ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยนะครับ แบบว่า อยากรู้วิธีขอแฟนจูบอ่ะครับ

เริ่มโดย 515444, กุมภาพันธ์ 02, 2010, 06:10:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

515444

คือ วันที่ 14 กุมพา จะเป็นวันที่ผมกับเค๊าคบกันได้ 1 ปี พอดีครับ เลยจะชวนเค๊าไปดูหนัง และจะขอจูบอ่ะครับ 1ปีทีผ่านมาเนี่ยได้มากสุดแค่หอมแก้มครับ เคยขอเค๊าแล้ว2ครั้ง แต่เค๊าก็ไม่ให้ครับ เค๊าบอกยังเด็กอยู่ รอตอนแต่งงานไม่ได้หรอ ผมเหงื่อตกเลยครับ กับคําว่า "รอตอนแต่งงานไม่ได้หรอ" ก็แค่อยากจุ๊บแค่ริมฝีปาก ไม่ได้อยากเอาลิ้นสอดเข้าไป ผมกับเค๊าต่างคนก็เป็นคนแรกของกันและกัน เค๊าก็ไม่ค่อยชอบเรื่องแบบนี้ด้วยอ่ะครับ พอจะมีวิธีอะไรดีๆพอจะแนะนําผมรึป่าวครับ ความรู้สึกผมไม่ได้อยากมีอะไรมากไปกว่านี้เลยครับ (ณ ตอนนี้) แค่อยากจูบจริงๆ แต่ถ้าเค๊าไม่ให้ก็ไม่อยากบังคับ แต่เผื่อจะมีวิธีที่ยอมให้เค๊าใจอ่อนได้ เลยมาถามเพื่อนๆพี่ๆดูครับ ช่วยหน่อยนะครับแบบว่า อายุ18กันแล้ว สําหรับความคิดผมแค่จูบกันแค่นี้ อายุ18คงไม่เด็กแล้วหละครับ ยังไงก็ช่วยหน่อ

ป.ล. ขอขอบคุณทุกๆคําตอบและทุกๆคําแนะนํานะครับ