ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ยายที่รัก...รักแม่ยาย 6

เริ่มโดย darky, กุมภาพันธ์ 03, 2010, 04:05:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

แม่ยายที่รัก 6
โดย  คนรักแม่ยาย

เสียงแม่ยายร้องครางกระเซ้าเพราะแรงโหมที่ผมประเคนเข้าในร่องเสียวของแม่ยายอย่างไม่ยั้ง แต่ละทีดัง..ปั๊บ..ๆ..ๆ ป๊าบ..ๆ...ๆ..ๆ.ไม่มียั้ง มือที่เคยแค่จับยึดตอนนี้ผมกางมือเหนี่ยวรั้งสะโพกผายอวบของแม่ยายนั้นดึงสวนรับการกระแทกเข้าใส่โหนกหีโคกอูมของแก ผมเร่งซอยเย็ดแม่ยายไม่ลืมหูลืมตาพร้อมเร่งความเร็วเพราะความเสียวที่เกิดจากรูหีแม่ยายนั้นทำให้ผมต้องเร่งซอยเย็ดเร็วขึ้นๆ ร่องหลืบของแกตอดรัดตุบๆ ๆ ๆ ..ไม่มีพักเช่นเดียวกัน ต่างฝ่ายต่างแอ้นกระเด้งเข้าใส่กันอย่างลืมตัว แม่ยายเองก็ร่อนสะโพกส่ายตูดรับการประเด้าของผมไม่ยอมแพ้ ส่วนผมเองก็เร่งเครื่องซอยเย็ดแม่ยายจนเหงื่อไคล้ไหลย้อยออกมาอย่างเนืองนองเป็นสาย จนเหงื่อย้อยของผมตกไปบนบั้นท้ายแม่ยายเป็นติ๊งๆ ๆ ...
เมื่อก้มมองก็ยิ่งสั่นหวั่นไหวเพราะน้ำเมือกเสียวแม่ยายไหลอาบลำควยเป็นมันแผล็บยิ่งโดนเหงื่อผมไหลย้อยไปผสมด้วยยิ่งทำให้ความลื่นมีมากขึ้น ทำให้ผมเร่งซอยเย็ดแม่ยายเร็วจี๊..เพราะตอนนี้น้ำเชื้อในไข่ย้อยของผมมันบีบรัดตัวจนเริ่มหดเป็นพ่วงเล็กลงๆ เพราะความเสียวเกร็งจากร่องหีและการเร่งซอยเย็ดโคกหีควายแม่ยายของผมนี้เองแม่ยายผมร้องลั่นห้องเลยครับกับท่ารักนี้แม่ยายกระตุกแล้วกระตุกอีกสองสามทีติดๆ เสียงกระแทกดังป๊าบๆ ๆ ๆ อย่างต่อเนื่อง
จนในที่สุดผมก็สุดทนปล่อยน้ำรักสาดเข้าร่องหอยแม่ยายอย่างกับแป็บแตกซึ่งไม่เคยเสียวกับเมียขนาดนี้เลยบอกตามตรงครับ แม่ยายผมก็สะดุ้งตัวไม่ต่างกันร่องเสียวขมิบตอดผมเช่นกัน เราแม่ยายและลูกเขยต่างเกาะเกี่ยวซึ่งกันละกันปายปีนไปจนถึงสวรรค์พร้อมๆกัน ผมฟุบทาบกับแผ่นหลังขาวเนียนแม่ยายอย่าเหนื่อยหอบซึ่งไม่ต่างจากแม่ยาย ที่แกหอบเหนื่อยพร้อมกันนั้นก็อ่อนแรงฟุบทาบกับฟูกที่นอนในห้องอย่างหมดแรง
เราทั้งสองไม่มีใครพูดคุยกันผมเมื่อรวบหัวรวบหางแม่ยายเสร็จก็หมดแรงเพราะไม่เคยคิดว่าร่องเสียวแม่ยายจะยังแน่นกระฉับกว่าเมียสาวผมเสียอีกและอาจจะเพราะผิดกลิ่นจึงทำให้ผมหลั่งน้ำเสียวออกมากับแม่ยายจนสุดลำกล้องเลย ทำให้ต้องพักหายใจหายคอ ซึ่งแม่ยายผมก็เหนื่อยล้าไม่ต่างกันแต่แกนอนนิ่งไม่ยอมหันมามองผมที่ตอนนี้พลิกกายออกจากการทาบทับแผ่นหลังแก