมันดีดใส่หลังเรา เพี๊ยะ อุ๊ย นะดึงอีก
เพี๊ยะๆ นะ..มันเจ็บ อย่าทำ เราครางออกมา นะไม่พูดอะไร
เอื้อมมือไปถลกกระโปรงเราขึ้นมาที่เอว พี่เค้กชอบใส่ชั้นในแบบนี้หรือครับ
ผมนึกว่าจะใส่พวกลายลูกไม้ซะอีก อืม.. แบบลายลูกไม้ชั้นก็มี
อุ๊ย..เราร้องเมื่อนะเอื้อมมือลงไปจับที่เป้าเกงใน แฉะเต็มไปหมดแล้วนา
แสดงว่าอยากเต็มที่แล้วซิเนี่ย นะพูดพลางลูบเนินเราแล้วถอดกางเกงในเราออก
อืมม..สวยดีนะ ของพี่เค้กเนี่ย ขนไม่ค่อยมีเลยอะ โกนทิ้งแหงเลย
แถมยังไม่ค่อยจะช้ำเท่าไหร่ ไม่ค่อยได้มีอะไรกับแฟนเหรอพี่ เราไม่ได้ตอบ
เพราะนะกำลังสอดนิ้วเข้าไปในกลีบ บดบี้ติ่งเสียวเราเล่นอยู่
ทำเอาเราเคลิ้มจนลืมตัวต้องครางในลำคอเบาๆ เค้กจ๋า นะกระซิบที่ข้างหูเรา
เนี่ย..เรียกว่าคริตอลิสใช่มั้ย..หืม
นะพูดพลางใช้นิ้วชี้คลึงที่ติ่งเสียวเรา อืมมมม..ใช่ งั้นก็คนละที่กับจี
สปอตสินะ แล้วจุดจีของพี่เค้กอยู่ไหนเนี่ย นะล้วงนิ้วลึกลงไป
ควานนิ้วไปทั่ว ทำเอาเราครางออกมาเบาๆ อืมม..นะ..อืมมมม เราหลับตาพริ้ม
ความเสียวเล่นงานจนเคลิ้มไปหมด สติไม่อยู่กับเนื้อกับตัวแล้ว
อีกมือนึงนะถอดบราเราออก แหม..หัวนมแข็งสู้มือเชียวนะพี่ ไม่คล้ำด้วยอะ
ยังกะของเด็กๆเลย นะพูดแล้วบีบบี้หัวนมเราไปด้วย
อีกมือก็ทำงานที่หว่างขาจนของเราขมิบตอดรัดนิ้วนะแน่น
น้ำทะลักออกมาเยิ้มไปหมด เราเสร็จไปกับนิ้วของนะรอบนึง มาไวเหมือนกันนี่
นะพูดแล้วหัวเราะ ลุกมาทางปลายโซฟา นะถอดชุดนักเรียนออกจนหมด
แล้วเดินมานอนทับตัวเราไว้ ไม่น่าเชื่อ
นะเป็นแค่เด็กม.3แต่ไอ้นั่นของเขาดูไม่เหมือนของเด็กเลย
ขนาดมันพอๆกับผู้ใหญ่เลยเชียว เราแปลกใจมาก
นะนี่ลีลาเกินเด็กแถมขนาดก็ยังไม่เด็กอีก นะก้มหน้ามาดูดเลียนมเรา
ไล้ลิ้นขึ้นไปที่หัวนมแล้วอ้าปากอมไว้ นะดูดเม้ม บางทีก็ขบเบาๆ
เราต้องแอ่นอกขึ้นรับปากของนะ เสียงดูดดังจ๊วบ จ๊วบตลอดเวลา
นะดูดทั้ง2เต้าจนพอใจก็เลื่อนปากลงมาที่หว่างขา
นะแหวกขาเราออกกว้างแล้วก้มลงแหย่ลิ้นตวัดไปมา อูยยย อืมมม เราครางออกมา
นะใช้ลิ้นดีเหลือเกิน ทำเอาเราต้องแอ่นก้นขึ้นรับกับลิ้นของนะ
มือก็กดหัวนะลงให้นะเลียจนเราเสียวได้ที่ก็ลุกขึ้นจับขาเราพาดลง
จ่อแท่งเนื้อของเขาที่เนินหอยของเราแล้วตวัดเขี่ย อูยยย อืมมม นะ เอาเถอะ
นะ เราพูดอย่างลืมอายและพยายามขยับให้ของนะเข้ามาแต่นะก็เอาเถิบหนี
