ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วิถีแมวๆ หมาๆ

เริ่มโดย bacteria, มกราคม 31, 2010, 06:31:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bacteria

ศักดิ์ศรีหรือชีวิต  ?

เฮ้ย !!!?  นี่ถิ่นแมวนะเว่ย  ข้ามถิ่นแบบนี้เดี๋ยวก้โดนเจี๋ยนหรอก

กูม่ายกัว..?   หมดยุคที่แมวจะรังแกหนูแล้วเพ่  โลกมานเปลี่ยนไปแย๊ว

หงึ๋ย...ไอ้นี่ม่ายกัวตาย ชักจาหยามกันไปม๊าง  

ทางที่ดีฝากเนื้อฝากตัวตอนนี้ยังทันนะ อย่าซ่าเหมือนยุคก่อน เดี๋ยวศพม่ายสวย

หงึ๋ย.มีขู่ๆๆ

พูดม่ายรู้เรื่องเดี๋ยวยกพวกมาเจี๋ยนจิงๆเยยดีมะเนี่ย เซฟชีวิตไว้กิน วิสกัส นานๆจาดีก่ามั๊ย !!!

จิงง่า.. ยังม่ายได้ลองสู้กันซักตั้งเลยนะเฟ้ย

มาๆๆๆๆ..ขอข้าขี่หลังหน่อย อิอิ

ทามมายแมวยุคนี้มานตกต่ำงี้ว๊าาาาาา แต่เป็นมิตรกับมันก้คงดีอยู่ม๊าง  กึ๋ย.......ย

เฮ้ย..!!?  แอร์มันเย็นช่วยโอบให้อุ่นๆหน่อยดิ..

ค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  ????? !!  

วิธีที่ดีของการฆ่าตัวตายอย่างแมว

ฮือๆๆๆ  เดี๋ยวนี้ แม้แต่หนูมันก้ไม่กัวเรา  

เจ้านายก้เพ่งเลง แถมยังมีตัวใหม่น่ารักมากอดแทนเราทุกวัน

ข้าวปลาอาหารก้ลดลงไปเย๊อะ...จะอยู่ไปทามมายๆๆ

วิธีนี้เท่านั้น...ๆ...ๆ  อย่างน้อยก้ตายด้วยน้ำมือเจ้านาย( ทางอ้อม )

อ๊ากกกกกกกกกก  ลมหายใจเฮือกสุดท้ายนี่ทรมานสุดๆ....หงึกๆๆๆ....!!!!

และแล้ว..เจ้าเหมียวก้จากไปอย่างสงบ( สำลักในความสดชื่นของเจ้านายจนตาย )
หมาก้ใช่ว่าสบายนะเฟ้ย...?

เฮ้อ..!?  หมาอย่างเราถูกล่ามแล้วก้ทิ้งให้เหงาจนชิน

เหลียวมองไปทางไหนไม่เห็นมีใครเข้าใจมาสงสารมั่ง

ดูนกสิ  ยังมีอิสระกว่าตั้งเยอะ

เฮ้อ..หมาอย่างเรา...!!! คิดไปแล้วมันก็เศร้า จิงจิ๊ง..  ??

เมื่อความเหงามาเจอะกาน

โธ่!!!  พี่หง่าว  ไม่น่าตัดช่องน้อยแต่พอตัว ทิ้งเหมียวไปแบบนี้เลย  
คิดถึงพี่หง่าว ต่อไปใครจะมาแย่ง วิสกัสกะเหมียวล่ะ ?

ผ๊มโดนทิ้งคั๊บ อย่าทำร้ายผ๊มน๊า...
ไม่หรอกจ๊ะ  ฉันก้กำลังเหงาเหมือนกัน แฟนดันมาดมรองเท้าฆ่าตัวตายน่ะ

ผมสงสารคุณจังคั๊บ ผมเองก้เหงามากมายเลย ขอผมอยู่ใกล้ๆได้ไหมคั๊บ
อื้อ มาสิ แต่ฉันเป็นแมวนะ ???

ไม่เป้นไรคับ จะแมวหรือว่าอะไรขอแค่ไม่ทอดทิ้งผมก็พอคั๊บ
นั่นสิ ขอแค่ไม่ทิ้งเราไปก้พอ..?

กึ๋ย...ทามมายจบซึ้งวะเนี่ย