ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วางยาเพื่อนร่วมงาน

เริ่มโดย Turbo999, กุมภาพันธ์ 01, 2010, 10:17:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมทำงานอยู่กับบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งในจังหวัดฉะเชิงเทรา ต้องขับรถไปกลับบ้านที่อยู่กรุงเทพทุกวัน ทุกวันผมจะมีเพื่อนร่วมทางขออาศัยกลับบ้านด้วยทุกวัน เธอชื่อขวัญ ขวัญเป็นผู้หญิงที่จัดว่ามีหุ่นที่สวยมาก อายุ 25 ปี จบมหาลัยมาไม่กี่ปีก็เข้ามาทำงานที่นี่ เวลาเธอใส่ชุดทำงานดูเซ็กซี่มากกระโปรงที่อยู่เหนือเข่ามาประมาณ1 ฝ่ามือ จริงๆก็ไม่โป๊แต่มันทำให้ผมรู้สึกอยากสัมผัสข่าและเหนือกว่านั้นของเธอมาก ทุกวันที่เธอร่วมทางกับผมเราจะคุยกันเรื่องสัพเพเหระไปเรื่อยๆ ผมก็จะแอบมองขาอ่อนของที่ขาวเนียนมีขนอ่อนๆ มันทำให้ผมจินตนาการไปว่าสามเหลี่ยมของเธอต้องมีขนที่สวยงามแน่ๆ เธอค่อนข้างจะไว้ใจผม เพราะผมมีอายุมากกว่าเธอหลายปีและผมมีครอบครัวแล้ว ตลอดเวลาที่ทำงานร่วมกันผมก็ไม่เคยแสดงอาการเจ้าชู้ให้เห็น แต่จริงๆแล้วผมพยายามหาโอกาสฟันเธอ โดยที่เธอต้องไม่รู้ว่าเป็นผม อยู่ๆโชคก็เข้าข้างผม ในวันหนึ่งที่เธอร่วมทางกลับบ้านกับผมตามปกติหลังจากเธอเข้าอพาร์ทเม็นท์ไปได้สักพักเธอก็โทรศัพท์ มาผม และถามผมว่าเห็นกุญแจห้องของเธอตกในรถบ้างหรือไม่ ผมเหลือบไปเห็นกุญแจห้องเธอตกอยู่ที่เบาะ แต่กลับบอกเธอไปว่าไม่เห็น วันนั้นเธอจึงต้องขอความช่วยเหลือจากเจ้าของอพาร์ทเม็นท์เอากุญแจสำรองมาใช้และปั๊มเก็บไว้ใช้ทดแทนของเดิม ผมรักษากุญแจห้องของเธอเป็นอย่างดี พร้อมทั้งคิดแผนไว้ในใจ ในวันหนึ่งโอกาสที่ผมจะได้ฟันเธอก็มาถึง งานที่บริษัทยุ่งมากต้องทำงานนอกเวลากันทั้งแผนก กว่างานจะเสร็จก็ประมาณ 2 ทุ่ม จึงได้กลับบ้านเธอขอกลับพร้อมผมเหมือนทุกวัน ระหว่างทางผมแวะเข้าปั๊มบอกเธอว่าขอแวะซื้อนำ ผมซื้อเผื่อเธอด้วยและใส่ยานอนหลับที่เตรียมไว้กับตัวอยู่ตลอดเวลาลงในแก้วนำของเธอ พอยื่นให้เธอ เธอก็ดื่มอย่างเคยชินเหมือนกับทีผมเคยส่งให้ตามปกติ กว่าจะถึงหน้าอพาร์ทเม็นท์เธอก็ประมาณ 3 ทุ่มครึ่ง ในระหว่างทางก่อนจะถึงอพาร์ทเม็นท์ผมสังเกตเห็นเธอหาวมาตลอดทาง หลังจากทีเธอลงจากรถไปแล้วผมก็ยังไม่ไปไหนรออยู่หน้าอพาร์ทเม็นท์ของเธอจนเวลาประมาณ4 ทุ่มจึงทดลอง โทรศัพท์เข้าไปหาเธอที่ห้อง ปรากฎว่าเธอไม่รับสายทั้งๆที่พึ่งขึ้นไปได้ ครึ่งชั่วโมง ผมค่อนข้างแน่ใจแล้ว่าแผนของผมสำเร็จแล้ว ผมหยิบกูญแจห้องของเธอที่แอบเก็บไว้ออกมา เข้าไปในอพาร์ทเม็นท์ของเธอด้วยหัวใจที่เต้นแรงมาก มองหาเลขห้องตามเลขที่ติดอยู่บนกูญแจ ห้อง312 ผมทดลองเคาะห้องอยู่พักนึงแต่ก็ไม่มีคนมาเปดประตู ผมจึงไขกุณแจเข้าไป ห้องยังไม่ปิดไฟเปิดแอร์ไว้ค่อนข้างเย็น ที่ด้านในสุดของห้องผมเห็นเป้าหมายของผมนอนอยู่บนเตียงขาสองข้างห้อยลงมาจากขอบเตียงผมจัดการล้อคประตุห้องเดินเข้าไปใกล้ร่างของเธอ ยืนมองดูเธออย่างใกล้ชิด