ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเซ็กซี่

เริ่มโดย ouyjutakan, กุมภาพันธ์ 01, 2010, 02:27:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ouyjutakan

มัน เป็นเรื่องของแฟนผมที่ค่อนข้างเซ็กซี่ เธอยังไม่เคยมีแฟนเหมือนกัน เราคบกันได้ไม่นานและยังไม่ได้มีอะไรกันด้วย เธอชอบโชว์เรือนร่างอันงดงามของเธอ ผมก็ชอบดูอยู่แล้ว เธอบอกว่ายิ่งตอนอยู่คอนโด เธอไม่ชอบใส่เสื้อผ้าเลย เวลาเธอแต่งตัวออกไปข้างนอก เธอชอบใส่สั้นมาก ๆ กางเกงก็สั้นจนเห็นแก้มก้นขาว ๆ กางเกงในก็ไม่ใส่ เสื้อก็เป็นสายเดี่ยวคอลึกมาก ยืนเฉย ๆ ก็เห็นนมทั้งเต้าแล้ว ยิ่งตอนเธอก้มเลือกของมีแต่คนมองโดยเฉพาะผู้ชายมีอยู่กลุ่มนึงยืนมองตลอดเลย ตอนนั้นผมเกิดอารมณ์แล้ว ผมไปซื้อของอยู่อีกร้านหนึ่ง เธอบังเอิญเดินไปเจอกลุ่มเพื่อนผู้ชายของเธอพวกนั้นมากัน 5 คน ผมเลยแอบดูพฤติกรรมของเธอ เพื่อนเธอทุกคนมองกันตาเป็นมัน มันคงอยากรุมขย้ำเธอเต็มทีแล้ว เธอกับเพื่อน ๆ ค่อนข้างสนิทกัน จึงพูดคุยหยอกล้อถึงเนื้อถึงตัวกันได้เธอก็ไม่ว่าอะไร เธอคุยไปบากทีก็เอานมไปเบียดกับคนโน้นคนนี้ เธอคงไม่ได้ตั้งใจแต่พวกนั้นมันยิ่งได้ใจ บางคนโอบไหล่บางคนโอบเอวเธอ ผมเห็นแล้วนึกในใจว่า ถ้าเธอโดนพวกนี้เอาแล้วเราจะเป็นยังไง ผมเลยเดินเข้าไปหาเธอ เธอก็แนะนำให้ผมรู้จักเพื่อน ๆ เธอ พวกนั้นชมกันใหญ่เลยว่าผมมีแฟนสวยผมกับเพื่อนเธอคุยจนสนิทกัน พวกนั้นมาเดินซื้อของเพื่อจัดงานวันเกิด เลยชวนผมกับแฟนไปด้วย ผมถามเธอว่าจะกลับไปเปลี่ยนชุดก่อนมั้ย เธอบอกไม่ต้องไปชุดนี้เลย ผมก็ตามใจ แต่ในใจก็อยากให้แต่งชุดนี้ไป ระหว่างทางเดินกลับตอนนั้นคนแน่นมาก เธอเดินรวมอยู่ในกลุ่มเพื่อนเธอผมสังเกตเห็นคนที่มันเดินข้างหลังเธอมันกอด เอวเธอตลอดบางทีมันก็แอบหอมแก้มเธอด้วย โดยมีของของมันแนบติดกับก้นเธอตลอดทาง ส่วนเสื้อเธอที่ถูกเบียดจนเห็นนมออกมาทั้งเต้า แถมยังโดนเบียดทั้งหน้าทั้งหลังอีก พอหลุดออกมาจากตรงนั้นได้ เธอบอกกับผมว่าโดนเบียดจนเสียวไปหมดแล้ว พวกเพื่อนเธอชอบใจกันใหญ่ พอไปถึงบ้านเพื่อน พวกเราก็นั่งกินกัน พวกเราเมากันหมดผมเห็นท่าทางเธอเมามากเหมือนกัน บังเอิญเธอทำเหล้าหกใส่กางเกงมันเปียกทั้งตัวเลย เพื่อเธอเลยบอกให้ถอดไปเลย แล้วดึงตัวเธอให้ยืนขึ้นแล้วจับถอดกางเกง เธอดูจะไม่ขัดขืนเลย คงมีรู้สึกตัวแล้ว แล้วอีกคนบอกให้ถอดเสื้อด้วย ตอนนั้นผมดูเหมือนจะเห็นด้วยกับพวกมัน เธอเลยโดนจับแก้ผ้าหมด พวกพวกนั้นเห็นเธอมันก็รีบแก้ผ้าทันที เธอโดนรุมจนมั่วไปหมดแล้ว ผมเห็นแล้วนึกเสียดายที่ไม่ได้เอาเธอเป็นคนแรก แถมครั้งแรกของเธอยังโดนรุมตั้ง 5 คน พวกมันทั้งล้วงทั้งควักทั้งดูดทั้งเลีย เธอโดนทั้งหน้าทั้งหลัง โดยเฉพาะตูด วนเวียนอยู่อย่างนั้นเป็นชั่วโมง ตัวเธอเต็มไปด้วยน้ำกาม โดยเฉพาะที่หน้าเธอมีแต่น้ำกามเต็มไปหมด พอทุกคนเอาเธอจนเสร็จ เธอหมดแรงนอนแผ่อ้าซ่าอยู่บนเตียง มันพาเธอไปล้างตัว มีอยู่คนมันบอกจะล้างหน้าให้เธอเอง มันเอาของมันจับใส่ปากเธอแล้วก็ฉีใส่ปากเธอเลย เธอพยายามหลบแต่มันจับหัวของเธอไว้แน่น เธอจำใจต้องกลืนลงไป มันบอกว่าทีน้ำกามยังกินได้เลย ทำให้ทุกคนสนุกกันใหญ่ ตอนนี้ตัวเธอเลอะไปด้วยฉี่ เธอไม่ทันได้อาบน้ำ พวกมันก็จัดการเธอในห้องน้ำอีก เธอนั่งหมดสภาพอยู่ในห้องน้ำ ตัวก็มีแต่ฉีกับคราบน้ำกาม พวกมันออกไปนอนข้างนอกกันหมด ผมจึงพาเธอไปล้างตัว ตอนนั้นผมเกิดอารมณ์มาก ก่อนอาบน้ำผมจับเธอแหกขาเพื่อจะดูหอยเธอมันบานและแดงจนเห็นไปถึงข้างใน มีน้ำของพวกมันไหลเยิ้มออกมามาก ส่วนตูดไม่ต้องพูดถึง บานเหมือนกัน ตอนนั้นผมอยากลองเล่นตูดเธอมั่งจึงจับใส่ทันที เธอไม่ค่อยรู้สึกอะไรสงสัยว่ามันหลวมหมดแล้ว ผมเอาเธอจนเสร็จคารูตูด ตกลงว่าวันนั้นผมก็ไม่ได้อาบน้ำเธอ ด้วยความเพลียเรานอนแก้ผ้าหลับในห้องน้ำ ตอนเช้าพวกเพื่อนเธอก็ผลัดกันเอาเธออีกรอบก่อนไปส่งบ้าน
มีต่ออีกเยอะ