ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณืฮาๆ กับ 7-11

เริ่มโดย navic123, กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:54:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navic123

ใครหลายคน คงเคยไปซื้อ ถุงยางที่ 7-11 มาแล้ว คุณๆ รู้สึกไงเวลา?

ผมเคยไป ซื้อถุงยางที่ 7-11 เพราะเห็นเค้ารณรงกันดิบดี ยืดอกพกถุง เราเลยให้ความร่วมมือ แต่มีปัญหาตรง คนขายครับ ไม่รู้ทำไม เข้า 7-11 ทีไร ถ้าจะซื้อ ถุงยาง
ต้องรอคนน้อย [s:128] ถ้าคนเยอะ ไม่เอาอาย แล้วก็ เวลาเข้าไปปับ แหม กำลังจะซื้อเลย มี สาวๆ หรือ คนเข้ามากันเยอะๆ โอโห หันไปซื้อบัตรเติมเงินให้ไว  อายชิหาย [s:115] แล้วพอ โอกาศได้ละ ไม่มีคน พอหยิบมาปับ พนักงานนี้ก็ โรคจิต ชอบแกล้งคนดี [s:103]  ถ้าซื้อแบบมีปุ้ม ชอบแซวกัน โอโห เอาแบบนี้เลยหรอน้อง หืม ร้ายนะเรา [s:98]  เสียงดังทำไมพี่ ถ้าเจอพนักงาน สาวๆใส่ๆ หน่อย จะจ่ายเงิน แหม ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ มีสะกิดคนข้างๆด้วย นี้ๆ เอดูสิ . . . มากมาย เอาสะแหวกแผ่นหนีไม่ทันเชียว  [s:113]  มีอยู่ครั้งนึง เพื่อนฝากซื้อ มันฝากกันที เกือบ 10 คน ผมก็ซื้อไปสิ โห ซื้อทีเป้นโหล พอจ่ายตัง เอาละ ลุ้นในใจตูจะโดนไรอีกวะ ตอนนั้นคนเยอะด้วย พนักงานแกตะโกนดังรั่นเลย โห ไอน้อง!!! กะเอาให้น้ำหมดตัวเลยหรอ [s:107]  แม่เจ้า อยากจะกระซิบพี่เค้าว่า เบาๆก้ได้พี่ผมซื้อให้เพื่อน แต่ตอนนั้น ประทานโทด คนใน 7-11 10-20 คน หัดมาที่ผมคนเดียว [s:111]  เป้นดาราไปเลยกุ แหม ไม่คิดจะมองทางอื่นบ้างหรอ [s:166]
แล้วถ้าเกิดหลงไปซื้อที่เดิม อีกนะ หืม แม่เจ้า เอาละ เข้าร้านปับ เรากะซื้ออะไรกิน อิพนักงานสะกิดละ เธอๆ นี้ไงคนนี้ที่ฉันเล่าให้ฟังอะ (อินทาสะไม่ดไยนเลยคุณพี่)
ซื้อแบบรสสตอเบอร์รี่ด้วย *0* เพื่อนก็ แหม เข้ากันเป้นปี่เป็นครุ่ยเลย แล้วพอจะจ่ายตัง มีถามด้วยนะ น้องรอบนี้ไม่ซื้อไปหรอ แหม พวกพี่ก็ ลุ้นกันว่าจะซื้อรสไร นี้พี่แทง รสสตอเบอร์รี่ไป นะ ซื้อป่าวเหดียวพี่แถมให้ !!![s:137]  ในใจคิด หืม อีปลวก ตูไม่น่าพลาดเลย
แล้วอีแบบนี้ใครมันจะไปกล้าซื้อ 7-11 ส่วนผม ก็คงต้องซื้ออะนะ ดีกว่าท้อง [s:148]  เพื่อนๆ ก็อย่าอายละ 555 ถ้าโดนพนักงานว่าไร หรือทำไร ก็มาเล่ากันฟังนะครับหรือใคร เคยไปซื้อแล้วมี คร้ายๆ ผมมาเล่านะเอาฮา 555+ แหมแต่ตอนโดน ฮาไม่ออกจริงๆ [s:170]
ประธานสมาคมคนรักครอบครัว