ผมเมื่อหายเหนื่อยก็พยามจะพูดกับแม่ยายแต่แกก็ไม่ยอมพูดด้วยจัดการลุกขึ้นแล้วหยิบผ้าเช็ดตัวในห้องมานุ่งแล้วรีบเข้าห้องน้ำชำระล้างคราบรักของผม แกหายไปอยู่นานเป็นชั่วโมงแม่ยายผมจึงออกมาด้วยตาช้ำๆ ซึ่งแกคงเข้าไปร้องไห้เสียใจกับการพลาดท่าเสียทีให้กับผมแกไม่ยอมพูดอะไรกับผมแต่สั่งให้ผมออกจากห้องแล้วเดินทางได้แล้ว ตลอดทางแม่ยายผมไม่ยอมพูดตอบกับผมเลยทั้งที่ผมพยามปลอดและขอโทษแกต่างๆนานแม่ยายผมก็ยังใจแข็งไม่พูดตอบด้วย
ตลอดการเดินทางผมขับรถไปหันมามองแกไปเป็นระยะๆ ก็เห็นแกหันหน้าไปอีกทางตลอดทาง แม่ยายผมคงรู้สึกรังเกียจผมอย่างมาก แต่ทุกอย่างมันเลยเถิดเกินเลยกันไปไกลแล้วผมก็ได้แต่สำนึกตอนนั้นน่ะ ผมรู้สึกจริงๆว่าไม่น่าเลยกู...ซวยจริงๆ..ไม่น่าหน้ามืดเลย..ตอนนั้นผมยอมรับจริงๆน่ะครับว่ารู้สึกไม่ดีที่ทำกับแกแบบนั้น
 แต่ทำไงได้ก็มันทำไปแล้วนี่ ผมก็ได้แต่ขับรถไปรู้สึกเสียใจกับสิ่งที่ทำไป เราเดินทางกันสองคนจนไปถึงจังหวัดบ้านแม่ยายประมาณ สองทุ่มที่บ้านไม่มีใคร เนื่องจากพ่อตาไปกินเหล้ากับเพื่อน ๆ ตามปกติของแก เข้าบ้านได้แม่ยายรีบเดินเข้าบ้านพร้อมเข้าห้องนอนแกปิดประตูล็อคเรียบร้อย ผมไปเคาะเรียกเพื่อปรับความเข้าใจกับแกก็ไม่มีการตอบรับแต่อย่างใด ผมตอนนั้นก็กลัวแกเหมือนกันเพราะตลอดทางอย่างที่บอกแกไม่คุยตอบอะไรทั้งสิ้น
แต่มันก็ผ่านไปแล้วทำให้ผมไม่อยากคิดมากนัก ผมเลยเข้าห้องพักของตัวเองที่บ้านพ่อตาแม่ยายแล้วรีบอาบน้ำเพราะอากาศหนาวมากกลัวยิ่งดึกจะยิ่งหนาว อาบน้ำเสร็จก็มานั่งดู ทีวี สักพักหนึ่งได้ยินเสียงอาบน้ำอยู่ข้างบน แม่ยายผมกำลังอาบน้ำอยู่แน่ ๆ ด้วยความรู้สึกอันใดไม่ทราบได้ตอนนั้น ผมกลับมีความคิดอันดำมืดเข้ามาครอบงำจิตใจอีกครั้ง เพราะอากาศและหนังที่ดูมันเป็นหนังที่บังเอิญมีฉากเลิฟซีนด้วยนั้นเองดูไปก็เกิดคึกขึ้นมาอีกรอบ ความคิดเรื่องแม่ยายก็กลับมาในหัวอีกครั้ง
ภาพเมื่อตอนอยู่ในม่านรูดลอยขึ้นมาในสมองอย่างรวดเร็วทำเอาลำควยผมค่อยๆลุกชันตั้งโด่ในกางเกงนอนทันที ความอยากที่จะเอาแกอีกครั้งมันเกิดขึ้นในจิตใจผมอย่างรวดเร็วเพราะตอนเข้าม่านรูดนั้นผมได้เอาแกแค่ครั้งเดียวเท่านั้น ทำให้ความอยากที่ต้องการเบิ้ลแกอีกครั้งต้องสะดุดเพราะแม่ยายไม่ยินยอมให้เอาอีกครั้งที่ม่านรูด ทำให้อารมณ์ของผมมันมีเชื้อกรุ่นเสมอ เมื่อมาโดนบรรยากาศหนาวๆบวกกับอารมณ์ภาพในทีวีทำให้ผมเกิดเงี่ยนอยากเย็ดแกอีกรอบ เพราะโอกาสยังเป็นใจเนืองจากพ่อตาไปกินเหล้าข้างนอก ซึ่งกว่าแกจะกลับก็โน้นแหละ...
