ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยายที่รัก...รักแม่ยาย 5

เริ่มโดย darky, กุมภาพันธ์ 02, 2010, 09:34:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แม่ยายที่รัก 5
โดย  คนรักแม่ยาย

ผมฟุบทาบแผ่นหลังแม่ยายพร้อมกับกระซิบรำพันข้างหูแม่ยายในตอนที่ผมดันควยมิดดุ้นแล้วว่า..
"..อูยส์..แม่..หีตอดควยดีแท้..แม่จ๊า...อูยส์..ๆ..ทั้งแน่นทั้งรัดลำควย..ไอ้หมึกคนนี้ดีจริงๆ..แม่จ๊า...อูยส์..ๆ..ลูกสาวแม่ยังไม่แน่นรัดควยผมดี...แบบ..นี้เลย..อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ..หีตอด...หีรัด..ดีจังแม่จ๊า...อ๊า...ๆ..อูว์..ๆ...หมด..แล้วน่ะแม่จ๊า...อูยส์..ๆ...เสียวลำควยไปหมด...อ๊า..ๆ..ซี๊ด..ๆ..อูว์...แม่..ๆ...อืม.."
เสียงกระซิบข้างใบหูแม่ที่ออกจากปากผมนั้นคือเรื่องจริงทั้งนั้นครับ...ร่องเสียวของแม่ยายผมฟิตกระชับตอดรัดลำลึงค์ใหญ่ของผมตลอดที่มันได้สำรวจภายในโพรงสวาทของแม่ยาย เมือกเสียวที่หลั่งไหลออกมาเนืองนองในตอนแรกยิ่งช่วยให้มันลืนไถลเข้าสู่ภายในมดลูกแม่ยายได้ดียิ่งขึ้น พอผมดันมันจนหมดดุ้นเรียกว่าหนอกควยอัดเบียดกับแก้มก้นแม่ยายแล้วหัวบานหยักของผมก็ได้สัมผัสกับภายในท้องน้อยแม่ยายอย่างจัง มันรู้สึกได้เลยว่าปลายหัวบานของผมได้ชนอะไรภายในท้องน้อยแม่ยายเข้าอย่างจังให้แล้ว ซึ่งคงไม่ต้องบอกน่ะครับว่าอะไรถ้าไม่ใช่มดลูกภายในท้องน้อยของแม่ยายผมนั้นเอง แม่ยายโดนหัวบานผมชนอย่างจังก็ร้องอู้ว์...ๆ..บ้างคราก็มีต่อว่าให้ผมทำเบาๆ ซึ่งตอนนั้นผมน่ะหูอื้อตาลายไปหมดแล้ว ได้แต่จ้องโคกหีอูมของแม่ยายที่โดนหนอกควยอัดเบียดทางด้านหลังอย่างเดียวเท่านั้น
 " อุยส์..ๆ...เบาๆ...น๊า...อูยส์..ๆ..ๆ...เสียว..แน่นไปหมด...อ๊า...เบาๆ..ๆ...อ๊า..ๆ...อืม..ๆ.ๆ..ซี๊ด..อ๊า..ๆ...อูยส์..แน่น..จัง..แก..ทำไม..มันใหญ่...ใหญ่...แบบนี้..อูยส์..ๆ...แก...อูยส์...ฉันเสียว...เบาๆ..น่ะ..อ๊า..ๆ..ๆ.. "
 เสียงแม่ยายครางครวญร้องบอกของแกทำให้ผมอดรนทนไม่ไหวต้องพูดถามแกต่อว่า..
" ของ...แม่ก็..ดีที่สุดเลย..อ๊า...รัดแน่น..ลำควยดีแท้...อ๊า...แถม..หียังตอดหัวควยฉันด้วย...โอว์..ซี๊ด..หีเย็ดดีอะไรแบบนี้...อ๊า..ๆ...ซี๊ด...ทั้งตอดทั้งดูดควยไปหมด...อ๊า...ๆ..แม่จ๊า...วันนี้...ฉันขอทำให้สม...ใจ..อยากน่ะ..แม่จ๊า..อูยส์..ดูสิ..ไม่ทันขาดคำ...รูหีตอดควยฉันอีกแล้ว...อ๊า...ๆ..ซี๊ด..ๆ...อืม...ๆ...หี..ดีๆ..แบบนี้ขอไอ้หมึกคนนี้...เย็ดให้หายอยากหน่อยเถอะ..อ๊า..ๆ..."