แล้วยังถูไถไปเรื่อยๆเหมือนอยากจะทรมานเราก่อน นะ..เอาเถอะ ไม่ไหวจิงๆ
ไม่ไหวแล้วนะ นะหัวเราะ ได้จ๊ะเค้ก โถ..อยากจนทนไม่ไหวเชียวนะคนดี อุ๊ยยย
อูยยยยย เราอดร้องไม่ได้เมื่อนะแทรกน้องชายเข้ามาในตัวเรา ลึกเข้ามาเรื่อยๆ
จากความรู้สึกเราคิดว่านะใหญ่กว่าแฟนเราด้วยซ้ำ เพราะมันคับแน่น
นะสาวเข้าสาวออกทีละน้อยๆ แล้วก็เริ่มสาวยาวขึ้นๆ
แท่งของนะวิ่งเข้าวิ่งออกตัวเราช้าๆ เราเกร็งไปหมดทั้งตัว
เสียวซ่านกับความสุขที่นะมอบให้ จนต้องครางถี่ขึ้นเรื่อยๆ
นะเริ่มขยับเอวเร็วขึ้นๆ เสียงเนื้อกระทบกันดังพั่บๆ
เรายิ่งเสียวมากขึ้นไปอีก
นะจับเอวเราไว้แล้วเริ่มซอยเร็วขึ้นจนตัวเราโยกไปทั้งตัว
หน้าอกกระเพื่อนขึ้นลงตามจังหวะการซอยของนะ เสียงพั่บ
พั่บดังไม่หยุดระคนกับเสียงครางของเราที่ครางดังอย่างลืมตัว
โซฟาก็ลั่นเอี๊ยดๆตามไปด้วย นะเองก็ครางออกมาเหมือนกัน
นะซอยอยู่ท่านั้นสักพักเราก็เกร็งไปหมดทั้งตัว นะ..ไม่ไหวแล้ว อูยยยย
ช่องคลอดเราตอดรัดขมิบอย่างแรงถึงที่สุดไปอีกครั้ง
นะเองก็จะถึงแล้วเหมือนกัน พี่เค้ก ผมจะออกแล้วครับ พี่เค้ก
นะเอามาออกข้างนอกนะ เอามาข้างนอก นะยังซอยไม่หยุด
สุดท้ายก็แตกหลั่งเข้าในช่องคลอดเราจนได้ นะหอบหายใจล้มตัวลงมานอนทับเราไว้
เรานอนคุยกันทั้งในสภาพเปลือย
จากที่คุยกับนะทำให้เราได้รู้ว่านะเคยมีประสบการณ์แบบนี้มาแล้วหลายครั้ง
ทั้งเพื่อนในห้อง เด็กม.1 เด็กม.ปลาย ที่แท้นะก็ช่ำชองมาก
สักพักนะก็เริ่มมีอารมณ์อีก
นะอุ้มเราลงมาวางบนพื้นแล้วก็เริ่มบทรักกันอีกรอบ
วันนั้นเรามีอะไรกับนะจนงานกีฬาสีเลิกจนถึงเกือบทุ่ม
นะพาเราไปทำทุกที่รอบๆห้อง ทั้งบนเก้าอี้ทำงาน บนโต๊ะ
มีครั้งหนึ่งมีเสียงคนเดินอยู่นอกห้อง
เราคิดว่าคงเป็นภารโรงมาเดินตรวจไฟตามอาคาร โชคดีที่เราปิดไฟไว้แล้ว
ภารโรงคงคิดว่าเรากลับไปแล้ว ได้ยินเสียงเหมือนกวาดพื้น
ภารโรงคงทำความสะอาดอยู่ ระหว่างนี้นายนะใช้ลิ้นตวัดเลียที่หว่างขาเราตลอด
เราต้องเม้มปากแน่นไม่กล้าครางออกมา กลัวว่าภารโรงจะได้ยิน
สักพักภารโรงก็กลับไป เราทำกันอีกสักพักก็กลับบ้าน
โดยพากันออกทางหลังโรงเรียน เพราะกลัวใครจะสังเกตเห็นแล้วก็แยกกันกลับบ้าน
หลังจากนี้เรากับนะก็แทบจะไม่ได้มีอะไรกันอีก นะจะห่างๆไปจีบพวกเด็กม.1
ม.2ต่อ เราก็เคืองนิดๆเหมือนกันที่เหมือนถูกหลอกฟัน
แต่แบบนี้ก็ดีแล้วจะได้ไม่เกิดปัญหาตามมาภายหลัง