ถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยนะครับ แบบว่า อยากรู้วิธีขอแฟนจูบอ่ะครับ

ถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยนะครับ แบบว่า อยากรู้วิธีขอแฟนจูบอ่ะครับ

• 0 ตอบ
  • 1375 อ่าน
*

ออฟไลน์ 515444

• Tiny Member
  • *
  • 5
  • 13
  • ใต้สะพานลอย ...
คือ วันที่ 14 กุมพา จะเป็นวันที่ผมกับเค๊าคบกันได้ 1 ปี พอดีครับ เลยจะชวนเค๊าไปดูหนัง และจะขอจูบอ่ะครับ 1ปีทีผ่านมาเนี่ยได้มากสุดแค่หอมแก้มครับ เคยขอเค๊าแล้ว2ครั้ง แต่เค๊าก็ไม่ให้ครับ เค๊าบอกยังเด็กอยู่ รอตอนแต่งงานไม่ได้หรอ ผมเหงื่อตกเลยครับ กับคําว่า "รอตอนแต่งงานไม่ได้หรอ" ก็แค่อยากจุ๊บแค่ริมฝีปาก ไม่ได้อยากเอาลิ้นสอดเข้าไป ผมกับเค๊าต่างคนก็เป็นคนแรกของกันและกัน เค๊าก็ไม่ค่อยชอบเรื่องแบบนี้ด้วยอ่ะครับ พอจะมีวิธีอะไรดีๆพอจะแนะนําผมรึป่าวครับ ความรู้สึกผมไม่ได้อยากมีอะไรมากไปกว่านี้เลยครับ (ณ ตอนนี้) แค่อยากจูบจริงๆ แต่ถ้าเค๊าไม่ให้ก็ไม่อยากบังคับ แต่เผื่อจะมีวิธีที่ยอมให้เค๊าใจอ่อนได้ เลยมาถามเพื่อนๆพี่ๆดูครับ ช่วยหน่อยนะครับแบบว่า อายุ18กันแล้ว สําหรับความคิดผมแค่จูบกันแค่นี้ อายุ18คงไม่เด็กแล้วหละครับ ยังไงก็ช่วยหน่อ

ป.ล. ขอขอบคุณทุกๆคําตอบและทุกๆคําแนะนํานะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