ผมร้องบอกแม่ยายบ้างพร้อมกับค่อยๆถ่อนลำควยออกมาอย่างช้าๆ แล้วกดลึกลงไปใหม่
เวลาผ่านไปสักพักความเสียวเกร็งของผมก็ค่อยผ่อนคลายลงทำให้ต้องเริ่มแสดงลีลาลำหักลำโค่นให้แม่ยายได้รับรู้ให้ถึงแก่นจึงแอ้นกายขึ้นมาเป็นท่าคุกเข่าเอามือยึดสะโพกแม่ยายเป็นหลักพร้อมแอ้นก้นกระดกซอยเข้าออกๆ.ๆ.อย่างต่อเนื่องสักพัก..เมื่อความคล่องตัวมีมากขึ้นเสียงกระแทกพร้อมเสียงครางครวญอย่างสุดทนของแม่ยายก็ดังระงมทั่วห้อง เสียงครางแม่ยายที่ระบายออกมาด้วยความซ่านร่านรักนั้นทำให้ผมสะใจมากขึ้น
แกร้องแบบไม่อายปากลืมไปแล้วว่าตัวแกกำลังโดนลูกเขยผัวลูกสาวเย็ดอยู่ทางด้านหลัง แกลืมไปแล้วว่าผมขืนใจแกอยู่ แต่เมื่อเวลาผ่านไปเรื่อยๆ สามัญสำนึกของความดีคงเลือนหายไปจนหมดสิ้นตามแรงกระแทกที่โดนผมกระทุ้งกระแทกโหนกโคกอูมแม่ยายอย่างไม่มีการผ่อนแรงอีกต่อไปแล้ว เสียงหนอกควยกระแทกกับเนื้อแก้มก้นอวบอิ่มของแก้มก้นแม่ยายนั้นดังสนั่นดัง ป๊าบ..ๆ...ๆ..ป๊าบ..ๆ..ๆ..และเสียง..พั่บๆ..ๆๆๆ..ไม่ขาดตอน
ยิ่งออกแรงกระแทกกระเด้ารูหีแม่ยายก็ยิ่งมันส์ควยเป็นยิ่งนัก....เหงื่อไคล้ของผมไหลย้อยตามตัวเต็มไปหมด แต่เพราะตอนนี้ผมเครื่องติดแล้วก็เลยใส่ไม่เลี้ยง รูหอยแม่ยายโดนผมซอยยิกๆ ๆ..ไม่มีการผ่อนแรงหรือช้าลงแต่อย่างใด น้ำเมือกเสียวของแม่ยายของผมเองก็ไหลทะลักทะลายออกมาเนืองนองทำให้ความฝืดคับของรูเสียวของแม่ยายค่อยๆ ลื่นไหลเข้าออกได้ง่ายยิ่งขึ้น ทำให้ลำควยอวบใหญ่ของผมเสียดสีกับโพรงเนื้อสวาทของแม่ยายอย่างคล้องตัว เมือกเสียวของสาวใหญ่รุ่นแม่นั้นเปียกไปทั่วลำควยใหญ่ของผมเป็นมันแผล๊บ ผมซอยเย็ดแม่ยายทางด้านหลังไปก็แอบจ้องดูภาพกลีบอูมของแม่ยายที่ปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรงกระเด้าของผม โหนกหีว่าอูมใหญ่ในตอนแรกนั้นมาบัดนี้ยิ่งมีท่อนลำควยของผมเสียบคาเข้าออกกับรูหีแกด้วยแล้วยิ่งทำให้ความอูมใหญ่เพิ่มขึ้นเป็นเท่าตัว ยิ่งเย็ดซอยหีแม่ยายแม่ยายก็ยิ่งร้องครางดังระงมทั่วห้องม่านรูดแบบไม่อายอีกต่อไปแล้ว..." อูยส์..ๆ..ๆ..เร็วๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ...อ๊า..เสียว..เสียว..ๆ..อูยส์....อูยๆๆ....เร็วว...อีก..อืมๆ..ๆ.อูยส์.....อูยๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....เสียววว....อูยๆๆๆ......ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ......อาๆๆๆๆ....เร็วว....เร็วว......ๆๆ....หะ..หมึก..ๆ..อูยส์ๆ.....อูยๆๆ.....เสียวววไป...หมดแล้..ว..โอ๊ยยๆ..ๆ..ซี๊ด..ๆ..ๆ..อ๊า..ๆ.. อูยๆๆๆ.....กะ..กะ..แก...อูยส์..ฉันเสียว..โอ๊ยๆ..ซี๊ด..อ๊า..ๆ..ๆ. อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ฉะ..ฉัน...ฉัน..ไม่ไหวว....แล้ว...แก..อูยส์..ๆ..หะ.หมึก..ๆ..แก..ๆ..อ๊า..ๆ....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ.......อาๆๆ....อาๆๆ.....เร็วว...เร็วว...เร็วๆๆ....เร็วๆๆ......อูยๆๆ....แต....แตกแล้ววว......อูยๆๆๆ....อูยๆๆ.......อูยๆๆ..ออกแล้ว...ออก...แล้ว..โอว์...ออกแล้ว..อ๊า..ซี๊ด..ๆ..ๆ..อ๊า..ออก..แล้ว..อ๊า..ๆ..ๆ.." ...
