ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันฝรั่ง ขำๆ

เริ่มโดย ouyjutakan, กุมภาพันธ์ 01, 2010, 01:59:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ouyjutakan

ชายชราอาศัยอยู่ในเมือง ไอดาโออย่างเดียวดาย
เขาต้องการที่จะพรวนดินเพื่อทำสวนมันฝรั่ง
แต่มันเป็นงานที่หนักมาก ลูกชายคนเดียวที่เคยช่วย
ต้องโทษติดคุก
ชายชราเขียน จ.ม. ถึงลูก อธิบายถึงสถานการณ์

ลูกรัก
พ่อรู้สึกแย่มากเพราะดูเหมือนว่าพ่อจะปลูกมันฝรั่งไม่ได้ในปีนี้
พ่อแก่เกินไปที่จะขุดไถแปลงสวน ถ้าลูกยังอยู่คงจะไม่มีปัญหา
พ่อรู้ว่าลูกคงจะขุดพรวนแปลงสวนให้
รัก/ จาก พ่อ

หลังจากนั้น 2-3 วัน ชายชราได้รับ จ.ม. จากลูกชาย

พ่อครับ
เพื่อเห็นแก่พระ พ่ออย่าได้ขุดพรวนแปลงสวนนะครับ
ผมฝังศพไว้ที่นั่นหลายศพ
รัก/จากลูก

ตี 4 เช้าวันรุ่งขึ้น จนท. เอฟบีไอ และตำรวจท้องถิ่น
แห่กันมาขุดค้นไปทั่วทั้งสวนแต่ไม่พบศพเลย
จนท. ขอโทษ ชายชราและจากไป

วันเดียวกัน ชายชราได้รับ จ.ม. อีกฉบับจากลูกชาย

พ่อครับ
ตอนนี้คุณพ่อลุยปลูกมันฝรั่งได้เลย
ผมช่วยได้แค่นี้ละครับ ในสถานการณ์เช่นนี้
รัก/ จากลูก

ถ้าขำ ก็  ++  ให้ผมหน่อยนะครับ  thx