ตีหนึ่ง เป็นอย่างต่ำผมรู้ดีเพราะเมื่อก่อนยังร่วมตั้งวงเหล้ากับแกเลยรู้นิสัยพ่อตาดีว่าพอกินแล้วไม่หยุดง่ายๆ เมื่อทางโล้งแบบนี้บวกกับผมเองยังต้องการเสพสุขกับแกอีกครั้ง ผมเลยแอบขึ้นไปยืนคอยแกที่หน้าห้องน้ำพอแกอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาผมก็เข้าไปรวบกอดแกเลย แกร้องเสียงหลงพร้อมกับผลักและร้องห้ามร้องด่าผมตลอด แต่ถึงตอนนี้อะไรมาขวางผมก็ไม่ยอมแล้วก็คนเคยๆกันแล้ว แม่ยายผมก็ดิ้นร้นต่อสู้อีกแต่ก็สู้แรงผมไม่ได้ผมกอดดันตัวแกเข้าไปในห้องนอนแกที่อยู่ไม่ห่างจากห้องน้ำ เมื่อดันตัวแกจนถึงห้องนอนจนไปถึงปลายเตียงแกก็สะดุดล้มกายลงบนที่นอน
พอแกเสียหลักนอนบนฟูกได้ให้นอนลงบนเตียงดึงผ้าเช็ดตัวโยนทิ้ง ตัวแกขาวโพลนแกก็ดิ้นสู้เหมือนสาว ๆ ปากก็ว่าอย่านะ ๆ ๆ...แล้วก็ด่าว่าผมเหมือนเช่นเคย แต่ผมไม่สนใจผมทั้งกอดรัดร่างอวบของแม่ยายอย่างไม่หยุด ปล้ำกอดจับแกอยู่แป็บแม่ยายก็ดิ้นไม่พ้น พอได้จังหวะผมก็พยามจูบปากปิดเสียงให้แกเงียบเสียง ซึ่งก็โชคดีแกไม่กัดลิ้นผม
ตอนนั้นก็ลืมคิดไปว่าหากแกไม่ยอมกัดลิ้นผมขึ้นมาคงเป็นเรื่องใหญ่โตแน่ แต่ชั่วโมงนั้นมันลืมคิดไปหมดหน้ามืดอยากเย็ดแกอีกครั้งเลยพยามขืนใจแกอีกรอบภายในห้องนอนพ่อตาแม่ยาย ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรทั้งสิ้นลืมไปเลยว่านี่มันห้องพ่อตา ซึ่งหากมีหลักฐานคราบรักฝากไว้บนที่นอนคงเรื่องใหญ่
แต่มันลืมกลัวไปหมดผมไล่จูบปากบดปากประกบแกจนไม่มีเสียงร้องด่า มีแต่เสียง...อือ..อู๊..ๆ..อืม..ๆ..ตลอดเพราะไม่สามารถร้องได้ แม่ยายจึงทำได้เพียงแค่นั้น ผมจูบไซร้แม่ยายจนร่างแม่ยายเริ่มอ่อนแรงลงผมจึงดูดเลียไซร้จากใบหน้าไล่ลงมาที่ซอกคอเรื่อยมาจนถึงหน้าอกอวบของแม่ยาย ถึงตอนนี้เรี่ยวแรงแม่ยายผมดูเหมือนจะหมดสิ้นไปทำให้ผมสามารถประกบดูดเลียหัวนมปานแม่ยายอย่างเมามัน เสียงครางแม่ยายค่อยๆดังเบาๆ ให้ได้ยินอีกระลอก