เสียงครางดังระงมแม่ยายที่แกร้องดังๆ บอกผมนั้นเป็นเสียงบอกให้รับรู้ว่า บัดนี้แม่ยายผมแกได้ถึงสวรรค์กับท่อนลำควยของผมเข้าให้แล้วครั้งนี้ แรงตอดรัดลำควยที่เกิดจากร่องหีแม่ยายที่ขมิบตอดรัดขับเคลื่อนเมือกเสียวหลั่งใหลออกมาอย่างเนืองนองเพราะความเสียวสุดๆ กับการถึงสวรรค์จากการโดนซอยเย็ดไม่เลี้ยงของผมที่ใส่กระแทกจนแกเต้าอวบทั้งสองแกว้งไปมาตามแรงกระแทกกระ ทั้นทางด้านหลังของผม เป็นใครจะอดใจไหวบั้นท้ายแม่ยายผมนั้นมันช่างเย้ายวนเสียนี้กระไร ทำให้ผมซอยเย็ดไปดูตูดแกไปไม่รู้เบื่อ.....
เมื่อแม่ยายอดร้นทนไม่ไหวต้องหลั่งน้ำเสียวออกมาจนร่องเสียวของแกตอดรัดตุบๆ ๆ ตลอดลำควยของผม ทำเอาผมต้องกัดกรามกรอดๆ ...เพราะมันรัดแน่นกระชับที่เหลือกินเลย ใครจะนึกว่าสาวใหญ่คราวแม่อย่างแม่ยายเมียผมนี้จะยังมีสภาพรูหีที่แน่นกระชับรัดลึงค์ลำใหญ่ของผมได้ขนาดนี้ เมื่อสิ้นเสียงครางครวญด้วยความสุขสมของแม่ยายผมก็ต้องแอ้นตูดเกร็งอัดแน่นให้ลำควยของผมนั้นโดนรูสวาทของแกรัดตอดให้หนำใจซะก่อน ซึ่งจริงๆก็เพื่อตัวเองนั้นแหละครับ..เพราะขืนออกแรงซอยเด้าต่อในช่วงที่รูหีแม่ยายบีบรัดแบบนี้ผมมีหวังน้ำแตกตามแกแน่นอน แต่เพื่อยืดความเสียวของตัวเองให้ยาวนานกว่าที่เป็นจึงทำให้ผมต้องผ่อนแรงเด้าแล้วบดสะโพกอัดกับแก้มก้นอวบอิ่มของแม่ยายทางด้านหลังช้าๆจนมันนิ่งสงบไม่เคลื่อนไหว ปล่อยให้ร่องเสียวของแม่ยายทำงานของมันไปเองด้วยธรรมชาติของรูเสียวของแม่ยายเอง ที่มันจะตอดรัด..ตุบๆ ๆ ..ๆ..ๆ เวลาที่แกเสียวเกร็ง ทำให้ผมต้องให้ร่องเสียวของแกได้โอบรัดกระชับลำลึงค์ของผมให้หน่ำใจจนในที่สุดแรงตอดรัดเกร็งของรูหีแม่ยายค่อยๆ ผ่านแรงดูดรัดลดลงๆ จนรู้สึกว่าของแกคลายตัวแล้วผมจึงค่อยเคลื่อนไหวลำควยเข้าออกอย่างช้าๆแบบเนิบๆ เพื่อให้ร่องเสียวของแกได้พักและเพื่อกระตุ้นอารมณ์เหงี่ยนครั้งใหม่ให้แม่ยายอีกทางนึงนั้นเอง
" แม่จ๊า...เสียวมากมั๊ยจ๊ะ...อ๊า...ฉันไม่คิดเลยว่าหีแม่จะดูดตอดควยได้ดีอะไรแบบนี้....อ๊า..นี้ขนาดเราพึงเอากันครั้งแรกผมยังติดใจเสียแล้วเลย...อ๊า..ซี๊ด..ๆ..แม่จ๊า..ๆ...อูยส์..ๆ...ทั้งดูด..ทั้งตอดหัวควยฉันจนปวดไปหมด...ทำไมหีแม่ดี..แบบนี้..หืม..แม่จ๊า..ๆ..."
