ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่า...มันโทมาจะบอกมันไปว่ายังงัยดี

เริ่มโดย ouyjutakan, กุมภาพันธ์ 01, 2010, 10:18:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ouyjutakan

คือว่ากับคนนี้นิรักมาก....ประมาณว่าอีก 1 กว่าผมก็จะจบละว่าจะหมั้นไว้ก่อน ส่วนแฟนพึ่งอยู่ปี 1

คบกันมาได้ 4ปี ละ  อยู่ๆกะมีเรื่องทะเลาะกัน เลยเผอิญว่าแฟนผมมันหน้าตาดีมากๆๆ กะมีคนมาจีบมันนะ

เยอะแยะเลย มันเลยเลิกกะผม sad สุดๆๆ เลย คนที่มาจีบนิ ทำงานอยู่คณะที่มันเรียน   เป็นน้องชายแท้ๆของคณบดี

กะลังเรียนป.โทอยู่     ไอ้เรามันก็พึ่งจะอยู่ปี3 กะลังจะขึ้นปี 4 เห้อ  ช่วงที่เลิกไปนิผมก็ง้อนะทำทุกอย่างแหละและกะเลิกไปเป็น4-5เดือนละโทมา

บอกเราว่าคิดถึง...งงเลยกรุกะลังทำใจได้   จะบอกไปว่ายังงัยดีครับ

จะบอกว่า ไม่ต้องโทมาหรอกก็กลัวเสียน้ำใจ   มันยังบอกผมด้วยนะว่าไม่ต้องมีแฟนได้ไหม หวงนะ  ....กำๆๆ

ถ้าจะมีก็ต้องบอกมันด้วย    ผมควรจะทำงัยดีพี่ๆน้องๆ  ให้คำแนะนำด้วยครับ