เธอยังคงอยู่ในชุดทำงาน หลับสนิทมีเสียงกรนเบาๆลอดออกมากระโปรงผ้าเบาพริ้วที่เธอใส่ร่นขึ้น มองเห็นขาขาขาวผ่อง ที่บริเวณสามเหลี่ยมทั้งที่ยังไม่ถอดผ้าออกก็สามารถมองเห็นที่เนินที่นูนดันกระโปรงออกมาออกมา ผมทดลองเรียกชื่อเธออยู่2-3 ครั้ง พร้อมทั้งเขย่าแขนแต่เธอไม่รู้สึกตัว หัวใจผมมันเหมือนจะกระโดดออกมาเต้นข้างนอกผมนั่งบนเตียงข้างๆเธอ เอื้อมมือไปสัมผัสกับเนินที่ฝันใฝ่มานานอย่างเบามือ ทั้งๆที่สัมผัสภานนอกกระโปรงก็ยังรู้สึกถึงความนุ่ม โหนก กว้าง ผมสุดจะทนเลยกำมือขยำลงบนโหนกของเธออย่างเมามัน หอกของผมแข็งจนเจ็บมันเรียกร้องที่จะออกมาปักบนโหนกของเธอ ผมจัดการกับเสื้อผ้าตัวเองจนล่อนจ้อน และหันกลับมาปลดกระดุมเสื้อของเธอแบะออก ปลดตะขอยกทรงที่อยู่ด้านหน้าออก ผมเห็นนมทรงสวยของสาวรุ่นตั้งชันอยู่ต่อหน้าผม เนินนมขาวหัวนมสีชมพูแหลมยั่วยวนให้ผมต้องก้มลงไปดูด หอมหวาน! ผมเปลี่ยนไปจัดการกับตะขอกระโปรงด้านข้างแล้วรูดออกทางปลายเท้า เธอยังหลับสนิทอยู่ไม่มีท่าทีว่าจะตื่นเลย ผมยิ่งรู้สึกมั่นใจว่ายาของผมออกฤทธิ์อย่างเต็มที่แล้ว ผมลูบไล้อยู่บนโหนกที่ซ่อนอยู่ใต้กางเกงในผ้ามันลื่นสีขาวที่เหลืออยู่ตัวตลอดร่างของเธฮแล้วรูดมันออกจากปลายเท้าของเธอ โอ้โฮ! ผมต้องคราง ช่างสวยงามเหลือเกิน หญิงสาวผมยาว ผิวขาวเนียน เอวคอด สะโพกผาย นอนหงายโชว์สามเหลี่ยมโหนกนูนมีขนขึ้นบริเวณเนินอย่างสวยงาม ขาเรียวงามของเธออ้าออกจากกันเล็กน้อยและห้อยลงมาจากขอบเตียง เสริมให้เนินสามเหลี่ยมโหนกเพิ่มขึ้น บริเวณร่องกลางเนินเผยอออกจากกันเล็กน้อย ผมลูบไล้ชื่นชมอย่างหนำใจเพราะเฝ้ารอมานาน ขนบนเนินของเธอฟูกระจายจากการขยำอย่างอย่างเมามันของผม ผมจัดการใช้ลิ้นตวัดที่ขอบแคมทั้ง 2 ข้างและเม้มที่เม็ดของเธอ ผมรู้สึกว่าสะโพกของเธอร่อนขึ้นตามจังหวะลิ้นของผมทั้งๆที่ยังหลับอยู่ คงเป็นความรู้สึกที่มีตามธรรมชาติ นำหล่อลื่นของเธอเริ่มออกจนลิ้นของผมชุ่มไปหมด ผมเองก็สุดจะทนอยู่แล้วเหมือนกันจึงเข้าไปนั่งระหว่างขาสองข้างของเธอ แล้วใช้มือทั้งสองข้างของผมรั้งสะโพกของเธอเข้ามาใกล้หอกของผม ผมจับปลายหอกจ่อเข้าไปที่ร่องกลางของเธอแล้วดันเข้าไปจนหอกของผมจมเข้าไปจนมิด ผมรู้สึกถึงความหยุ่น นุ่ม กระชับ จนผมแทบจะหลั่ง ผมใช้มือจับสะโพกของเธอแล้วซอยอย่างเมามัน แต่ซอยได้ไม่กี่ทีก็ต้องชักออกมาเพราะว่าผมอั้นไม่ไหว ผมเลื่อนตัวไปที่บริเวณใบหน้าของเธอ จับหอกของผมถูไถที่ริมฝีปากเธอ ผมบีบปากเธอให้อ้าออก แล้วสอดหอกของผมลงไปในปากเธอ นำของผมไหลลงในปากเธอแล้วไหลย้อนออกมาทางมุมปาก หลังจากผมอิ่มหนำแล้วก็จัดการทำความสะอาดให้เธอและใส่เสื้อผ้าคืนให้อย่างเก่า ออกมาจากห้องของเธอแล้วกลับบ้านตามปกติ ในตอนเช้าเธอไม่มาทำงาน เธอโทรมาลาป่วยกับหัวหน้างาน ผมแกล้งโทรไปหาเธอเพื่อทดลองว่าเธอจะรู้หรือไม่ เธอบอกผมว่าสงสัยเธอจะเป็นไข้หวัดใหญ่ ปวดเมื่อยไปทั้งตัวและในปากก็เหม็นคาวๆๆ..