ผมก้มตัวไปกระซิบข้างหูแม่ยายพร้อมไล้เลียซอกคอและใบหูแกที่ตอนนี้มันมีเหงื่อเปียกเต็มไรผมแกและซอกคอเต็มไปหมด คงจะไม่ต่างจากผมเหมือนกันที่ตอนนี้มันมีเหงื่อไคล้ไหลย้อยทั่วตัว แต่เพื่อสร้างความประทับใจให้แม่ยายผมจึงต้องพูดชื่นชมและจูบไซร้ซอกคอแกอย่างหลงใหล ซึ่งแม่ยายผมก็ไม่เบือนหน้าหนีแต่อย่างไรแกยอมให้ผมจูบไซร้ซอกคอและใบหูจนเลยไปเกือบจะได้ประกบปากแม่ยายแล้วเชียว...แต่ก็ต้องผิดหวังเพราะแกไม่ยอมให้ผมดูดปากแกได้ ผมจึงต้องแกล้งไปจูบไซร้ซอกคอและใบหน้าแกแทนซึ่งแม่ยายก็ยังคุกเข่าหมอบโก้งโค้งให้ผมทาบทับแผ่นหลังแกและโอบรัดกำเต้าอวบแกอย่างไม่ขัดขืน จะมีก็แต่เพียงเสียวหอบหายใจด้วยความเหนื่อยล้าจากเกมกามนั้นเองที่พอจะได้ยินชัดเจน ....
.เวลาผ่านไปนานแค่ไหนผมไม่รู้แต่พอรู้สึกว่าตัวเองเริ่มหายเหนื่อยและเสียวเกร็งแล้ว ผมก็ค่อยเคลื่อนแกนก่ายลำลึงค์ของตัวเองอีกครั้ง ซึ่งจริงๆมันก็ขยับเข้าออกตลอดเวลาที่แอบก้มไปซุกไซร้แม่ยายทางด้านหลังแต่ครั้งนี้ผมค่อยๆยืดตัวเป็นท่าประกบทางด้านหลังอีกครั้ง พร้อมก้มมองภาพลำควยที่เปียกเยิ้มไปด้วยเมือกเสียวของแกทั่วลำควยของตัวเองเวลาที่มันเคลื่อนออกจากร่องรูหีแม่ยาย มันช่างเป็นภาพที่ฝันไว้จริงๆ ภาพที่คิดถึงลำควยตัวเองได้สอดเย็ดทางด้านหลังเวลาที่ล่อแกในท่าโก้งโค้งนี้มันช่างให้อารมณ์หื่นการหายดีจริงๆ และเพราะเหตุนี้เองทำให้ผมเริ่มไม่อยากจะอดกลั้นความสุขของตัวเองได้อีกต่อไปเพราะมันเริ่มปวดไข่มากแล้วนั้นเอง ทำให้ผมเริ่มซอยเย็ดแม่ยายต่อเนื่องขึ้นเรื่อยๆ ...แรกๆ ก็มีเพียงเสียงครางแบบ อืม..อ๊า..อืม ..อ๊า..ซี๊ด..ซ๊าด..ๆ..อืม..ๆ..ดังออกมาจากปากแม่ยายในช่วงที่ผมเริ่มซอยเด้ารูหีแกต่อ
แต่เมื่อผมเริ่มเสียวและออกแรงส่งลำควยหนักๆเข้ากระแทกเย็ดกับรูหีโคกปลิ้นทางด้านหลังแม่ยายแบบเต็มที่อีกระลอก เสียงครางแม่ยายผมก็ค่อยๆดังขึ้นๆ พร้อมร่องเสียวของแกที่เริ่มขมิบตอดตุบๆ ๆ อีกครั้ง ซึ่งทำให้ผมรับรู้ได้เลยว่าแม่ยายผมคนนี้ท่าทางไฟแรงไม่ใช่ย้อย เพียงเวลาไม่นานเครื่องแกก็ติดอีกครั้งแล้วผมใช้เวลาซอยเย็ดแบบจริงๆจังไม่นานแม่ยายก็ร้องครางดังขึ้นระงมไปทั่วห้องอีกครั้งเข้าแล้ว ใครไม่รู้เห็นท่าทางแม่ยายที่เรียบร้อยนั้นก็คงไม่สามารถจินตนาการได้เลยว่าแกจะเร้าร้อนได้ขนาดนี้ ผมเองยังแทบไม่เชื่อเลยหากไม่ได้ลองเย็ดแกวันนี้