หน้าท้องแล้วมาหยุดอยู่ที่เต่ายักษ์ ในขณะที่ผมเล่นกับเต่าของแกผมก็ถอดชุดนอนผมไปด้วยจนเราเหลือแต่ตัวทั้งคู่ ผมใช้ลิ้นกับเต่าของแกจนแกทนไม่ไหวกดหัวผมไว้แน่นไม่ให้ขยับ แกบอกว่าพอ ๆ แล้วเสียวทนไม่ไหวแล้วเสร็จแล้ว ผมจึงหยุดแล้วขึ้นมาเล่นกับส่วนบนของแกต่อช่วงล่างผมเข้ามาแทรกอยู่ในระหว่างขาแกเอามือจับกระบองผมถูแถวปากเต่าแล้วดันมันเข้าไป แม่ยายผมบอกว่า
อย่า ๆ ๆ ....พอได้แล้ว...อย่าทำอย่างนี้... พอได้แล้ว พอเถอะเจ็บ แต่ผมไม่ยอมพยายามดันเข้าไปทั้ง ๆ ที่เต่าแกแฉะไปด้วยน้ำลายผมก็ยังฝืดมากต้องใช้น้ำน้ำลายผมทาที่กระบองเพิ่ม กว่าจะเข้าไปหมดน้ำลายผมแทบหมดปาก ของแกฝืดมากขณะที่ผมทำไปแกก็บ่นไปแสบบ้างเจ็บบ้างเป็นอย่างนี้สักสิบนาทีได้ สักระยะแม่ยายผมก็เริ่มครางและส่งเสียงบ่งบอกถึงความเสียวที่ได้รับจากลูกเขยอย่างผมในที่สุด
"......ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆ....เสียว..อูยส์...ๆ...แก..ไอ้..ชั่ว..สารเลว...นี่ฉัน..เป็น...เป็น..อ๊า..ๆ...อูยส์..ๆ..แม่..แม่เมีย...แกน่ะ...ไอ้เลว...ไอ้...หมึก..อ๊า..ๆ..สะ..เสียวอย่า...อย่า..พอเถอะ..น๊ะ...อ๊า..ๆ..อูยส์..อย่าเม้ม..ที่..ที่..ปลาย..หัว..ฉัน...อ๊า..ซี๊ด..ๆ..อ๊า..อูยส์....อูยๆ.....อูยๆๆๆ....อืม..ๆ..ดะ...ดี....อูยๆๆ....เบา..ๆ.......อูยๆๆ....ดีๆๆ.....อูยๆๆ.....จ๊วบๆๆ.....จ๊วบๆๆ"
 เสียงครวญครางแม่ยายยามแกเผลออารมณ์เริ่มดังให้ผมได้ยินชัดเจนขึ้นเรื่อยๆ ผมเสียงดูดเลียเม้มที่เต้าอวบและปลายยอดเต้าแม่ยายดังจ๊วบ..ๆ..ตามแรงดูดเลียของปากลิ้นผม มือทั้งสองก็ค่อยนวดเคล้นเต้าแม่ยายไปพร้อมกัน มือไม้ที่คอยผลักไส้และปัดป้องค่อยๆอ่อนแรงจนหล่วงไปข้างตัว บ้างครั้งก็เผลอมากอดจับมือผมอย่างลืมตัว อารมณ์สวาทแม่ยายผมเริ่มเพิ่มตามแรงเล้าโลมของผม ผมปลุกเร้าอารมณ์ตัณหาแม่ยายให้รุกโชนขึ้นอีกครั้งด้วยการดูดเลียไล้มันลงมาเรื่อยๆ แล้ววนกลับไล้มาที่เต้าอวบทั้งสองข้างอีกครั้งก่อนจะไล้เลียไปจนถึงซอกคอแม่ยาย
