ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยิ้มไว้ อะไรๆก้จะดูดีขึ้นเยอะ

เริ่มโดย bacteria, มกราคม 31, 2010, 06:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bacteria

แบร่ๆๆๆๆๆๆ  นู๋น่ารักมั๊ยคะ  ยิ้มๆ

ส่วนนู๋ใครๆก้ว่ายิ้มหว๊านหวาน  จิงป่าวคะ

อย่างผมนี่ยิ้มแบบจริงใจไร้มลทิน

แหะๆๆ  ผมก้ยิ้มแบบนี้แหละ เจ้านายเค้าเยยเอาใจทุ๊กวัน.

เอ่อ......จิงแล้วไม่ต้องบังคับก้ด้ายนะค๊าบ ผมยิ้มเองด้าย

เย๊ยม่ายอาววววววว  ผมขี้อาย ม่ายสู้กล้องน๊า..คิคิคิ  อ๊ากกกก

ถึงขานู๋จะเข้าเฝือกยังไงก้ไม่ลืมยิ้มให้เจ้านายชื่นใจค่ะ  สดใสมั๊ยๆ

ผมยิ้มไม่ค่อยเก่งเท่าไรน่ะคับ แต่รับรองได้ใจดีแน่นอนค๊าบบ

ลั๊นลา....ยิ้มแบบมีความสุขเมื่อกินอิ่มแล้วมาหย่อนพุงเล่น  งิงิ

อย่างผมมันก้ต้องยิ้มแบบมีเสน่ห์ ติดหล่อหน่อยๆ  เผื่อฟลุ๊ค  เพราะแถวนี้ก้มีสาวเยอะอยู่..

ยิ้มอย่างผมน่ะ  เรียกว่าอมยิ้มอิ่มฉลุยนะค๊าบบบบบบบบบ

ยิ้มแบบมาดนิ่งๆของผม สยบใจสาวมาหลายคนแล๊ว ขอบอก งิงิ

อิอิอิอิอิ  เมื่อกี้ผมทำถ้วยกาแฟเจ้านายตกแตก ยิ้มกลบเกลื่อนเผื่อจาโดนสถานเบา  หงิๆๆๆๆๆ

ไปที่ไหนใครก้ว่าผมยิ้มน่ารั๊ก ดูสดใสไปถึงอเมริกาเลยเชียว.....คิคิ

ส่วนไอ้ผมมันคนยิ้มแป้น  อยากได้เป็นแฟนซักคน เอ๊ย..ซักตัวมั๊ยล่ะ  หงึๆๆๆๆๆ

อย่างผมน่ะเค้าเรียกว่ายิ้มในใจ ไม่ยินดียินร้ายใดๆ แม้ใครจะว่าไม่หล่อก้เหอะ น่ะ

ส่วนผมลูกนักเลงเก๋า แถมตอนนี้คุมซอย ตำแหน่งจิ๊กโก๋ปากซอย ยิ้มแบบเนี๊ยะ มีปัญหามั๊ยเพ่...........อิอิ