เมื่อทุกอย่างเริ่มเข้าที่ดีผมก็ออกแรงซอยเย็ดแม่ยายต่ออย่างรุนแรงและเร็ว เพียงไม่ช้าไม่นานเราทั้งสองก็เครื่องร้อนเป็นไฟ ซึ่งครั้งที่สองที่แม่ยายต้องร้องครางออกมาดังๆ จากการโดนท่อนลำควยผมทะลวงนี้ทำให้ผมยิ่งต้องเร่งซอยเย็ดแกเร็วขึ้นๆ เพราะแม่ยายทำท่าจะถึงสวรรค์อีกครั้งเข้าให้แล้ว แกส่ายสะโพกร่อนรับแรงกระแทกของผมอย่างลืมอาย พร้อมร้องครางไม่หยุดทำเอาผมยิ่งสะใจกับลีลาร่วมรักของแม่ยายที่เร้าร้อนกว่าที่จินตนาการเป็นไหนๆ ยิ่งดูภาพเต้าอวบแกว้งไปมาตามแรงซอยเย็ดด้วยแล้วผมยิ่งเสียวเป็นทวีคูณ เรี่ยวแรงมีเท่าไหร่ซอยเย็ดแม่ยายไม่เลี้ยง พอเหลือบตามาดูภาพลำควยผลุบเข้าผลุกออกในรูหีปลิ้นทางด้านหลังยิ่งเสียวหนักขึ้นไปอีก
 ภาพแก้มก้นที่เป็นรอนตามแรงส่งกระเด้ากระแทกกับเนื้อแก้มก้นอวบใหญ่จนมันกระเพือมนั้นทำเอาผมต้องเร่งแรงเย็ดกระแทกแกหนักขึ้นๆ เพราะสุดกั้นแล้วเช่นกัน เมื่อทุกอย่างมันเข้าที่เข้าทางดีแล้วผมก็ใส่ไม่เลี้ยงเลยคราวนี้ ไม่มีความปราณีอีกต่อไป แม่ยายร้องครางดังๆ ทั่วห้องว่า
".. อูยส์..ๆ..ๆ.....อูยๆๆ...อ๊า..เสียว..เสียว..ๆ..อูยส์....อูยๆๆ....ยัง..ยัง..ไม่..พออีกหรือ...อูยส์..แก..มัน..มะ..มัน..สะ..เสียวอีกแล้ว..น๊า....กะ..แก..อืมๆ..ๆ.อูยส์.....อูยๆๆ...ทำไม...ทำไม..ออ...ก...ออก...ช้า...แบบนี้..อูยๆๆ.....เสียววว....ไอ้..อะ..หมึก..แก..ฉัน...อูยๆๆๆ......ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ......อาๆๆๆๆ....เร็วว....เร็วว......ๆๆ....หะ..หมึก..ๆ..อูยส์ๆ.....อูยๆๆ.....เสียวววไป...หมดแล้..ว..โอ๊ยยๆ..ๆ..ซี๊ด..ๆ..ๆ..อ๊า..ๆ.. อูยๆๆๆ.....กะ..กะ..แก...อูยส์..ฉันเสียว..โอ๊ยๆ..ซี๊ด..อ๊า..ๆ..ๆ. อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ฉะ..ฉัน...ฉัน..จะ..ไม่ไหวว....แล้ว...นะ..ๆ..อ๊า...แก..อูยส์..ๆ..หะ.หมึก..ๆ..แก..ๆ..อ๊า..ๆ....อูยๆๆๆ....อูยๆๆๆๆ...."
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

sachawat