 ตอนนี้แม่ยายผมเผลอตัวได้ทีแล้ว ผมจึงฉวยโอกาสนั้นตอนที่แกเผยอปากร้องครางออกมานั้น ผมรีบกดปากประกบบดลิ้นแลกลิ้นกับแม่ยายอีกครั้ง ซึ่งถึงเวลานี้แม่ยายผมลืมตัวจนหมดแล้วแกยอมแลกจูบกอดรัดร่างผมอย่างเสียวซ่านและเผลอตอบรับการปลุกอารมณ์สวาทครั้งนี้ของผมอีกครั้งให้แล้ว
จนแกกอดรัดร่างผมอย่างลืมว่ากำลังโดนขืนใจอีกรอบ ซึ่งครั้งที่สองนี้ดูแม่ยายจะตัวอ่อนกว่าครั้งแรกถนัดตา ผมลดมือไปลูบโคกหีอูมแม่ยายทางด้านล่างอย่างรวดเร็วเพื่อปลุกไฟสวาทของแม่ยายให้เร้าร้อนยิ่งขึ้น เมื่อมือปาดไปสัมผัสกุมเต่าอวบโคกอูมแม่ยายก็ต้องผมกับร่องเสียวของแกที่ตอนนี้มันมีเมือกเสียวไหลย้อยออกมาที่ปากรูจนแฉะไปหมด
ผมรู้ได้ทันที่ว่าแม่ยายเกิดอารมณ์สวาทอีกครั้งให้แล้ว....ผมจึงรีบกรีดปลายนิ้วซอนไซร้ที่ร่องเสียวแม่ยายไปเรื่อยๆเพื่อเรียกน้ำหล่อลื่นของแกออกมาให้มากขึ้น ซึ่งยิ่งทำแม่ยายก็เผลอแอ้นก้นอวบใหญ่นั้นสวนรับการกระทำของผมอย่างลืมตัวเพราะความเสียวที่เกิดขึ้น เป็นใครจะปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไปง่ายๆจริงมั๊ยครับ.......
.ผมยิ่งเอาปลายนิ้วเขี่ยที่กลางร่องเสียวของแกต่อซึ่งมันก็ไปแตะโดนจุดยุทธศาสตร์กลางร่องหีแม่ยายเข้าให้อย่างจัง ใช่ครับ...ติ่งแตดแม่ยายผมที่ตอนนี้มันเต่งตึงพร้อมให้ผมบดขยี้และเขี่ยปลุกเร้าตัณหาให้ลุกโชนมากยิ่งขึ้น โดนผมจู่โจมจุดเสียวพร้อมๆกันทั้งบนและล่างอย่างไม่ให้ขาดตอน แม่ยายผมก็อดกลั้นความเสียวไม่ไหวอีกต่อไปเผลอแอ้นโคกให้ผมเอามือซุกไซร้และล้วงควักได้อย่างสะดวกยิ่งขึ้น เสียงร้องครวญครางแม่ยายดังระงมแบบไม่อดกลั้นเหมือนครั้งแรกในม่านรูด จนผมเองซักกลัวเกิดพ่อตาได้ยินขึ้นมาคงตายกันพอดี.....ก็เล่นเอาลูกเค้ายังไม่พอ..นี่กำลังจะเย่อตัวแม่เมียเค้าอีก...แถมยังมาเย็ดกันที่ห้องนอนบ้านแกอีก..เป็นผมก็คงไม่เอาไว้หรอกลูกเขยชั่วๆแบบนี้
