ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขำๆ ฮาๆ น่าร๊าก

เริ่มโดย bacteria, มกราคม 31, 2010, 06:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bacteria

ฝากไว้ให้คิดถึงละกาน ดันอ้วนแล้วยังโง่อีก วันหลังกินอาไรที่มีคอเลสตอรอลน้อยๆบ้างนะ

ในนี้ถึงจาแคบแต่เราก้อยู่ด้วยกันด้าย  คับที่อยู่ง่าย คับใจอยู่ยากส์.......นะฮ๊าบบบบบ

จาปายหนายกันนักกันหนานะ และยังมาพาตูซะปายทุกที่ ถามบ้างมั๊ยว่าอยากไปด้วยป่าว  อูยยยยย ทรมาน

มื้อนี้ขอหม่ำอันนี้ได้มั๊ยคับ เห็นนายเจี๊ยะแล้วน้ำลายไหล อีกอย่างกินมันไปจะได้ไม่มีไรขวางคอหอย

ต่างพันธุ์ยังไงแต่เราอยู่ร่วมกันด้าย   ( แบบหวั่นๆ ตูต้องทำใจดีสู้หมาเค้าไว้ๆๆ ) กึ๋ยยยย

อย่ามาทำจ้องๆดมๆนะเฟ้ย ไหนว่าพ่อแกกะพ่อฉ๊านเราดีกันแล้วงาย

ทางที่ดีอย่าขัดใจพี่ดีกว่าน้อง  หงึ๋ยยยย

น่า...เรามาสร้างนวัตกรรมใหม่แห่งการข้ามเผ่าพันธุ์ให้โลกตะลึงกันดีกว่า น่า

หนาย ดมก่อน ถ้ากินเพดดีกรีเหมือนกานก้คบกานด้าย  ( หงึ๋ยยยยย )

ฮัดเช่ย...........!!!!  จ๊ากกกกกกกกกกก ตกจาย โหมะ เยย กามลังนอนดีๆ

ตัวเอง? !!...มีคนแอบถ่ายเรา หยุดก่อนเหอะ..!!!!!

ยังไงก้รักพี่ตูบตัวเดียวแหละน่ะ  ไม่นอกใจๆ

ฮึ่มมมมมมมม  ที่แท้ก้ไอ้เจ้าจิ๋วนี่เอง แหม แอบมาครองสำรับเลยนะ  เดี๋ยวก้หม่ำซะร๊อก

นั่นแหละ ข่มมันบ้าง ไอ้นี่มันขี้เซา เอาตอนมันหลับนี่แหละ  ฉี่รดมานไปเยย ชอบแกล้งเราดีนัก !!

ดูซิ..นี่อารายเอ่ย  แหลมๆ เรียวๆ  หึหึหึหึ ?? !!!!!

ม่ายต้องมาง้อกู งายก้ม่ายกลับปายเด็ดขาด บังอาจเอาอีหนูมานอนกกตอนตูม่ายอยู่ ตาาาาาาาาาาาายซะ ย๊ากกกกกกส์ !

คู่บนนี้ทะเลาะกานอีกแล๊วววว  เฮ้อ....?

ฮึ........ใครทามอารายน่าสงสัย ไหนแอบดูหน่อย ???

แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาแอบดูอารายกาน แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ม่ายช่ายเพื่อนเล่นนะเฟ้ย  ทำมาเป็นขำ