พอผมเกิดนึกถึงพ่อตาได้ก็หวั่นจะเกิดเรื่องขึ้นได้หากปล่อยเวลาล่วงเลยไปแบบนี้ ผมก็เลยต้องรีบดำเนินการเสียวทันทีเพื่อกั้นเรื่องราวบานปลายของผมกับแม่ยาย เลยต้องรีบเอาแกเพราะครั้งนี้มันไม่ใช่ที่โรงแรมม่านรูดนี่..ผมจึงเอามือที่ล้วงควักหีแม่ยายออกทันทีทันใดพร้อมจัดการจับลำควยอวบใหญ่ที่พร้อมทำศึกจดจ่อรูหีแม่ยายทันทีเมื่อปลายลึงค์จ่อที่ปากรูได้นิดผมก็กระแทกลำอย่างรวดเร็ว เพียงเท่านี้แม่ยายก็สะดุ้งร้อง..โอ๊ย..!!...ออกมาดังๆ พร้อมร้องต่อว่าผมที่ทำแกแรงๆแบบนี้ แต่ผมก็ไม่พูดอะไรตอบโต้เพราะไม่อยากเสียเวลาคุยอีกต่อไปแล้ว
 ถึงตอนนี้ผมได้แต่จัดการออกแรงดันลำควยให้มันเสียบเข้าไปในร่องเสียวของแม่ยายให้ได้หมดเร็วที่สุด จนเมื่อมันมิดเงี่ยงจมลึกเข้าโพรงหีแม่ยายจนมิดดุ้นลำลึงค์ แม่ยายผมก็ตอบสนองด้วยดีเพราะแกแอ้นอ้าขาถ่างให้ผมสอดเสียบเข้าไปอย่างไม่ขัดเคืองแต่อย่างใด อากัปกริยาของแม่ยายในครั้งนี้แกตอบสนองผมอย่างดีไม่ดิ้นร้นปัดป้องเหมือนตอนที่พาแกเข้าม่านรูด เมื่อลำลึงค์ใหญ่ของผมครูดเข้าออกกับเนื้อโพรงสวาทของแม่ยายจนมันปรับตัวกันได้ดีแล้วผมก็ค่อยๆดันตูดซอยเย็ดรูสวาทของแม่ยายอย่างต่อเนื่อง จากช้าๆก็ค่อยๆเร็วขึ้นๆ จนเสียงครางครวญแม่ยายดังระงมตลอด
เสียงร้องที่ดังตอบสนองการออกแรงซอยเย็ดของผมกับร่องเสียวของแกนั้น ดูครั้งนี้แกจะเร้าร้อนเป็นพิเศษไม่มีเสียงร้องด่าว่าหรือทุบตีผมเหมือนครั้งแรกแต่อย่างไร แต่กลับร่อนสะโพกลอยรับการกระแทกของผมอย่างถึงใจ มือไม้ที่เคยปัดป้องทุบตีจิกข่วนผมนั้นก็กลับโอบกอดรัดร่างเปลื่อยผมอย่างลืมตัว ซึ่งทำให้ผมยิ่งเมามันกับการตอบสนองที่เร้าร้อนของแกยิ่งขึ้น เพราะการเย็ดที่ดีต้องมีอารมณ์ร่วมด้วยกันทั้งสองฝ่ายซึ่งครั้งนี้แม่ยายผมยอมตอบสนองตอบรับผมอย่างดีด้วยเสียงร้องครางกระเซ้าระบายอารมณ์ตัณหาที่สุ่มอยู่ในกายออกมาให้ผมได้ยินได้ฟังอย่างเต็มสองหู
" เร็วขึ้นๆๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ...หะ..หมึก...อูยส์..จ๋า......อูยๆๆ....เร็วว...อีก..อ๊าๆ..อ๊า..เสียวไปหมด..อูยส์..หัว..มันตำ...อ๊า..อูยส์..ๆ..ๆ.......อูยๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....เสียววว....อูยๆๆๆ......"
  แม่ยายผมร้องครางไม่เป็นจังหวะ ยิ่งได้ยินได้ฟังผมก็ยิ่งเร่งแรงกระเด้าเร็วขึ้นๆ ๆ เพื่อตอบสนองแม่ยายที่เอ๊ย..ปากบอกให้ผมเร่งเครื่องแบบนี้ลูกเขยที่ดีอย่างผมจะขัดข้องได้หรือ...ผมยิ่งได้ยินแกร้องก็ยิ่งออกแรงเย็ดรูหีแม่ยายไม่มีหยั่งเสียงหนอกควยอัดกระแทกกับโหนกหีโคกอูมดกหมอยของแม่ยายดัง ป๊าบๆ ป๊าบๆๆ ดังไม่ขาดตอน หยุดเหงื่อไคล้ไหลย้อยออกมาเป็นทาง ผมเหลือบตาไปมองใบหน้าแม่ยายของผมที่ตอนนี้หน้าแต่แกเหย้เกไม่ได้รูปความสวยของสาวใหญ่เลย ช่างเป็นใบหน้าที่ได้อารมณ์เสี้ยนสวาทดีเหลือเกิน
ปากอ้าร้องครวญครางกระเซ้าตอบรับการกระแทกของผมยิ่งลดสายตาลงไล้ไปที่เนินอกอวบแม่ยายก็ยิ่งเร้าสายตายิ่งขึ้น เพราะสองเต้าอวบใหญ่ปานใหญ่สีคล้ำที่ปลายหัวนมแม่ยายสั่นหวั่นไหวขึ้นลงๆ ตามแรงกระแทกเบื้องล่างของผมอย่างรุนแรงนั้น มันทำให้อกอวบแม่ยายกระเด้งกระดอนสั่นๆ ทั่วเนินอกมีเม็ดเหงื่อที่ผุดออกมาเต็มไปหมด แกก็คงไม่ต่างจากผมสักเท่าไรเพราะครั้งนี้แกได้ออกแรงมากขึ้นทั้งเด้งสะโพกตามร่อนรับการกระแทกของผมอย่างไม่หยุดเช่นกัน ร่องเสียวก็คอยตอดขมิบๆ รัดลำใหญ่ของผมอย่างต่อเนื่องๆ ยิ่งโดนแรงกระแทกหนักๆและเร็วขึ้นๆ ของผมแกก็ยิ่งขมิบรัดตอดลำควยใหญ่ของผมอย่างต่อเนื่องตามแรงซอยเด้าของผม เสียงแม่ยายเผลอตัวร้องครางบอกผม
" ..อูยส์..ๆ.ๆ..อ๊า..ดี..อีก...อุ่ยส์..ๆ..ๆ..โอ๊ย..อย่า..อย่า...คว้าน....ข้างใน...อูยส์..ๆ...ๆ...เสียว..แก..แก..อะ..อย่า...อูยส์...ๆ ๆ...เสียว..อ๊า..หมึก...แก...อูยส์..ๆ..ๆ..แรงขึ้นๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ......อาๆๆๆๆ....เร็วว....เร็วว.....ดี..ๆ...อีก..ๆ..อ๊า..ๆ..ๆแรงๆๆ....หมึก..ๆ..ๆ..แก.ๆ...อูยๆๆ.....เสียวววหี.....อูยๆๆ.....อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ......หมึก..ๆ..ๆ...อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ฉะ..ฉ..ฉัน..ฉัน..ๆ..ๆ..จะ..จ..จะ..ๆ..อูยส์..ๆ..จะ..มะ..ไม่..ไม่..ไม่ไหวว....แล้วนะ..น๊า...อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆๆ.......อาๆๆ....อาๆๆ.....เร็วว...อีก..อีก..อูยส์..ๆ...โอ๊ะ..ๆ..ๆ..อ๊า..ๆ..ๆ..แก..เร็วว...เร็วๆๆ....เร็วๆๆ......อูยๆๆ...อะ..อะ..ออก...ออก..แล้ววว...วว......อูยๆๆๆ....อูยๆๆ...อูยๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ...."
สิ้นเสียงร้องครางกระเซ้าดังๆ ของแม่ยายผม ผมยิ่งเร็งความถี่ในการซอยเย็ดร่องหีแม่ยายอย่างรวดเร็ว แต่ละครั้งที่ซอยเย็ดก็ออกแรงกระหน่ำอย่างสุดแรงจนเสียงกระแทกดัง ป๊าบ ๆ ๆ ๆ พั่บๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ..อย่างต่อเนื่องและไม่ช้าไม่นานความเสียวที่อดกลั้นมาช้านานของผมก็ต้องมาจนสุดทางของมันจนได้.....
   กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

sachawat

เสี่ยงทำในบ้านแบบนี้ พ่อตามาเจอมีหวังตาย